AE. Racing Club
13 ตุลาคม 2024 10:22:39 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยสอนวิธีล้างคาร์บูไฟฟ้า และการปรับจูนอากาศ ของเครื่อง 2E ให้หน่อยครับ  (อ่าน 2581 ครั้ง)
โมโม่
มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 11 มิถุนายน 2011 12:57:09 »

ช่วยสอนวิธีล้างคาร์บูไฟฟ้า และการปรับจูนอากาศ ของเครื่อง 2E ให้หน่อยครับ คำนับ

จะบอกเป็นขั้นตอน หรือมีรูปประกอบด้วยจะขอบพระคุณมากๆเลยครับ  คำนับ

ตอนถอดล้างคงไม่เท่าไหร่ แต่ตอนประกอบกลับเข้าไปพร้อมปรับจูนเนี่ย ทำไม่เป็น แหะ.. แหะ..

อยากลองหัดทำเองครับ พอดีเวลาว่างเยอะ อิอิ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ คำนับ
sp26_tum
มือเก่าหัดแข่ง

ae เพื่อครอบครัว ถ้าส่วนตัวชอบปั่นจักรยาน..555

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2011 12:59:20 »

ช่วยสอนวิธีล้างคาร์บูไฟฟ้า และการปรับจูนอากาศ ของเครื่อง 2E ให้หน่อยครับ คำนับ

จะบอกเป็นขั้นตอน หรือมีรูปประกอบด้วยจะขอบพระคุณมากๆเลยครับ  คำนับ

ตอนถอดล้างคงไม่เท่าไหร่ แต่ตอนประกอบกลับเข้าไปพร้อมปรับจูนเนี่ย ทำไม่เป็น แหะ.. แหะ..

อยากลองหัดทำเองครับ พอดีเวลาว่างเยอะ อิอิ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ คำนับ

ด้วยคนครับ อยากรองทำเองบ้างครับ ..

ae 100   (mada in japan)
Trek 4400 (made in tiawan)
Trek 7001 (made in usa)
mini  loso (made in thailand)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์