AE. Racing Club
07 ตุลาคม 2024 11:30:20 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2] 3 4  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ------ อ๊อด รถชน อยู่ สำเหร่ ใครอยู่แถวนั้นบ้าง------- 11 กพ 11.00 2554  (อ่าน 12898 ครั้ง)
RPG.CZ
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

อยากจะวัดรอยเท้าคนอื่น หรือจะสร้างรอยเท้าขึ้นมาใหม่

« ตอบ #20 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 14:49:32 »

พี่อ๊อดสู้ๆครับ กลับมาหล่อไวๆนะครับ

เบิก0
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=100063.0
ล้อEnkei ดำแดง ขอบ15 ล้อแท้ยุ่น ฝาครบ ราคาเบาๆ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144316.0
จิ๊กโก๋..โรแมนติก <RZ>

เข้าป่าพอไหว..ขับไวเค้ากัววว

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #21 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 14:57:36 »

แล้วตกลงได้เรียกร้องอะไรป่าวครับ

หันมาเล่นออฟโรดดีกว่า

ไม่ได้เหลือ..แค่เบื่ออะไรเดิมๆ
ROCK

ม้าสีหมอก..ออกรบ..

« ตอบ #22 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 15:00:06 »

กลับ มาหล่อไวๆ  นะครับพี่อ๊อด

AEトンブリ。 ธนบุุรี๘๒                                                                          TZ:82
note ae 101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 15:26:23 »

เห้อ เบื่อไอ้พวกหนีจริง ๆ
Hmee

« ตอบ #24 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 15:37:53 »

ไอ้พวกชนแล้วหนีนี่ ฉุน
ไงก็กลับมาหล่อเหมือนเจ้าของไวๆนะครับ

nirut.TZ#074

C.P. TUNA RACING TEAM

« ตอบ #25 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 15:39:13 »

กลับมาหล่อไวๆครับ

" You'll never walk alone "
B-BOY-AE101

« ตอบ #26 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 15:58:05 »

กลับมาหล่อไวไวครับพี่ พอดีผมเพิ่งเปิดดูอ่ะพี่เลยไม่ทันข่าวเลย แถวบ้านด้วย

#Zealotry#   NO.003#
Rock_TZ058@AE.110
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #27 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 16:20:24 »

ซะงั้น ตามไม่ทันงานอีกแล้วเรา

มีปากก็พูดไป น้ำลายไม่ได้ซื้อ
FIT #TZ_080#
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

อย่ามัวเสียเวลากับสิ่งที่ไม่จำเป็น

« ตอบ #28 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 16:47:43 »

หายไวๆนะครับพี่ ตกใจหมดเลย คนไม่เป็นไรก็ดีละครับ

โลกมันก็เท่าเดิมแต่ทำไมน่าอยู่น้อยลง
Mr.troon AE TZ#90

« ตอบ #29 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 16:59:09 »

ไม่มีอะไรแล้วครับ เคลียร์จบแล้วครับ แต่เกลียดมันตรงที่มันหนีนี่แหละครับ เจี๊ยรจริงๆ ใส่ชุดขาวกันทั้งค้น 5 คนมีคนแก่ 4 คน วัยรุ่น1คน เป็นคนขับ มันจะหนีท่าเดียวเลย

จิงอย่างว่าละครับ มันไม่น่าที่จะหนีเลยนะ ทำให้เสียอารมณ์ ดีนะที่ไม่เป็นรัยมาก [/color] [/size]  เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ

คำพูดเรา เมื่อพูดแล้ว คำพูดมันจะเป็นนายเรา
สนใจ มือสองคุณภาพดี  TOYOTA SURE
ติดต่อสอบถาม ได้นะครับที่เบอร์ 084-6464496 DTAC LINE ทูร ครับ  พร้อมขาย กล่องไฟ Work 88 ล้อซิ่ง สี ฟลัส ครับ
ยินดีรับใช้และให้บริการทุกท่านครับ
oilnarit

« ตอบ #30 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 17:07:34 »

จะไปทำบุญ แต่ทำบาปแล้วไม่จอด ใจก็ไม่บริสุทธิ์แล้ว ... มันจะได้บุญหรอไอ้คนแบบนี้

พี่อ๊อดสู้ๆ เซ็งแย่เลย
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 17:36:56 »

ขอบใจ ทุกๆท่าน ที่เป็นห่วงกันนะคัรบ.....ขอบใจคร้าบบบผม...  อินเลิฟ

รูปความเสียหายครับ..

ทะเบียรถคู่กรณี ครับ...ไม่ยอมเปิดเคลมครับ จ่ายใต้โต๊ะกันไปครับ..เพราะคนขับ ไม่มีใบขับขี่ครับ กับไม่มีประกันใดๆเลย..

ชัดๆ

oilnarit

« ตอบ #32 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 17:41:29 »

ป้ายทะเบียนเค้านี่ซีดดดดดดดดดดดดดดดด สีแทบไม่เหลือ

ดีนะยังเหลือให้ถ่ายเป็นเลขได้
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 17:44:40 »

รูปที่จอดหน้ารถมันอะ คือจอดปิดทาง ตรงแยกไฟแยก ไม่ให้มันไปไหนนะ แล้วค่อยลงไปถ่ายรูปมันไว้ มันก็ตะโกนมาบอกว่า รถติดเว้ย ไปเคลียรข้างหน้า..แต่แมร่ง ขับออกขวาแซงไป เคลียรภาาษาไรว่ะ ขับแซงออกไป...พี่ต้องไล่กันสักหน่อย...เบียดมันเข้าตรูดรถเมล์ไปเลย..มันเลยต้องเบรค...
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 17:46:24 »

แล้วตกลงได้เรียกร้องอะไรป่าวครับ
มันไม่ยอมเคลมครับ ผมเลย ให้ คนเคลมของ มิตรแท้ คุยเรียกค่าทำสีครับ....เรียกแรกๆ เรียกไปเยอะหน่อย แต่มันเดินมาบอกว่า ให้ไปทำอู่สีบ้านมันแถวมหาชัย...ใครจะไป ละ ไปละก็โดนมันแกล้งทำสีห่วยๆแน่ๆ...เลยไม่เอาครับ......

ผมเลยคุยกับ เซอรเวร์ มิตรแท้ ให้เรียกเงินไปเลย...ถ้าไม่ยอม ไปโรงพัีกเลย...
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 17:48:56 »

คนขับคงกลัวมั๊งครับ อาจจะขับรถไม่นาน ใบขับขี่ก็ไม่มี ตอนน้าเต๋าตั้งกะทู้ก็เลยมาครึ่งชั่วโมง ผมนุ่งผ้าเช๊ดตัวอยู่หน้าคอมพอดีว่าจะไป ..ถ้าหนีจริงๆ ผมคิดว่าพี่อ๊อดไล่ทันเเน่ๆ  ตรบมือ
สงสัยมันตกใจ ขาหนักไปหน่อย เหยียบหนีซะเลย....ผมก็ตกใจ...เหมือนกันครับ เลยแซงแล้วเบรคให้มันเข้ามาทางซ้ายอีกที เผื่อผมจะได้เบียดมันเข้าซ้ายครับ...ดีนะ ได้พี่รถเมล์ ด้านซ้าย ช่วยไว้...ขับช้ามากๆ ได้ใจจริงๆ..มันจะแซง แต่แซงหนีรถเมล์ไม่ได้ เพราะผมปิดเอาไว้ ไม่ให้แซง...พอรถเมล์เบรคเข้าป้ายรถเมล์ ..เลยได้ปิดกระจก ด่ากันไป....
oilnarit

« ตอบ #36 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 17:50:48 »

รูปที่จอดหน้ารถมันอะ คือจอดปิดทาง ตรงแยกไฟแยก ไม่ให้มันไปไหนนะ แล้วค่อยลงไปถ่ายรูปมันไว้ มันก็ตะโกนมาบอกว่า รถติดเว้ย ไปเคลียรข้างหน้า..แต่แมร่ง ขับออกขวาแซงไป เคลียรภาาษาไรว่ะ ขับแซงออกไป...พี่ต้องไล่กันสักหน่อย...เบียดมันเข้าตรูดรถเมล์ไปเลย..มันเลยต้องเบรค...

จะหนีชัดๆ ทุเรศอ่ะ
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 18:01:02 »

รูปนี้กำลังจะหนี สงเกตุ สะพานลอยนะครับคือสะพานลอย หน้า รพ ทหารเรือนะครับ ตรงนั้นจะมีไฟแดง อยู่ ซึ่งมันเข้าช่องขวาสุด ( รถจะติดเพราะมีรถกลับรถเยอะ แต่มันทะลึ่ง เบี่ยงออกซ้าย มาชนท้ายรถผม ซึ่งมันคิดว่า คงพ้น อะครับ แต่เล่นเอาซะผมสะดุ้งโย้งเลยว่า รถตรูเป่ เอียงไปเลย..เลยเบรคมันกลางสามแยกตรงนั้นเลย...

ซึ่งก็คือรูปนี้ ที่ผมเบรคเพื่อไม่ให้มันไปไหน เพราะข้างรถติดไฟแดงกันหมด..มันไปไหนไม่ได้ ผมเลย ลงมาเอามือถือถ่ายรูปรถและทะเบียนเอาไว้่ก่อน..แล้วมันก็ตะโกนมาบอกว่า รถติดเว้ย ไปข้างหน้า ก่อนดิ ค่อยคุย...แต่มันดันแซงขวาไป ซึ่งผิดปกติคนที่จะจอดคุยครับ...โมโหมากๆเลยตอนนั้น.. ฉุน

ส่วนรูปนี้ หลังจาก เคลียรประกันเสร็จแล้ว เลยเอารถ ไปขัดสี ใช้พลางๆไปก่อน และพอลอยสนิมกินผุไปหมด เลยให้ช่าง เคาะสนิมออกไปก่อนแล้วโป้วเหลืองเอาไว้ก่อน เพราะยังไง สีก็คงพ่นไม่ได้ คงต้องผสมสีเทียบกันก่อน...แต่ผมไม่รีบ เพราะวันนี้หยุด เลยให้แค่ขัดสี กับโป้วไปก่อน...ครับ...

ก็ขัดกลับมาได้เกือบเหมือนเดิมครับ.. เศร้า

Rock_TZ058@AE.110

« ตอบ #38 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 18:08:26 »

โฮ แม่เจ้า แล้วที่ บุบ อ่ะ หายไปได้ไงอ่ะ

มีปากก็พูดไป น้ำลายไม่ได้ซื้อ
note ae 101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2011 18:17:41 »

แล้วไอ้ตรงขาว ๆ ซุ้มล้อด้านหลังอ่ะพี่ ต้องทำสีใหม่เลยใช่ป่ะ
หน้า:  «  1 [2] 3 4  »    ขึ้นบน
  พิมพ์