AE. Racing Club
03 กรกฎาคม 2024 17:25:56 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ------------- แหล่งขายส่งชุดชั้นใน ชุดนอน ชุดเซ็กซี่ มันมีที่ใหนบ้างครับ ---------------  (อ่าน 19012 ครั้ง)
yoshio ae
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

4a-gze only

« ตอบ #20 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2011 12:11:12 »

กลุ่มลูกค้าเป็นกลุ่มไหนครับน้า
นักเรียนนักศึกษา คนทำงานบริษัท สาวโรงงาน ฯลฯ

กำหนดกลุ่มลูกค้าได้ชัด จะหาของตอบโจทย์ได้ง่าย เพราะรายได้แต่ละกลุ่มไม่เท่ากัน
รสนิยมการใช้ของแต่ละกลุ่มก็ไม่เหมือนกันด้วย

ผมเห็นด้วยกับพี่อู๋อีกคนนึงคับ

กำหนดตลาดลูกค้าก่อน น่าจะเป็นจุดเริ่มต้นที่ดี

ร้านแถวบ้านผมเคยมีเปิดนะคับ ร้านขายพวกชุดอย่างว่า

แต่ถามหน่อยถ้าทำเล คนผ่านไปมาสะดวก

ลองคิดดูใครจะกล้าเข้าไปซื้อ สายตาคนคงมองแปลกๆคับ

AE has brought us to MEET

surachat_pea
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

อู่เล็กๆเด็กๆทำ.

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #21 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2011 13:17:17 »

เดี๋ยวผมเป็นลูกค้าด้วยคนครับน้า เหอๆๆ

เดิน  Provincial Electricity Authority
UltraKw@nG

น้ำใจให้เท่าไหร ไม่มีวันหมด!

« ตอบ #22 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2011 13:31:23 »

แอบดู จะขาย โซ่ แซ่ กุญแจมือ ด้วยไหมน้าเต๋า แล้วชุด ครอสเพลยล่ะ เช่น ชุดพญาบาล ชุดนักธุรกิจ บลาๆ

ขายแล้วบอกน้าเต๋าจะไปอุตหนุน

ขายบีกินี่ด้วยสิ เด็กผมชอบ

tree
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ไปเรื่อยๆ เมื่อยๆก็หยุด

« ตอบ #23 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2011 13:43:13 »

สอบถามมาให้แล้วครับ

ถ้าประตูน้ำให้ลองดูที่ซิตี้ ชั้นล่าง xx เพียบ  ฮิฮิแต่มีไม่กี่ร้าน หรือที่โบ้เบ้เซ็นเตอร์แต่ไม่รู้ชั้นไหนต้องลองหาดู
เค้าบอกว่าที่ประตูน้ำ ก็เอามาจากโบ้เบ้เหมือนกันครับ

โชคดีให้เจอแหล่งไวๆนะครับ สุดยอด

TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #24 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2011 16:08:55 »

สอบถามมาให้แล้วครับ

ถ้าประตูน้ำให้ลองดูที่ซิตี้ ชั้นล่าง xx เพียบ  ฮิฮิแต่มีไม่กี่ร้าน หรือที่โบ้เบ้เซ็นเตอร์แต่ไม่รู้ชั้นไหนต้องลองหาดู
เค้าบอกว่าที่ประตูน้ำ ก็เอามาจากโบ้เบ้เหมือนกันครับ

โชคดีให้เจอแหล่งไวๆนะครับ สุดยอด

เหล่มเลยครับ ให้สายไปเดินดูแล้วเพียบเลย เดี๋ยวจะไปดูแบบ + ราคา ว่าไปได้รึเปล่า

กลุ่มลูกค้าเป็นกลุ่มไหนครับน้า
นักเรียนนักศึกษา คนทำงานบริษัท สาวโรงงาน ฯลฯ

กำหนดกลุ่มลูกค้าได้ชัด จะหาของตอบโจทย์ได้ง่าย เพราะรายได้แต่ละกลุ่มไม่เท่ากัน
รสนิยมการใช้ของแต่ละกลุ่มก็ไม่เหมือนกันด้วย

ผมเห็นด้วยกับพี่อู๋อีกคนนึงคับ

กำหนดตลาดลูกค้าก่อน น่าจะเป็นจุดเริ่มต้นที่ดี

ร้านแถวบ้านผมเคยมีเปิดนะคับ ร้านขายพวกชุดอย่างว่า

แต่ถามหน่อยถ้าทำเล คนผ่านไปมาสะดวก

ลองคิดดูใครจะกล้าเข้าไปซื้อ สายตาคนคงมองแปลกๆคับ

ผมทำร้าน ร่วมกับเสื้อผ้าเด็กเล็ก ของโชวไม่โจ่งแจ้ง อิ อิ อิ เข้าใจคนซื้อ[ /size]ร้านรัดกุมติดกล้องชัดเจนครับ
 เหอๆๆ

ขายหมดครับคุณอู๋ ตั้งแต่สาว อยากแอบสวย / เอาใจแฟน / จับผัว / นักร้อง / สาวโอเกะ / โคโยตี้
ก้อมีเพิ่มเติมฃุดนอนด้วยครับ

เคยเห็นขายอยู่ที่ตะวันนาข้างเดอะมอล์บางกะปิ แต่เจ้านั้นน่าจะเป็นคนขายปลีกแล้วน่ะครับ

เดี๋ยวงจะลองไปดู ขอบคุณครับ

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
lupang 111
มือเก่าหัดแข่ง

รถเดิม

« ตอบ #25 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2011 19:11:02 »

ลองไปดูที่โบ้เบ้ทาวเวอร์ดูครับ ผมรับจากที่นี่มาขายเหมือนกันครับ ถูกกว่าประตูน้ำชัวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กรกฎาคม 2011 19:16:50 โดย lupang 111 » บันทึกการเข้า

non01
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #26 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2011 23:43:44 »

ลองดูคับพี่ผมขายอยู่ http://www.108sexyshop.com/ ถ้าสนใจถามได้นะคับ ฮิฮิ

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #27 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2011 13:19:00 »

ลองไปดูที่โบ้เบ้ทาวเวอร์ดูครับ ผมรับจากที่นี่มาขายเหมือนกันครับ ถูกกว่าประตูน้ำชัวครับ

ไปหมดครับ ไปทุกที่ ขอบคุณมากๆเลย โบ้เบ้มีตลาด กลางวัน / กลางคืน ไปเวลาใหนครับ

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
neoscreen
AE Racing Club Staff

อยากได้..ก็จัดให้..

« ตอบ #28 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2011 13:29:34 »

ตลาดโบ๊เบ๊ น้า เคยเห็น ลองไปเดินดูกลางวันนี่แหละ

END
ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2011 13:57:37 »

น้าเต๋า..อิ่มเคยเห็นที่โบ๊เบ๊เหมือนกัน แต่ต้องไปให้ถูกแหล่งหน่อยอ่ะ เพราะมันกว้าง อิอิ ซูม ซูม
JEAB_GZE
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

^^ ชิว ชิว ^^

« ตอบ #30 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2011 18:20:41 »

อย่าลืมทำห้องลองชุดดีๆล่ะ  เหอๆๆ เหอๆๆ

เดิน           เดิน           เดิน           เดิน          เดิน          เดิน          เดิน          เดิน          เดิน
ONIZAKI CM.524
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #31 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2011 19:06:13 »

อย่าลืมทำห้องลองชุดดีๆล่ะ  เหอๆๆ เหอๆๆ
ใช่ๆคับ ให้ดีต้องติดกล้องด้วย เผื่อเขาใส่ออกจากร้านไป อิอิ
COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #32 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2011 08:24:55 »

พี่ขอดูแบบหน่อยครับ จะซื้อชุดนอนให้แฟนอะ
ใจร้อนจริงเอ็ง ฮิฮิ

ประมาณ ใสๆ แบบเนี๊ยครับ

มีราคาพี่น้องไหมคับ อิอิ ไปรับของแถวไหนพี่

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
lupang 111
มือเก่าหัดแข่ง

รถเดิม

« ตอบ #33 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2011 17:16:01 »

ไปหมดครับ ไปทุกที่ ขอบคุณมากๆเลย โบ้เบ้มีตลาด กลางวัน / กลางคืน ไปเวลาใหนครับ

ไปกลางวันครับ

[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #34 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2011 22:43:12 »

น้าก็ไปถามไอ้ร้านที่เค้าขายอยู่ดิครับ ว่ารับมากจากไหน บอกจะเอาไปเปิดขายบ้าง ผมว่าเค้าไม่ว่าหรอกถ้าไม่ได้เปิดขายติดกันอะ

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #35 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2011 08:09:32 »

น้าก็ไปถามไอ้ร้านที่เค้าขายอยู่ดิครับ ว่ารับมากจากไหน บอกจะเอาไปเปิดขายบ้าง ผมว่าเค้าไม่ว่าหรอกถ้าไม่ได้เปิดขายติดกันอะ

เดี๋ยวคืนนี้จะไปถาม นี่ถ้าโดนล๊อคคอเข้า สีลมซอยสอง ตามไปช่วยด้วยนะคร๊าบบ....

ปล. โบ้เบ้ ครับ พุธนั้จะเข้าไปเอา อิ อิ อิ

หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์