AE. Racing Club
21 ตุลาคม 2024 12:27:13 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยสอบเข้ารับราชการทหารบ้าง  (อ่าน 7530 ครั้ง)
Hanuy90@LN.Z
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #40 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2011 17:51:28 »

ตาปริบๆ ลืมไปหมดแล้วอ่า หาความรู้ในหน่วยอยู่ครับ ตอนนี้  แหะ.. แหะ.. เอาใจช่วยครับ งานสมัยนี้หายากจริงๆ  ยกธงขาว

ตั้ม_NT.Z#003
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

เต็มที่ เต็มใจ ให้ประชาชน

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #41 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2011 18:04:44 »

ตาปริบๆ ลืมไปหมดแล้วอ่า หาความรู้ในหน่วยอยู่ครับ ตอนนี้  แหะ.. แหะ.. เอาใจช่วยครับ งานสมัยนี้หายากจริงๆ  ยกธงขาว

ใช่ครับหนุ่ย หยิบอะไรได้ ก็ต้องเอาไว้ก่อนดีที่สุด

"If You Want Peace, Prepare For War"
"แม้หวังตั้งสงบ จงเตรียมรบให้พร้อมสรรพ์"
MR_C_ รักในหลวง

ร่วมสร้างสรรค์ ร่วมแบ่งปัน น้ำใจ ใช้ไม่เคยหมด

« ตอบ #42 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2011 20:39:46 »

น้าก็ไปขอติว กับป้าอ้อเลยดิครับ

ตอนผมสอบ มันเป็นสอบภายใน ทดแทนตำแหน่งที่ว่าง(เพราะเค้าเลื่อนฐานะกัน)

ฝากอีกอย่างครับ เรื่องสำคัญเลย ยศ-ชื่อ ของเจ้านายทั้งหลาย น่าจะมีออกสอบแน่ๆครับ เช่น ผบ.สูงสุด-ผบ.ทบ. ประมาณนี้ครับ

55+  น้าตั้มอะ โยนมาอย่างงี้ได้ไง

หนูสอบเข้าทหารได้เมื่อ 12 ปีที่แ้ล้ว...ความรู้ลงหม้อหมดแย๊ว    แบบว่า
ป้าอ้อเป็นทหารมา 12 ปีแล้วเหรอครับ  ไม่รู้ไม่ชี้
น้าก็ไปขอติว กับป้าอ้อเลยดิครับ

ตอนผมสอบ มันเป็นสอบภายใน ทดแทนตำแหน่งที่ว่าง(เพราะเค้าเลื่อนฐานะกัน)

ฝากอีกอย่างครับ เรื่องสำคัญเลย ยศ-ชื่อ ของเจ้านายทั้งหลาย น่าจะมีออกสอบแน่ๆครับ เช่น ผบ.สูงสุด-ผบ.ทบ. ประมาณนี้ครับ

55+  น้าตั้มอะ โยนมาอย่างงี้ได้ไง

หนูสอบเข้าทหารได้เมื่อ 12 ปีที่แ้ล้ว...ความรู้ลงหม้อหมดแย๊ว    แบบว่า
ป้าอ้อเป็นทหารมา 12 ปีแล้วเหรอครับ  ไม่รู้ไม่ชี้

อีกไม่กี่ปีป้าแกก็คงต้อง เกษียณอายุราชการ แล้วครับ อิอิ

หนูทำงานมานานเฉย ๆ ยะ ไม่ได้แก่สักกะหน่อย  ล้อเลียน
หรอออออออออออออออออออออ

trd
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #43 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011 01:26:26 »

เอาใจช่วยครับ
ป้านู๋อ้อ_TZ#051
AE Racing Club Staff

สังกัด โซนธนบุรี

« ตอบ #44 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011 01:29:52 »

ทหารอากาศขาดรัก..มาแระ   อิอิ

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
trd
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #45 เมื่อ: 01 มีนาคม 2011 07:43:11 »

ทหารอากาศขาดรัก..มาแระ   อิอิ
ใครบอกว่าขาดอะครับป้า อิอิ
หน้า:  «  1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์