AE. Racing Club
01 ตุลาคม 2024 22:49:15 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสียความรู้สึก  (อ่าน 3108 ครั้ง)
angel
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« เมื่อ: 28 เมษายน 2011 21:21:46 »

ขอละรายหน่อยครับ วันก่อน เอาล้อ แม็ก super Advan (ที่ตามหามานาน) ไปเปลี่ยนที่ร้าน (ป้ายเหลืองๆ)   เด็กที่เปลี่ยนแม็กมันงัดขอบล้อซะแว่ง2ที่ เอ่อ..  แถมมันขึ้นไปยืนบนก้านแม็กอีก (อยากจะเดินด่าจิงๆ) เป็นฟืนเป็นไฟกลับมาถึงที่บ้าน อ้าวจุกเติมลมแต่ง หายไปอีก แต่ที่ใสมากลับเป็น เหล็กธรรมดามาใส่แทน ฉุน เสียความรู้สึกครับ ใช้บริการมาตลอด ต่อไปนี้คงหาที่อื่นแทน  ร้านดีๆจะมาเสียเพราะช่างเด็กๆ  อีกอย่างดีนะที่แม็กยังไม่เอาไปทำสี ไม่งั้น ไม่ไหวแล้ว...  เพื่อนๆพี่ๆมีประสบการณ์แบบผมบ้างใหมครับ 
PAI TEPLEELA
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 09:39:25 »

(ป้ายเหลืองๆ)  ถอนหายใจ

Hanuy90@LN.Z
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #2 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 09:47:22 »

แอบดู

Oo_PonGZa~TZ#004_oO

~พันสาม-แก็สมิก~

« ตอบ #3 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 09:58:03 »

ต้องด่าหน้างานเลยคับ ....

อย่าปล่อยให้ทำได้ไม่คุ้มเสียคับ ...

ถึงมาน้อย ... แต่ก็ 100%
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 10:05:31 »

ขอละรายหน่อยครับ วันก่อน เอาล้อ แม็ก super Advan (ที่ตามหามานาน) ไปเปลี่ยนที่ร้าน (ป้ายเหลืองๆ)   เด็กที่เปลี่ยนแม็กมันงัดขอบล้อซะแว่ง2ที่ เอ่อ..  แถมมันขึ้นไปยืนบนก้านแม็กอีก (อยากจะเดินด่าจิงๆ) เป็นฟืนเป็นไฟกลับมาถึงที่บ้าน อ้าวจุกเติมลมแต่ง หายไปอีก แต่ที่ใสมากลับเป็น เหล็กธรรมดามาใส่แทน ฉุน เสียความรู้สึกครับ ใช้บริการมาตลอด ต่อไปนี้คงหาที่อื่นแทน  ร้านดีๆจะมาเสียเพราะช่างเด็กๆ  อีกอย่างดีนะที่แม็กยังไม่เอาไปทำสี ไม่งั้น ไม่ไหวแล้ว...  เพื่อนๆพี่ๆมีประสบการณ์แบบผมบ้างใหมครับ 
ร้านไร ป้ายเหลืองๆ งง
Bangyai01
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

อย่ามาจี้ตรูดเขานะเด๋วกดไฟเบรคให้ทิ่มตาบอดซะเลยนิ

« ตอบ #5 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 10:06:45 »

ป้ายเเหลือง ส่วนมากช่างกาก+มั่วครับ เข้าอู่ดีก่าครับ
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 10:10:58 »

ป้ายเเหลือง ส่วนมากช่างกาก+มั่วครับ เข้าอู่ดีก่าครับ
ร้านไร ครับ ชี้เป้า หน่อยครับ

ขอบคุณครับ
noohnu
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ค่อยๆ กลับมาหล่ออย่างต่อเนื่อง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #7 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 10:17:00 »

Car BU TIK?

doctorlan
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #8 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 11:09:07 »

แล้ว...มันไม่รับผิดชอบอะไรเลยเหรอครับ  งง

N@MIN
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ได้แค่ไหน...เอาแค่นั้น

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #9 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 11:55:03 »

ถึงขนาดขึ้นไปยืนนี่ ผมเดินด่าแล้วครับ แล้วเจ้งผู้จัดการด้วย

กำลังตั้งชื่อ
Zest Up
ขายของนิดหน่อยครับ
PyoungJ

น้องน้ำชา ก่าก๊ะ!!

« ตอบ #10 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 12:44:25 »

ขอบคุณครับ
แท๊กซี่ไง ป้ายเหลืองๆ

รับทำค้ำเสาซี081-554-6362 โต้ง (Mo-bar) ไม่แพงอย่างที่คิด..
ติดตามผลงานได้ที่
https://www.facebook.com/pages/ต๊ง-Mo-Bar/490690540953465?ref=hl
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 12:46:56 »

ขอบคุณครับ
แท๊กซี่ไง ป้ายเหลืองๆ
ฮิฮิ
KaNoP Osk
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

I LOVE AE@CURZE

« ตอบ #12 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 12:50:07 »

Car BU TIK?
ถ้าร้านนี้เจอมากับตัว และจะไม่มีวันเข้าไปอีกตลอดชีวิต นานละแต่จำขึ้นใจ ซุบซิบ
afrojack
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

N/A

« ตอบ #13 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 12:51:47 »

Car BU TIK?

พระราม 9 รึป่าว ร้านนี้..ใคร?..โคตรแพง
~ Funky_nu_NoO :

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #14 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 13:21:01 »

หรือ B เร็ว Huh?

Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #15 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 13:30:17 »

ผมว่าไอ้ร้านพวกนี้เนี่ย มีชื่อร้านไว้เป็นแบรนเฉยๆหลอกให้คนเข้าใช้บริการ แต่ขอบอกฝีมือมันเนี่ย อย่างกะส้น..สาดดด สู้พวกร้านแบบว่าเป็นตึกแถวเก่าๆหน่อยอะไรประมาณนี้ก็ไม่ได้ ฝีมืออย่างดีหรือบางร้านก็เทพก็มีนะคับ ร้านพวกนี้แบบว่าปากต่อปากอ่ะคับ ตั้งแต่เล่นรถมานะ ไม่เคยใช้บริการมันเลย ไอ้พวก คาบูติคเอย บีควิกเอย เห็นมาหลายกะทู้และและก็ตามคลับต่างๆด้วย มีแต่คนเค้าด่ามันกันตรึม บางร้านหรือบางสาขา แ-ม่-ง มีเอารถไปลองด้วยเวลาตั้งศูนย์อ่ะ ถ้าใครชอบแบรณหรืออยากเท่อะไรประมาณนี้ เอาเลยคับผม แต่สำหรับผมแล้วก็ JUS SAY NO.

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
angel
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #16 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 13:55:08 »

ป้ายเหลือง ชื่อ คอกพิก กาจญนาพิเภษครับ     เพือนๆพี่ๆระวังๆกันด้วยครับ  แวะไปเติมลมไนโตเจน 4ล้อ หัยมัน20 ต่อไปนี่  เติมลมจะหัยมัน10 บาทพอ อย่างอื่นไม่ทำแล้ว(ไม่มีที่อื่นเต็มลมไนโตนะครับ  มีที่อื่นแนะนำด้วยครับ   ขอบคุณครับ

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #17 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 14:03:29 »

ป้ายเหลือง ชื่อ คอกพิก กาจญนาพิเภษครับ     เพือนๆพี่ๆระวังๆกันด้วยครับ  แวะไปเติมลมไนโตเจน 4ล้อ หัยมัน20 ต่อไปนี่  เติมลมจะหัยมัน10 บาทพอ อย่างอื่นไม่ทำแล้ว(ไม่มีที่อื่นเต็มลมไนโตนะครับ  มีที่อื่นแนะนำด้วยครับ   ขอบคุณครับ
นั่นแหละคับ พวกร้านมีแบรนก็งี้แหละคับ ส่วนมากเค้าก็รับสมัครคนงานทั่วไปแหละคับ ซึ่งมันเป็นช่างจริงหรือไม่จริงเราก็ไม่รู้หรอกคับที่มันมาสมัครอ่ะ แล้วมันก็จะเอารถเรานี่แหละเป็นหนูทดลองงาน ให้พวกช่างมือใหม่ๆได้ลงมือทำอ่ะคับ ผลที่ได้คือ.....555

มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
slidenon
นักแข่งมือสมัครเล่น

LowLife

« ตอบ #18 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 15:18:37 »

ผมว่าไอ้ร้านพวกนี้เนี่ย มีชื่อร้านไว้เป็นแบรนเฉยๆหลอกให้คนเข้าใช้บริการ แต่ขอบอกฝีมือมันเนี่ย อย่างกะส้น..สาดดด สู้พวกร้านแบบว่าเป็นตึกแถวเก่าๆหน่อยอะไรประมาณนี้ก็ไม่ได้ ฝีมืออย่างดีหรือบางร้านก็เทพก็มีนะคับ ร้านพวกนี้แบบว่าปากต่อปากอ่ะคับ ตั้งแต่เล่นรถมานะ ไม่เคยใช้บริการมันเลย ไอ้พวก คาบูติคเอย บีควิกเอย เห็นมาหลายกะทู้และและก็ตามคลับต่างๆด้วย มีแต่คนเค้าด่ามันกันตรึม บางร้านหรือบางสาขา แ-ม่-ง มีเอารถไปลองด้วยเวลาตั้งศูนย์อ่ะ ถ้าใครชอบแบรณหรืออยากเท่อะไรประมาณนี้ เอาเลยคับผม แต่สำหรับผมแล้วก็ JUS SAY NO.

ไอ้หนุ่มใจเย็นๆๆๆ ^^ เด๋วไก่ตื่นนน

« ตอบ #19 เมื่อ: 29 เมษายน 2011 15:33:11 »

ไอ้หนุ่มใจเย็นๆๆๆ ^^ เด๋วไก่ตื่นนน
555+จ้าาน้า

หน้า: [1] 2  »    ขึ้นบน
  พิมพ์