AE. Racing Club
03 ตุลาคม 2024 10:26:24 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3] 4  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นเช้าที่เจอสมาชิกน้อยมาก ๆ คนทั่วไปจะเยอะไปไหน  (อ่าน 9471 ครั้ง)
[[Badd]]
Web Administrator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

トヨタ カローラ 1.6 GTi

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #40 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 11:54:40 »

คนเค้าแยกแยะ คำว่าจริงใจไม่ออกไงครับต้อง จริงใจกะสร้างภาพห่างกันแค่ขนจมูกบัง ยอมรับความตรงไปตรงมากันไม่ได้

ต้องการคนเอาอกเอาใจ ใครเห็นต่างกุไม่เอา แต่ไม่เคยมองตัวเอง

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
Pencom.CZ 49
AE Racing Club Staff

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #41 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 11:58:34 »

คนมัน เหรี้ย อยู่ที่ ไหนก็ เหรี้ย !!!

ไอ้แสรดดดด น่าโดนกระทืบตั้งแต่วันแรกที่ไปโซนธน

ไอ้โหดดดดด  ซุบซิบ

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #42 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 12:10:52 »

น้าเราไม่น่าเลย คุยกานดีๆอยู่ไม่กี่วันนี้เองครับ  เซรงเเทน

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

รักคนอ่าน ㋡™

DORAEMONSTER 9X

« ตอบ #43 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 12:38:33 »

ขอให้เขาไปดีเหอะครับที่นี้อาจจะไม่ดีพอสำหรับเขาก็ได้
carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #44 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 12:54:50 »

คนเค้าแยกแยะ คำว่าจริงใจไม่ออกไงครับต้อง จริงใจกะสร้างภาพห่างกันแค่ขนจมูกบัง ยอมรับความตรงไปตรงมากันไม่ได้

ต้องการคนเอาอกเอาใจ ใครเห็นต่างกุไม่เอา แต่ไม่เคยมองตัวเอง

จริงนะพี่ น่าโดนตรีนตั้งแต่วันนั้น

อีตู่ โทรมาบอกหน้าตาน่าสงสารมาก อย่าไปทำไรแมร่งเลย ถ้ารู้ยังงี้น่าโดนตรีนจริงๆๆ

แล้วเรื่องที่พี่บอกก็ถูกนะ เกรียดที่นี้แต่หาแดรก กันจริง 555+ !!! ตลกวะ

คนมัน เหรี้ย อยู่ที่ ไหนก็ เหรี้ย !!!

ไอ้แสรดดดด น่าโดนกระทืบตั้งแต่วันแรกที่ไปโซนธน

ไอ้โหดดดดด  ซุบซิบ

มิงเห็นมันพิมยัง ไอสันหน้าหนอน

Pencom.CZ 49

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #45 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 13:08:10 »

เห็นแล้ว ปลงเลยกรู  ฮิฮิ

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #46 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 13:12:14 »

อ้ประธาน อธิ เออีเรซซิ่งคงคิดว่าตัว เก่งนะเรื่อง รถ ขับเเข่งก็คงเก่งมาก เเต่ สักวันไม่นานหรอกนะ ไว้เจอกัน สันต์คนนี้เเระ จะทำให้คุณดู แล้วจะไม่ต้องมาบ่นมาว่า สันต์ไอ้ขี้โม้อีกเลย เออีด้วยกันเเท้ๆ topic by sunya at ...

ตอบ

ผมว่า คุณพยามดีกับเพื่อนใหม่ให้ได้ก่อนเถอะครับ เข้าไปถึงจั่วหัวไปแบบนั้น เดี๋ยวไปท้าใครเขาแข่ง เที่ยวไปด่าคนนู้นคนนี้ไม่มีสมองมั่วซั่ว ระวังโดนตึ้บเอาได้ง่ายๆนะครับ 555 สว่นผมไม่รอดูคุณหรอก เสียสายตา ชีวิตปกติผมมีความสุขดีอยู่แล้วครับ

ปล.ขับรถสูสี แต่ตรูทำรถมากกว่าน้าวัชเฟ่ย ตรูกลัว อิๆๆ

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
6.9

« ตอบ #47 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 13:16:24 »

ผมเพิ่งตื่นอ่ะ ซุบซิบ ไม่รู้ไม่ชี้

4AGE16v เก่าแต่แรงกำลังดี
รสนิยมส่วนบุคคลกรุณาโปรดใช้วิจารณญาณในการเสพ
thanunchai mp.
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #48 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 13:31:31 »

ยังเข้าไม่ถึงระดับเลยไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นในคลับนี้ คบกันจริงใจหรือเปล่า ถ้าผิดใจกันก็น่าจะปรับความเข้าใจกัน รักกันนะ อินเลิฟ ถูกใจ.. ใช่เลย..

จ่าหมึกรักในหลวง
<Art @ cz>

« ตอบ #49 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 13:52:57 »

ยังเข้าไม่ถึงระดับเลยไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นในคลับนี้ คบกันจริงใจหรือเปล่า ถ้าผิดใจกันก็น่าจะปรับความเข้าใจกัน รักกันนะ อินเลิฟ ถูกใจ.. ใช่เลย..
กับสันขวานนี่ เกินกว่าจะปรับความเข้าใจแล้วครับ  ขอไว้คนละกัน
Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #50 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 14:48:30 »

งง

Mr.not

« ตอบ #51 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 14:51:26 »

อิอิ อ.จ.หมู มาตอน เช้า น้าสันต์เลยมาเช้าบ้าง 5555+
ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 15:11:35 »

อิอิ อ.จ.หมู มาตอน เช้า น้าสันต์เลยมาเช้าบ้าง 5555+

ตกลงน้าฝั่งไหน จะได้ทักถูกครับ  คำนับ

ผมมาเช้าส่วนเรื่องน้าสันต์ ตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ.  ไม่รู้ไม่ชี้
Mr.not

« ตอบ #53 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 15:15:54 »

ตกลงน้าฝั่งไหน จะได้ทักถูกครับ  คำนับ

ผมมาเช้าส่วนเรื่องน้าสันต์ ตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ.  ไม่รู้ไม่ชี้
ใจเย็น อ.จ. AE Racingclub เหมือนกับ อ.จ. แหระ
ส่วนเรื่องน้าสันต์ ผมก็ยังงงว่าเกิดไรขึ้น ....
Handyman

You are alway all my mine

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #54 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 15:19:06 »

เมื่อสายๆ มีน้องคนหนึ่งโทรมาเล่าเหตุการณ์ทั้งหมดให้ฟัง แถมบอกให้ระวังคนอื่นๆจะเข้าใจผิดผมด้วย ซึ่งต้องขอขอบคุณนะครับ

ผมมีส่วนในการปรับปรุงรถของเขาให้วิ่งดีกว่าเดิมเยอะก็จริง แต่ที่ผ่านมาก็ให้ข้อมูลกับทุกคนที่อยากจะรู้และสนใจ ไม่เจาะจงว่าเป็นใคร

ในส่วนของเขา ผมก็ดึงเข้ามาทำกิจจกรรมช่วยเหลือเพื่อนๆในเวปด้วยช่วยการserviceรถสมาชิก เพื่อต้องการเบนประเด็นไม่ให้เขาหมกมุ่นอยู่กับการแข่งรถบนถนน

และทำในสิ่งดีๆ มากกว่าที่ไปทำเรื่องไร้สาระ... แต่หากเขาคิดไม่เป็นหรือทำเรื่องดีๆไม่ได้ ผมก็จนใจ

ผมไม่เคยสนับสนุนให้มีการเอารถไปท้าใครแข่ง โดยเฉพาะการโพสท์กันทางเวปบอร์ดเพราะัมันจะทำให้เวปเราดูไม่ดีฝนสายตาคนนอก

หากแค่การทำรถให้เขาแล้วมันจะถูกโยงไปว่ามีส่วนไม่ดีด้วยก็ไม่เป็นไรครับ

ผมยังเชื่อว่าพี่-น้องในเวปนี้ล้วนเป็นคนมีเหตุผล แยกแยะดี-ชั่วได้เองแหละ

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #55 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 15:27:40 »

เมื่อสายๆ มีน้องคนหนึ่งโทรมาเล่าเหตุการณ์ทั้งหมดให้ฟัง แถมบอกให้ระวังคนอื่นๆจะเข้าใจผิดผมด้วย ซึ่งต้องขอขอบคุณนะครับ

ผมมีส่วนในการปรับปรุงรถของเขาให้วิ่งดีกว่าเดิมเยอะก็จริง แต่ที่ผ่านมาก็ให้ข้อมูลกับทุกคนที่อยากจะรู้และสนใจ ไม่เจาะจงว่าเป็นใคร

ในส่วนของเขา ผมก็ดึงเข้ามาทำกิจจกรรมช่วยเหลือเพื่อนๆในเวปด้วยช่วยการserviceรถสมาชิก เพื่อต้องการเบนประเด็นไม่ให้เขาหมกมุ่นอยู่กับการแข่งรถบนถนน

และทำในสิ่งดีๆ มากกว่าที่ไปทำเรื่องไร้สาระ... แต่หากเขาคิดไม่เป็นหรือทำเรื่องดีๆไม่ได้ ผมก็จนใจ

ผมไม่เคยสนับสนุนให้มีการเอารถไปท้าใครแข่ง โดยเฉพาะการโพสท์กันทางเวปบอร์ดเพราะัมันจะทำให้เวปเราดูไม่ดีฝนสายตาคนนอก

หากแค่การทำรถให้เขาแล้วมันจะถูกโยงไปว่ามีส่วนไม่ดีด้วยก็ไม่เป็นไรครับ

ผมยังเชื่อว่าพี่-น้องในเวปนี้ล้วนเป็นคนมีเหตุผล แยกแยะดี-ชั่วได้เองแหละ

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

คำนับ คำนับ คำนับ

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 15:30:07 »

^^^

น้าอู๊ดมีเจตนาดีมาตลอดและกับทุกคน ผมเชื่อว่าเรื่องนี้หลาย ๆ คนรับรู้และเข้าใจครับน้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤษภาคม 2011 15:41:11 โดย Aj.Moo <RZ> BZ-R » บันทึกการเข้า
•—ชๅ€lxล้ๅต้ม<NC.Z>

« ตอบ #57 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 15:31:06 »

แอบดู

http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=100000603573246
Hunter_JIK.CZ48

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #58 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 15:34:26 »

ผมเข้าใจนะครับ เพราะเรื่องนี้มันเป็นเรื่องเฉพาะบุคคล

คำนับ คำนับ คำนับ

Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #59 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011 15:37:20 »

แอบดู

หน้า:  «  1 2 [3] 4  »    ขึ้นบน
  พิมพ์