AE. Racing Club
30 กันยายน 2024 17:29:52 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 7 8 [9]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมกราบขออโหสิกรรม...สำหรับเคส น้าสันต์  (อ่าน 19557 ครั้ง)
ปิแอร์...แซ่ขัง
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

โถ่ . . . อี ปลวก

« ตอบ #160 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 20:32:48 »

ตัวเองจะบวชหรา อิอิ
รู้ป่ะว่าไอ้สันต์เนี้ย มันมีอะไรที่เหนือกว่าเราแทบทุกคน
มันโดนด่าแล้วมันไม่โกรด ไม่เก็บเป็นอารมณ์ (ยกเว้น ครั้งหลังสุดที่คงจะรู้สึกเหมือนถูกบีบคั้น) มันเลย พิมพ์กวนตรีน ตอบโต้เราได้สนุก มีแต่พวกเราแหละที่รู้สึก ทุกข์ร้อนในใจ

ผมขอเถียงว่า ไม่จริงครับ เพราะเมื่อไรเริ่มจะมีปัญหา ดึกๆผมต้องตามลบกระทู้ตลอดครับ  ทุกคนเลยไม่ได้เห็นครับ คนบ้าอะไรตั้งรวดเดียวเกือบ 10 กระทู้ เป็นประจำ(หมายถึงเป็นบ่อยๆนะครับ) 555 นอกจากผมตั้งใจปล่อยหลุดมาบ้าง ก็จะเป็นกระทู้ 20หน้า ++ นั่นแหละ

ปล. แต่หลังๆดีขึ้น ไม่ค่อยเห็นเท่าไร

ฟาร์หมายถึงว่า เค้าเก่งกว่าเราอ่ะ พี่ เก่งในการยั่วโมโห ตัวเองโดนด่า เค้าก็ทำเป็นไม่เดือดร้อน อยากด่าก็ด่ามา ทำให้เรายิ่งโมโห
เค้าชนะเรา ที่เค้ายั่วเราสำเร็จ ยังไงล่ะ

ผมขอไม่เก่งในการยั่วโมโหละกัน 555 กลัวโดนตึ้บอะ
แหมๆๆ ก็รู้น่ะแหละ ว่าพี่ไม่ใช่คนฝักใฝ่ จะเก่งเรื่องแบบนั้น
แค่จะบอกว่า มันยั่วเราสำเร็จมาทุกครั้งไง  และเมื่อเรารู้แล้วว่ามันเป็น หลุม ที่มันขุด เราจะดินตกหลุม แล้วโมโหใส่มันทำไมละ
ฟาร์เลยไม่อ่าน ก็เลย ไม่รู้ ไม่รู้ก็เลยไม่โมโห ว่าจะไปบวชอยู่ ฮ่าๆๆๆ

บวชพร้อมผมไหมเจ้   9-10  กรกฏานี้ แหะ.. แหะ..

.

ฟ้าเริ่มมึดแล้ว . . . แยกย้ายกันนอน
Far_3S_GTE
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

FORGE inside

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #161 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 20:50:24 »

อืม บวชหนีตัวเองอ่ะ ฮ่าๆๆๆ
รู้ป่ะว่าไอ้สันต์เนี้ย มันมีอะไรที่เหนือกว่าเราแทบทุกคน
มันโดนด่าแล้วมันไม่โกรด ไม่เก็บเป็นอารมณ์ (ยกเว้น ครั้งหลังสุดที่คงจะรู้สึกเหมือนถูกบีบคั้น) มันเลย พิมพ์กวนตรีน ตอบโต้เราได้สนุก มีแต่พวกเราแหละที่รู้สึก ทุกข์ร้อนในใจ

ผมขอเถียงว่า ไม่จริงครับ เพราะเมื่อไรเริ่มจะมีปัญหา ดึกๆผมต้องตามลบกระทู้ตลอดครับ  ทุกคนเลยไม่ได้เห็นครับ คนบ้าอะไรตั้งรวดเดียวเกือบ 10 กระทู้ เป็นประจำ(หมายถึงเป็นบ่อยๆนะครับ) 555 นอกจากผมตั้งใจปล่อยหลุดมาบ้าง ก็จะเป็นกระทู้ 20หน้า ++ นั่นแหละ

ปล. แต่หลังๆดีขึ้น ไม่ค่อยเห็นเท่าไร

ฟาร์หมายถึงว่า เค้าเก่งกว่าเราอ่ะ พี่ เก่งในการยั่วโมโห ตัวเองโดนด่า เค้าก็ทำเป็นไม่เดือดร้อน อยากด่าก็ด่ามา ทำให้เรายิ่งโมโห
เค้าชนะเรา ที่เค้ายั่วเราสำเร็จ ยังไงล่ะ

ผมขอไม่เก่งในการยั่วโมโหละกัน 555 กลัวโดนตึ้บอะ
แหมๆๆ ก็รู้น่ะแหละ ว่าพี่ไม่ใช่คนฝักใฝ่ จะเก่งเรื่องแบบนั้น
แค่จะบอกว่า มันยั่วเราสำเร็จมาทุกครั้งไง  และเมื่อเรารู้แล้วว่ามันเป็น หลุม ที่มันขุด เราจะดินตกหลุม แล้วโมโหใส่มันทำไมละ
ฟาร์เลยไม่อ่าน ก็เลย ไม่รู้ ไม่รู้ก็เลยไม่โมโห ว่าจะไปบวชอยู่ ฮ่าๆๆๆ

บวชพร้อมผมไหมเจ้   9-10  กรกฏานี้ แหะ.. แหะ..

ice ice
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #162 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 21:06:46 »

คำนับ คำนับ คำนับ
Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #163 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 21:07:49 »

คำนับ คำนับ คำนับ

หวัดดีครับพี่ดารา  อิอิ

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
@~GID_GP Car Mods~@

« ตอบ #164 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 21:44:18 »

บายสุดๆ

รถซื้อแกง  แรงได้ไง
รับทำงานคาร์บอน-เครล่าแท้ (เต็มระบบ) รูปผลงาน http://www.facebook.com/G
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #165 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 21:50:15 »

อ้าวลบ user ตัวเองอีกแระ

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
JO_Zest
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #166 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 23:04:52 »

วิ่งปะละ   เดียวก็รู้   จะจบไหม
ปล่อยวาง...
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

Knot...

« ตอบ #167 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011 23:09:35 »

5555555++

จงรักษาความถูกต้องมากกว่าความถูกใจ คนเดี๋ยวนี้มันจัญไรรักษาความถูกใจมากกว่าความถูกต้อง

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=85266.0
ปิแอร์...แซ่บี้

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #168 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011 00:05:05 »

อ่านแล้วไม่แปลกใจค่ะ

คนที่ไม่เห็นด้วย ส่วนมากคือคนที่เคยเจอมากับตัวแล้วทั้งนั้น

ครั้งแล้วครั้งเล่าที่ให้โอกาส เสียหมากันมาหลายคนแล้ว รวมทั้งหนูด้วย  ปิดปาก

ป้าเสียอะไรอะ อย่าบอกนะว่าเสีย...............

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
ปิแอร์...แซ่บี้

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #169 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011 00:05:48 »

อืม บวชหนีตัวเองอ่ะ ฮ่าๆๆๆ

ปลวก..คุณ..กลับมาหากรูเถอะขาดคู่ตุ๋ยตูดดดด

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
•—ชๅ€lxล้ๅต้ม<NC.Z>

« ตอบ #170 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011 00:05:57 »

อ่านแล้วไม่แปลกใจค่ะ

คนที่ไม่เห็นด้วย ส่วนมากคือคนที่เคยเจอมากับตัวแล้วทั้งนั้น

ครั้งแล้วครั้งเล่าที่ให้โอกาส เสียหมากันมาหลายคนแล้ว รวมทั้งหนูด้วย  ปิดปาก

ป้าเสียอะไรอะ อย่าบอกนะว่าเสีย...............

แบบว่า แบบว่า

http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=100000603573246
note ae 101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #171 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011 00:19:29 »

กว่าจะอ่านจบ (แค่ 5 หน้าน๊ะ) เวียนหัว เวียนหัว เวียนหัว
KONG-SE101
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

รถจ่ายกับข้าว

« ตอบ #172 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011 00:26:06 »

เจ้าตัวยังไม่ตายให้เขามาขอเองครับ  อโหสิกรรมไปขอแทนทำไม  ขอแทนไปเจ้าตัวเขาอยากให้ขอหรือเปล่าครับ คนให้อาจพร้อมให้ แต่คนขอซิ อาจจะอยากได้กรรม มากกว่า
คนปวดขรี้ ก็ต้องไปขรี้เอง จะไปแทนเขาไม่ได้ครับ
หน้า: [«5]  «  1 ... 7 8 [9]   ขึ้นบน
  พิมพ์