AE. Racing Club
25 กันยายน 2024 06:24:15 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แด่ปีศาจแดงที่รัก...เข้รรรรรรรร...สู้ไม่ได้จริงๆ......ยอมรับ..แสรดดด เสียใจอย่าง  (อ่าน 4496 ครั้ง)
tobizaru_x
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #20 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2011 21:09:50 »

บอกแล้วครับว่าปีหน้าให้บาซาร์ไปเล่นยูฟ่าฯ จักรวาลเลยครับ ถ้าเป็นแบบนี้ซัก10ปีคงไม่มีทีมไหนสู้ได้ครับ

AE 115
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #21 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2011 16:42:22 »

ดูแล้วสู้ไม่ได้จิงๆอะถ้าไม่มีน้าซาร์คงโดนเยอะกว่านี้ไม่รูใครจะมาเป็นประตูคนใหม่แทนเนี้ยแมนยู
off_AE11X
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #22 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2011 17:16:46 »

อยู่เหนือหงษ์แฟนผีก็สะใจแร้ววววว แลบลิ้น

เหนืออะไรครับ หงส์ แชมป์ ยุโรป 5 สมัย มากกว่าบาซ่าส์อีก
ส่วนแชมป์ลีคเหนือกว่าจริง แต่แค่ความต่าง 18 กับ 19 มันนิดเดียว

แต่แชมป์ยุโรป 3 กับ 5 ต่างกันหลายเปอร์เซ็นต์นะครับ แถมได้ยากด้วย

อย่ามีอารมย์กันเลยครับ
เชียร์สนุกๆ อยู่กับปัจจุบันและอนาคตเถอะครับ อย่าอยู่กับอดีต

+ อีก 1 

@alwaysnui (^^)++@
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ขนุนน้อยของพ่อหนุ่ย

« ตอบ #23 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2011 01:34:22 »

อยู่เหนือหงษ์แฟนผีก็สะใจแร้ววววว แลบลิ้น

เหนืออะไรครับ หงส์ แชมป์ ยุโรป 5 สมัย มากกว่าบาซ่าส์อีก
ส่วนแชมป์ลีคเหนือกว่าจริง แต่แค่ความต่าง 18 กับ 19 มันนิดเดียว

แต่แชมป์ยุโรป 3 กับ 5 ต่างกันหลายเปอร์เซ็นต์นะครับ แถมได้ยากด้วย

อย่ามีอารมย์กันเลยครับ
เชียร์สนุกๆ อยู่กับปัจจุบันและอนาคตเถอะครับ อย่าอยู่กับอดีต

+ อีก 1 

อดีตทำให้เรารู้ว่าเราเคยเป็นทีมที่ยิ่งใหญ่มากแค่ไหน (ถึงปัจจุบันจะหลงกับอดีตมากไปหน่อย)
แต่แชมป์ยุโรป 5 สมัยนี่เป็นรองแค่ รีล มาดริท กับ เอซี มิลาน เท่านั้นมั๊ง  มากกว่า บาซ่า อีกนะ 555 (ถ้าไม่โดนแบน 5 ปี อาจได้แชมป์มากกว่านี้อีกนะ 555)
นั่งดูบอลนัดชิงแล้ว  ยอมรับเลยว่า บาซ่า นี่ทีมจากต่างดาวจริงๆ เล่นกันเพลิน เหมือนซ้อมใหญ่เลย เล่นแบบนี้ใครจะไปสู้ได้ ต้องยอมรับบาซ่าจริงๆ

STEVEN 'THE LEGEND' GERRARD
เชียร์หงส์ตั้งแต่ยังไม่สิบขวบจนจะสี่สิบขวบแล้ว เห็นเจิดลงเล่นนัดแรกกับตำแหน่งแบ็คขวา มากลางรุก จนเป็นกลางรับ เห็นเจิดชูมาทุกถ้วย ขาดถ้วยเดียว...ไม่ทันแล้วววววว
PonD

zc72s

« ตอบ #24 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2011 02:02:48 »

สุดยอดจริงๆบาร์ซ่าคืนก่อน ถ้าจะรอให้สะดุด คงต้องรอให้เป๊ปวางมืออย่างที่เปรยๆไว้ ตอนนั้นทีมอาจจะแกว่งก็ได้อ่ะครับ

เรื่องสถิติแชมป์ในอดีต-ปัจจุบัน ส่วนตัวไม่ค่อยไ้ด้สนใจเท่าไหร่ เชียร์หงส์มาตั้งแต่ยุคไอ้หนูฟาวเลอร์หัวทอง แชมป์ลีกยังไม่เคยเห็นเลย

เชียร์ด้วยใจล้วนๆ เทพมั่ง ห่วยมั่ง ช่างมัน คนมันรัก  555
tobizaru_x

« ตอบ #25 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2011 03:08:21 »

บาซาร์ทั้งทีมมีแต่คนตัวเล็ก ความสูงโดยเฉลี่ยไม่ถึง180 เล่นบอลโด่งไม่ถนัด แต่การต่อบอลนี่เหมือนซ้อม  ผมว่าตอนที่เค้าซ้อมเค้าคงเล่นดีกว่เลนจริงนะครับ

ถ้าบอลประเทศเราได้อย่างงี้บ้างนี่บอลโลกคงไม่พลาดแน่ครับ

แต่มันคงจะเป็นความฝันครับ...
TEIN
มือเก่าหัดแข่ง

นิยามผมแบบนี้เค้าเรียกว่าเดิมคับ

« ตอบ #26 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2011 04:28:44 »

บาซาร์ทั้งทีมมีแต่คนตัวเล็ก ความสูงโดยเฉลี่ยไม่ถึง180 เล่นบอลโด่งไม่ถนัด แต่การต่อบอลนี่เหมือนซ้อม  ผมว่าตอนที่เค้าซ้อมเค้าคงเล่นดีกว่เลนจริงนะครับ

ถ้าบอลประเทศเราได้อย่างงี้บ้างนี่บอลโลกคงไม่พลาดแน่ครับ

ของบ้านเรา น่าจะอีกนาน นักกีฬาส่วนใหญ่ ใจยังไม่นิ่งพอ สงสัยต้องจับนั่งสมาธิ แผ่เมตตา ก่อนลงสนาม  ฮากลิ้ง

เป็นคนหน้าตาดี ไม่ค่อยมีเรื่องกับใครคับ ที่สำคัญ หัวใจผมหล่อมากกกกกกกกก
aragon < RZ >

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #27 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2011 09:29:30 »

เพลงนี้สุดยอด   ซาวด์โครตมันส์    ผมแฟนพันธ์แท้ ซิลิฟูล ตั้งแต่เด็กฯ

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
tobizaru_x

« ตอบ #28 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2011 10:09:40 »

บาซาร์ทั้งทีมมีแต่คนตัวเล็ก ความสูงโดยเฉลี่ยไม่ถึง180 เล่นบอลโด่งไม่ถนัด แต่การต่อบอลนี่เหมือนซ้อม  ผมว่าตอนที่เค้าซ้อมเค้าคงเล่นดีกว่เลนจริงนะครับ

ของบ้านเรา น่าจะอีกนาน นักกีฬาส่วนใหญ่ ใจยังไม่นิ่งพอ สงสัยต้องจับนั่งสมาธิ แผ่เมตตา ก่อนลงสนาม  ฮากลิ้ง

ถึงขั้นต้องแผ่เมตตาเลยหรอครับ (ผมก็ว่าคงจะต้องอย่างงั้นแหมือนกันครับ)
เอ๊ะ ทอเร็ตโต้

ยังไงก็รัก AE.

« ตอบ #29 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2011 13:01:55 »

เพลงนี้สุดยอด   ซาวด์โครตมันส์    ผมแฟนพันธ์แท้ ซิลิฟูล ตั้งแต่เด็กฯ
เหมือนกันครับผม ไม่น่าวงแตกเลย ซิลิฟูล พี่ต้น พี่ต่อ พี่หรั่ง ได้ดนตรีไป ส่วนแฮงค์แมน พี่โต ได้เสียงร้อง (ทั้งสองวงนี้ เลยกลายเป็นดูมันไม่เต็มยังไงไม่รู้)

พักไป 2ปี ผมกลับมาแล้วครับ
offza fte

4e-fte

« ตอบ #30 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2011 13:20:31 »

สุดยอดจริงๆบาร์ซ่าคืนก่อน ถ้าจะรอให้สะดุด คงต้องรอให้เป๊ปวางมืออย่างที่เปรยๆไว้ ตอนนั้นทีมอาจจะแกว่งก็ได้อ่ะครับ

เรื่องสถิติแชมป์ในอดีต-ปัจจุบัน ส่วนตัวไม่ค่อยไ้ด้สนใจเท่าไหร่ เชียร์หงส์มาตั้งแต่ยุคไอ้หนูฟาวเลอร์หัวทอง แชมป์ลีกยังไม่เคยเห็นเลย

เชียร์ด้วยใจล้วนๆ เทพมั่ง ห่วยมั่ง ช่างมัน คนมันรัก  555

GoD  ได้โปรด..

www.doraemon-project.com

www.4efteclub.com

ไสบาบา กล่าวเอาไว้ว่า "วิธีการรับมือเกรียนนั้นมีอยู่สองวิธี นิ่งเฉยซะ หรือเกรียนกลับให้ยิ่งกว่าที่เค้าเกรียนมาจนมันเลิกเกรียนไปเอง"
dennish

« ตอบ #31 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2011 13:28:45 »

กองกลางสู้ไม่ไหวจริง ๆ ครับ ยกธงขาว
น่าจะหากองกลางตัวรับอาชีพมาซักคน ไม่รู้ไม่ชี้
Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #32 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2011 13:33:05 »

ยอมรับคับผม แมนยู สู้ไม่ได้จริงๆๆๆ ปีหน้าว่ากันใหม่คับ แต่นี่ยังดีนะคับที่ได้แชมป์ลีกอ่ะ 19สมัยแล้วจ้าาา แซงใครไปแล้วก็ไม่รู้ค้าบบบบ  อิอิ

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
nui007

« ตอบ #33 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2011 15:49:10 »

น้า  ซาร์  ก็ดันแขวนถุงไปอีก  -*-

Project Vacuum Carbon Fender coming soon !!!
aragon < RZ >

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #34 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2011 20:51:56 »

เพลงนี้สุดยอด   ซาวด์โครตมันส์    ผมแฟนพันธ์แท้ ซิลิฟูล ตั้งแต่เด็กฯ
เหมือนกันครับผม ไม่น่าวงแตกเลย ซิลิฟูล พี่ต้น พี่ต่อ พี่หรั่ง ได้ดนตรีไป ส่วนแฮงค์แมน พี่โต ได้เสียงร้อง (ทั้งสองวงนี้ เลยกลายเป็นดูมันไม่เต็มยังไงไม่รู้)
 ผมให้อันดับ 1 วงร๊อคในไทยเลยครับน้า  ตอนที่ยังไม่แตกกัน   เสียดายจัง  เศร้า

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
ROMEo@MAN_u

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #35 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2011 22:03:42 »

ผมให้อันดับ 1 วงร๊อคในไทยเลยครับน้า  ตอนที่ยังไม่แตกกัน   เสียดายจัง  เศร้า

Silly Fools เมื่อก่อน คือวงที่ดนตรีแน่นมากๆ เสียงร้องได้ใจสุดๆ

แต่ตอนนี้แตกวงไป แมวไม่รับประทานทั้งสองวงเลย
วงหนึ่งได้แต่เครื่องดนตรีแน่น แตเสียงร้องฟังยังไม่ค่อยรู้เรื่องเลย
อีกวงหนึ่ง ร้องได้ดี  แต่เครื่องดนตรี ไม่ได้เรื่องเลย

หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์