AE. Racing Club
30 กันยายน 2024 17:41:21 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 3 [4] 5 6 ... 9  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมกราบขออโหสิกรรม...สำหรับเคส น้าสันต์  (อ่าน 19569 ครั้ง)
fogafoga
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

IN MY HART

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #60 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 08:58:37 »

รัก สามัคคีกันไว้นะครับ พี่น้องชาวสมาชิก เออี ทุกท่าน ผิดนิดผิดหน่อยก็ให้อภัยกัน ผิดมากก็เตือนๆกัน เราคนไทยด้วยกัน ควรปองดองกันไว้ ผมเชื่อเสมอคนชั่วจะกลายเป็นคนดีได้ และคนดีก็สามารถกลายเป็นคนชั่วได้ ฉะนั้นการให้อภัยกัน ทำความเข้าใจกัน จะทำให้เราอยู่ในสังคมเดียวกันได้อย่างมีความสุข  ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ

tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 09:06:59 »

เสียเวลาป่าวครับ 

* ผมไม่ได้อ่านทั้ง 4 หน้านะว่าอะไรยังไง เเต่ขอบอกว่า  เสียเวลาป่าวครับ   เอาเวลาไปสร้างความสุขให้ครอบครัวเถอะครับ
* ผมคุยมาเยอะเเล้วครับ
PED.X
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

aecz03@gmail.com

« ตอบ #62 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 09:07:38 »

รัก สามัคคีกันไว้นะครับ พี่น้องชาวสมาชิก เออี ทุกท่าน ผิดนิดผิดหน่อยก็ให้อภัยกัน ผิดมากก็เตือนๆกัน เราคนไทยด้วยกัน ควรปองดองกันไว้ ผมเชื่อเสมอคนชั่วจะกลายเป็นคนดีได้ และคนดีก็สามารถกลายเป็นคนชั่วได้ ฉะนั้นการให้อภัยกัน ทำความเข้าใจกัน จะทำให้เราอยู่ในสังคมเดียวกันได้อย่างมีความสุข  ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ

เอาไป 5 แปะ  ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ
JO_Zest

« ตอบ #63 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 09:19:13 »

กระทู้นี้คนเยอะวุ้ย

ยังไงฝากอีกซักกระทู้นะ อิอิ  ไม่รู้ไม่ชี้

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=91327.0

วิ่งปะละ   เดียวก็รู้   จะจบไหม
AE6263
มือเก่าหัดแข่ง

SUN SQUARE SILOM 21-23

« ตอบ #64 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 09:22:59 »

ไม้อ่อนดัดง่าย ไม้แก่ดัดยาก
Army<G7>.CBZ

เริ่มเบื่อละ เกรียนเยอะโพด ไม่ใช่พวก ตายหมด!!!

« ตอบ #65 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 09:26:50 »

ผมอาจจะเป็นเด็กใหม่ อาจจะรู้อะไรไม่เยอะ แต่เท่าที่รู้และติดตามมาตลอด

เว็บบอร์ดนี้ ตั้งใจจะให้เป็นเว็ปสาธารณะที่รวบรวมคนรัก AE มานี่ครับ ผมไม่เห็นด้วยกับการที่ขับไล่ไสส่งคนอื่นออกไปเพราะกลุ่มหรือพวกพ้องตัวเองไม่ชอบ

เรื่องบางเรื่อง บางคนไม่ได้เกี่ยวข้อง ไม่ได้ถูกพาดพิงอะไรเลย กลายมาเป็นเดือดเป็นร้อนแทนคนที่เกี่ยวข้อง รุมกันด่าน้าแกเสมือนเป็นเรื่องของตัวเอง  คนที่ไม่รู้เรื่องเข้ามาดู กลายเป็นอะไรวะ เหมือนได้ทีขี่แพะไล่ คนล้มกระทืบซ้ำเอามัน เหมือนสะใจกันอย่างไรไม่ทราบ ทั้งที่ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับตัวเองซักนิด

ผมมองว่า หากแกมาดี หรือมามีสาระ ก็คุยกันได้ไม่มีอะไร หรือถ้ามาร้าย ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับตัวเอง ก็อยู่นิ่งๆไม่เห็นต้องเป็นเดือดเป็นร้อน หรือถ้าเกลียดแก ก้ไม่ต้องตอบโต้ ไม่ข้องแวะก็สิ้นเรื่อง ตอนนี้คนอื่นหรือคนไม่รู้เข้ามาดู กลายเป็นว่าจะอยู่ที่นี่ได้ต้องไม่ขัดใจกลุ่มใหญ่ที่นี่ไปแล้ว

แต่ถ้าแกพาดพิงโดยรวม ทำให้กลุ่มหรือคลับเราเสียหายหรืออะไรก็แล้วแต่กลายเป็นมอง AEเราไม่ดีไม่น่าอยู่ ผมเห็นด้วยที่จะมีการลบยูสเซอร์หรือไอพีครับ แต่ไม่เห็นด้วยกับการที่จะไปตามด่าแก หรือไล่กระทืบครับ

จะด่าผมหรือต่อว่าก็ได้ครับ แต่อยากให้พี่ๆน้าๆลองเปิดใจยอมรับกันนิดนึง ว่าตอนนี้เป็นอย่างนี้กันรึเปล่า
ขออภัยพี่น้องทุกท่านถ้าอาจจะทำให้ไม่พอใจ แต่อยากให้มองอีกมุมดูบ้างครับ ผมไม่อยากให้คนที่ไม่รู้อะไรมามองบ้านหลังนี้ไม่ดีครับ คำนับ

<มีพบพาน ย่อมมีจากลา ขับ Honda หัวใจ AE>
~สุรามา ปัญญาเกิด~
vonezaa
นักแข่งมือสมัครเล่น

หน้าตาดีแต่ไม่มีตังค์......รถพังก็พึ่งเมีย

« ตอบ #66 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 09:37:52 »

การให้โอกาสคนเป็นสิ่งที่ดี แต่ถ้าให้จนมากเกินไปคนก็จะกลายเป็นคนไม่ดีได้

ATEE90 <® Zone>
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #67 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 09:38:41 »

บ่ ฮู้ เฮื้อง

EE90 เครื่องกากๆ
ผู้ชายไร้ตัวตน
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

คุณไม่ต้องรู้ว่าผมชื่อไร.....รู้แค่ว่าผมอยู่ชลบุรีก็พอ

« ตอบ #68 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 09:39:29 »

ยังไงก็คนไทยด้วยกันคับ.....รักกันไว้ดีกว่าน่ะคับ.....การให้อภัยเป็นสิ่งที่ดีที่สุดคับ
      ปมก็เป็นคนหนึ่งที่อาศัยอยู่ในบ้านหลังนี้มาก็นาน ยังไงก็รักกันไว้ดีกว่าน่ะคับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

สำนึกรักบ้านเกิด ยอด บ้านบึง 083-5844076 มีไรก็โทรมา
จิ๊กโก๋..โรแมนติก <RZ>

เข้าป่าพอไหว..ขับไวเค้ากัววว

« ตอบ #69 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 10:33:58 »

ถ้าตามเรื่องนี้ตั้งแต่แรกๆ จะเห็นได้ว่า ผมคุยกับเขามาเกือบห้าครั้งแล้วครับ
แล้วเขาก็รับปากผมตลอดว่าจะไม่ก่อความวุ่นวายในนี้ทุกครั้ง ย้ำว่าทุกครั้ง
วันที่เขาจะกระทืบมัน ผมก็เปนคนเคลียให้ จนรอด
ผมออกตัวแทนเขามาหลายรอบแระ ว่าเขาอาจจะแค่เมา
แต่เขากลับไม่รักษาคำพูด ไม่มีความเปนลูกผู้ชายเลย
คนเราสำคัญนะครับ. กับการรักษาคำพูดตัวเอง
บอร์ดอื่นผมไม่รู้ ผมเองก็ผ่านการเล่นรถมาหลายบอร์ดแล้ว
แต่ผมบอกได้เลย ว่าที่นี่อยู่กันแบบพี่น้อง ที่ให้เกียรติกันมากเลย
เรียกว่าดีกว่าหลายๆบอร์ดเลยครับ ผมได้เพื่อนแท้ เพื่อนตาย เพื่อนเที่ยว
มิตรภาพดีๆ มาจากในนี้
ดังนั้นใครที่ทำให้บอร์ดนี้แย่ลงผมแอนตี้เต็มตัวครับ
แค่นี้คนเล่นบอร์ดก็น้อยลงทุกทีแล้ว อย่าให้มันแย่ไปกว่านี้อีกเลย
ไม่สร้างสรรค์ก็อย่าทำลายเลย

หันมาเล่นออฟโรดดีกว่า

ไม่ได้เหลือ..แค่เบื่ออะไรเดิมๆ

« ตอบ #70 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 10:35:44 »

แปลได้ใจความว่า ผมเป็นหมามาหลายรอบแระ

เพราะคนๆนี้5555555

ไม่ได้เหลือ..แค่เบื่ออะไรเดิมๆ
PUISHiCooL

ฝาลาย สายหมอบ

« ตอบ #71 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 10:37:11 »

สวัสดี ครับ ผมขอยกมือ ออกความคิดนิดนึงนะครับ

ผมเห็นเป็นเรื่องสนุก น่าตื่นเต้น หัวเราะ แล้วเปลี่ยนหน้าเวบไปดูอะไรที่ผมชอบ ฮ่าๆๆๆ

แรงม้าน้อยนิด แต่แรงTeeN มหาศาล 
 4AGE 92 GTi เก่าๆ

« ตอบ #72 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 10:40:34 »

ไม่รักก็อย่าทำร้าย

ฮ่าๆๆๆๆ

ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 10:41:40 »

แปลได้ใจความว่า ผมเป็นหมามาหลายรอบแระ

คิดมากน่าน้า เงียบ ๆ ไว้เดี๋ยวดีเองเชื่อผม

สวัสดี ครับ ผมขอยกมือ ออกความคิดนิดนึงนะครับ

ผมเห็นเป็นเรื่องสนุก น่าตื่นเต้น หัวเราะ แล้วเปลี่ยนหน้าเวบไปดูอะไรที่ผมชอบ ฮ่าๆๆๆ

ถูกต้องนะคร๊าบ   ไม่รู้ไม่ชี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิถุนายน 2011 10:55:07 โดย Aj.Moo <RZ> BZ-R » บันทึกการเข้า
ปิแอร์...แซ่ขัง

โถ่ . . . อี ปลวก

« ตอบ #74 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 10:52:53 »

ปิดปาก

.

ฟ้าเริ่มมึดแล้ว . . . แยกย้ายกันนอน
webslaf

ไม่วุ่นวาย ง่ายๆ อะไรก็ได้

« ตอบ #75 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 11:08:03 »

ผมนั่งอ่านทุกกระทู้ ทุกหน้า ติดตามประมวลผลและประเมินผล ของหัวข้อนี้  น้าๆหลายๆ ท่านพร้อมที่จะเปิดโอกาส ถ้าเค้ามาดี หลายๆท่่าน มีติดใจบ้างนิดหน่อยแต่ไม่ถือสาเอาความ.... คำนับ ผมขอขอบคุณ อีกครั้งครับ  คำนับ ฝากไปยังน้าสันต์คับ ถ้าน้านั่งดูอยู่ ลองอ่านทุกกระทู้ ทุกหน้า น้าคงพอเข้าใจนะคับว่าพี่น้องเค้าต้องการอยากให้เป็นในแนวทางใด  คำนับ

2E ปีศาจ... (น้าแม๊ก ว่ามางั้น) รอวันกลับมา....เหมือนเดิม
Handyman

You are alway all my mine

« ตอบ #76 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 11:14:21 »

คิดมากน่าน้า เงียบ ๆ ไว้เดี๋ยวดีเองเชื่อผม

ถูกต้องนะคร๊าบ   ไม่รู้ไม่ชี้

คำนับ คำนับ คำนับ

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
ModmaniA.CBZ

เพราะชีวิต . . คือการแต่งรถ . .

« ตอบ #77 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 11:29:11 »

ผมอาจจะเป็นเด็กใหม่ อาจจะรู้อะไรไม่เยอะ แต่เท่าที่รู้และติดตามมาตลอด

เว็บบอร์ดนี้ ตั้งใจจะให้เป็นเว็ปสาธารณะที่รวบรวมคนรัก AE มานี่ครับ ผมไม่เห็นด้วยกับการที่ขับไล่ไสส่งคนอื่นออกไปเพราะกลุ่มหรือพวกพ้องตัวเองไม่ชอบ

เรื่องบางเรื่อง บางคนไม่ได้เกี่ยวข้อง ไม่ได้ถูกพาดพิงอะไรเลย กลายมาเป็นเดือดเป็นร้อนแทนคนที่เกี่ยวข้อง รุมกันด่าน้าแกเสมือนเป็นเรื่องของตัวเอง  คนที่ไม่รู้เรื่องเข้ามาดู กลายเป็นอะไรวะ เหมือนได้ทีขี่แพะไล่ คนล้มกระทืบซ้ำเอามัน เหมือนสะใจกันอย่างไรไม่ทราบ ทั้งที่ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับตัวเองซักนิด

ผมมองว่า หากแกมาดี หรือมามีสาระ ก็คุยกันได้ไม่มีอะไร หรือถ้ามาร้าย ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับตัวเอง ก็อยู่นิ่งๆไม่เห็นต้องเป็นเดือดเป็นร้อน หรือถ้าเกลียดแก ก้ไม่ต้องตอบโต้ ไม่ข้องแวะก็สิ้นเรื่อง ตอนนี้คนอื่นหรือคนไม่รู้เข้ามาดู กลายเป็นว่าจะอยู่ที่นี่ได้ต้องไม่ขัดใจกลุ่มใหญ่ที่นี่ไปแล้ว

แต่ถ้าแกพาดพิงโดยรวม ทำให้กลุ่มหรือคลับเราเสียหายหรืออะไรก็แล้วแต่กลายเป็นมอง AEเราไม่ดีไม่น่าอยู่ ผมเห็นด้วยที่จะมีการลบยูสเซอร์หรือไอพีครับ แต่ไม่เห็นด้วยกับการที่จะไปตามด่าแก หรือไล่กระทืบครับ

จะด่าผมหรือต่อว่าก็ได้ครับ แต่อยากให้พี่ๆน้าๆลองเปิดใจยอมรับกันนิดนึง ว่าตอนนี้เป็นอย่างนี้กันรึเปล่า
ขออภัยพี่น้องทุกท่านถ้าอาจจะทำให้ไม่พอใจ แต่อยากให้มองอีกมุมดูบ้างครับ ผมไม่อยากให้คนที่ไม่รู้อะไรมามองบ้านหลังนี้ไม่ดีครับ คำนับ

พิมพ์สะยาวเชียวนะ ว่างงานเหรอ อีอาร์ม กร้ากกกก

C i V i C  Si
Army<G7>.CBZ

เริ่มเบื่อละ เกรียนเยอะโพด ไม่ใช่พวก ตายหมด!!!

« ตอบ #78 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 11:34:50 »

พิมพ์สะยาวเชียวนะ ว่างงานเหรอ อีอาร์ม กร้ากกกก

ผมว่างพอๆกับพี่โม๊ดดดดดด แหล่ะคร๊าบบบบ อิอิ

<มีพบพาน ย่อมมีจากลา ขับ Honda หัวใจ AE>
~สุรามา ปัญญาเกิด~

« ตอบ #79 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 11:35:43 »

ไม่เมาหรอกคับ ถ้าเมาต้องกินขี้ได้ ฮ่าๆๆๆๆ

หน้า:  «  1 2 3 [4] 5 6 ... 9  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์