AE. Racing Club
30 กันยายน 2024 17:25:19 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2] 3 4 ... 9  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมกราบขออโหสิกรรม...สำหรับเคส น้าสันต์  (อ่าน 19548 ครั้ง)
ooAmmYoo
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

เมื่อฟ้าสีทองผ่องอำไพ ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #20 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:19:13 »

จะไปหาแบกจอบไปด้วยก็ดีครับ "สันดาน" มันขุดยาก...

แคะเข้มูก แคะเข้มูก แคะเข้มูก

webslaf
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ไม่วุ่นวาย ง่ายๆ อะไรก็ได้

« ตอบ #21 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:21:44 »

จะไปหาแบกจอบไปด้วยก็ดีครับ "สันดาน" มันขุดยาก...

แคะเข้มูก แคะเข้มูก แคะเข้มูก

ให้โอกาส เค้าก่อนคับน้า ผมขอนะ

2E ปีศาจ... (น้าแม๊ก ว่ามางั้น) รอวันกลับมา....เหมือนเดิม
Handyman

You are alway all my mine

« ตอบ #22 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:31:15 »

อ้อนผมอยากกราบขอ...สมาชิกทุกท่าน ขอความอนุเคราะห์ เรื่องน้าสันต์ ผมไม่เคยมีอะไรบาดหมางกับทุกท่าน..เนื่องด้วย น้าสันต์ เ้ค้าคนบ้านเดียวกันกะผมคับ ผมมีโปรแกรมจะเดินทาง จากร้อยเอ็ดไปยัง กทม. เพื่อไปพูดคุยกะน้าสันต์เรื่องที่มันไม่ถูกไม่ควร ผมติดตามมานาน เริ่มรู้สึกว่าน้าเค้าชักเกินเลย  ผมเลยอยากมาไถ่โทษให้น้าเค้า ผมกราบขอความเมตตาจากทุกๆท่าน ช่วยอนุเคราะห์ในเรื่องๆ ต่างๆ ทีคับ แล้วผมจะไปคุยกะน้าสันค์เค้าเอง ขอความเมตตา จากน้าๆ ทุกท่านด้วยคับ ........ผมขอร้องจิงๆ บางเรื่อง บางความเข้าใจ บางอารมณ์ หลายๆ ท่าน อาจยังไม่เข้าใจว่าคนๆนี้เป็นังไง ผมขอโอกาส ให้ผมได้คุยแล้วก็ปรับความเข้าใจ แนวคิด วิจารณญาณ อะไรหลายๆ อย่างที่จะร่วมอยู่ในคลับได้  คำนับ คำนับ คำนับ

ดีครับ ผมจะช่วยอีกแรงเพื่อให้ทุกคนอยู่กันได้อย่างมีความสุข

ณ วันนี้ ผมคุยกับน้าสันต์ บอกเขาชัดเจนว่า.... ผมจะขอ เป็นครั้งสุดท้าย

ห้ามตั้งกระทู้โพสท์ท้าใครๆแข่ง , ห้ามต่อล้อต่อเถียงใดๆกับใคร ไม่ว่าใจคิดจะแค่แหย่เล่นก็ตามที

และถ้าคิดว่าจะทำคุณเพื่อไถ่โทษในความผิดที่เคยทำไว้ ก็ขอแค่ช่วยตอบกระทู้เรื่องปัญหารถเท่าที่ตัวเองพอจะรู้เท่านั้นพอ

หลังจากที่คุยกันในวันนี้ เขารับปากผมตามนี้ครับ และหากเขาไม่มาอะไรกับใครอีกก็ลองให้โอกาสเขาดูอีกสักครั้ง(ครั้งสุดท้าย)

ผมมีเงื่อนไขว่า หากเขายังไม่เปลี่ยนนิสัยตามที่รับปากไว้ ผมจะถือว่าวันนี้เขาเอาตูดคุยกับผม

เจอหน้าก็ไม่ต้องมาทักผมอีก และใครอยากจะตบ ฝากผมได้ครับ

ผมไม่ใช่นักเลงคีย์บอร์ด ถ้าคุยไม่รู้เรื่องก็จะจัดให้เต็มโดยไม่ต้องบอกกล่าวหรือตักเตือนใดๆทั้งสิ้น

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #23 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:33:11 »

ตราบใดที่ยังสร้างปัญหาอยู่ยังไงก็ไม่มีวันจบสิ้น
ผมว่ามีหลายคนพยายามคุยกับมนุษย์เจ้าปัญหา
แต่ไม่เป็นผล

AE has brought us to MEET

Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #24 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:33:52 »

ตาปริบๆ ตาปริบๆ

webslaf

« ตอบ #25 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:34:29 »

อ้อนผมอยากกราบขอ...สมาชิกทุกท่าน ขอความอนุเคราะห์ เรื่องน้าสันต์ ผมไม่เคยมีอะไรบาดหมางกับทุกท่าน..เนื่องด้วย น้าสันต์ เ้ค้าคนบ้านเดียวกันกะผมคับ ผมมีโปรแกรมจะเดินทาง จากร้อยเอ็ดไปยัง กทม. เพื่อไปพูดคุยกะน้าสันต์เรื่องที่มันไม่ถูกไม่ควร ผมติดตามมานาน เริ่มรู้สึกว่าน้าเค้าชักเกินเลย  ผมเลยอยากมาไถ่โทษให้น้าเค้า ผมกราบขอความเมตตาจากทุกๆท่าน ช่วยอนุเคราะห์ในเรื่องๆ ต่างๆ ทีคับ แล้วผมจะไปคุยกะน้าสันค์เค้าเอง ขอความเมตตา จากน้าๆ ทุกท่านด้วยคับ ........ผมขอร้องจิงๆ บางเรื่อง บางความเข้าใจ บางอารมณ์ หลายๆ ท่าน อาจยังไม่เข้าใจว่าคนๆนี้เป็นังไง ผมขอโอกาส ให้ผมได้คุยแล้วก็ปรับความเข้าใจ แนวคิด วิจารณญาณ อะไรหลายๆ อย่างที่จะร่วมอยู่ในคลับได้  คำนับ คำนับ คำนับ

ดีครับ ผมจะช่วยอีกแรงเพื่อให้ทุกคนอยู่กันได้อย่างมีความสุข

ณ วันนี้ ผมคุยกับน้าสันต์ บอกเขาชัดเจนว่า.... ผมจะขอ เป็นครั้งสุดท้าย

ห้ามตั้งกระทู้โพสท์ท้าใครๆแข่ง , ห้ามต่อล้อต่อเถียงใดๆกับใคร ไม่ว่าใจคิดจะแค่แหย่เล่นก็ตามที

และถ้าคิดว่าจะทำคุณเพื่อไถ่โทษในความผิดที่เคยทำไว้ ก็ขอแค่ช่วยตอบกระทู้เรื่องปัญหารถเท่าที่ตัวเองพอจะรู้เท่านั้นพอ

หลังจากที่คุยกันในวันนี้ เขารับปากผมตามนี้ครับ และหากเขาไม่มาอะไรกับใครอีกก็ลองให้โอกาสเขาดูอีกสักครั้ง(ครั้งสุดท้าย)

ผมมีเงื่อนไขว่า หากเขายังไม่เปลี่ยนนิสัยตามที่รับปากไว้ ผมจะถือว่าวันนี้เขาเอาตูดคุยกับผม

เจอหน้าก็ไม่ต้องมาทักผมอีก และใครอยากจะตบ ฝากผมได้ครับ

ผมไม่ใช่นักเลงคีย์บอร์ด ถ้าคุยไม่รู้เรื่องก็จะจัดให้เต็มโดยไม่ต้องบอกกล่าวหรือตักเตือนใดๆทั้งสิ้น

โอเค คับน้า ผมติดตามมาตลอด อีก 30 นาที ถ้าน้าสันต์ ไม่มาอะไร ก็จบข่าวคับ ผมจะไ้ด้รู้ ว่า เค้าจิงไม่จิง ...ผมรออยู่

2E ปีศาจ... (น้าแม๊ก ว่ามางั้น) รอวันกลับมา....เหมือนเดิม
khonjengji
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #26 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:37:38 »

สุดยอด สู้ๆคับ ทุกคนมีดีและไม่ดีในตัวเองทุกๆคนคับ เป้นเรื่องปกติ แค่ใครไม่ดีด้านไหนแค่นั้นเองครับ

ส่วนตัวคิดว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องปกติของโลกออนไลน์ครับ แค่คนเล่นควรแยกแยะให้ออกเท่านั้นเอง  เหอๆๆ

สีสรรค์เว็บบอร์ดคับ  บาย

4AGE 20V
jen@171

Wanna be...!!!

« ตอบ #27 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:38:57 »

ติดตามๆๆๆ

TunedByJen
พรชัย เฮดเดอร์
CORONA CLUB
Club JZ
Mercedes Mania
กะเรกะราด
webslaf

« ตอบ #28 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:41:59 »

โทรไป ระราน แล้วคับ  ฮิฮิ ไม่ติดคับ.... ผมจะพยามต่อไปคับ  แหะ.. แหะ..

@~GID_GP Car Mods~@

« ตอบ #29 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:42:51 »

โทรไป ระราน แล้วคับ  ฮิฮิ ไม่ติดคับ.... ผมจะพยามต่อไปคับ  แหะ.. แหะ..
สุดยอด

รถซื้อแกง  แรงได้ไง
รับทำงานคาร์บอน-เครล่าแท้ (เต็มระบบ) รูปผลงาน http://www.facebook.com/G
Handyman

« ตอบ #30 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:47:59 »

อ้อนผมอยากกราบขอ...สมาชิกทุกท่าน ขอความอนุเคราะห์ เรื่องน้าสันต์ ผมไม่เคยมีอะไรบาดหมางกับทุกท่าน..เนื่องด้วย น้าสันต์ เ้ค้าคนบ้านเดียวกันกะผมคับ ผมมีโปรแกรมจะเดินทาง จากร้อยเอ็ดไปยัง กทม. เพื่อไปพูดคุยกะน้าสันต์เรื่องที่มันไม่ถูกไม่ควร ผมติดตามมานาน เริ่มรู้สึกว่าน้าเค้าชักเกินเลย  ผมเลยอยากมาไถ่โทษให้น้าเค้า ผมกราบขอความเมตตาจากทุกๆท่าน ช่วยอนุเคราะห์ในเรื่องๆ ต่างๆ ทีคับ แล้วผมจะไปคุยกะน้าสันค์เค้าเอง ขอความเมตตา จากน้าๆ ทุกท่านด้วยคับ ........ผมขอร้องจิงๆ บางเรื่อง บางความเข้าใจ บางอารมณ์ หลายๆ ท่าน อาจยังไม่เข้าใจว่าคนๆนี้เป็นังไง ผมขอโอกาส ให้ผมได้คุยแล้วก็ปรับความเข้าใจ แนวคิด วิจารณญาณ อะไรหลายๆ อย่างที่จะร่วมอยู่ในคลับได้  คำนับ คำนับ คำนับ

โอเค คับน้า ผมติดตามมาตลอด อีก 30 นาที ถ้าน้าสันต์ ไม่มาอะไร ก็จบข่าวคับ ผมจะไ้ด้รู้ ว่า เค้าจิงไม่จิง ...ผมรออยู่

ผมบอกเขาว่า กระทู้นี้ไม่ต้องเข้ามาตอแยกับใครครับ นอนให้หลับไปซะ

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
webslaf

« ตอบ #31 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:49:47 »

อ้อนผมอยากกราบขอ...สมาชิกทุกท่าน ขอความอนุเคราะห์ เรื่องน้าสันต์ ผมไม่เคยมีอะไรบาดหมางกับทุกท่าน..เนื่องด้วย น้าสันต์ เ้ค้าคนบ้านเดียวกันกะผมคับ ผมมีโปรแกรมจะเดินทาง จากร้อยเอ็ดไปยัง กทม. เพื่อไปพูดคุยกะน้าสันต์เรื่องที่มันไม่ถูกไม่ควร ผมติดตามมานาน เริ่มรู้สึกว่าน้าเค้าชักเกินเลย  ผมเลยอยากมาไถ่โทษให้น้าเค้า ผมกราบขอความเมตตาจากทุกๆท่าน ช่วยอนุเคราะห์ในเรื่องๆ ต่างๆ ทีคับ แล้วผมจะไปคุยกะน้าสันค์เค้าเอง ขอความเมตตา จากน้าๆ ทุกท่านด้วยคับ ........ผมขอร้องจิงๆ บางเรื่อง บางความเข้าใจ บางอารมณ์ หลายๆ ท่าน อาจยังไม่เข้าใจว่าคนๆนี้เป็นังไง ผมขอโอกาส ให้ผมได้คุยแล้วก็ปรับความเข้าใจ แนวคิด วิจารณญาณ อะไรหลายๆ อย่างที่จะร่วมอยู่ในคลับได้  คำนับ คำนับ คำนับ

ผมบอกเขาว่า กระทู้นี้ไม่ต้องเข้ามาตอแยกับใครครับ นอนให้หลับไปซะ

แล้วแต่น้าจะกรุณา ครับ แหะๆ

ENKEI_SHOP .KZ

บ้านหมุนเรสซิ่งโคราช

« ตอบ #32 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:50:06 »

สุดยอด สุดยอด ซึ้งในน้ำใจ ของพี่โต้งนะคับ  ได้โปรด.. ได้โปรด..แต่น้าสันต์ ไม่ออกมาแถลงการณ์ สักทีนะ ประกาศ

ขายล้อแม็ก-ยาง ทูกรูปแบบ ทั้งเก่า-ใหม่ ขนาด13-24 นิ้ว สนใจ 081-2654577แม็ค
ntp@wz

« ตอบ #33 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:53:04 »

ผมว่ามันก้อแค่เวลาสติไม่อยู่กะตัวนะ  เพราะผมก้อเปน  แต่ถ้าเปนจะไม่พยายามออนไลท์  

ทุกอย่างมีทางแก้ไข  อย่าหั้ยได้แบ่งพรรคแบ่งพวกเลย  มันไม่ค่อยจะมีอะไรดีหรอก  

เท่าที่สัมผัสกะแก  เวลาไม่มาว ก้อเหมือนคนธรรมดานะ  ออกจะเหมือนพวกเนิ๊สๆ ซะด้วยซ้ำ

หอยน้อยๆ  สร้างฝันได้  
วาง & วาย by ntp@wz
รับแก้ไขแอร์ไม่เย็น เย็นสู้แดดไม่ได้ อาการต่างๆของเออี
0867590745 พื้นที่ สมุทรสาคร นครปฐม ราชบุรี สมุทรสงคราม และใกล้เคียง
ล้าง แก้ไข แอร์บ้าน รถยนต์ ราคากันเอง
Handyman

« ตอบ #34 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:55:47 »

สุดยอด สุดยอด ซึ้งในน้ำใจ ของพี่โต้งนะคับ  ได้โปรด.. ได้โปรด..แต่น้าสันต์ ไม่ออกมาแถลงการณ์ สักทีนะ ประกาศ

ผมว่าเขาไม่ตอบโต้หรือโพสท์สิ่งใดๆในวันนี้(ซึ่งเขาเมาด้วย) เท่ากับวัดความอดทนเขาครับว่าเป็นเหมือนที่รับปากกันใหม

ส่วนความปราถนาดีของน้าโต้งที่มาตั้งกระทู้ ผมบอกเขาแล้วครับ พรุ่งนี้ลองโทรคุยกับเขาดูนะครับ

webslaf

« ตอบ #35 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:58:16 »

หลักๆ นะคับ .....น้าเค้าแน่แค่ไหน ชัดๆ กันไปเลย ผมพร้อม.. ถ้าน้าเค้าไม่จิงๆใจ ผมจะทำให้จมไป กะแผ่นดิน อีสานคับ รบกวนน้าสันต์ นะคับ... ถ้าน้าไม่ออกมาชี้แจงแนวทาง ผมจะทำทุกอย่างให้น้าหายจากผืนแผ่นดินอีสารไปคับ  คำนับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิถุนายน 2011 23:02:07 โดย webslaf » บันทึกการเข้า

SK One @ WZ

ขับรถไม่สุภาพ กรุณา"แข่ง"

« ตอบ #36 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 23:02:07 »

น้าเค้ายังไม่เข้าใจกฎกติกา มารยาทในการเล่นเว็บบอร์ดหรือปล่าวคับ

Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #37 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 23:07:06 »

ไม่รู้สิแล้วแต่พีน้อง
ยังไงก็ช่างอ่ะ แต่ผมชอบน้องหมาพี่มากๆๆเลยอ่ะคับผม ซุบซิบ

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
Oo_PonGZa~TZ#004_oO

~พันสาม-แก็สมิก~

« ตอบ #38 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 23:10:45 »

ลองดูคับเป็นกำลังใจให้ ...

หลังจากลองมาแล้วหลายหน ....

ถึงมาน้อย ... แต่ก็ 100%
webslaf

« ตอบ #39 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 23:13:04 »

ผม......อุตส่าห์ พยาม ให้น้าเค้า มาแก้ข่าว กะพี่น้อง....... ฉุน  แล้วก็ไม่ได้เรื่องเลย.......ผมเหนื่่อยที่จะรอแว๊วววววววววววว  ฮิฮิ ฝากหาน้าสันต์นะคับ บังเอิญ มีพ๊่น้อง เชิญผมไปอยู่ ทีมงานทองฝุ่่น...ถ้ากน้าแจ้งกะผมได้ แจ้งทีนะค๊าาาบ  ฮิฮิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิถุนายน 2011 23:16:23 โดย webslaf » บันทึกการเข้า

หน้า:  «  1 [2] 3 4 ... 9  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์