AE. Racing Club
25 ตุลาคม 2024 05:26:42 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ทริปแรกที่พวกเรา WZ จะไปเยือนจังหวัดไหน ประเดิมเป็นทริปแรกครับ  (ปิดการโหวต: 29 มิถุนายน 2011 10:25:27)
จังหวัดเพชรบุรี - 11 (73.3%)
จังหวัดกาญจนบุรี - 2 (13.3%)
จังหวัดราชบุรี - 2 (13.3%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 14

หน้า:  «  1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมกันโหวตหน่อยครับ  (อ่าน 5024 ครั้ง)
stamp
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ทุกสิ่งในโลกรักได้แต่อย่าหลง

« ตอบ #40 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2011 10:31:40 »

พร้อมเพียงกันเลยนะค้าบพีน้องอิๆๆ เหอๆๆ

แล้วยอมมั้ยล่ะ

นั่น  ดิ  พี่ สงสัย ไม่ยอมมมมม  อ่ะ  ต้อง ข่มขืนแล้วว ล่ะ  อิอิ
ร่วมด้วยครับ +1

คนนี้ เรื่องข่มขืนนี่ถนัดนัก รีบเลยแล่ะ 555
ร่วมด้วยเปล่าละ  ฮิฮิ ฮิฮิ

โตโยต้า กลีบดอกไม้  toyota corolla  トヨタカローラ
ออกแบบตกแต่งลายรถ ฝลัช เคฟล่า ลายสวยงามครับ
http://www.facebook.com/tatae.ta
EE101 @ WZ

@เครื่องเดิมๆๆ 4E-FE @ WZ by เพชรบุรี @

« ตอบ #41 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2011 13:22:11 »

นั่นๆๆๆ  กลัว ไร ให้ ทนายเครีย  คับบบบ  อิอิ

(-- สักวันฉันจะดีพอ --)

kamelot@WZ

คันนี้สิ...สไตล์เรา

« ตอบ #42 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2011 14:28:03 »

--------------------ปิดโหวตแล้วนะคับ พี่น้อง WZ ทุก ๆ ท่าน-------------------------

สรุป  เสียงส่วนมากสถานที่ที่ต้องการจะให้เป็นทริปแรก นั่นก็คือ

เพชรบุรี (ถ้าเป็นไปได้จะรวมถึงประจวบฯ ด้วยก็ได้นะครับ)

สำหรับบางคนที่ต้องการ  ไม่รู้ไม่ชี้ แต่ถ้าไม่มีใครต้องการก็ไม่เปนไรนะครับ

ดังนั้น สิ่งที่ต้องแจ้งให้ทุก ๆ ท่านทราบ คือ

ขอมอบให้สมาชิกที่อยู่จังหวัดเพชรบุรี เป็นผู้ทำการ survey เรื่องสถานที่ที่จะไปทริปกันนะคับ

โดยขอให้สมาชิกดังกล่าว ถ่ายรูป + หาข้อมูลสถานที่ท่องเที่ยว รวมถึง ราคาห้องพัก สัก 2-3 ที่ เพื่อทำการเปรียบเทียบนะครับ

หากหาข้อมูลเบ็ดเสร็จแล้วนั้น โปรดแจ้งให้กับสมาชิกทราบโดยลงรายละเอียดต่าง ๆ ทั้งหมด ผ่านทางกระทู้ใหม่ในโซนตะวันตกนะครับ

หากเป็นไปได้ จะทำเป็นการทำ โพล ด้วยก็ดีนะครับ แล้วกำหนดวันเลยว่าจะให้เวลาในการโหวตกี่วัน  สบาย สบาย ขอบคุณมากครับ  คำนับ

รับปรึกษาคดีความต่าง ๆ ปัญหาข้อกฏหมาย รับว่าความคดีทั่วราชอาณาจักร ใครมีปัญหาข้อสงสัยอะไร ปรึกษาได้คับ ไม่มีค่าใช้จ่าย086-3388362 แก๊ปคับ
kamelot@WZ

คันนี้สิ...สไตล์เรา

« ตอบ #43 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2011 14:29:30 »

ส่วนเรื่องวันและเวลาในการจัดทริป จะนำมาพิจารณากันในวาระต่อไปครับ....

รับปรึกษาคดีความต่าง ๆ ปัญหาข้อกฏหมาย รับว่าความคดีทั่วราชอาณาจักร ใครมีปัญหาข้อสงสัยอะไร ปรึกษาได้คับ ไม่มีค่าใช้จ่าย086-3388362 แก๊ปคับ
หน้า:  «  1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์