AE. Racing Club
22 ตุลาคม 2024 23:26:40 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ  (อ่าน 2717 ครั้ง)
juujee
นักแข่งมือสมัครเล่น

ยังไม่ได้ทำสีเลย

« เมื่อ: 01 มิถุนายน 2011 11:18:19 »

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=a9eApwWIFUo" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=a9eApwWIFUo</a>

คือผมอยากรู้ว่าโปรเจ็คที่ผมทำนี้ยังมีอะไรต้องแก้ไขบ้างอ่ะครับ

ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2011 12:38:48 »

เหมาะสำหรับรถที่ต้องจอดตากแดด แล้วต้องการปรับอากาศก่อนเข้ารถครับ.
juujee

« ตอบ #2 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2011 12:48:30 »

ขอบคุณมากๆนะครับอาจารย์หมู รถผมเองหล่ะครับ งิงิงิงิ

boyclubae
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #3 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2011 13:12:52 »

แอร์ที่มันติดนี่คือ เปิดค้างไว้ใช่ป่ะครับแบบนี้ตอนสตาท แอร์มันก็ฉุดด้วยใช่มั้ยครับ หรือ สตาทเครื่องแล้วมีปุมเปิดแอร์อีกทีครับ

Hunter_JIK.CZ48
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #4 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2011 13:24:58 »

ใช้งานแบบกุญแจปกติได้ด้วยใช่ปะครับ

juujee

« ตอบ #5 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2011 22:24:46 »

แอร์ที่มันติดนี่คือ เปิดค้างไว้ใช่ป่ะครับแบบนี้ตอนสตาท แอร์มันก็ฉุดด้วยใช่มั้ยครับ หรือ สตาทเครื่องแล้วมีปุมเปิดแอร์อีกทีครับ

เราเปิดแอร์ทิ้งไว้ได้เลยครับพอสตาร์ทเครื่องแอร์ก็จะทำงานด้วยครับเพราะมีไฟเลี้ยง IG อยู่ด้วย

ใช้งานแบบกุญแจปกติได้ด้วยใช่ปะครับ

ใช่ครับ แต่จะดับกับกุญแจไม่ได้นอกจากมีสวิตโยกเพื่อใช้ระบบเดิมๆติดรถครับ

@alwaysnui (^^)++@

ขนุนน้อยของพ่อหนุ่ย

« ตอบ #6 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2011 22:30:27 »

ตรบมือ เยี่ยมเลยครับ

STEVEN 'THE LEGEND' GERRARD
เชียร์หงส์ตั้งแต่ยังไม่สิบขวบจนจะสี่สิบขวบแล้ว เห็นเจิดลงเล่นนัดแรกกับตำแหน่งแบ็คขวา มากลางรุก จนเป็นกลางรับ เห็นเจิดชูมาทุกถ้วย ขาดถ้วยเดียว...ไม่ทันแล้วววววว
Pai_115a/s
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #7 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2011 22:39:39 »

ตรบมือ

'(@)(@)""""""""""l(@)(@)******(@)
t_13

AE พลัง เค อิอิ

« ตอบ #8 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2011 22:47:51 »

ชอบท่อดักอากาศ ที่ โผล่ ออกมา บนฝากระโปรงสี่อันอะ  อิอิ  เท่ดี

TOYO_DA Huh?
juujee

« ตอบ #9 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 03:32:45 »

ชอบท่อดักอากาศ ที่ โผล่ ออกมา บนฝากระโปรงสี่อันอะ  อิอิ  เท่ดี

คันเดียวในโลก 555+

jedee

ได้หมดถ้าสดชื่น

« ตอบ #10 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011 07:10:06 »

ยังใช้งานได้ปรกตินะ จู้จี้ ที่อุบลมีสองคัน เอาไปต่อยอดสมบูรณ์แล้ว สามารถสั่งสตาร์ท และสั่งดับเครื่องได้ด้วยรีโมท ระยะสั่งการทางราบไม่มีสิ่งกรีดขวางประมาณ ๕๐ เมตร ทางดิ่ง ยิงลงมาจากตึกหกชั้นที่ลานจอดรถ ก็ติดเครื่องเปิดแอร์ไว้ก่อนได้สบายๆ เกือบๆปีแล้วใช่ป่าว งานกระบี่ก็ไม่ได้ไปแล้ว พร้อมกับดินถล่มพอดี ธรรมชาติไม่เคยปราณี กระทู้ตกเร็วมากเลยนะ ไปทำงานแระ

BROWN101

« ตอบ #11 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011 07:35:42 »

คันเดียวในโลก 555+
เท่ห์มากจมูก4รู สุดยอด สุดยอด สุดยอด
juujee

« ตอบ #12 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011 09:02:38 »

ยังใช้งานได้ปรกตินะ จู้จี้ ที่อุบลมีสองคัน เอาไปต่อยอดสมบูรณ์แล้ว สามารถสั่งสตาร์ท และสั่งดับเครื่องได้ด้วยรีโมท ระยะสั่งการทางราบไม่มีสิ่งกรีดขวางประมาณ ๕๐ เมตร ทางดิ่ง ยิงลงมาจากตึกหกชั้นที่ลานจอดรถ ก็ติดเครื่องเปิดแอร์ไว้ก่อนได้สบายๆ เกือบๆปีแล้วใช่ป่าว งานกระบี่ก็ไม่ได้ไปแล้ว พร้อมกับดินถล่มพอดี ธรรมชาติไม่เคยปราณี กระทู้ตกเร็วมากเลยนะ ไปทำงานแระ

1ปีกับอีก 3 เดือนแล้วครับ ยังปรกติอยู่เช่นกันครับน้าต๋อง  ของผมต่อยอดจบได้ประมาณ 9เดือนแล้วมั้งครับ ตอนนี้สมบูรณ์ทุกอย่างมีไฟแสดงสถาณะครบด้วยครับ อิอิอิ

Biomunstor<NC.Z>

« ตอบ #13 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011 09:42:04 »

ผมว่า รีโมทมัน ดูไม่ ไฮโซเท่ารัยเลย

juujee

« ตอบ #14 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011 22:54:47 »

ผมว่า รีโมทมัน ดูไม่ ไฮโซเท่ารัยเลย

อยากไฮโซ  ก็เวลามาใกล้ๆจะถึงรถ ก็กดรีโมทในกระเป๋ากางเกงรับรองว่า งง กันทั้งประเทศ ผมกับพี่อ็อต เล่นกันหลายรอบแล้ว  ในปั้มน้ำมัน เด็กปั้ม ตกใจนึกว่ารถผีสิง
ผชอบตรงที่ว่า เวลาจอดใกล้รถ แพงๆ แล้วกดรีโมทสตาร์ท เค้าก็จะงงว่าทำได้ยังไง 555+
+

AE.พาฝัน

« ตอบ #15 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011 23:49:52 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด
jedee

ได้หมดถ้าสดชื่น

« ตอบ #16 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2011 07:09:56 »

อยากไฮโซ  ก็เวลามาใกล้ๆจะถึงรถ ก็กดรีโมทในกระเป๋ากางเกงรับรองว่า งง กันทั้งประเทศ ผมกับพี่อ็อต เล่นกันหลายรอบแล้ว  ในปั้มน้ำมัน เด็กปั้ม ตกใจนึกว่ารถผีสิง
ผชอบตรงที่ว่า เวลาจอดใกล้รถ แพงๆ แล้วกดรีโมทสตาร์ท เค้าก็จะงงว่าทำได้ยังไง 555+
+

ไม่ทราบว่าเอาอะไรวัด   แต่มันก็แค่สมมุติ ไฮ....แล้วอย่างไร   ไม่ไฮ..........แล้วอย่างไร  เหอะๆๆ  มันก็แค่เครื่องมือชิ้นหนี่งที่มนุษย์สร้างขึ้น  รถอาจารย์ผมราคาคันละ ๘๐ ล้านบาท ทั้งสองคัน ผมก็ยังไม่เคยได้ยินคำจากปากอาจารย์ว่ารถท่านไฮโซ ซักคำ ทั้งที่นั่งรถคันละ ๘๐ ล้านบาท กฐินต้นละล้าน ถวายทีเป็นร้อยๆล้าน ก็ยังไม่เห็นมีคำพูดว่าไฮโซ โลโซ มันเป็นยังไง    ผมไม่ติดกับสมมุตินั้นแล้ว อย่าได้เอาสมมุติมาแปดเปลื้อนเราเลย กำ  เวียนหัว เวียนหัว แบบว่า

NineTwo@Monster

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #17 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2011 11:30:25 »

อยากไฮโซ  ก็เวลามาใกล้ๆจะถึงรถ ก็กดรีโมทในกระเป๋ากางเกงรับรองว่า งง กันทั้งประเทศ ผมกับพี่อ็อต เล่นกันหลายรอบแล้ว  ในปั้มน้ำมัน เด็กปั้ม ตกใจนึกว่ารถผีสิง
+

ไม่ทราบว่าเอาอะไรวัด   แต่มันก็แค่สมมุติ ไฮ....แล้วอย่างไร   ไม่ไฮ..........แล้วอย่างไร  เหอะๆๆ  มันก็แค่เครื่องมือชิ้นหนี่งที่มนุษย์สร้างขึ้น  รถอาจารย์ผมราคาคันละ ๘๐ ล้านบาท ทั้งสองคัน ผมก็ยังไม่เคยได้ยินคำจากปากอาจารย์ว่ารถท่านไฮโซ ซักคำ ทั้งที่นั่งรถคันละ ๘๐ ล้านบาท กฐินต้นละล้าน ถวายทีเป็นร้อยๆล้าน ก็ยังไม่เห็นมีคำพูดว่าไฮโซ โลโซ มันเป็นยังไง    ผมไม่ติดกับสมมุตินั้นแล้ว อย่าได้เอาสมมุติมาแปดเปลื้อนเราเลย กำ  เวียนหัว เวียนหัว แบบว่า
สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

จำหน่ายมือถือ Nokia Samsung Twz BlackBerry iPhone
http://www.newmobilehit.com จัดส่งฟรี
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=91761.0 <<<< อาการเสียและแก้ไข เชิญครับ AE92
Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #18 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2011 11:47:12 »

จขกท ได้ฝาหลังแล้วใช่มั้ยคับ ทักทาย

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์