AE. Racing Club
01 ตุลาคม 2024 20:39:27 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2] 3 4  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลัดดาแลนด์ .......จิตอ่อนห้ามอ่าน  (อ่าน 10687 ครั้ง)
ปิแอร์...แซ่กั๊ก
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

เทอร์โบ...ไม่สบาย

« ตอบ #20 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 08:15:37 »

อยู่ตรงหน่ายของเชียงใหม่หว่า...เผ่าปิแอร์ท้างหลา่ย ปั้ยพิสูจน์หน่อยจิ อิอิ

ไว้มาละจะำพาไปปล่อยนะน้าก้อง  แค่ทางเข้าก็รกหมดละ กลุ่มรุ่นน้องผมไปลองดี ขับมอไซด์เข้าไป ขากลับ เห็นเด็กตัวดำๆนั่งบนศาลพระภูมิ แล้วโดดลงมาวิ่งไล่ตาม หลอนมากกกกกกกก  แค่มันเล่ายังหลอนเลย

slidenon
นักแข่งมือสมัครเล่น

LowLife

« ตอบ #21 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 08:34:56 »

อยากดูๆๆๆๆๆ

~pickki~
นักแข่งมือสมัครเล่น

^___^

« ตอบ #22 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 08:42:53 »

น่าดู น่าดู   อินเลิฟ

ปิแอร์...แซ่บี้

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #23 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 09:08:34 »

พี่ผมเคยไปมาเค้าบอกอย่างเฮี้ยนถึงขั้นหนีกันออกมามีรถกู้ภัยมาช่วยเลย

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #24 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 09:18:44 »

น่ากลัว

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON

« ตอบ #25 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 09:24:29 »

จ้างให้ผมก้อไม่ไปดู  5555

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND

« ตอบ #26 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 09:44:41 »

http://www.cm108.com/bbb/index.php?showtopic=28233 

ลองอ่านดูครับ  อ่านให้จบนะครับ จะได้เห็นหลายๆมุมครับ ว่าไม่ได้น่ากลัวอย่างที่หลายคนเล่ามา

คนในพิ้นที่ หรือคนยุคนั้นเค้ามองลัดดาแลนด์ในด้านดี สร้างความประทับใจ เป็นหน้าเป็นตา เป็นที่ต้อนรับแขกบ้านแขกเมืองในสมัยนั้นเลย แล้วก็ไม่ได้มีหมู่บ้านจัดสรรเหมือนในหนัง เป็นเพียงสวนสวยพักผ่อน คล้ายๆ ราชพฤษ์ อารมณ์นั้นมากกว่านะครับ  ถ้าอ่านตามลิ้งแล้ว คนในยุคนั้นเค้าไม่อยากให้ลัดดาแลนด์โดนใส่ร้ายว่าไม่ดี คนรุ่นใหม่ได้รับข้อมูลที่บิดเบือนไปจากเดิมมาก แล้วเค้าบอกว่าตอนนี้ลัดดาแลนด์กำลังจะปรับปรุง บูรณะใหม่อีกครั้ง โดยเจ้าของเบียร์ช้างครับ อยากให้ทำเสร็จไวๆจัง คริคริ

« ตอบ #27 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 09:55:40 »

http://www.cm108.com/bbb/index.php?showtopic=28233 

ลองอ่านดูครับ  อ่านให้จบนะครับ จะได้เห็นหลายๆมุมครับ ว่าไม่ได้น่ากลัวอย่างที่หลายคนเล่ามา

คนในพิ้นที่ หรือคนยุคนั้นเค้ามองลัดดาแลนด์ในด้านดี สร้างความประทับใจ เป็นหน้าเป็นตา เป็นที่ต้อนรับแขกบ้านแขกเมืองในสมัยนั้นเลย แล้วก็ไม่ได้มีหมู่บ้านจัดสรรเหมือนในหนัง เป็นเพียงสวนสวยพักผ่อน คล้ายๆ ราชพฤษ์ อารมณ์นั้นมากกว่านะครับ  ถ้าอ่านตามลิ้งแล้ว คนในยุคนั้นเค้าไม่อยากให้ลัดดาแลนด์โดนใส่ร้ายว่าไม่ดี คนรุ่นใหม่ได้รับข้อมูลที่บิดเบือนไปจากเดิมมาก แล้วเค้าบอกว่าตอนนี้ลัดดาแลนด์กำลังจะปรับปรุง บูรณะใหม่อีกครั้ง โดยเจ้าของเบียร์ช้างครับ อยากให้ทำเสร็จไวๆจัง คริคริ

ลองไปกันซักตั้ง 5555 ตูรอในรถนะ

Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #28 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 09:56:56 »

บางคนบอกว่า มีเพราะไปเจอมากับตัว
บางคนบอกว่า มีแต่ไม่ได้เจอมากับตัว
บางคนบอกว่า ไม่มีแต่ไม่ได้ลองมากับตัว
บางคนบอกว่า ไม่มีเพราะว่าไปลองมากับตัว
เรื่องแบบนี้ต้องลองถึงจะรู้ครับ
เอานะๆๆๆอิคคิว เพื่อเพื่อนคลับซักครั้ง อิ อิ
แต่เท่าที่อ่านมาเค้าว่าไม่ใช่บ้านจัดสรร แต่เคยถามลุงๆป้าๆที่เคยอยู่เชียงใหม่ เค้าว่าเป็นพวกรีสอร์ท ก่อนปรับมาเป็นสถานที่ท่องเที่ยวพักผ่อน
ประมาณนี้ครับ ผิดถูกขออภัย

TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #29 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 09:57:22 »

ลองอ่านดูครับ  อ่านให้จบนะครับ จะได้เห็นหลายๆมุมครับ ว่าไม่ได้น่ากลัวอย่างที่หลายคนเล่ามา

คนในพิ้นที่ หรือคนยุคนั้นเค้ามองลัดดาแลนด์ในด้านดี สร้างความประทับใจ เป็นหน้าเป็นตา เป็นที่ต้อนรับแขกบ้านแขกเมืองในสมัยนั้นเลย แล้วก็ไม่ได้มีหมู่บ้านจัดสรรเหมือนในหนัง เป็นเพียงสวนสวยพักผ่อน คล้ายๆ ราชพฤษ์ อารมณ์นั้นมากกว่านะครับ  ถ้าอ่านตามลิ้งแล้ว คนในยุคนั้นเค้าไม่อยากให้ลัดดาแลนด์โดนใส่ร้ายว่าไม่ดี คนรุ่นใหม่ได้รับข้อมูลที่บิดเบือนไปจากเดิมมาก แล้วเค้าบอกว่าตอนนี้ลัดดาแลนด์กำลังจะปรับปรุง บูรณะใหม่อีกครั้ง โดยเจ้าของเบียร์ช้างครับ อยากให้ทำเสร็จไวๆจัง คริคริ

ต้องตั้งเป็นศูนย์พระเครื่องครับ เห็นแล้วคงซึ้งรถพระธรรม ไม่มาทำกรรม ไปเกิดใหม่ในชาติภพหน้า อย่างมีความสุข

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
Tlen92.CBZ

เอวดีไม่ได้มาเพราะความฟลุ๊คแต่ได้มาเพราะประสบการณ์

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #30 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 10:04:24 »

เหวอ เหวอ

ถ้าคบคนอย่างผม ผมพา ไปนากาตะ
ถ้าคบบัณฑิต บัณฑิตพา ไปเที่ยวดริฟเฟอร์
ถ้าคบเรา ไม่หล่อไม่รวย แต่เล่นท่าแปลก
ถ้าท่าแปลกไม่พอ จะเล่นให้ครบ 108 ท่า 5555+

mengbuu
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

0-200km/h in 8 sec. 750cc 155แรงม้า

« ตอบ #31 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 10:24:22 »

ไปมาแล้ว ไม่เห็นเจออะไร
เจอแต่พวกอุตริ เอาหุ่นในพิพิธภัณฑ์ชาวเขาที่อยู่ภายในบริเวณลัดดาแลนด์ ไปแขวนคอบ้าง
เอาไปนั่งที่ห้องใต้บันไดบ้าง เอาไปหมกแถวๆ ศาลาบ้าง
ผมสำรวจโดยรอบแล้ว ก็เป็นที่รกร้าง ธรรมดา แต่อาจมีประวัติไม่ดีก็เลยกลัวกัน

ทีนี้ไอ้พวกชอบลองของเค้าจะมากันตอนมืดๆ มันก็ยิ่งน่ากลัวไปกันใหญ่น่ะสิ อิอิ

มาชักว่าวกันเถอะ  ว่าว สอง ป่าน มันดีนะ
afrojack
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

N/A

« ตอบ #32 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 10:30:07 »

ชาว AE ไปออกทริปลัดดาแลนด์กันมั้ยครับ ไปกันเยอะๆเลย 555+

« ตอบ #33 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 10:38:40 »

บางคนบอกว่า มีเพราะไปเจอมากับตัว
บางคนบอกว่า มีแต่ไม่ได้เจอมากับตัว
บางคนบอกว่า ไม่มีแต่ไม่ได้ลองมากับตัว
บางคนบอกว่า ไม่มีเพราะว่าไปลองมากับตัว
เรื่องแบบนี้ต้องลองถึงจะรู้ครับ
เอานะๆๆๆอิคคิว เพื่อเพื่อนคลับซักครั้ง อิ อิ
แต่เท่าที่อ่านมาเค้าว่าไม่ใช่บ้านจัดสรร แต่เคยถามลุงๆป้าๆที่เคยอยู่เชียงใหม่ เค้าว่าเป็นพวกรีสอร์ท ก่อนปรับมาเป็นสถานที่ท่องเที่ยวพักผ่อน
ประมาณนี้ครับ ผิดถูกขออภัย

ไม่ ยังไงก้อไม่ ผมจิตอ่อน หนังผีในโรงยังไม่คิดจะแตะัเลย

« ตอบ #34 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 11:02:39 »

^
^
งั้นเราไปดูหนังกันจุ๋ม คนแสดงเป็นลูกสาวน่ารักดี ชอบๆ

« ตอบ #35 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 11:09:13 »

^
^
งั้นเราไปดูหนังกันจุ๋ม คนแสดงเป็นลูกสาวน่ารักดี ชอบๆ

รอดู vcd master นะๆๆๆๆๆ

« ตอบ #36 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 11:13:14 »

ดูห้องอิปลวก ฮ่าๆๆ

tor_EE101
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

1300cc

« ตอบ #37 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 12:38:17 »

หลอนๆๆๆๆดี

1300cc จัดหนักๆ
Night54
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #38 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 12:43:11 »

ไม่เอา เอาโน้ตบุคไปดูหนังกันแถวๆหมู่บ้านเลย
wolfboy

จงใฝ่ฝัน แต่ อย่าเพ้อฝัน

« ตอบ #39 เมื่อ: 22 เมษายน 2011 12:56:35 »

ไปมาแระ แต่ไม่กล้าเข้า เหอๆ

สาวไทย สวย ไม่แพ้ชาติใดในโลก
หน้า:  «  1 [2] 3 4  »    ขึ้นบน
  พิมพ์