AE. Racing Club
21 ตุลาคม 2024 17:41:48 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3] 4  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นวดแผนโบราณ อาบอบนวด นวดแบบ b2b ???  (อ่าน 121155 ครั้ง)
Pencom.CZ 49
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #40 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2011 21:34:47 »

ใครอ่านกระทู้นี้หมด แสดงว่าภาคทฤษฏีผ่าน เหลือภาคปฏิบัติแล้วละ  เหอๆๆ เหอๆๆ

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
UFC100
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #41 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2011 23:10:37 »

ใครไปมาแล้วก็ส่งการบ้านด้วยนะ อุอุ
tuu_club

มันทุกโค้ง

« ตอบ #42 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 08:08:20 »

บีคอร์ส การปนิบัติของหมอนวดอย่างหนึ่ง โดยใช้ร่างกายเบียดเสียดถูไถไปตามเรือนร่างของท่าน เหมือนกับนวดแต่ไม่ใช้มือครับ

โตร่า เป็นชื่อน้ำยาที่ใช้อาบน้ำให้แขกที่ใช้ บริการซึ่งมีฟองเยอะมาก เดิมทีสูตรมาจากประเทศญี่ปุ่น และบริการโตร่า หลังจากอาบฟองอ่อนละมุนกับน้องเสร็จ ก็จะนอนที่แพยาง และน้องหนูนำน้ำยา ซึ่งมีความลื่นมากมาทาทั่วตัว และใช้ร่างกายในการนวด โดยใช้ความลื่นของน้ำยา ถูไถร่างกายน้องกับแขกที่ใช้บริการทั้งด้านหน้าและ ด้านหลัง ปัจจุบันนี้คงมีแต่ชื่อ แต่การบฏิบัติมีน้อยมาก บางที่ไม่มีบริการนี้แล้ว

เชียร์แขก คนเชียร์แขก ตาม ออน. คนผู้นี้สามารถหาเด็กดีๆ ให้ท่านได้พอๆ กับหาย้อมแมวให้ท่านได้เหมือนกัน ตามมารยาทจะเชียร์ตามคิวครับ ดีไม่ดีพูดไปเรื่อย แต่ถ้าไปบ่อยๆ สนิทสนมกัน เคยทิปกัน ก็จะยกเว้น คัดเด็กดีๆ ให้ท่านได้เข้าทำนองเงินเท่านั้นที่ครองโลก

ออน. แปลว่า อาบอบนวด หรือที่เราชอบไปเที่ยวกันนั่นแหละครับ แต่เขียนให้มันสั้นลง
นผบ. แปลว่า สถานบริการนวดแผนโบราณ
นนม. แปลว่า นวดน้ำมัน
มาม่า/มาม่าซัง สันนิฐานว่ามาจากภาษาญี่ปุ่น ส่วนมากอยุ่ตามเลานจ์ คาราโอเกะ ทำหน้าที่เหมือนคนเชียร์คอยแนะนำน้องๆ ให้กับแขกผู้มาใช้บริการ

Offroad,4W,4×4,ทางวิบาก แปลว่า ทางพิเศษครับ เนื่องจากทางธรรมดาถนนลื่น เลยต้องเล่นทางพิเศษกันบ้าง บางทีวิ่งไม่ดีขี้โคลนกระเด็น สรุปก็คือ ร่วมทางประตูหลังครับ คงเข้าใจนะครับ ใช้กับ ชายกับหญิง นะครับ

สเปร์ ย่อมาจาก สเปเชียล์ เป็นการบริการความสุขโดยใช้ปากกับอวัยวะเพศชาย
สเปย์ สด/ไม่สด การใช้ปากกับอวัยวะเช่นกัน แต่ สด ไม่ใส่ถุงยาง ไม่สด ใส่ถุงยางก่อน
สเปย์ ร้อน/เย็น เป็นการใช้ปากกับอวัยะเพศชายเช่นกัน แต่เพิ่มลูกเล่น เช่น อมน้ำแข็งแล้วสเปย หรือ น้ำอุ่น ก็เรียกสเปย์ร้อน
ล้างตู้เย็น คือกริยาต่อเนื่องจากการสเป แต่ต่ำลงไปเรื่อยๆ หรือทำความสะอาดตุ๊ดโดยใช้ลิ้นครับ
ทาสี,ยำสาหร่าย การใช้ลิ้นกับ อวัยวะเพศของผู้หญิง

นางไม้ ประเภทสวยแต่รูปจูบก็ไม่ได้ นอนตัวแข็งทื่อ
แซนวิซส์ ผู้หญิงสองคน ผุ้ชายหนึ่งคน สำหรับบริการนี้ถ้าเป็น ออน.ต้องบอกคนเชียร์ หรือน้องก่อน เพื่อจะได้หาคู่ขาที่คุ้นเคยให้ จะได้เพิ่มความสนุกสนาน ถ้าน้องเค้าไม่เคยขึ้นกันจะเกิดเขอะเขิน หมดสนุกได้ครับ
น้องพลับ เอา 2 รอบ

หลอดไฟ หัวโนม
ไฟหน้า หน้าอก หรือ นม
เกาเหลา ไม่มีขน
อุย,คาราบาว ตรงข้ามกับเกาเหลา ขนดุกจับแล้วนุ่มนิ่มมือดีแท้
วุ้นเส้น มีขนนิดหน่อย บางๆๆ

ฟาร์แมว,กลางซอย แคทเธอรีน พระราม9
ฟาร์มลา,ปากซอย ลาเดอร์ฟรองค์ พระราม9
ดินแดนกังหัน อัมเตอร์ดัมส์
มหาลัย ยูโทเปีย
โค1,โค2 โคลอนเซ่ 1,2
M & M เอ็มมานูเอล
ดินแดนแห่งความลับ,ฟาร์มเขียด วิคตอเรีย

ปิ่นโต การผูกสัมปทานบริการบางอย่าง เพื่อนำไปใช้/กินนอกสถานที่ๆปกติจัดให้
ส่วนใหญ่ใช้ใจมากกว่าเงิน แต่ผลสุดท้ายกลับเสียใจมากกว่าเงินเช่นกัน

เงินหล่น = ได้รับการบริการจากน้อง ต่ำกว่าที่คาดหวังไว้มาก ๆ

เงินทอน = ได้รับการบริการจากน้อง สูงกว่าที่คาดหวังไว้ (ตรงข้ามกับเงินหล่น

กรุ๊งกริ๊ง= ได้รับบริการจากน้อง ต่ำกว่าที่คาดหวังไว้เล็กน้อย (ไม่ถึงกับผิดหวัง) หรือเข่าข่าย ไม่หล่น ไม่ทอน ไม่ซ้ำ

ถูกล้วงกระเป๋า=การที่น้องนางที่หมายตา ถูกคนอื่นเรียกตัดหน้า ไปอย่างหน้าตาเฉย

ต่างกรรม ต่างวาระ= ตรงตัวฮะ คงไม่ต้องแปล เพราะเจอกันเป็นประจำ

======================================

———————————

หมวด ประเภทสถานบริการ

ออน. = อาบอบนวด นี่แหละครับ

นผบ. = นวดแผนโบราณ ซึ่งปัจจุบัน ก็มักมีแฝง แพคเกจมาด้วย

นนม. = นวดน้ำมัน ครับ ก็มีแพคเกจแถมเหมือนกันครับ

เกะ        = คาราโอเกะ นี่แหละครับ

———————————

หมวด รายละเอียดในสถานบริการ

บีคอร์ส  = การนวดตัวเราด้วยร่างกายของน้องๆน่ะครับ โดยใช้น้ำยาโตร่า
( หลังจากอาบฟองอ่อนละมุนกับน้องเสร็จ ก็จะนอนที่แพยาง และน้องหนูนำน้ำยา ซึ่งมีความลื่นมากมาทาทั่วตัว และใช้ร่างกายในการนวด โดยใช้ความลื่นของน้ำยา ถูไถร่างกายน้องกับแขกที่ใช้บริการทั้งด้านหน้าและ ด้านหลัง )

เชียร์  = เชียร์แขก ตาม ออน. ก็มีหน้าที่แนะนำน้องๆให้เราน่ะครับ ก็เชื่อได้บ้าง ไม่ได้บ้างครับ

มาม่า/มาม่าซัง = คำนี้เริ่มตกกระแสไปแล้วครับ มาม่า ส่วนใหญ่จะ อัพเกรด ตัวเอง ขึ้นมาเป็นเชียร์
เพื่อความทันสมัย

เด็กตู้ = แปลตรงตัวเลยครับ พวกที่นั่งอยู่ในตู้ ราคาจะถูกกว่าพวกไซด์ไลน์แน่นอน

ไซด์ไลน์ = แต่เดิมหมายถึงพวกที่นานนานมาทำที แต่ปัจจุบันดูแค่รูปร่างหน้าตาดีกว่า ก็จัดไว้ในประเภทนี้เพื่อ up ราคาครับ

ระดับ1 = บริการเสริมสำหรับ นผบ นนม แต่ใช้มือชักให้เราเท่านั้น

ระดับ2 = บริการเสริมเหมือนกันครับ แต่ ใช้ปากทำให้ครับ

ระดับ3 = บริการเสริม แบบ อึ๊บส์ กันน่ะครับ

———————————

หมวด ลีลาและท่าทาง

สาวแหนม /สนามหลวง = ชักว่าว

Offroad = ทางวิบาก แปลว่า ทางพิเศษครับ เนื่องจากทางธรรมดาถนนลื่น เลยต้องเล่นทางพิเศษกันบ้าง บางทีวิ่งไม่ดีขี้โคลนกระเด็น สรุปก็คือ ร่วมทางประตูหลังครับ คงเข้าใจนะครับ ใช้กับ ชายกับหญิง นะครับ

สเปร์ ย่อมาจาก สเปเชียล์ /โม้ค  = การบริการความสุขโดยใช้ปากกับอวัยวะเพศชาย

สเปย์ สด/ไม่สด = การใช้ปากกับอวัยวะเช่นกัน แต่ สด ไม่ใส่ถุงยาง ไม่สด ใส่ถุงยางก่อน

สเปย์ ร้อน/เย็น  = การใช้ปากกับอวัยะเพศชายเช่นกัน แต่เพิ่มลูกเล่น เช่น อมน้ำแข็งแล้วสเปย หรือ น้ำอุ่น ก็เรียกสเปย์ร้อน

ยำแหนมสด  = สเปร์ เหมือนกันครับ

ล้างตู้เย็น  = กริยาต่อเนื่องจากการสเป แต่ต่ำลงไปเรื่อยๆ หรือทำความสะอาดตุ๊ดโดยใช้ลิ้นครับ

ทาสี /ยำสาหร่าย/ยกล้อ = การใช้ลิ้นกับ อวัยวะเพศของผู้หญิง

นางไม้ = ประเภทสวยแต่รูปจูบก็ไม่ได้ นอนตัวแข็งทื่อ  (ไม่ค่อยเจอครับ)

น้องพลับ/ออโต้ลูป   = เอา 2 รอบ

ไฟท์เตอร์ = น้องๆ พวกที่แบบสู้ตายน่ะครับ ประมาณว่าเธอเกิดมาเพื่อสิ่งนี้

แซนด์วิช  = ผู้หญิงสองคน ผุ้ชายหนึ่งคน สำหรับบริการนี้ถ้าเป็น ออน.ต้องบอกคนเชียร์ หรือน้องก่อน เพื่อจะได้หาคู่ขาที่คุ้นเคยให้ จะได้เพิ่มความสนุกสนาน ถ้าน้องเค้าไม่เคยขึ้นกันจะเกิดเขอะเขิน หมดสนุกได้ครับ

สุกี้ = เซ็กส์หมู่ในอ่าง

ยากิโซบะ = หมู่เหมือนกันแต่บนพื้นที่แห้ง เช่นเตียง

ออจี้ = เซ็กส์หมู่เหมือนกันครับ

ยิงปืนลม = เอาแต่ไม่มีน้ำออก

กระสุนด้าน = ไม่เสร็จ

แฮททริก = ได้3ครั้ง

———————————

หมวดสรีระ

หลอดไฟ   = หัวนม

หลอดไฟซีนอน  = หัวนมสีชมพู

ไฟหน้า  = หน้าอก หรือ นม

เกาเหลา  = ไม่มีขน

อุย/คาราบาว /ป่าดงดิบ = ตรงข้ามกับเกาเหลา  ขนดกจับแล้วนุ่มนิ่มมือดีแท้

วุ้นเส้น = มีขนนิดหน่อย บางๆๆ

โอโม่ = ขาวแบบได้ใจมากๆ

ตู้ฟักไข่ = อัณฑะ

———————————

หมวด ชื่อสถานที่

ฟาร์แมว / กลางซอย  = แคทเธอรีน พระราม9

ฟาร์มลา / ปากซอย  = ลาเดอร์ฟรองค์ พระราม9

ดินแดนกังหัน  = อัมเตอร์ดัมส์

มหาลัย  = ยูโทเปีย

โค1,โค2(อาจจะมีฟาร์มนำหน้าเป็นฟาร์มโค) = โคลอนเซ่ 1,2

M&M/ดินแดนละลายในปากไม่ละลายในมือ = เอ็มมานูเอล

ดินแดนแห่งความลับ /ฟาร์มเขียด/วิค  = วิคตอเรีย

วังท่านเปา  = แนนซี่

ใต้สะพาน = บีวา

ริมคลอง = วีนัส

โพ /เจ้าสมุท ร= โพเซดอน

โคปา = โคปาคาบาน่า

ดงดอกท้อ = นาตาลี

สวนดอกไม้ = คาร์เนชั่น

พารากอน = รร สยาม

หาดยาว = ลองบีช

หาดฝรั่งเศส = ริเวียร่า

วังน้องแหนม = แชมเบอร์

วังเขียว = กรีน คาราโอเกะ

———————————

หมวด การบ้าน

การบ้าน = การที่ไปเที่ยวมา แล้วมาเขียนส่งในบอร์ด

ลายแทง = แผนที่นำไปสู่ตัวน้อง อาจจะเป็นรหัสหรือชื่อ ก็แล้วแต่

ปิ่นโต = การผูกสัมปทานน้อง ๆ
ส่วนใหญ่ใช้ใจมากกว่าเงิน แต่ผลสุดท้ายกลับเสียใจมากกว่าเงินเช่นกัน

เงินหล่น = ได้รับการบริการจากน้อง ต่ำกว่าที่คาดหวังไว้มาก ๆ

เงินทอน = ได้รับการบริการจากน้อง สูงกว่าที่คาดหวังไว้ (ตรงข้ามกับเงินหล่น)

กรุ๊งกริ๊ง= ได้รับบริการจากน้อง ต่ำกว่าที่คาดหวังไว้เล็กน้อย (ไม่ถึงกับผิดหวัง) หรือเข่าข่าย ไม่หล่น ไม่ทอน ไม่ซ้ำ

ถูกล้วงกระเป๋า=การที่น้องนางที่หมายตา ถูกคนอื่นเรียกตัดหน้า ไปอย่างหน้าตาเฉย

ต่างกรรม ต่างวาระ= ตรงตัวฮะ คงไม่ต้องแปล เพราะเจอกันเป็นประจำ

กั๊ก = ไม่บอกลายแทง ไม่ใบ้ด้วย ใครจะทำไม ก้อกรูกั๊กอ่ะ

น้าม่อนนี่รู้จริงสงใสไปบ่อยใช้ไมงะ
PisitUthaiLeak
มือใหม่หัดขับ
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #43 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 08:16:00 »

สงสัยครับ b2b คือไร

norma_niggy

« ตอบ #44 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 08:31:18 »

สมาชิก BLV กันหลายคนเลย เหอๆๆ เหอๆๆ เหอๆๆ

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
MSD DIS4 PLUS
AT35 TZ#054

หล่อว่ะ................

« ตอบ #45 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 09:05:31 »

ความรู้ทั้งน้าน............

SK One @ WZ

ขับรถไม่สุภาพ กรุณา"แข่ง"

« ตอบ #46 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 10:26:44 »

ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #47 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2011 23:35:10 »

เพิ่งกลับมาจากนกป.อ่อนเพลียสุดๆโอวสวรรค์จริงๆ

AE has brought us to MEET

เอ๊ะ ทอเร็ตโต้

ยังไงก็รัก AE.

« ตอบ #48 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011 08:03:58 »

เพิ่งกลับมาจากนกป.อ่อนเพลียสุดๆโอวสวรรค์จริงๆ
ตรบมือ

พักไป 2ปี ผมกลับมาแล้วครับ
b a n a n a o a t
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อยู่เฉยๆก็ไม่เสียตังค์นะจ๊ะ

« ตอบ #49 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011 08:08:37 »

มีการบ้านให้อ่านมั้ยครับ อุอุ

ปิแอร์...แซ่บี้

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #50 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011 08:42:50 »

ขอการบ้าน + ปลากรอบ + ปลาดุ๊กดิ๊ก 5555

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #51 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011 08:52:43 »

ตรบมือ

ขอการบ้าน + ปลากรอบ + ปลาดุ๊กดิ๊ก 5555

เอิกๆ รูปไม่มีนะคับ

แต่ที่นี่เป็นที่แรกที่เด็กบริการดีทุกคน ย้ำว่าทุกคน...

เด็กงานดีมาก ไม่มีอู้ ไม่มีขอทิ๊ป(ไม่ขอนี่หล่ะจะได้จากผมเยอะอยู่)

งานนวด งานกระสัย(มีประคบร้อน) อาบน้ำ

แนะนำคับ เดอะวัน สาขาสุขาภิบาล3 แถวโลตัส...

ผมเที่ยวมาเยอะนะทั่วไปหมด ตัวท๊อปของแต่ละร้านต้องให้ครบ เมื่อก่อน บ้าอยู่...

เด็กมันก็วนไปเวียนมา......ร้านโน้นบ้าง ร้านนี้บ้าง......

ปัจจุบันนี้เปิดอยู่แทบจะทุกซอย.........เยอะมาก 

แค่ระแวกลาดพร้าวนี่ไม่ต่ำกว่า 20 ร้านได้ ผมน่าจะไปครบแล้วนะ

บางร้านหล่น บางร้านทอน ก็ เก็บไว้เป็นข้อมูลกันคับ  ไกแค่ไหนผมก็ต้องลอง อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤษภาคม 2011 08:56:10 โดย yoshio ae » บันทึกการเข้า

afrojack
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

N/A

« ตอบ #52 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2011 12:17:52 »

ตรบมือ

แต่ที่นี่เป็นที่แรกที่เด็กบริการดีทุกคน ย้ำว่าทุกคน...

เด็กงานดีมาก ไม่มีอู้ ไม่มีขอทิ๊ป(ไม่ขอนี่หล่ะจะได้จากผมเยอะอยู่)

งานนวด งานกระสัย(มีประคบร้อน) อาบน้ำ

แนะนำคับ เดอะวัน สาขาสุขาภิบาล3 แถวโลตัส...

ผมเที่ยวมาเยอะนะทั่วไปหมด ตัวท๊อปของแต่ละร้านต้องให้ครบ เมื่อก่อน บ้าอยู่...

เด็กมันก็วนไปเวียนมา......ร้านโน้นบ้าง ร้านนี้บ้าง......

ปัจจุบันนี้เปิดอยู่แทบจะทุกซอย.........เยอะมาก 

แค่ระแวกลาดพร้าวนี่ไม่ต่ำกว่า 20 ร้านได้ ผมน่าจะไปครบแล้วนะ

บางร้านหล่น บางร้านทอน ก็ เก็บไว้เป็นข้อมูลกันคับ  ไกแค่ไหนผมก็ต้องลอง อิอิ

เดอะวันไหนครับ ใช่เดอะวันเพอเฟคมาสสาจป่าว มันอยู่นวมินสุขา 1 ไม่ใช่หรอน้า
yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #53 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 09:35:56 »

ตรบมือ

บางร้านหล่น บางร้านทอน ก็ เก็บไว้เป็นข้อมูลกันคับ  ไกแค่ไหนผมก็ต้องลอง อิอิ

เดอะวันไหนครับ ใช่เดอะวันเพอเฟคมาสสาจป่าว มันอยู่นวมินสุขา 1 ไม่ใช่หรอน้า

ใช่คับ ผมสับสนเอง สุขา 1 คับ ไม่ใช่สุขา 3 คับ สุขา3 ต้องมิสทีน ผมจำผิดเองคับ เสียน้ำเยอะอ่ะ..อิ อิ

WIMON100
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #54 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 09:42:48 »

www.สบายตัว.com ซิครับ มีปลากรอบ ปลาดิ้นได้ด้วย (ชื่อภาษาอังกฤษ) นะ

zoo123
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #55 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 18:15:51 »

มากันเลยคับ จัดไปคับที่ CheeZy  Spa http://www.kapooclub.com/forum/index.php?topic=121902.0 ร้านผมเอง ยินดีต้อนรับคับ
 ประกาศ

ขับเออีไปมีส่วนลดไหม อิอิ

เข้าไปเจอผมผมมีส่วนลดให้ครับ

มาโดยมะตั้งจายยยยย
Mr.not

« ตอบ #56 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2013 12:37:34 »

ซูม ซูม
AE-Drift

« ตอบ #57 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2013 19:49:50 »

อ่านหนังสือ
TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #58 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2013 10:21:02 »

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=4445.0

ไปอ่านเองเลยน้า

ผมไม่กล้าอ่านจบ เดี๋ยวของขึ้น

น้ากวางตอบคนแรก ฮ่าๆๆๆ

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
super Matt
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #59 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2013 11:35:26 »

อะๆ ผมขอเพิ่มเติมให้อีกนิดเพราะเรื่องนี้ค่อนข้างถนัด
แบ่งเป็น 3 แบบนวด
1.อาบอบนวด
คือเข้าไปเลือกเด็กจ่ายตังค์ (ประมาณ 1700-2000 และUPถึง 4500)
สิ่งที่ได้ อาบน้ำ , กิจกรรมครบ(ส่วนใหญ่จะแถม 2) สรุปคือจบๆ เลยครับ
2.นวดแผนโบราณ
คือเข้าไปเลือกเด็กจ่ายตังค์ (ประมาณ 300-500 และUPถึง 650 สำหรับนวดน้ำมัน)
สิ่งที่ได้ อาบน้ำ , นวดให้ , กิจกรรมต่างๆแล้วแต่ตกลงกับเด็ก เรทประมาณ 1500-2000
3.นวดB2B หรือนวดกระปู๋
คือเข้าไปเลือกเด็กจ่ายตังค์ (ประมาณ 650-1300 อันนี้แล้วแต่ออฟชั่นน้อง)
อะแยกออฟชั่นให้
-ธรรมดา
-ถอดบน
-ถอดหมด
สิ่งที่ได้ อาบน้ำ , นวดให้ , เล่นกีฬาให้เรา ถ้าจะจัดกิจกรรม ต้องคุยกับน้องอีกที เรท 2000-3000

ประมาณนี้ครับ
แต่แนะนำไปอาบอบนวดดีกว่าจบๆเลย  สุดยอด
ส่วนที่ไหนดี เด็กคนไหนเด็ด หลังไมล์มาละกัน ผมไปบ่อยมาก    ฮิฮิ

อั๊ยย่ะ ประสพ กาม โชกโชนแฮะ
หน้า:  «  1 2 [3] 4  »    ขึ้นบน
  พิมพ์