AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 12:49:42 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พุธนีี้ต้องไปธุระ แถวๆ ข้าวสาร คอกวัว กทม รบกวนแนะนำที่พักหน่อยครับ  (อ่าน 6384 ครั้ง)
Handyman
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

You are alway all my mine

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #20 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011 19:00:47 »

ตรังโฮเ้ต็ล ถนนวิสุทธิ์กษัตริย์ครับ สะดวกสบายที่จอดรถกว้างขวาง ออเดอร์ได้ด้วย

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
anunt_k
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #21 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2011 23:57:44 »

มีอีกที่ครับ  แฮปปี้อินตรงจรัลสนิทวงศ์เป็นโรงแรมม่านรูด(ชั้นล่าง)แต่ชั้นบนเป็นเหมือนโรงแรมทั่วๆไปต้องเช็คอินด้วย  บางทีผมไปเที่ยวกลับดึกมากๆเข้าบ้านไม่สะดวกก็พักที่นี่แหละครับแต่ผมไม่ชอบม่านรูดผมจะพักชั้นบนครับ   ห้องเป็นห้องแอร์ปูพรมมีน้ำอุ่นน้ำเย็นมีรูมเซอร์วิสและเคเบิ้ลทีวี  ค่าห้อง 460.-  โรงแรมจะอยู่เลยแยกบรมราชชนนีมานิดเดียวครับถ้ามาจากสะพานพระปิ่นเกล้าก็จะเลยห้างพาต้ามาพอถึงแยกก็เลี้ยวซ้าย  อาจไม่สะดวกนิดหนึ่งเพราะตอนนี้เขาขุดอุโมงค์ต้องใช้ทางเบี่ยงซ้ายครับ

: Long Live The King :
Gozilator
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #22 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2011 04:01:29 »

แนะนำ ราชภัฏสวนดุสิตครับ ชื่อ โรงแรมสวนดุสิตเพลสคืนละ 700-900 นี่ละ มีที่จอดรถ มียาม มีสาวๆ อิอิ เดินทางไปตรอกข้าวสารประมาณ 5-15 นาที

ราชภัฏสวนสุนันทาก็ได้ครับ ชื่อโรงแรมแก้วเจ้าจอม ราคาพอๆกัน มีที่จอด เดินทางไปตรอกข้าวสารก็ 5-15 นาทีครับ

หนูลืมโรงแรมของราชภัฎไปได้ไงเนี้ย  แหะ.. แหะ..

คนเดียว 700  

สองคน 900  พร้อมอาหารเช้าด้วย  จุดประทัด
สุดยอด สุดยอด

ในโลกของคนตาบอด ตาดีข้างเดียว..เป็นราชาได้

Mart AE100 ™

4e bo ...

« ตอบ #23 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2011 04:03:01 »

ป่านนี้ คงได้โรงแรมแล้วล่ะมั้งครับ ...

Kengkides
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2011 06:03:39 »

พี่โชว์ครับบ้านเพื่อนอยู่กรุงเทพฯ กันเยอะแยะก็ไม่บอก หรือว่าพาใครมาด้วยเลยไม่สะดวก อยากมีความส่วนตัวครับ

อะระหะโต มุ๊กมิ๊ก ผู้ใดสะสมกิ๊กขอให้แฟนจับได้  !!! สา...ธุ !!!
Rong Fuel-Up

« ตอบ #25 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2011 09:02:01 »

แนะนำแถวท่าเตียน ใกล้ๆ ท่าพระจันทร์ครับ  รร.บูติค ริมน้ำสวยๆ เยอะ ครับ ลองถามอากู๋ดูนะ  ผมปั่นจักรยานตอนกลางคืนแถวๆ นั้นมันสวย สวดยวด จริงๆ
jimnaruto
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #26 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2011 10:55:29 »

โรงแรมเวียงใต้สะดวกที่สุด
6.9

« ตอบ #27 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2011 12:18:53 »

พี่โชว์ครับบ้านเพื่อนอยู่กรุงเทพฯ กันเยอะแยะก็ไม่บอก หรือว่าพาใครมาด้วยเลยไม่สะดวก อยากมีความส่วนตัวครับ

น่าจะเป็นเช่นนั้น ซุบซิบ ป่านนี้ตื่นรึยังก็ไม่รู้ ไม่รู้ไม่ชี้

4AGE16v เก่าแต่แรงกำลังดี
รสนิยมส่วนบุคคลกรุณาโปรดใช้วิจารณญาณในการเสพ
Mr.not

« ตอบ #28 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2011 12:50:03 »

อัพกระทู้นี้ ห้ามให้หาย...

ซุบซิบ ความรู้เพียบ......

หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์