AE. Racing Club
30 กันยายน 2024 23:35:07 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2] 3 4 ... 6  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครใช้เบาะหน้าอะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 16987 ครั้ง)
@@@kongthai@@@
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #20 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 16:17:13 »

ของผมใส่อันนี้ครับ
ของ DAIHASU AVANZENTO ผมว่านั่งสบายครับ
ใส่มา 2 ปี กว่า ราคาซื้อมา 2700 บาทครับ  รูปยืมเขามาครับ ของจริงก็อย่างนี้ครับ

ต้องแปลงขาใช่ไหมครับ
แปลงที่ไหนครับ รบกวนบอกด้วยครับ
ขอบคุณครับ

<"เป็นคนเลวซํกพักนะ">
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

<"เหตุผลของเราใครจะเข้าใจ ไม่ลืมครับคำว่าบุญคุญ">

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #21 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 16:18:10 »

ใส่MR2คู่ละ2พันกระชับดี ไม่แนะนำสำหรับ คนไซร์Lขึ้นไป เหอๆๆ

@@@kongthai@@@
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #22 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 16:23:45 »

ใส่MR2คู่ละ2พันกระชับดี ไม่แนะนำสำหรับ คนไซร์Lขึ้นไป เหอๆๆ
ขอบคุณครับ

kai@101RYZ

« ตอบ #23 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 16:31:23 »

หมอนตันคับ

kampol

ครอบครัวต้องมาก่อน จำไว้ๆ ห่างจากยุทธจักรมานานแล้ว

« ตอบ #24 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 16:32:13 »

เบาะแต่งมาจากโรงงานโตโยต้า สมัยก่อนเลยครับ ของเก่ามีราคาครับ

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
~ Funky_nu_NoO :

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #25 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 16:35:05 »

คริกๆๆๆ ระวังผมเอาจริงนะ ฮ่าๆๆๆๆ

แน่ะ...ระวังผมจะยอมนะพี่  ฮากลิ้ง

อิชิตัน underbrain

มาแว้วววว...คร๊าบบบบบ

« ตอบ #26 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 16:37:55 »

ของ DAIHASU AVANZENTO ผมว่านั่งสบายครับ
ใส่มา 2 ปี กว่า ราคาซื้อมา 2700 บาทครับ  รูปยืมเขามาครับ ของจริงก็อย่างนี้ครับ

แปลงที่ไหนครับ รบกวนบอกด้วยครับ
ขอบคุณครับ

ต้องแปลงที่ร้านเบาะครับพี่(รองดูตามร้านที่ขายเบาะพวก recaro พวกนั้นต้องแปลงทั้งนั้นครับ เขาแปลงได้ครับ ถ้าเราซื้อเบาะเขาแปลงฟรีถ้าเอาไปเองเสียตังค์ ประมาณ 200-400 บาทแล้วแต่เราต่อ) เขาจะเชื่อมขาให้ครับ เรานั่งกระดิกทีนครับ คอยกำกับอย่างเดียวให้เนียน   รุ่นนี้นั่งดีครับสบายครับ ซิ่งก็ดี ขับไกลก็ดีครับ ผมน้ำหนักเยอะ 90 กว่า แม่ผมก็ใหญ่นั่งแล้วบอกสบายครับ ฟิวลิ่งเดียวกัยเบาะเดิม แต่ออกซิ่งหน่อย ครับ ถ้าพี่น้ำหนักเบา รับรองนั่งสบายกว่าอีก ตามเชียงน่าจะมีขายครับเท่าที่เห็นมี 3 ลาย ลายเนี้ยสวยสุดลงตัวสุดเข้ากับ AE ดีครับ ใครมานั่งก็บอกสบาย  ส่วนรถผมให้พี่แก็งซิ่ง โมรถแถวบ้านทำให้ครับ เสียมากกว่าไปร้านอีกเล่นเบียร์ซะ 2 ลัง แต่ผมเมาด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤษภาคม 2011 16:41:04 โดย underbrain » บันทึกการเข้า

van pp.
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

แล้วแต่เงิน

« ตอบ #27 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 16:42:33 »

BZ คร้าบบ.... ฉลอง..
kai@101RYZ

« ตอบ #28 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 16:42:53 »

ใส่มา 2 ปี กว่า ราคาซื้อมา 2700 บาทครับ  รูปยืมเขามาครับ ของจริงก็อย่างนี้ครับ

ขอบคุณครับ

ต้องแปลงที่ร้านเบาะครับพี่(รองดูตามร้านที่ขายเบาะพวก recaro พวกนั้นต้องแปลงทั้งนั้นครับ เขาแปลงได้ครับ ถ้าเราซื้อเบาะเขาแปลงฟรีถ้าเอาไปเองเสียตังค์ ประมาณ 200-400 บาทแล้วแต่เราต่อ) เขาจะเชื่อมขาให้ครับ เรานั่งกระดิกทีนครับ คอยกำกับอย่างเดียวให้เนียน   รุ่นนี้นั่งดีครับสบายครับ ซิ่งก็ดี ขับไกลก็ดีครับ ผมน้ำหนักเยอะ 90 กว่า แม่ผมก็ใหญ่นั่งแล้วบอกสบายครับ ฟิวลิ่งเดียวกัยเบาะเดิม แต่ออกซิ่งหน่อย ครับ ถ้าพี่น้ำหนักเบา รับรองนั่งสบายกว่าอีก ตามเชียงน่าจะมีขายครับเท่าที่เห็นมี 3 ลาย ลายเนี้ยสวยสุดลงตัวสุดเข้ากับ AE ดีครับ ใครมานั่งก็บอกสบาย  ส่วนรถผมให้พี่แก็งซิ่ง โมรถแถวบ้านทำให้ครับ เสียมากกว่าไปร้านอีกเล่นเบียร์ซะ 2 ลัง แต่ผมเมาด้วย

ของเค้าไม่แปลงนะ ใต้ อิอิ

norma_niggy

« ตอบ #29 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 16:56:22 »

ผมเคยนั่งเบาะของ K-1 RACING ขอบอก นุ่มมากๆๆคับ ผมฟันธงเลย ไม่มีเบาะที่ไหนในโลกใบนี้ที่จะนุ่มหรือนิ่ม เท่าเบาะของK-1 RACING อีกแล้วคับ ฟันธง.

ยี่ห้อนี้รับประกัน  ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
MSD DIS4 PLUS

« ตอบ #30 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 17:00:08 »

ใส่มา 2 ปี กว่า ราคาซื้อมา 2700 บาทครับ  รูปยืมเขามาครับ ของจริงก็อย่างนี้ครับ

ขอบคุณครับ

ต้องแปลงที่ร้านเบาะครับพี่(รองดูตามร้านที่ขายเบาะพวก recaro พวกนั้นต้องแปลงทั้งนั้นครับ เขาแปลงได้ครับ ถ้าเราซื้อเบาะเขาแปลงฟรีถ้าเอาไปเองเสียตังค์ ประมาณ 200-400 บาทแล้วแต่เราต่อ) เขาจะเชื่อมขาให้ครับ เรานั่งกระดิกทีนครับ คอยกำกับอย่างเดียวให้เนียน   รุ่นนี้นั่งดีครับสบายครับ ซิ่งก็ดี ขับไกลก็ดีครับ ผมน้ำหนักเยอะ 90 กว่า แม่ผมก็ใหญ่นั่งแล้วบอกสบายครับ ฟิวลิ่งเดียวกัยเบาะเดิม แต่ออกซิ่งหน่อย ครับ ถ้าพี่น้ำหนักเบา รับรองนั่งสบายกว่าอีก ตามเชียงน่าจะมีขายครับเท่าที่เห็นมี 3 ลาย ลายเนี้ยสวยสุดลงตัวสุดเข้ากับ AE ดีครับ ใครมานั่งก็บอกสบาย  ส่วนรถผมให้พี่แก็งซิ่ง โมรถแถวบ้านทำให้ครับ เสียมากกว่าไปร้านอีกเล่นเบียร์ซะ 2 ลัง แต่ผมเมาด้วย

ของเค้าไม่แปลงนะ ใต้ อิอิ

พี่ไก่ก็ใส่เบาะอันด้วยหรือพี่  ถ้าใช่จะได้ถอดเดี๋ยวเหมือนรถซิ่ง รถแรงแถวนู้น  อิอิอิอิ

เอกSRR...

****ดูดีได้แค่เนียะ**** 088-0146757

« ตอบ #31 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 17:11:49 »

หลังแข็งค๊าบ........ของอีสแบ

yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #32 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 17:21:16 »

คนขับ zeta2 คนนั่ง  บริก1 ของ bride แท้ทั้งสองตัว+รางแท้ๆตรงรุ่น ลิงจั๊กๆ

AE has brought us to MEET

thawatchai

082-2087085...โป้ง

« ตอบ #33 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 17:30:37 »

หลังแข็งค๊าบ........ของอีสแบ

Bride หลังกรอบครับ

อู๋ อยุธยา

« ตอบ #34 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 18:23:33 »

ใส่มาหลายตัว Bride recaro levin etc.

สุดท้ายตอนนี้มาจบที่ GT นั่งสบาย ความสูงเท่าเบาะเดิม

นาน ๆ แวะมาที
pun1027

Coming Soon !!!

« ตอบ #35 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 18:26:58 »

ใส่มาหลายตัว Bride recaro levin etc.

สุดท้ายตอนนี้มาจบที่ GT นั่งสบาย ความสูงเท่าเบาะเดิม
สุดยอด

« ตอบ #36 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 18:35:20 »

+1 เสียงครับ ถ้าตัวนี้ขาดก็หา GT ใส่เหมือนกันคตรับ

ntp@wz

« ตอบ #37 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 18:42:12 »

แล้วไอ้ตัว จีที มันเปนยังงัยเหรอครับ  ใครพอจะมีรูปบ้าง

แต่ไอ้ที่ผมใส่อยู่มันก้อสบายดีแล้วนะ เพราะนั่งในรถทีไร อยากจะหลับซะเหลือเกิน แหะ.. แหะ..

หอยน้อยๆ  สร้างฝันได้  
วาง & วาย by ntp@wz
รับแก้ไขแอร์ไม่เย็น เย็นสู้แดดไม่ได้ อาการต่างๆของเออี
0867590745 พื้นที่ สมุทรสาคร นครปฐม ราชบุรี สมุทรสงคราม และใกล้เคียง
ล้าง แก้ไข แอร์บ้าน รถยนต์ ราคากันเอง
New.
Web Administrator

Love me, love my AE

« ตอบ #38 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 18:49:31 »

เบาะเดิมติดรถครับ อิอิ  อิอิ

AE92 เดิมๆ เครื่องก็ไม่แรง เชิญแซงได้เลย...
ntp@wz

« ตอบ #39 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2011 18:51:40 »

ผมเคยนั่งเบาะของ K-1 RACING ขอบอก นุ่มมากๆๆคับ ผมฟันธงเลย ไม่มีเบาะที่ไหนในโลกใบนี้ที่จะนุ่มหรือนิ่ม เท่าเบาะของK-1 RACING อีกแล้วคับ ฟันธง.

ยี่ห้อนี้รับประกัน  ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ

แต่ที่รู้มาของน้าได้มาแพงนะ  แพงกว่าไอ้หนูเท่าตัวเลยนะ  ทั้งๆที่เบาะก้อสวยพอๆกัน  บนแน่น ล่างแน่น กลางใช้ได้ อิอิ

หอยน้อยๆ  สร้างฝันได้  
วาง & วาย by ntp@wz
รับแก้ไขแอร์ไม่เย็น เย็นสู้แดดไม่ได้ อาการต่างๆของเออี
0867590745 พื้นที่ สมุทรสาคร นครปฐม ราชบุรี สมุทรสงคราม และใกล้เคียง
ล้าง แก้ไข แอร์บ้าน รถยนต์ ราคากันเอง
หน้า:  «  1 [2] 3 4 ... 6  »    ขึ้นบน
  พิมพ์