AE. Racing Club
29 มิถุนายน 2024 12:57:15 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่อง 7A ติดแก๊สมานานแล้ว แต่ตอนนี้พอเครื่องร้อนแล้ว เร่งไม่ออก อืด  (อ่าน 4300 ครั้ง)
Deejayxz
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 14 เมษายน 2011 23:30:09 »

ได้ผลอย่างไรจะมารายงานให้ทราบหลังสงกรานต์ครับ
jnarin
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #21 เมื่อ: 14 เมษายน 2011 23:54:00 »

เิป็นเหมือนกับ 4AFE ของผมเลย ร้อนแล้วแรงตก  ร้อนๆๆ
คอยเคยเปลี่ยนไปแล้ว สายกับหัวเทียนยังไม่เคยเปลี่ยนเลย
รอบเดินเบา สะดุดอีกต่างหาก คงได้เวลาเปลี่ยนหัวเทียนแล้วมั้ง

kotaro
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #22 เมื่อ: 16 เมษายน 2011 14:22:04 »

น้ำมันเป็นไหมครับ

ถ้าน้ำมันวิ่งปกติแต่แกสวิ่งไม่ออก ลองอ่านของผมดูครับ

ของผมอาการแกสวิ่งเรื่อยๆได้ แต่ถ้าคิกดาวน์จะไม่ได้ครับ มันจะอั้นๆ ที่ความเร็วประมาณ 60 ครับ ถ้าเป็นแกสหัวฉีดลองเช็คจากโปรแกรมครับ ว่าแรงดันแกสตกไหม
ของผมแรงดันแกสมันตก ไล่เช็คอุปกรณืที่เกียวกับแรงดันแกส พวกหม้อต้ม โซลินอยด์ แล้วก็วาร์วที่ถังครับ ของผมวาร์วที่ถังมันจ่ายแกสได้ไม่เต็มที่ครับ เปลี่ยนวาร์วแล้วหายครับ เป็นข้อมูลให้ครับ

hello.......

กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย
Deejayxz
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 18 เมษายน 2011 22:23:03 »

ขอบคุณครับ
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์