AE. Racing Club
01 ตุลาคม 2024 22:46:27 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามพี่ๆหน่อยครับ ว่าพี่ๆพาแฟนไปฝากท้องที่ไหน???  (อ่าน 8919 ครั้ง)
Fong-(le)vin 92
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Bi-To-eY Racing GirL

« ตอบ #40 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011 08:19:40 »

บ้านอยู่ไหน ได้แนะนำถูก ผมฝากที่ รพ ศิครินทร์ ตรงแยกลาซาล คลอดเหมาจ่ายแบบผ่า 39000 ห้องพัก ok ดี หมอที่ฝากครรภ์เก่งคล่องตอนผ่า เอากล้องเข้าไปถ่ายในห้องคลอดได้ มีสอนอาบน้ำลูก ตอนนี้กลายเป็นลิง 2 ขวบแล้ว
AT35 TZ#054

หล่อว่ะ................

« ตอบ #41 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011 08:29:55 »

ผมแต่งงานมา  2 เดือนแล้ว  ปฏิบัติเกือบจะทุกวัน  บางครั้งก้อวันเว้นวัน  ตอนนี้ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย  อย่างนี้จะถือว่าผมกะแฟนเข้าข่ายผู้มีบุตรยากหรือป่าวครับ
ไม่ใช่หรอกครับ เอาที่ผมปฏิบัติมานะครับ ผมใช้เวลาเตรียมตัวประมาณ3-6 เดือนครับ คือให้แฟนออกกำลังกาย กินอาหารที่มีประโยชน์ ไม่เครียด อย่าไปจดจ่อกับมันมากนัก ใน 1 เดือนจะมีอยู่ไม่กี่วันหรอกครับที่ผู้หญิงสามารถท้องได้ ต้องเป็นวันที่ไข่ตกครับ ของผมใช้วิธีนับวันเอาครับก็จะรู้ว่าวันไหนที่ไข่ตก ซึ่งผู้หญิงจะเข้าใจมากกว่าเราครับ เมื่อรู้วันไข่ตกแล้วนะครับ ก็อย่าอายครับ จัดให้หนัก แต่ก่อนหน้านั้นเว้นสักอาทิตย์นึงนะรับ สะสมกำลังพลให้เต็มที่

Pencom.CZ 49
AE Racing Club Staff

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #42 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011 08:37:18 »

ผมแต่งงานมา  2 เดือนแล้ว  ปฏิบัติเกือบจะทุกวัน  บางครั้งก้อวันเว้นวัน  ตอนนี้ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย  อย่างนี้จะถือว่าผมกะแฟนเข้าข่ายผู้มีบุตรยากหรือป่าวครับ

พึ่งจะ 2 เดือนเองครับ อย่าพึ่งกังวลไป ของผมปล่อยแบบไม่ได้รีบอะไร ประมาณ ปีเศษก็มาแล้วครับ  ฮิฮิ

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
aek_ex
นักแข่งมือสมัครเล่น

รถสวนสัตว์ก๊าบบ

« ตอบ #43 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011 08:49:19 »

คิดไปคิดมา  แอบอิจฉาพวกเด็กแว็นซ์จริงๆ พร้อมก้อยังไม่พร้อม มีลูกเอามีลูกเอา....หุหุ

กลายเป็นรถครอบครัวไปแล้ว
Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #44 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011 08:57:56 »

ไม่ใช่หรอกครับ เอาที่ผมปฏิบัติมานะครับ ผมใช้เวลาเตรียมตัวประมาณ3-6 เดือนครับ คือให้แฟนออกกำลังกาย กินอาหารที่มีประโยชน์ ไม่เครียด อย่าไปจดจ่อกับมันมากนัก ใน 1 เดือนจะมีอยู่ไม่กี่วันหรอกครับที่ผู้หญิงสามารถท้องได้ ต้องเป็นวันที่ไข่ตกครับ ของผมใช้วิธีนับวันเอาครับก็จะรู้ว่าวันไหนที่ไข่ตก ซึ่งผู้หญิงจะเข้าใจมากกว่าเราครับ เมื่อรู้วันไข่ตกแล้วนะครับ ก็อย่าอายครับ จัดให้หนัก แต่ก่อนหน้านั้นเว้นสักอาทิตย์นึงนะรับ สะสมกำลังพลให้เต็มที่

สุดยอดเก็บข้อมูลไว้เรียบร้อยแล้วจ้าาา ขอบคุณคับ

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
surachat_pea
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

อู่เล็กๆเด็กๆทำ.

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #45 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011 09:10:51 »

เข้ามายินดีด้วย  และขอให้ไปโรงพยาบาลที่เราคิดว่าได้รับบริการที่เราประทับใจมากที่สุด เปลี่ยนที่ฝากได้

ที่สำคัญที่สุด ผมคิดว่า อยากให้แฟน พยายามคลอดตามธรรมชาติให้ได้นะครับ  ดีที่สุด..เพื่ออนาคตของตัวแม่เด็กครับ

เดิน  Provincial Electricity Authority
AT35 TZ#054

หล่อว่ะ................

« ตอบ #46 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011 09:41:17 »

ป.ล. ได้ข่าวว่า ปัจจุบันนี้ ที่ศิริราช ให้คุณพ่อเข้าห้องคลอดได้ด้วยครับ

dendepapepe
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #47 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011 02:29:18 »

แล้วที่ รพ.สินแพทย์เนี้ย เป็นไงมั่งคับ ถ้าดีก็โอเคเลยคับเพราะอยู่ใกล้บ้านมากๆๆ

Gozilator
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #48 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011 04:33:23 »

ศิริราช ก้ดีครับ....ตอนนี้แฟนผมก็ฝากท้องอยู่ที่นั้น
อาศัยสะดวกเป็นหลัก เพราะใกล้บ้านมาก

ในโลกของคนตาบอด ตาดีข้างเดียว..เป็นราชาได้

JEAB_GZE
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

^^ ชิว ชิว ^^

« ตอบ #49 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011 10:38:10 »

เอาที่สะดวกใกล้บ้านก็ดี  ตัดปัญหาเรื่องเดินทางกรุงเทพรถติด

ลูกสาวเพื่อนก็คลอดที่สินแพทย์ เมื่อ 7 เดือนที่แล้ว ก็โอเคนะ วันคลอดยังไปเยี่ยมอยู่เลย

เดิน           เดิน           เดิน           เดิน          เดิน          เดิน          เดิน          เดิน          เดิน
smilegames

« ตอบ #50 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011 12:28:01 »

ยินดีด้วยครับ ผมพาไปฝากที่คลินิกครับ โรงพยาบาลคนเยอะด้องไปเวลางานไม่ค่อยสะดวก ฝากได้เลยเมื่อรู้ว่าท้อง ไม่ต้องรอ เพราะช่วงที่ไม่รู้อันตรายสุดครับ พี่ที่ทำงานผมแท้งไปเพราะไม่รู้ว่าท้อง กินน้ำมะพร้าวมาก แท้งเลย

Far_3S_GTE

FORGE inside

« ตอบ #51 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011 17:55:49 »

ยินดีด้วยๆๆๆ  เค้ายังไม่มีลูก แต่แบบว่าดูๆไว้แล้วว่าเข้าโรงเรียนไรดี ฮ่าๆๆ

'ฟะฟะฟะเฟิร์น.TФCФβů'
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

FERN Tocobu ☆★

« ตอบ #52 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011 08:44:12 »

ยินดีด้วยค่า ^^

มีคนรู้จักเค้าแนะนำ พญาไท3 นะคะ ฝากกับอาจารย์หมอทวีศักดิ์ ค่ะ

fogafoga
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

IN MY HART

« ตอบ #53 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011 09:33:31 »

เอาใกล้บ้านไว้ก่อนครับ เดินทางสะดวก แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

หน้า:  «  1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์