AE. Racing Club
24 ตุลาคม 2024 21:26:26 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ............จะดีหรือไม่ถ้า.........
เห็นด้วยกับข้อเสนอนนี้ - 17 (100%)
ไม่เห็นด้วยกับข้อเสนอนี้ - 0 (0%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 16

หน้า:  «  1 2 [3] 4 5 6  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้พี่น้อง WZ ร่วมด้วยช่วนกันรับฟังความคิดนี้ก่อน และช่วยกันพิจารณาครั้บ  (อ่าน 13291 ครั้ง)
tonmd @WZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #40 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2011 21:07:56 »

และผมขอเลือก  ผู้สมัคร คุณเบนซ์คับแต่ก่อนอื่นเลย มาทามรถผมให้วิ่งเท่าวาวล์20ก่อน
 แต่ชอบ
เห็ยด้วยอีก 1  แต่ต้องรีบแต่งผู้ดูแลด้วย มิฉะนั้น มันจะไม่มีคนต้นเรือง สำหรับผมคิดว่าเสนอชือทุกคนและโหวตเอา และ ถ้าไดตัวแล้วคนที่ดัยต้องรับอย่างเต็มใจ พร้อมหาผู้ช่วยตามด้วยจะดัยไม่หว้าเว อะ  ส่วน เบิ้ม เบน อ้นเล็ก มัยน่าจะลงชือเพราะ 3 เสือจะออกและดูพื้นทีให้(คุยกันไว้อะ)   ความคิดเห็นส่วนตัวค้าบบบบบ เต้น
แห่ๆ ขู่ ฉุน    โปรดเลือกผม ผมจะสร้าง ชุมชนรถแข่งขึ้นมา 1ตำบล 1รถแรง ต่อไปพี่น้องจะมีรถมาเล่นด้วยเยอะขึ้น

[พัฒนารถไทย ก้าวไกลระดับโลก] โหวด เบนซ์ บาย ประกาศ ทำงานผมโหวตคุณเบนซ์ ให้เปน  สส คับถ้ามีจริงนะ  ชอบสโรแกนอะ  พัฒนารถไทย ก้าวไกลระดับโลก ไม่ทราบว่าเบอร์อะไรคับ คงมีคนเลือกท่านเยอะมาก ขอเสนอให้ท่านปรับราคาเครื่องลงด้วยคับ
ท่าน เค้าโดนมาเยอะจริง นับถือๆเดียวเปนหัวคะแนนให้คับ

. อะไหล่แพง ขับแรงไม่ได้
tonmd @WZ

« ตอบ #41 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2011 21:09:44 »

พัฒนาก้าวไกลระดับโลก   ท่าน สส จะมาปรับราคาเครื่องลงได้ไหมคับ

Jay หมอศรี @ WZ Zone
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #42 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2011 22:55:38 »

ครั้งแรกเนี่ย เอาแบบใกล้ๆแหล่งเลย

แก่งกระจานเซอร์กิต

จะเอาโช๊คแข็งๆไปเทส

อ๊ายย  อินเลิฟ เห็นด้วยกับน้าหมูเยยค๊าบ แต่ขอเปลี่ยนเบรคก่อน เดี๋ยวเบรคร้อน ทีงี้ไปทั้งระบบ ยุ่งเยย
"AE" อิม

« ตอบ #43 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011 10:10:35 »

แกปครบแล้ว ขั้นตอนต่อไปเลย อยากแล้วเนี้ย
stamp

ทุกสิ่งในโลกรักได้แต่อย่าหลง

« ตอบ #44 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011 11:29:20 »

คำนับ ขออภัยแล้วกันนะครับที่ยังไม่ได้โหวต
ผมว่าไงว่าตามครับเรื่องทรีปไม่มีปัญหาอยู่แล้วครับจะในโซนหรือคลับใหญ่ผมไปได้ครับถ้าไม่ติดอะไรครับ
4 เดืนครั้งก็ดีนะครับผมว่าหรือว่าท่านใดว่าไงก็ว่าตามครับ (ความคิดส่วนตัวนะครับ)

มีกิจกรรมดีๆพบปะกันพูดคุยกันเป็นสิ่งที่ดีครับ ช่วงนี้ผมยุ่งๆต้องขอโทษไว้ด้วยนะครับที่ไม่ได้ไปไหนด้วยอะครับ
แล้วท่านใดจะเป็นคนจัดหาสถานที่ในแต่ละทริปอะครับ

เรื่องเงินเดี๋ยวผมแจ้งกับแก๊ปนะครับว่ายังไงครับเรื่องทรีปเป็นสิ่งที่โอเคครับ  คำนับ คำนับ

โตโยต้า กลีบดอกไม้  toyota corolla  トヨタカローラ
ออกแบบตกแต่งลายรถ ฝลัช เคฟล่า ลายสวยงามครับ
http://www.facebook.com/tatae.ta
moo 002

[url=http://picture.in.th/id/3f050c547616e6e37f907

« ตอบ #45 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011 13:13:06 »

มันต้องอย่างนั้นดิ

WZ

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

_support_๑WZ

3S GTE_direct coil

« ตอบ #46 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011 15:28:06 »

สวดยอดเลย นายเต้ ถูกใจ.. ใช่เลย.. อินเลิฟ
stamp

« ตอบ #47 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011 15:46:22 »

สวดยอดเลย นายเต้ ถูกใจ.. ใช่เลย.. อินเลิฟ
กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ..  แอบดู

โตโยต้า กลีบดอกไม้  toyota corolla  トヨタカローラ
ออกแบบตกแต่งลายรถ ฝลัช เคฟล่า ลายสวยงามครับ
http://www.facebook.com/tatae.ta
"AE" อิม

« ตอบ #48 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011 17:16:41 »

มากกกไปปปปแล้ววว อิๆๆ
pAnot EE100

AE ไม่มี แต่ใจยังรัก

« ตอบ #49 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011 17:34:27 »

สมาชิกทุกท่านที่ยังไม่ได้โหวดครับ แสดงความคิดเห็นด้วยครับ ไม่งั้นจะถือว่าไม่เห็นด้วย ผมอยากให้ทุกท่านเข้าใจว่า

ทุกท่านสำคัญ และเป็นส่วนหนึ่งของ WZ เรา ผมจึงอยากให้ทุกท่านเห็นความ สำคัญต่อกลุ่มและส่วนรวมด้วย

สมาชิก WZ ทุกท่านคือพี่น้องเราครับ ขอบคุณครับ คำนับ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=91746.0

ผมว่าผมแจ้งแก็ปไปแล้วนะคับว่าเห็นด้วย  แต่ผมขอเวลาคุยกันบางปรึษากันบ้างเพราะอาทิดนี้น้าหมีมาผมแจ้งแล้วนะคับ

งั้นผมก็ขอโทดแล้วกันนะคับที่ไม่ได้โหวด  ไอ้เรื่องทริปคับผมไม่มีปัญหาอยู่แล้วอะคับ  ยังไงก็ไปอยู่แล้วคับ 

แต่ขอให้ไปวันไหนแล้วก็เอาให้ตายตัวไปเลยนะคับ  ท่าพูดอะไรไม่ดีไปก็ขอโทดด้วยนะคับวันนี้อารมณ์ไม่ดีเจอปัญหาเยอะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มิถุนายน 2011 23:35:20 โดย pAnot EE100 » บันทึกการเข้า

"AE" อิม

« ตอบ #50 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011 17:38:00 »

สุดยอด ค้าบ

WZ
tonmd @WZ

« ตอบ #51 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011 18:14:47 »

ดีจัยจัง WZ รักกัน อยากเหน AE บินได้!!!!

stamp

« ตอบ #52 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011 18:15:54 »

ดีจัยจัง WZ รักกัน อยากเหน AE บินได้!!!!
เอาเครื่องเสียงออกดิน้อง ปิดปาก ซุบซิบ ปิดปาก

ntp@wz

« ตอบ #53 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011 22:24:20 »

เอ้ามา  เด๊วกรุปิดโหวตเอง   เปนอันเหนด้วยแล้วกัน  ขอ 4 เดือนครับ ตาม season แล้วกัน 

หอยน้อยๆ  สร้างฝันได้  
วาง & วาย by ntp@wz
รับแก้ไขแอร์ไม่เย็น เย็นสู้แดดไม่ได้ อาการต่างๆของเออี
0867590745 พื้นที่ สมุทรสาคร นครปฐม ราชบุรี สมุทรสงคราม และใกล้เคียง
ล้าง แก้ไข แอร์บ้าน รถยนต์ ราคากันเอง
nok_ae

ไม่ได้แรง ไม่อยากแซง แต่เบาแล้วมันจะดับ

« ตอบ #54 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2011 23:25:44 »

ก็รอขั้นตอนต่อไป จัดมาแก็ป

« ตอบ #55 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2011 01:06:18 »

สมาชิกทุกท่านที่ยังไม่ได้โหวดครับ แสดงความคิดเห็นด้วยครับ ไม่งั้นจะถือว่าไม่เห็นด้วย ผมอยากให้ทุกท่านเข้าใจว่า

ทุกท่านสำคัญ และเป็นส่วนหนึ่งของ WZ เรา ผมจึงอยากให้ทุกท่านเห็นความ สำคัญต่อกลุ่มและส่วนรวมด้วย

สมาชิก WZ ทุกท่านคือพี่น้องเราครับ ขอบคุณครับ คำนับ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=91746.0

ผมว่าผมแจ้งแก็ปไปแล้วนะคับว่าเห็นด้วย  แต่ผมขอเวลาคุยกันบางปรึษากันบ้างกับพวกผมเพราะอาทิดนี้น้าหมีมาผมแจ้งแล้วนะคับ

งั้นผมก็ขอโทดแล้วกันนะคับที่ไม่ได้โหวด  ไอ้เรื่องทริปคับผมไม่มีปัญหาอยู่แล้วอะคับ  ยังไงก็ไปอยู่แล้วคับ 

แต่ขอให้ไปวันไหนแล้วก็เอาให้ตายตัวไปเลยนะคับ  ท่าพูดอะไรไม่ดีไปก็ขอโทดด้วยนะคับวันนี้อารมณ์ไม่ดีเจอปัญหาเยอะคับ
อย่าเครียด ทุกปัญหามีทางออก แต่ถ้าปัญหาเยอะมาก มานี้เดี๋ยวพาไปออกรอบ รับลองหายเครียด

แบบว่าใจเย็นเลยละ
moo 002

[url=http://picture.in.th/id/3f050c547616e6e37f907

« ตอบ #56 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2011 08:07:52 »

มาววววววว

ง่วงงงงงงงง

แย่

« ตอบ #57 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2011 17:09:09 »

ผมคิดว่า WZ เราอาจจะมีพี่น้องบางคนที่น้อยใจหรือ ติดใจกันเอง แต่ผมคิดว่า ทุกอย่างมาจากใจ ที่รักพี่รักน้อง ผมไม่อยากเห็นพี่น้องต้องมาขัดใจกันเอง

แต่ถึงยังไง ทุกท่านก็ยังเป็นส่วนหนึ่งของ WZ และเป็นครอบครัวของ WZ เอาเป็นว่าพี่น้องคนไหนไม่พอใจกัน ผมขอโทษแทนพี่น้องคนนั้นแล้วกัน จากใจนะ

และผมยังอยากเห็นภาพที่ทุกท่าน อยู่ด้วยกันแบบมีความสุข {หลับก่อนโดน}

ผมคิดว่า ทริปแลกเป็นทริป สานสัมพันธ์ ดีไหมครับ เอาแถวๆนี้ไม่ไกลมาก คำนับ

« ตอบ #58 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2011 17:09:30 »

ส่วนพี่เบิ้มก็พระเจ้าลงโทษไปแล้ว คิคิ บาย
kamelot@WZ

คันนี้สิ...สไตล์เรา

« ตอบ #59 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2011 09:12:13 »

โอเคคับ เป็นประการใด จะแจ้งต่อให้ทราบโดยเร็ว ขอไปทำหน้าที่ทนายที่ศาลจังหวัดนครปฐมก่อนครับ.....

รับปรึกษาคดีความต่าง ๆ ปัญหาข้อกฏหมาย รับว่าความคดีทั่วราชอาณาจักร ใครมีปัญหาข้อสงสัยอะไร ปรึกษาได้คับ ไม่มีค่าใช้จ่าย086-3388362 แก๊ปคับ
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5 6  »    ขึ้นบน
  พิมพ์