AE. Racing Club
11 ตุลาคม 2024 11:28:36 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องขออภัย ณ บางแสน ครับ  (อ่าน 9147 ครั้ง)
PUISHiCooL
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ฝาลาย สายหมอบ

« เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 09:38:11 »

พอดี เห็น กลุ่มเออี เยอะมากๆ ผมเลยลง ไปทัก แต่ไม่รู้ว่ามีใครบ้าง จำได้ไม่กี่คนเอง ครับเห็นจอดกันตรึมเลยหน้าถนนเลียบหาด พอดีเจอน้องโอ๊ต โซน ศรีอ่ะ ครับ
เลย มาส่งเค้าแล้วลงไปทักแต่ด้วยเนื่องจากกึ๋มๆ เลย จำใครไม่ได้ ครับยังไงต้องขอโทษทีนะครับ( ที่ผมขับ อิม สีขาวๆ ไปจอดหน้ากลุ่มหน่ะครับ )
ไม่ได้ทักใครก็ ขออภัยนะที่นี้ด้วยนะ ครับ

ปล.ขอบคุณ ใครไม่รู้ ที่ ชงเหล้าได้ สี เหมือน น้ำเก๊กฮวย มากเลย ครับ (ผมไม่ทานเหล้าครับ อิอิ ทานแต่เบียร์ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พฤศจิกายน 2007 09:41:46 โดย pui_EMS » บันทึกการเข้า

แรงม้าน้อยนิด แต่แรงTeeN มหาศาล 
 4AGE 92 GTi เก่าๆ
mo 4e-fte
นักแข่งมือสมัครเล่น

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 09:41:35 »

ขับอิมใครไปฟ่ะ

PUISHiCooL

« ตอบ #2 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 09:44:42 »

ยืมเพื่อน มาหล่อ ครับพี่ โม

แรงม้าน้อยนิด แต่แรงTeeN มหาศาล 
FARR
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ทำไปเรื่อยๆ.....เรื่องของกรู

« ตอบ #3 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 09:53:31 »

อยากหล่อมั่ง

Pattaya R/C Power boat
-- James _ Za --
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ทำดีอยากหวังให้ใครเห็น แค่เรารู้ว่าทำดีก็พอ

« ตอบ #4 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 09:54:36 »

ฮิฮิ ฮิฮิ

ガレージ7 タカラショップ¥¥¥んーーーー

アンパンマン

« ตอบ #5 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 10:11:13 »

ชื่อและ ที่อยู่ยังไม่ได้เลยจะออกใบซื้อขายให้นะ ตาโม

น้องเราหล่อเลยมีคนมาบอก

PonD

zc72s

« ตอบ #6 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 11:19:28 »

อ่อ ผมจำได้อิมสีขาวอ่ะครับ เห็นตาโอ๊ตลงมาจากรถ ซูม ซูม แหม น่าเป็นโซลูน่านะ อยากเห็นตัวเป็นๆจัง ถูกใจ.. ใช่เลย..
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 11:22:48 »

ไม่ให้ อภัย   โทรไป ก้ ไม่รับ เปลี่ยนเบอร์หรือป่าว ปุ้ย?
PUISHiCooL

« ตอบ #8 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 12:02:58 »

อ่อ ผมจำได้อิมสีขาวอ่ะครับ เห็นตาโอ๊ตลงมาจากรถ ซูม ซูม แหม น่าเป็นโซลูน่านะ อยากเห็นตัวเป็นๆจัง ถูกใจ.. ใช่เลย..
ใช่ ครับ ผม ขับอยู่หลายๆรอบ ไม่ใช่ ไร ไปซื้อ น้ำแข็งกับ โซดา ครับ อิอิ 
ตัวเป็นๆไม่หล่อ ครับ ฮ่าๆๆๆ ผมไปอยู่ เรื่อย ๆครับ บางแสนเอาไว้ คงได้ เจอกัน ครับ ผม

ไม่ให้ อภัย   โทรไป ก้ ไม่รับ เปลี่ยนเบอร์หรือป่าว ปุ้ย?
ไม่ได้ เปลี่ยน นะ ครับ น้าโช เบอร เดิม ครับผม  ผมว่าจะโทรไปหาน้า ก็ ลืมเลย ว่าจะให้ จัดเด็ดๆสะหน่อยอิอิ

jod87
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 12:26:37 »

พอดี เห็น กลุ่มเออี เยอะมากๆ ผมเลยลง ไปทัก แต่ไม่รู้ว่ามีใครบ้าง จำได้ไม่กี่คนเอง ครับเห็นจอดกันตรึมเลยหน้าถนนเลียบหาด พอดีเจอน้องโอ๊ต โซน ศรีอ่ะ ครับ
เลย มาส่งเค้าแล้วลงไปทักแต่ด้วยเนื่องจากกึ๋มๆ เลย จำใครไม่ได้ ครับยังไงต้องขอโทษทีนะครับ( ที่ผมขับ อิม สีขาวๆ ไปจอดหน้ากลุ่มหน่ะครับ )
ไม่ได้ทักใครก็ ขออภัยนะที่นี้ด้วยนะ ครับ

ปล.ขอบคุณ ใครไม่รู้ ที่ ชงเหล้าได้ สี เหมือน น้ำเก๊กฮวย มากเลย ครับ (ผมไม่ทานเหล้าครับ อิอิ ทานแต่เบียร์ )

.....  เฮ้ย!!!!!   น้าปุ้ย  กินเหล้าด้วยเหรอเนี่ย ฮาๆๆๆๆๆ  ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 13:14:06 »

ใช่ ครับ ผม ขับอยู่หลายๆรอบ ไม่ใช่ ไร ไปซื้อ น้ำแข็งกับ โซดา ครับ อิอิ 
ตัวเป็นๆไม่หล่อ ครับ ฮ่าๆๆๆ ผมไปอยู่ เรื่อย ๆครับ บางแสนเอาไว้ คงได้ เจอกัน ครับ ผม

ไม่ให้ อภัย   โทรไป ก้ ไม่รับ เปลี่ยนเบอร์หรือป่าว ปุ้ย?
ไม่ได้ เปลี่ยน นะ ครับ น้าโช เบอร เดิม ครับผม  ผมว่าจะโทรไปหาน้า ก็ ลืมเลย ว่าจะให้ จัดเด็ดๆสะหน่อยอิอิ

ทำไม ผมโทรไป แล้ว  ปลายสาย เป็นสาวๆ รับ แล้วบอกว่า ไม่มี ปุ้ย อ่ะ    เนี่ยเบอร์นี้ อะ 0866262163   หรือว่า ผม เมม เบอร์ผิดอ่ะ ?
ToyoZa
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

Cheap, Fast, Reliable . . . you can only pick two!

« ตอบ #11 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 13:18:32 »

หล่อเลยขับอิม ฮิฮิ

PUISHiCooL

« ตอบ #12 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 13:47:38 »

ทำไม ผมโทรไป แล้ว  ปลายสาย เป็นสาวๆ รับ แล้วบอกว่า ไม่มี ปุ้ย อ่ะ    เนี่ยเบอร์นี้ อะ 0866262163   หรือว่า ผม เมม เบอร์ผิดอ่ะ ?
อ๋อ ครับ พี่ ผิดเบอร ครับ อันนั้น เบอรอดีตคนรู้ ใจ ครับพี่ ของผมเบอรนี้ ครับ089-7431696
.....  เฮ้ย!!!!!   น้าปุ้ย  กินเหล้าด้วยเหรอเนี่ย ฮาๆๆๆๆๆ  ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง
[/quote]
นิดๆหน่อย ๆก็ รั่วแล้ว ครับ น้า นานๆที ครับ  ปกติ ถือศีล ห้า ครับ อิอิ

Rong Fuel-Up

« ตอบ #13 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 14:55:19 »

อ้าว ยังอยู่ อีกเรอะ?
smbthailand
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 18:08:23 »

ผมก็ไปมาเพื่อน ae นิสัยดีมาก
smbthailand
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 18:17:50 »

ต้องขออภัยที่ไปสร้างความเดือดร้อนนะครับ
aj dvd

« ตอบ #16 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 18:26:30 »

ใช่คนที่เมาปลิ้นแล้วไปแจกโปรชัวป่าว
PonD

zc72s

« ตอบ #17 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 18:46:31 »

ใช่คนที่เมาปลิ้นแล้วไปแจกโปรชัวป่าว
ใช่และ แจกสติ๊กเกอร์ smb ด้วยอ่ะ ยังอยู่ในรถอยู่เลย
ว่าแต่ว่ารถเค้านี่สุดจริงๆเลยเนอะ ทั้งสวย ทั้งแรง
smbthailand
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 18:58:41 »

ใช้ครับต้องขอโทษด้วยถ้าทำอะไรไม่สุภาพไป อยากรู้จักเพื่อนๆที่ไปงานบางแสนมากนิสัยดีกันทุกคนเลย ยังไงช่วยแนะนำตัวกันด้วย ทิ้งเบอร์ไว้ด้วยก็ดี ขอบคุณครับ
aj dvd

« ตอบ #19 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2007 19:02:10 »

ใช้ครับต้องขอโทษด้วยถ้าทำอะไรไม่สุภาพไป อยากรู้จักเพื่อนๆที่ไปงานบางแสนมากนิสัยดีกันทุกคนเลย ยังไงช่วยแนะนำตัวกันด้วย ทิ้งเบอร์ไว้ด้วยก็ดี ขอบคุณครับ
ไม่มีอารายหรอกครับ ผมเต้ครับ สติกเกอร์ให้มาสวยดี แปะประตูบ้าน(ที่สะสม)เรียบร้อยแล้ว
ยินดีที่ได้รู้จักครับ
หน้า: [1] 2 3  »    ขึ้นบน
  พิมพ์