AE. Racing Club
15 ตุลาคม 2024 01:29:35 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 ... 3 4 [5] 6  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พึ่งออกจากคุกมาครับขอหาบริโภคเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ในสวนสาธารณะของทางราชการที่จัด  (อ่าน 15237 ครั้ง)
robert
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #80 เมื่อ: 27 เมษายน 2011 17:44:17 »

สุ้ๆๆๆๆ น้า ขอให้ได้เงินประกันคืนเร็วๆๆครับ
วันหลังไปลำปาง ไปนั่งกินข้าวต้มดีกว่า
ปิแอร์...แซ่บี้
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #81 เมื่อ: 27 เมษายน 2011 17:45:32 »

สุ้ๆๆๆๆ น้า ขอให้ได้เงินประกันคืนเร็วๆๆครับ
วันหลังไปลำปาง ไปนั่งกินข้าวต้มดีกว่า

ข้าวต้มอย่างเดียวเหรอ

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
อิชิตัน underbrain

มาแว้วววว...คร๊าบบบบบ

« ตอบ #82 เมื่อ: 27 เมษายน 2011 17:49:28 »

ระวังเดี๋ยวโดนคดีกินข้าวต้มในที่สาธารณะ แล้วเมาอีกครับ

Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #83 เมื่อ: 27 เมษายน 2011 17:51:39 »

ระวังเดี๋ยวโดนคดีกินข้าวต้มในที่สาธารณะ แล้วเมาอีกครับ

555+

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #84 เมื่อ: 27 เมษายน 2011 17:52:52 »

ข้าวต้มอย่างเดียวเหรอ

ข้าวต้มรอบดึกหราน้าเบิร์ด
เงินได้คืนเเล้ว สั่งสปีดมิเตอร์มาให้น้าเอกติด เเล้วด้วย   5555+

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

Henry

« ตอบ #85 เมื่อ: 27 เมษายน 2011 17:54:29 »

เรื่องของเรื่องผมโมโห คือ เเจ้งข้อกล่าวหาผมกินเบีย 3 ป๋อง ในบริเวณ สวนสาธารณะ
แต่ถ้าเป็นเเข่งรถกันในที่สาธารณะพอทน   5555+

***โจรกระจอกไม่ยอม  อิอิ

อิชิตัน underbrain

มาแว้วววว...คร๊าบบบบบ

« ตอบ #86 เมื่อ: 27 เมษายน 2011 18:28:49 »

เรื่องของเรื่องผมโมโห คือ เเจ้งข้อกล่าวหาผมกินเบีย 3 ป๋อง ในบริเวณ สวนสาธารณะ
แต่ถ้าเป็นเเข่งรถกันในที่สาธารณะพอทน   5555+

***โจรกระจอกไม่ยอม  อิอิ

ช่างแมลง ถือว่าซื้ออุจจาระให้สุนัขรับทาน แต่คงไม่เครียดแล้วละพี่ต้อง  5555 หลายรอบแล้ว วันหลังไปคุยใหม่ที่เดิมยั่วมันแต่เปลี่ยนจากเบียร์เป็นนม 3 ป๋องครับพี่....อิอิอิอิ
ผมใต้อยู่โซนเดียวกับพี่บอยครับ วันหลังขับมาเมาแถวประทุมก็ได้ครับ เขาไม่ค่อยจับครับ ยาบ้ายังไม่จับเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เมษายน 2011 18:32:06 โดย underbrain » บันทึกการเข้า

ปิแอร์...แซ่กั๊ก

เทอร์โบ...ไม่สบาย

« ตอบ #87 เมื่อ: 27 เมษายน 2011 18:46:42 »

เผ่าปิแอร์ก็เคยเมาแจกกล้วยให้ตำรวจ โดนขับรถตาม เอาวีโก้ล้อมสามคันเลย โดนค่าประกันตัวไปหมื่น กับขึ้นศาลครับ ได้เงินคืน แต่เสียค่าปรับไปสี่พัน  - -

อ้าว ข้อหาอะไรครับ... หลักฐานหล่ะ หรือแค่พยานบุคคล พอแล้วที่จะเอาเราขึ้นศาล  ??

เปิดกระจก ยื่นตัวออกไปครึ่งตัวด่าครวววยใส่ตำรวจเลยครับ  โดนจับเป่า โดนเมาแล้วขับครับน้า ที่ด่าตำรวจเค้าจะเอาข้อหาดูหมิ่นเจ้าพนักงาน เลยแถไปว่าทะเลาะกะแฟน ด่าฟ้า ด่าฝนไปเรื่อย ไม่รู้ว่ามีตำรวจอยู่ตรงนั้น ฮ่าๆๆ

ปิแอร์...แซ่บี้

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #88 เมื่อ: 27 เมษายน 2011 19:32:48 »

เผ่าปิแอร์ก็เคยเมาแจกกล้วยให้ตำรวจ โดนขับรถตาม เอาวีโก้ล้อมสามคันเลย โดนค่าประกันตัวไปหมื่น กับขึ้นศาลครับ ได้เงินคืน แต่เสียค่าปรับไปสี่พัน  - -

อ้าว ข้อหาอะไรครับ... หลักฐานหล่ะ หรือแค่พยานบุคคล พอแล้วที่จะเอาเราขึ้นศาล  ??

เปิดกระจก ยื่นตัวออกไปครึ่งตัวด่าครวววยใส่ตำรวจเลยครับ  โดนจับเป่า โดนเมาแล้วขับครับน้า ที่ด่าตำรวจเค้าจะเอาข้อหาดูหมิ่นเจ้าพนักงาน เลยแถไปว่าทะเลาะกะแฟน ด่าฟ้า ด่าฝนไปเรื่อย ไม่รู้ว่ามีตำรวจอยู่ตรงนั้น ฮ่าๆๆ

จำนนด้วยภาพนี้มันฟ้อง

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
Patty
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #89 เมื่อ: 27 เมษายน 2011 19:47:45 »

โหยยยย...เอาใจช่วยครับต้อง  อย่างนี้ถือว่ากวนส้นเท้าาา...ออกเวรเมื่อไหร่ดักต่อยแมร่งเร้ยย  ปล่อยพลัง ปล่อยพลัง

EAK400CLUB.Cz
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อยู่อ่าวไทยค๊าบ........! 081-7468200 คับ

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #90 เมื่อ: 27 เมษายน 2011 19:58:20 »

สุดๆเลยอ่ะน้อง อย่างงี๊ต้องมาจัดที่เชียงใหม่บ่อยๆล่ะมั๊ง

"เครื่องยนต์ใดๆในโลก ล้วนอนิจจัง"
whistler_190
มือเก่าหัดแข่ง

ผมเองครับ ปิแอร์...แซ่็ >>> H * E * R E

« ตอบ #91 เมื่อ: 27 เมษายน 2011 20:22:34 »

เผ่าปิแอร์ก็เคยเมาแจกกล้วยให้ตำรวจ โดนขับรถตาม เอาวีโก้ล้อมสามคันเลย โดนค่าประกันตัวไปหมื่น กับขึ้นศาลครับ ได้เงินคืน แต่เสียค่าปรับไปสี่พัน  - -

อ้าว ข้อหาอะไรครับ... หลักฐานหล่ะ หรือแค่พยานบุคคล พอแล้วที่จะเอาเราขึ้นศาล  ??

เปิดกระจก ยื่นตัวออกไปครึ่งตัวด่าครวววยใส่ตำรวจเลยครับ  โดนจับเป่า โดนเมาแล้วขับครับน้า ที่ด่าตำรวจเค้าจะเอาข้อหาดูหมิ่นเจ้าพนักงาน เลยแถไปว่าทะเลาะกะแฟน ด่าฟ้า ด่าฝนไปเรื่อย ไม่รู้ว่ามีตำรวจอยู่ตรงนั้น ฮ่าๆๆ

จำนนด้วยภาพนี้มันฟ้อง

เปนงัยล่ะ อิอิ เตือนแล้วนะ เฮ้ออออ อิอิ !! @_@

Henry

« ตอบ #92 เมื่อ: 28 เมษายน 2011 09:56:27 »

แต่ถ้าเป็นเเข่งรถกันในที่สาธารณะพอทน   5555+

***โจรกระจอกไม่ยอม  อิอิ

ช่างแมลง ถือว่าซื้ออุจจาระให้สุนัขรับทาน แต่คงไม่เครียดแล้วละพี่ต้อง  5555 หลายรอบแล้ว วันหลังไปคุยใหม่ที่เดิมยั่วมันแต่เปลี่ยนจากเบียร์เป็นนม 3 ป๋องครับพี่....อิอิอิอิ
ผมใต้อยู่โซนเดียวกับพี่บอยครับ วันหลังขับมาเมาแถวประทุมก็ได้ครับ เขาไม่ค่อยจับครับ ยาบ้ายังไม่จับเลย

ขอบคุณมากๆครับ

Henry

« ตอบ #93 เมื่อ: 28 เมษายน 2011 09:57:53 »

สุดๆเลยอ่ะน้อง อย่างงี๊ต้องมาจัดที่เชียงใหม่บ่อยๆล่ะมั๊ง

กลัวไปประเสริฐเเลนด์เเล้วโดนอีก ราบ  ฮ่าๆๆๆๆ

Henry

« ตอบ #94 เมื่อ: 28 เมษายน 2011 09:59:23 »

โหยยยย...เอาใจช่วยครับต้อง  อย่างนี้ถือว่ากวนส้นเท้าาา...ออกเวรเมื่อไหร่ดักต่อยแมร่งเร้ยย  ปล่อยพลัง ปล่อยพลัง

พี่ราชระวังด้วยนะครับ บ้านเมืองเรามันเปลี่ยนไปเยอะครับ
เมื่อก่อนเท่วผับเปนอาจินก็โดนกวน  หลังๆ นั่งข้างทางก้อโดนอีกครับ
เท่วมาสิบก่าปีเพิ่งเคยเจอครับผม

Henry

« ตอบ #95 เมื่อ: 28 เมษายน 2011 11:03:02 »

ขอบคุณน้ากำพลเเละน้าก้องด้วยนะครับที่ให้คำปรึษาที่ดีครับผม คำนับ คำนับ คำนับ

Henry

« ตอบ #96 เมื่อ: 28 เมษายน 2011 14:11:13 »

ผมว่าจ่ะเเกล้งฉี่ใส่ขวดเบียร์  แล้วนั่งกินโค๊กเเทน มันจ่ะมาจับผมได้ไหม
ว่าจ่ะลองดู   เอิ๊กๆๆๆ  เหม็นแน่ๆ เพราะ มันยึดของกลางด้วย  5555+
 งอแง งอแง งอแง

freakout
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #97 เมื่อ: 28 เมษายน 2011 14:43:49 »

รถจอดเล่นเกม ไม่มีป้ายทะเบียนมันยังมายกไปเลย  นับวันตำรวจยิ่งแปลกๆ

May
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

88ม้า+1แมว

« ตอบ #98 เมื่อ: 28 เมษายน 2011 19:29:34 »

ขอให้จบลงด้วยดีนะครับน้า เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้น้านะครับ  คำนับ คำนับ คำนับ

นอกเรื่องนิด นะ แหะ.. แหะ..

ชอบครับ EVERY CHILD NEED A FATHER  ตรบมือ
ขอขัดนีสนึงน้าเต๋า NEED A FAMILY นะ อิ อิ  อิอิ คำนับ

ถั่วต้มนะคร้าบบบบ  ประกาศ

เดี๋ยวผมจะพิมพ์ใต้รูปเพิ่มครับ จะได้ไม่ต้องเพ่งกันครับ  

ขอบคุณน้าทั้งสองน้า ที่ให้ความสนใจรูปนี้นะครับ  คำนับ

ผมเห็นรูปนี้ครั้งแรกแล้วโดนเลยครับ เลยอยากลองให้คนอื่นได้ดูกันบ้างครับ  

ป.ล. น้า Henry เป็นยังไงบ้างครับ สบายใจขึ้นบ้างหรือยังครับ  คำนับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2011 19:33:30 โดย May » บันทึกการเข้า
fogafoga
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

IN MY HART

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #99 เมื่อ: 28 เมษายน 2011 19:54:32 »

ตำรวจไทย หรือขแม อิอิ อิอิ

หน้า:  «  1 ... 3 4 [5] 6  »    ขึ้นบน
  พิมพ์