AE. Racing Club
30 กันยายน 2024 17:42:23 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 ... 9  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมกราบขออโหสิกรรม...สำหรับเคส น้าสันต์  (อ่าน 19573 ครั้ง)
webslaf
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ไม่วุ่นวาย ง่ายๆ อะไรก็ได้

« เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 21:45:38 »

อ้อนผมอยากกราบขอ...สมาชิกทุกท่าน ขอความอนุเคราะห์ เรื่องน้าสันต์ ผมไม่เคยมีอะไรบาดหมางกับทุกท่าน..เนื่องด้วย น้าสันต์ เ้ค้าคนบ้านเดียวกันกะผมคับ ผมมีโปรแกรมจะเดินทาง จากร้อยเอ็ดไปยัง กทม. เพื่อไปพูดคุยกะน้าสันต์เรื่องที่มันไม่ถูกไม่ควร ผมติดตามมานาน เริ่มรู้สึกว่าน้าเค้าชักเกินเลย  ผมเลยอยากมาไถ่โทษให้น้าเค้า ผมกราบขอความเมตตาจากทุกๆท่าน ช่วยอนุเคราะห์ในเรื่องๆ ต่างๆ ทีคับ แล้วผมจะไปคุยกะน้าสันค์เค้าเอง ขอความเมตตา จากน้าๆ ทุกท่านด้วยคับ ........ผมขอร้องจิงๆ บางเรื่อง บางความเข้าใจ บางอารมณ์ หลายๆ ท่าน อาจยังไม่เข้าใจว่าคนๆนี้เป็นังไง ผมขอโอกาส ให้ผมได้คุยแล้วก็ปรับความเข้าใจ แนวคิด วิจารณญาณ อะไรหลายๆ อย่างที่จะร่วมอยู่ในคลับได้  คำนับ คำนับ คำนับ

2E ปีศาจ... (น้าแม๊ก ว่ามางั้น) รอวันกลับมา....เหมือนเดิม
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 21:48:22 »

ปิดปาก ปิดปาก

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

ป้านู๋อ้อ_TZ#051
AE Racing Club Staff

สังกัด โซนธนบุรี

« ตอบ #2 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 21:48:34 »

แน่ใจแล้วเหรอน้า... ซุบซิบ

ว่าแต่จะให้ช่วยเรื่องอะไรคะ 

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #3 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 21:49:05 »

แบบว่า แบบว่า แบบว่า

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

_support_๑WZ

3S GTE_direct coil

« ตอบ #4 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 21:53:16 »

ซูม ซูม
Far_3S_GTE

FORGE inside

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #5 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 21:53:41 »

หัวข้อกระทู้ นึกว่า ต้องไปงานศพ ซะอีก

Henry

« ตอบ #6 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 21:55:09 »

หัวข้อกระทู้ นึกว่า ต้องไปงานศพ ซะอีก

ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

webslaf

« ตอบ #7 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 21:55:27 »

ปกติ ผมจะไม่มาแบ่งรับใครคับป้าอ้อ แต่เคสนี้ ผมมุ่งมั่นคับ เค้าก็มีดี ของเค้าในเรื่องที่พอจะแชร์ประสบการณ์ได้ แต่เค้าจะ ห่ามไปนิส นึง ผมเห็นกระทู้่ ทั้งที่นี่แล้วก็ที่นู้น ผมว่า ผมว่า่จะต้องทำอะไรซักอย่าง แล้วหละ เพื่อให้น้าเค้ากลับตัวกลับใจ แล้วผมก็อยู่ AER มานาน ผมกะเค้าก็คนบ้านเดียวกันผมก็จะขอน้าสันต์เค้าเหมือนกัน...ผมจะกราบขอน้าเค้าดีๆ ในฐานะคนบ้านเดียวกัน ถ้าน้าให้ไม่ได้ ผมก็มีวิธีของผมคับ ที่จะทำให้น้าเค้าหยุด !! ( น้าสันต์ถ้าเข้ามาดูมาอ่าน ขอความอนุเคาระห์ ขอความสละเวลา ขอทุกอย่างที่น้าจะให้ผมได้ ช่วยโทรหาผมที เรามีเรื่องต้องคุยกัน เพื่อให้ระบบ ระเบียบ กติกา เค้าดำเนินการ แล้วก็ มีความสามารถในการปฏิบัติหน้าที่ของเค้าได้ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิถุนายน 2011 22:00:11 โดย webslaf » บันทึกการเข้า

2E ปีศาจ... (น้าแม๊ก ว่ามางั้น) รอวันกลับมา....เหมือนเดิม
Henry

« ตอบ #8 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 21:57:42 »

คุยก่ะเเกตัวจิงเเกดีนะครับ  เเต่หน้าคอมเเกเปนอีกคนผม งง เหมือนกาน

[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #9 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 21:58:04 »

ผมว่ามันเป็นการลงทุนที่สูงมากเกินไปนะครับ ไม่ต้องเดินทางมาหรอกครับ โทรคุยกันดีกว่า ถ้าคิดว่าคุยกันรู้เรื่องนะครับ

แต่ผมว่าไม่ช่วยให้อะไรดีขึ้นมั้งครับ ผมว่าถ้าจะให้ดีบอกว่าให้แกไปอยู่ในที่ที่ควรดีกว่าครับ

ผมว่าผมก็อดทนสูงนะครับ ไม่เคยมีปัญหาอะไรกับแก ที่เวลามีปัญหาอ่านแล้วมันเหลืออดครับ

อย่าไปรับรองอะไรคนแบบนั้นดีกว่าครับ เดี๋ยวจะเสียคนซะเปล่าๆ

เค้าไม่มาซาบซึ้งน้ำใจอะไรหรอกครับ

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
Ralphy
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

Solitary Man@Phukadueng

« ตอบ #10 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 21:58:56 »

หากเป็นไปได้...ถ่ายคลิ้ปมาฝากด้วยก็ดีครับ  เหอๆๆ

4A-FE LPG Sequential Injection Kit and Multivalve by LOVATO GAS S.p.A. Vicenza , Italia.
4d56

บินไปด้วยกัน

« ตอบ #11 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:04:19 »

น้าเป็นคนที่มีจิตใจงามคับ แต่น้าจะทำเพื่อน้าสันต์ขนาดนั้นทำไมคับ น้าแกดีได้พักนึง เวลาเมาแกก้อเอาอีก ผมก้อเปรยๆในกระทู้ว่าเมาอย่าโพสต์
พอแกเมาแกก้อเอาอีก แล้วน้าจะตามมาแก้ปัญหาได้ตลอดเวลาหรอคับ ผมพูดด้วยความเคารพนะคับน้า น้าทำให้คนทุกคนสบายใจกับน้าสันต์ไม่ได้
ทุกคนหรอกคับ ผมว่าน้าเก็บความรู้สึกดีๆกับน้าสันต์ไว้เถอะคับ ส่วนคนอื่นจะคิดยังไงกับน้าสันต์ก้อปล่อยให้เป็นเรื่องระหว่างเค้าไปเถอะคับ โตๆกันแล้วคับ
ส่วนตัวผมนะ เฉยๆกับความเป็นแกคับแต่ก้อไม่ได้ปลื้ม คุยเรื่องเครื่องยนต์กลไกแค่นั้น มีสาระก้อเก็บไว้ ไม่มีสาระก้อปล่อยไป แค่นั้นเองคับ

กำลังบ้าดีเซลโบควายคับ
4D56 รหัสเทพ
4M40 อิมก้ออิมเถอะ...ยาว
ไหนๆใครว่าดีเซลไม่แรง
ต้องลอง...ต้องลอง
SpecR
นักแข่งมือสมัครเล่น

ไปเรื่อยๆเหนื่อยก็พัก

« ตอบ #12 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:04:49 »

ถ้าเมาเข้ามาก็เป็นเหมือนเดิม
ake_gt
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

แต่งมาเยอะ..เจ็บมาเยอะ..โดนอีกเยอะ

« ตอบ #13 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:07:14 »

ยาวอีกแหงๆกระทู้นี้ มอไซด์

nogpompam
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

น้องข้าวปั้นฝากตัวด้วยนะคร้าบ

« ตอบ #14 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:08:28 »

ไม่รู้สิแล้วแต่พีน้อง
webslaf

« ตอบ #15 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:09:09 »

ผมว่ามันเป็นการลงทุนที่สูงมากเกินไปนะครับ ไม่ต้องเดินทางมาหรอกครับ โทรคุยกันดีกว่า ถ้าคิดว่าคุยกันรู้เรื่องนะครับ

แต่ผมว่าไม่ช่วยให้อะไรดีขึ้นมั้งครับ ผมว่าถ้าจะให้ดีบอกว่าให้แกไปอยู่ในที่ที่ควรดีกว่าครับ

ผมว่าผมก็อดทนสูงนะครับ ไม่เคยมีปัญหาอะไรกับแก ที่เวลามีปัญหาอ่านแล้วมันเหลืออดครับ

อย่าไปรับรองอะไรคนแบบนั้นดีกว่าครับ เดี๋ยวจะเสียคนซะเปล่าๆ

เค้าไม่มาซาบซึ้งน้ำใจอะไรหรอกครับ

ขอบคุณคับน้าเเบต ที่ให้แง่ิคิด แต่ผมคิดแล้ว ผมคิดให้เหตุผลอยู่สองอย่าง 1.ผมจะล้มล้างบุคคลที่เป็นปฎิปักษ์ กะ AERไม่ว่าเค้าจะเป็นใคร กะ 2 ผมอยากให้บุคคล คนนั้น รู้สึกสำนัก...ในที่ผม อาศัยอยู่ ถ้าบุคคนๆนั้นไม่สำนึก ผมมีทุกอย่าง ที่จะทำให้เค้าหายไปคับ

รักคนอ่าน ㋡™

DORAEMONSTER 9X

« ตอบ #16 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:11:44 »

บอกตามตรงว่าไม่สบายใจกับเรื่องนี้เลยครับเพราะมันเริ่มมีปัญหาไปยัง
เวบเพื่อนบ้านเราด้วย
webslaf

« ตอบ #17 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:14:17 »

บอกตามตรงว่าไม่สบายใจกับเรื่องนี้เลยครับเพราะมันเริ่มมีปัญหาไปยัง
เวบเพื่อนบ้านเราด้วย

ผมดูแล้ว...ก็ประมาณว่า จะเป็นเรื่องไม่เข้าใจกันเลยอ่ะคับ

@~GID_GP Car Mods~@

« ตอบ #18 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:16:36 »

ผมไม่เค้าใจกับ คนบ้านเดียวกันเลยครับ  ทั้งที่ก็เป็นคนไทยด้วยกันอยู่แล้ว  ที่เอยมา นั้นมาจากการได้ยิน ได้ฟัง หลายๆเคสนะครับ  คนบ้านเดียวกันเหมือนแบ่งพักแบ่งพวกเลย คำนี้

รถซื้อแกง  แรงได้ไง
รับทำงานคาร์บอน-เครล่าแท้ (เต็มระบบ) รูปผลงาน http://www.facebook.com/G
webslaf

« ตอบ #19 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2011 22:18:09 »

เป็นว่า ขอโอกาศ ให้ผมได้ไป สับกะน้าเค้่าก่อนนะคั้บ เท่าที่คุยกัน น้าเค้าก็ยังหลุดๆ อยู่บ้าง ผมขออาสาไปกำหราบ ทุกวิถึทาง ไม่ว่าจะเรื่องทักษะ เทคนิค หรือ 357 11 38 ผมจะไปคุยกะน้าเค้าครับ อะไร เป็นไง ผม.....กราบวิงวอน ขอความอนุเคราะห์ครับ  คำนับ

หน้า: [1] 2 3 ... 9  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์