AE. Racing Club
22 ตุลาคม 2024 04:03:51 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยจะได้รถใหม่  (อ่าน 7098 ครั้ง)
>>lSlingtolOl<<
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #40 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011 22:10:14 »

สู้ๆคับพี่แน็ต  กลับมาหล่อไวๆครับ ยังไงก็ลองๆดูว่าจะ ต่อหรือว่าจะยังไง   

[YABANA Babystep]
http://www.thaiinterautocar.com >>> ซื้อ-ขาย จัด-ย้ายไฟแนนซ์ ไถ่-ถอน รถยนต์ทุกชนิด คลิก ดิ!
S-P-E-D 101
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #41 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011 22:15:41 »

เสียใจด้วยครับ ขอให้หายไวๆ

*** Gymkhana Racing ***
bear witch project
มือเก่าหัดแข่ง

อ่าน ว่า "เสล - อัท - ทริ" ครับ

« ตอบ #42 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011 22:26:35 »

ไม่ นึก ว่า หนัก ขนาด นั้น มองเห็น จาก เลน 3 ทางด่วน

เสียใจ ด้วย ครับ น้า

รถกูเก่า แต่ถ้าอยากมันส์ ..คุณ..ดันมา
Hanuy90@LN.Z
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #43 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011 22:33:05 »

สู้ๆ สู้ๆ เอาใจช่วยครับพี่  คำนับ คำนับ

Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #44 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011 22:36:06 »

ผมเชื่อนะครับ  ถ้าเราบอกจะขายรถ  หรือจะเปลี่ยนรถใหม่  มันจะต้องมีเหตุการณ์ทำนองนี้ครับ  เมื่อวันสองวันนี้ผมคุยกับแฟนว่าจะขายรถ ผมขับรถไปธุระเครื่องพังครับ ท่อน้ำรั่วเป็นตามดน้ำแห้งความร้อนขึ้น ฝาโก่งครับ   ถอนหายใจ
จริงคับ

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
GaB
มือใหม่หัดซิ่ง
**

スターレットグランツァV [E-EP91]

« ตอบ #45 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011 22:38:16 »

เอาใจช่วยนะครับ คนไม่เป็นอะไรก็ดีที่สุดแล้วครับ

I ♥ GLANZA V
M i N T o <NCZ>

« ตอบ #46 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011 22:49:36 »

สู้ๆ ครับ
yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #47 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011 07:03:41 »

เมื่อกี้นี้นั่งอยู่บนรถแม่เส้นวิภาวดี
รถทัวร์เบียดดออกมาจากทางคู่ขนาดที่ไม่สามารถออกมาได้
ออกมาทั้งคันอยู่กลางลำเลยแม่ผมต้องเบรคตัวโก่ง
เกือบทำให้ผมกับแม่ต้องเกิดอุบัดติเหตุ
มันยังมาด่าแม่ผมอีกทั้งๆที่มันผิดแท้ๆ
ผมสัญญากับตัวผมเองแล้วว่า
เลวๆพวกนี้ต้องเจอผมผมจะจัดให้อย่างสาสมแน่นอน
พอกันทียอมกันมามากแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มีนาคม 2011 07:29:39 โดย yoshio ae » บันทึกการเข้า

AE has brought us to MEET

yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #48 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011 20:05:05 »

วันนี้เอารถเข้าอู่เรียบร้อยแล้วนะคับ
ขอบคุณทุกๆคนมากที่เป็นแรงใจให้
ทางอู่แจ้งว่าไม่เข้ามาถึงห้องโดยสารด้านหลัง
แต่เท่าดีดูเอากล่องเครื่องมือออกมา
พบรอยตักถังฉีกยาว1นิ้วได้
และรางแบาะหลังแข็งนอกแท้ๆ
ยังบิดเสียรูปไปเลยเนื่องจากโดนแรงกระแทกจากด้านหลังแรงพอสมควร
รถผมกะเด็นไปด้านหน้าเป็นลำรถได้
ไม่ใช่เราก็คนอื่นอย่าประมาทนะคับ
เจอเข้าเองหวิวๆอยู่พอสมควร

JoeMini

« ตอบ #49 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011 20:15:30 »

เอาใจช่วยอีกแรงครับ

Kritsadathitiset

AMT

« ตอบ #50 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011 21:40:09 »

ยังโชคดีนะครับ กลับมาเทพ ไวๆ ครับ  เต้น เต้น
TWINCHARGER

สามเกลอเรสซิ่ง หุ หุ

« ตอบ #51 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011 09:18:13 »

มอไซด์ รถใหม่ รถใหม่  มอไซด์

~RETRO RACE...つづく

ไข่ยานใส่JICไข่กระดิกใส่Tein

« ตอบ #52 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011 10:12:09 »

วันนี้เอารถเข้าอู่เรียบร้อยแล้วนะคับ
ขอบคุณทุกๆคนมากที่เป็นแรงใจให้
ทางอู่แจ้งว่าไม่เข้ามาถึงห้องโดยสารด้านหลัง
แต่เท่าดีดูเอากล่องเครื่องมือออกมา
พบรอยตักถังฉีกยาว1นิ้วได้
และรางแบาะหลังแข็งนอกแท้ๆ
ยังบิดเสียรูปไปเลยเนื่องจากโดนแรงกระแทกจากด้านหลังแรงพอสมควร
รถผมกะเด็นไปด้านหน้าเป็นลำรถได้
ไม่ใช่เราก็คนอื่นอย่าประมาทนะคับ
เจอเข้าเองหวิวๆอยู่พอสมควร

คอเคล็ดเปล่าครับ
ผมเคยโดนชนจาก ข้างหลังแรงๆ เหมือนกัน  อัปปรี มากๆ รถหมุนเลย คอเคล็ดเลย อ่ะขนาดรัดเข็มขัดนะ

ฝากรูป>> http://image.ohozaa.com/
อยากทำCabonสวยๆ 
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=110314.0
อะไหล่ของแต่งจากญี่ปุ่น
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=112902.0
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011 10:25:17 »

เสียใจด้วยนะครับพี่ กลับมาหล่อไวๆนะครับ
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011 10:26:08 »

เมื่อกี้นี้นั่งอยู่บนรถแม่เส้นวิภาวดี
รถทัวร์เบียดดออกมาจากทางคู่ขนาดที่ไม่สามารถออกมาได้
ออกมาทั้งคันอยู่กลางลำเลยแม่ผมต้องเบรคตัวโก่ง
เกือบทำให้ผมกับแม่ต้องเกิดอุบัดติเหตุ
มันยังมาด่าแม่ผมอีกทั้งๆที่มันผิดแท้ๆ
เลวๆพวกนี้ต้องเจอผมผมจะจัดให้อย่างสาสมแน่นอน
ใช่ครับ เเต่ยอมได้ก็ยอมเถอะครับ เราเจอมันคร้งเดียวเเปปเดียว เเผ่เมตตาให้มันครับ
noohnu

ค่อยๆ กลับมาหล่ออย่างต่อเนื่อง

« ตอบ #55 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011 13:25:41 »

เป็นกำลังใจให้ครับ
กลับมาหล่อเร็วๆ น๊ะครับ

aeakung101
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #56 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011 09:31:52 »

ใช่ครับ เเต่ยอมได้ก็ยอมเถอะครับ เราเจอมันคร้งเดียวเเปปเดียว เเผ่เมตตาให้มันครับ

ใจเย็นๆนะครับแน๊ต
สิ่งไม่ดีผ่านไปแล้วต่อไปเตรียมรับแต่สิ่งดีๆๆๆๆนะครับ

rush_racing
นักแข่งมือสมัครเล่น

ร่วมรณรงค์งด"ฟัน"เพื่อนสมาชิกAEด้วยกัน

« ตอบ #57 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011 09:59:02 »

หายเร็ว ๆ นะ

หน้า:  «  1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์