AE. Racing Club
12 ตุลาคม 2024 12:21:12 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอามาแจ้งเตือนกันครับจากสมาชิกเรา คุณ yut bp  (อ่าน 3145 ครั้ง)
camail
มือเก่าหัดแข่ง

***รักนะจุฟๆ***

« เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011 19:22:40 »

เห็นแล้วก็เจ็บใจแทน ข้อความจาก  คุณ yut bp มือใหม่หัดขับ หน้าซื้อขาย ถึงสมาชิกทุกท่านตอนนี้ในบอร์ดเรามีพวก 18มงกุฎ(เห็บ,หมัดหมา) อยู่ ชื่อmashi01 ชื่อจริงวินทัธ บ้านอยู่แถวถนนวิชานดำรง โพสขายพวงมาลัยVIOS 700บาทพร้อมส่ง
ผมโอนเงินให้ 1 อาทิตย์แล้วตอนนี้ปิดมือถือ โทรเบอร์บ้านไม่รัยสาย แต่ไม่เป็นรัยผมยกให้เป็นค่าพวงหลีดครอบครัวมัน ไอ้วินทัธ  เบอร์โทรมันนะพี่น้อง02-8868300 ๑ 087-9871082
      แบบนี้ต้องจัดให้สัก 2 ลูก  สบาย สบาย  สบาย สบาย

สาธุ สาธุ สาธุ
Hanuy90@LN.Z
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #1 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011 19:31:10 »

มารายงานตัวหน่อย  ซุบซิบ สบาย สบาย

[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #2 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011 19:32:55 »

ลงขายที่นี่หรือเปล่าครับ ผมเช็คแล้วมีชื่อ user แต่ยังไม่ได้ยืนยันการลงทะเบียนนี่ครับ

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
ou ae110

« ตอบ #3 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011 19:36:38 »

เป็นฟืนเป็นไฟ

Ae.ถึงจะเก่า. แต่ก็อึดนะคร๊าบ
yut bp
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011 20:00:37 »

ปกกันไว้ก่อนแต่ที่แน่ผมโดนมาจากccr เดียวมันก็คงมาบ้านเรานี้แหละ
navit101
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #5 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011 20:22:25 »

ประกาศ ประกาศ เป็นฟืนเป็นไฟ ฉุน
ไปเรื่อย ㋡

Standard Version

« ตอบ #6 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011 21:32:41 »

แย่แว้วววววววววววว

ไม่ใช่รถแข่ง เอาไว้ขับส่งลูกไปโรงเรียนครับ

มองไปรอบๆ แล้วจะรู้ว่าคุณไม่ได้เจ็บแค่คนเดียว ^_^
OffSpeed <Sz>

~~ ก็แค่ Fe ~~

« ตอบ #7 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011 21:52:06 »

เห็นแล้วก็เจ็บใจแทน ข้อความจาก  คุณ yut bp มือใหม่หัดขับ หน้าซื้อขาย ถึงสมาชิกทุกท่านตอนนี้ในบอร์ดเรามีพวก 18มงกุฎ(เห็บ,หมัดหมา) อยู่ ชื่อmashi01 ชื่อจริงวินทัธ บ้านอยู่แถวถนนวิชานดำรง โพสขายพวงมาลัยVIOS 700บาทพร้อมส่ง
ผมโอนเงินให้ 1 อาทิตย์แล้วตอนนี้ปิดมือถือ โทรเบอร์บ้านไม่รัยสาย แต่ไม่เป็นรัยผมยกให้เป็นค่าพวงหลีดครอบครัวมัน ไอ้วินทัธ  เบอร์โทรมันนะพี่น้อง02-8868300 ๑ 087-9871082
      แบบนี้ต้องจัดให้สัก 2 ลูก  สบาย สบาย  สบาย สบาย
 น่าจะลงพวก เลขที่ บช  ชื่อ บช ด้วยครับเผื่อมาจะได้ระวังกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤษภาคม 2011 02:04:30 โดย OffSpeed <Sz> » บันทึกการเข้า

Kadoadz
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

....ไม่มีความลับบนโลก....

« ตอบ #8 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011 22:23:12 »

เห็นแล้วก็เจ็บใจแทน ข้อความจาก  คุณ yut bp มือใหม่หัดขับ หน้าซื้อขาย ถึงสมาชิกทุกท่านตอนนี้ในบอร์ดเรามีพวก 18มงกุฎ(เห็บ,หมัดหมา) อยู่ ชื่อmashi01 ชื่อจริงวินทัธ บ้านอยู่แถวถนนวิชานดำรง โพสขายพวงมาลัยVIOS 700บาทพร้อมส่ง
ผมโอนเงินให้ 1 อาทิตย์แล้วตอนนี้ปิดมือถือ โทรเบอร์บ้านไม่รัยสาย แต่ไม่เป็นรัยผมยกให้เป็นค่าพวงหลีดครอบครัวมัน ไอ้วินทัธ  เบอร์โทรมันนะพี่น้อง02-8868300 ๑ 087-9871082
      แบบนี้ต้องจัดให้สัก 2 ลูก  สบาย สบาย  สบาย สบาย
  น่าจะลงพวก เลขที่ บช  ชื่อ บช ด้วยครับเผื่อมาจะได้ระวังกันครับ

ลงไปแล้วประจานเค้า เค้าฟ้องกลับได้เลยน่ะครับ เอาแค่ชื่อก็พอครับ เพราะเลขบัตรประชาชนทุกคนมีข้อมูลอยู่ครับ ผมทำงานเกี่ยวกับเรื่องข้อมูลด้านนี้อยู่ครับ ถ้าโดนพวกหัวหมอนี่จะฟ้องเราเอาครับ  มันจะหาว่าเราเอาข้อมูลส่วนตัวของมันมาเผยแพร่ ทำให้เกิดความไม่ปลอดภัยในข้อมูลของมัน มันฟ้องได้ครับ

ไม่มีความลับบนโลก 1997 - 2014 with 300,000 km ++
Overhual @ 12 DEC 2013
Millions Thanks Madam Blue

New Version Sprinter111 GT with 4AGE 20V 6 CARBON CEVLAR
thanunchai mp.
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #9 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011 22:27:07 »

ถ้าตกลงจะซื้ออะไรก็ควรพิจารณาให้ดีก่อน จะได้ไม่ถูกหลอก

จ่าหมึกรักในหลวง
ลูกเจ้าแม่

ตั้งแต่เกิด

« ตอบ #10 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011 01:24:05 »

เอ่อ เรื่องการโอนเงิน ถ้ายังไม่นาน ไปบอกธนาคารว่าโอนผิด เค๊าจะดูดเงินกลับมาให้เราได้ครับ เคยอ่านเจอในเว็บ civic

OffSpeed <Sz>

~~ ก็แค่ Fe ~~

« ตอบ #11 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011 02:07:31 »

เห็นแล้วก็เจ็บใจแทน ข้อความจาก  คุณ yut bp มือใหม่หัดขับ หน้าซื้อขาย ถึงสมาชิกทุกท่านตอนนี้ในบอร์ดเรามีพวก 18มงกุฎ(เห็บ,หมัดหมา) อยู่ ชื่อmashi01 ชื่อจริงวินทัธ บ้านอยู่แถวถนนวิชานดำรง โพสขายพวงมาลัยVIOS 700บาทพร้อมส่ง
ผมโอนเงินให้ 1 อาทิตย์แล้วตอนนี้ปิดมือถือ โทรเบอร์บ้านไม่รัยสาย แต่ไม่เป็นรัยผมยกให้เป็นค่าพวงหลีดครอบครัวมัน ไอ้วินทัธ  เบอร์โทรมันนะพี่น้อง02-8868300 ๑ 087-9871082
      แบบนี้ต้องจัดให้สัก 2 ลูก  สบาย สบาย  สบาย สบาย
 น่าจะลงพวก เลขที่ บช  ชื่อ บช ด้วยครับเผื่อมาจะได้ระวังกันครับ

ลงไปแล้วประจานเค้า เค้าฟ้องกลับได้เลยน่ะครับ เอาแค่ชื่อก็พอครับ เพราะเลขบัตรประชาชนทุกคนมีข้อมูลอยู่ครับ ผมทำงานเกี่ยวกับเรื่องข้อมูลด้านนี้อยู่ครับ ถ้าโดนพวกหัวหมอนี่จะฟ้องเราเอาครับ  มันจะหาว่าเราเอาข้อมูลส่วนตัวของมันมาเผยแพร่ ทำให้เกิดความไม่ปลอดภัยในข้อมูลของมัน มันฟ้องได้ครับ
บช นี้คือ บัญชี  เลขที่ บัญชี กับ ชื่อ บัญชี ไม่ใช่  =>บัตรประชาชน   ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ  คำนับ คำนับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤษภาคม 2011 02:10:44 โดย OffSpeed <Sz> » บันทึกการเข้า

Mart AE100 ™

4e bo ...

« ตอบ #12 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011 02:12:10 »

คนหากินสมัยนี้ หลอกได้ก้อหลอก จะระวังไว้ครับ ขอบคุณครับ ..

marut66
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011 03:55:01 »

ระยำมาก
jedee

ได้หมดถ้าสดชื่น

« ตอบ #14 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011 06:05:33 »

ลงได้หมดล่ะครับ ชื่อนามสกุลจริง เบอร์บัญชี ที่อยู่ และอื่นๆ แต่ต้องถือหลักว่าเป็นความจริง เราโอนเงินจริงหลักฐานเรามี คนทำผิดมันไม่ส่งของให้เรา ก็ถือว่าเข้าข่ายหลอกลวงฉ้อโกงเงินเราแล้วครับ จะไปกลัวอะไรกับการฟ้องกลับ คิดได้ยังไง แบบนี้มันก็เที่ยวโกงเค้าไปทั่วบ้านทั่วเมืองสิ สุจริตชนแจ้งว่ามันทำผิดหรือแสดงความคิดเห็นหรือข้อความใดโดยสุจริต(ก็คือเราพูดความจริงนั่นล่ะ)ถือเป็นการ เป็นการปกป้องตนหรือป้องกันส่วนได้เสียของตนตามคลองธรรม ไม่ผิดกฎหมายครับ เพราะฉะนั้นอย่าไปกลัวว่ามันจะฟ้องกลับครับ   ไม่ผิดกฎหมาย หากเป็นจริงถูกหลอก ถูกโกง ก็จัดให้หนักเลยครับ เด๋วผมรับเป็นกุนซือให้ฟรีครับ ไม่ผิดกฎหมายแน่

หลักคิดนี้ ผมหนักใจจริงๆ พวกเราต้องคิดใหม่ครับ คิดให้มันถูกตรงตามจริง หรือถูกตรงตามธรรม แต่ก็ยังดี มะวานผมกลับจากทำงาน เห็นไอ้หัวเกรียน ที่กลับเข้าไปเข้าคุกอีกรอบ ก็ยังคิดว่าบ้านนี้เมืองนี้ยังคงพอมีความเป็นธรรมอยู่บ้าง ลงจากรถ บิดามันยกมือกร่างเลย ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันว่ามันเอาชุดความคิดอะไรยัดใส่สองมันทั้งสองซีก ผมเห็นตั้งแต่เรียนสถาบันเดียวกัน ตั้งแต่มันผอมโซ จนถึงวันนี้ คนเหล่านี้เอาเงินเป็นตัวตั้ง จนไม่สนใจว่าผิดถูกเป็นอย่างไร แต่สุดท้ายแล้วก็หนีวิบากกรรมของตัวเองไปไม่พ้นครับ กรรมนั้นมีจริง และส่งผลเสมอ ทั้งกรรมดีและกรรมชั่วครับ ผิดถูกยังไม่รู้ เขาก็ต้องได้รับกรรมแบบไม่รู้ตัวเช่นกันครับ

ให้ความรู้เรื่องกฎหมายเล็กๆครับเช้านี้ก่อนไปทำงาน อ้อที่บอกนั้น เป็นข้อยกเว้นที่ไม่เป็นหมิ่นประมาทนะครับ

DomaKajanG.CBZ

"""""

« ตอบ #15 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011 07:03:49 »

ปล่อยพลัง ปล่อยพลัง ปล่อยพลัง ปล่อยพลัง
too793

« ตอบ #16 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011 07:14:39 »

ลงได้หมดล่ะครับ ชื่อนามสกุลจริง เบอร์บัญชี ที่อยู่ และอื่นๆ แต่ต้องถือหลักว่าเป็นความจริง เราโอนเงินจริงหลักฐานเรามี คนทำผิดมันไม่ส่งของให้เรา ก็ถือว่าเข้าข่ายหลอกลวงฉ้อโกงเงินเราแล้วครับ จะไปกลัวอะไรกับการฟ้องกลับ คิดได้ยังไง แบบนี้มันก็เที่ยวโกงเค้าไปทั่วบ้านทั่วเมืองสิ สุจริตชนแจ้งว่ามันทำผิดหรือแสดงความคิดเห็นหรือข้อความใดโดยสุจริต(ก็คือเราพูดความจริงนั่นล่ะ)ถือเป็นการ เป็นการปกป้องตนหรือป้องกันส่วนได้เสียของตนตามคลองธรรม ไม่ผิดกฎหมายครับ เพราะฉะนั้นอย่าไปกลัวว่ามันจะฟ้องกลับครับ   ไม่ผิดกฎหมาย หากเป็นจริงถูกหลอก ถูกโกง ก็จัดให้หนักเลยครับ เด๋วผมรับเป็นกุนซือให้ฟรีครับ ไม่ผิดกฎหมายแน่

หลักคิดนี้ ผมหนักใจจริงๆ พวกเราต้องคิดใหม่ครับ คิดให้มันถูกตรงตามจริง หรือถูกตรงตามธรรม แต่ก็ยังดี มะวานผมกลับจากทำงาน เห็นไอ้หัวเกรียน ที่กลับเข้าไปเข้าคุกอีกรอบ ก็ยังคิดว่าบ้านนี้เมืองนี้ยังคงพอมีความเป็นธรรมอยู่บ้าง ลงจากรถ บิดามันยกมือกร่างเลย ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันว่ามันเอาชุดความคิดอะไรยัดใส่สองมันทั้งสองซีก ผมเห็นตั้งแต่เรียนสถาบันเดียวกัน ตั้งแต่มันผอมโซ จนถึงวันนี้ คนเหล่านี้เอาเงินเป็นตัวตั้ง จนไม่สนใจว่าผิดถูกเป็นอย่างไร แต่สุดท้ายแล้วก็หนีวิบากกรรมของตัวเองไปไม่พ้นครับ กรรมนั้นมีจริง และส่งผลเสมอ ทั้งกรรมดีและกรรมชั่วครับ ผิดถูกยังไม่รู้ เขาก็ต้องได้รับกรรมแบบไม่รู้ตัวเช่นกันครับ

ให้ความรู้เรื่องกฎหมายเล็กๆครับเช้านี้ก่อนไปทำงาน อ้อที่บอกนั้น เป็นข้อยกเว้นที่ไม่เป็นหมิ่นประมาทนะครับ
เห็ฯด้วยครับไม่ต้องกลัว คนผิดต้องได้รับกรรม
Adtgroup

« ตอบ #17 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011 07:47:11 »

ยอดเยี่ยม

~ Funky_nu_NoO :

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #18 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011 08:31:38 »

ขอบคุณท่านอา jedee ครับ

แต่ผมสงสัยอย่าง.....

เดี๋ยวนี้คำว่า คุก คืออะไร ทำไมพวกเข้าแล้วเข้าอีกได้เป็นว่าเล่น ถ้ามีความผิดจริงทำไมไม่กำจัดทิ้ง Huh?

•—ชๅ€lxล้ๅต้ม<NC.Z>

« ตอบ #19 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011 09:13:57 »

เอาใจช่วยครับ

http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=100000603573246
หน้า: [1] 2  »    ขึ้นบน
  พิมพ์