AE. Racing Club
01 กรกฎาคม 2024 17:59:48 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 ... 28  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง SUNAE ไปเอากระโปรงมาคลุมหัวเถอะท้าแล้วไม่กล้าวิ่ง  (อ่าน 61704 ครั้ง)
norma_niggy
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:05:13 »

อย่าเก่งแต่ในนี้ ท้าเค้าแล้วตัวเองไม่วิ่งมาบอกว่ากลัว ท้าไปขำๆ ยั่วอารมณ์คนใน AE RACING CLUB ไอ้ตุ๊ด.... มรึงโคตรขี้ตีนเลย

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
MSD DIS4 PLUS
natti_ae92_LN.Z

Love is Fuck!!! Luck is Fake!!!!!!!!

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:09:39 »

natti_ae92_LN.Z, เอ-ingtun, navit101, sunae, sleeper, coro13, SuperNooD-CZ, KeHZa101 และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ตัวการมาแล้ว

ปากดีในโลกออนไลน์ เก่งแต่แบบเนี้ยนะ
โปรดอย่าทำเหมือนกรูเป็นคนแปลกหน้า ทั้ง ๆที่เคย "แก้ผ้าต่อหน้ากรู"
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:11:15 »

pm ไปแล้วนิ น้านิ๊ค
navit101
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #3 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:11:26 »

ถอนหายใจ
norma_niggy

« ตอบ #4 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:11:46 »

หวัดดีน้านิ๊ค น้าเเมวโทรหาผม ผมไม่รู้นะว่าน้านิ๊กวางเครื่อง20v มา เรื่องกะทู้ผมก็เล่นเหมือนที่ผมเคยเล่นเเระ ขำๆ ไม่ได้คิดอะไร เเหย่เล่น คงไม่โกรธผมนะ รู้กันครับ เหงาๆ เลยตั้งเล่นไปงั้นเเระนะ ไม่ได้อินเเระไม่รู้ข่าวเรื่องน้านิ๊กวางฝาดำมาด้วย ผมเเค่ คิดถึงเลยตั้งเล่น ไส่อารมณ์ไปก็เเค่นั้น อาจารย์หมูก็ pm มาขอเบอร์โทรผม เล่นๆ นะน้านิ๊ก ผมไม่เคยเกลียดรึว่าโกรธใครหรอก  เรื่องน้าบอยปทุมก็เหมือนกัน ด่าผมเเบบนั้นผมยังยิ้ม คนเราที่รู้หน้าตากันผม ไม่ด่าหรอก ผมรัก เเต่เรื่องกะทู้คือ เเค่เล่น ให้น้านิ๊กเค้าเข้าด้วยนะครับ

จะ PM หาหอกอะไรมิทราบ

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
MSD DIS4 PLUS
Hunter_JIK.CZ48
AE Racing Club Staff

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:18:28 »

ด่าเพื่อนผมทั้งๆที่ไม่รู้อะไรเลย ผมไม่จบกับคุณง่ายๆ แค่คุณบอกแหย่เล่นๆ ขำๆ หรอกครับ

ลองโดนกระทืบแล้วผมบอกผมกระทืบคุณขำๆ เล่นๆด้วย เจอหน้ากันแล้วกระทืบคุณสัก3ทีขำๆกันได้เอาไหมครับ

ด่าผมผมยังไม่เคืองเท่าด่าเพื่อนผมเลยนะครับ เพื่อนกุ ไม่รู้จริง เมิงอย่าเสื อก ถ้ามันเหิ้ยอย่างว่า เดี๋ยวเรียกมันมาถามกันต่อหน้าเลย เอาไหมจะได้รู้ว่าอะไรคืออะไร

nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:18:50 »

อ้าว น้านิ๊ค ทำนิสัยเเบบนี้เองนะ ผมหลังไมค์ไป เข้าทางเหรอที่ผม ส่งไป เอาขึ้นมาเเบบนี้คิดว่า..... ยังไง ไหนบอกว่าอะไรยังไงก็ pm หากันเลยดีกว่า นิสัยเเบบนี้เหรอ
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:19:49 »

ด่าเพื่อนผมทั้งๆที่ไม่รู้อะไรเลย ผมไม่จบกับคุณง่ายๆ แค่คุณบอกแหย่เล่นๆ ขำๆ หรอกครับ

ลองโดนกระทืบแล้วผมบอกผมกระทืบคุณขำๆ เล่นๆด้วย เจอหน้ากันแล้วกระทืบคุณสัก3ทีขำๆกันได้เอาไหมครับ

ด่าผมผมยังไม่เคืองเท่าด่าเพื่อนผมเลยนะครับ เพื่อนกุ ไม่รู้จริง เมิงอย่าเสื อก ถ้ามันเหิ้ยอย่างว่า เดี๋ยวเรียกมันมาถามกันต่อหน้าเลย เอาไหมจะได้รู้ว่าอะไรคืออะไร
หมายถึงใคร เหรอน้าจิ๊ก
Autodarks
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #8 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:20:43 »

ไฟไหม้ แล้ววุ้ย

4A-GE 20V 6MT LSD
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:22:07 »

หมายถึง ติ รึเปล่า ผมมี คนมายืนยัน นะ ขอบอก เค้าอยู่ข้างๆผมนี่เเระ (รถสีเเดง)น้องเค้า ไว้ใจถึงไปหา ถ้า ไช่ก็คนเดียวกัน คนทำอะไรไปน่าจะรู้ตัวเองนะ ไม่ต้องหลบ ถ้าเพื่อน น้าจิ๊ก จริงใจพอนะ .. เค้า ไม่รู้เลย มาบอกผม ผมก็บอกต่อ เเบบนี้เเระ ไม่ไช่เล่นๆ นะเรื่องจริงๆ ถึงโรงถึงศาลเลยเรื่องนี้ น้องเค้านั่งอยู่ข้างๆ ผมนี่

« ตอบ #10 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:23:45 »

หมายถึงใคร เหรอน้าจิ๊ก

อู่ที่น้าต้องไปวางเครื่องไงครับ "เพื่อนรัก" ผมครับ คนอย่างผมไม่เอาคนไม่ซื่อสัตย์ ไม่เอาคนเหิ้ย มาเป็นเพื่อนรักหรอกครับ อาจจะไม่ดีร้อยเปอร์เซน แต่ไม่ใช่อย่างที่คุณแพล่มมาแน่นอน

Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #11 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:23:56 »

แอบดู

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

« ตอบ #12 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:24:44 »

หมายถึง ติ รึเปล่า ผมมี คนมายืนยัน นะ ขอบอก เค้าอยู่ข้างๆผมนี่เเระ (รถสีเเดง)น้องเค้า ไว้ใจถึงไปหา ถ้า ไช่ก็คนเดียวกัน คนทำอะไรไปน่าจะรู้ตัวเองนะ ไม่ต้องหลบ ถ้าเพื่อน น้าจิ๊ก จริงใจพอนะ .. เค้า ไม่รู้เลย มาบอกผม ผมก็บอกต่อ เเบบนี้เเระ ไม่ไช่เล่นๆ นะเรื่องจริงๆ ถึงโรงถึงศาลเลยเรื่องนี้ น้องเค้านั่งอยู่ข้างๆ ผมนี่

มาเจอกันเลยดีกว่าครับ ตอนนี้เลยผมกำลังจะออกไข้างนอก 0865452435

Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #13 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:26:27 »

งานของคนอยู่ที่ผลของงานครับ น้า
ไม่ได้ช่วยหรือโฆษณาไรครับ ทำมา 2 รอบเเล้วไม่มีปัญหาไร นิครับผม
ทุกอย่างดีไม่ดี คนทำรู้เองครับ............

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:26:50 »

ได้ เห็นหน้าน้องเค้าแล้วก็จะรู้เองว่าเค้าพูดเรื่องจริงๆไม่จริงๆ เค้าไม่ได้สมัครยูสเซ่อร์ในนี้ เเค่อ่านๆ แล้วก็ไปหา รอก่อนนะ เดี๋ยวเจอกัน

มาเจอกันเลยดีกว่าครับ ตอนนี้เลยผมกำลังจะออกไข้างนอก 0865452435
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:28:52 »

งานของคนอยู่ที่ผลของงานครับ น้า
ไม่ได้ช่วยหรือโฆษณาไรครับ ทำมา 2 รอบเเล้วไม่มีปัญหาไร นิครับผม
ทุกอย่างดีไม่ดี คนทำรู้เองครับ............
งั้น น้องเค้า คงโกหกนะงั้น ผมจะพาไปหาเลย ดีกว่า ว่าใครพูดจริงๆไม่จริงเอาอะไหล่เครื่องเก่าที่ยกลงเค้าไปขายจริงไหม จริงๆไม่ได้เกี่ยวกะผมนะน้าต้องเเต่น้องเค้าบ่นให้ฟังว่าเเบบนี้ แล้ว น้าติบอกน้องเค้าว่าอย่าเอามาโพสท์ในนี้นะ ...... งงไหม ..

« ตอบ #16 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:29:30 »

น้องคุณวางฝาดำ แล้วไปยกเครื่องออกที่อื่นแล้วเอามาคืนบอกเครื่องตัวนี้วิ่งไม่ดีมีปัญหา

เพื่อนผมเช็คกำลังอัด 210 ควันไม่มีขาว เครียเงินกัน เครื่องตัวที่ยกออก4a ตัวที่ติดรถมา บอกขายให้เพื่อนผม4-5000 เทิรืนไป แล้วผมให้เงินเพิ่มแค่3000 ค่าที่วางเครื่องไปแล้ว

เพื่อนผมคืนเงินค่าเครื่องฝาดำที่ยกมาคืนไป แล้วเครื่องตัวนั้นก็วางคันอื่นไปจบไม่เห็นมีปัญหาอะไร

เอาแค่คร่าวๆนี้ก่อน

Henry

« ตอบ #17 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:30:24 »

ครับผม
ใครดีไม่ดีที่ไหนผมไม่รู้
เเต่รถผมดีไม่มีปัญหา + วิ่งใช้งานปกติ จบไหมครับ คำนับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 สิงหาคม 2011 21:44:04 โดย Henry » บันทึกการเข้า

Juno-Cung
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ผมไม่เคยปั่นกระทู้เพื่อเอายศเอาขั้นในบอร์ดครับ

« ตอบ #18 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:34:31 »

ยาววววแน่คืนนี้
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 21:38:27 »

น้องคุณวางฝาดำ แล้วไปยกเครื่องออกที่อื่นแล้วเอามาคืนบอกเครื่องตัวนี้วิ่งไม่ดีมีปัญหา

เพื่อนผมเช็คกำลังอัด 210 ควันไม่มีขาว เครียเงินกัน เครื่องตัวที่ยกออก4a ตัวที่ติดรถมา บอกขายให้เพื่อนผม4-5000 เทิรืนไป แล้วผมให้เงินเพิ่มแค่3000 ค่าที่วางเครื่องไปแล้ว

เพื่อนผมคืนเงินค่าเครื่องฝาดำที่ยกมาคืนไป แล้วเครื่องตัวนั้นก็วางคันอื่นไปจบไม่เห็นมีปัญหาอะไร

เอาแค่คร่าวๆนี้ก่อน

เเต่น้องเค้าไม่ได้พูดเเบบนี้ ..ปัญหาเครื่องน้องเค้าเดินสะดุด เค้าบอกว่าทาง ติ บอกให้เปลี่ยนท่อนล่างไป บอกว่าเครื่องมีหมายเลข เเต่ สุดท้าย  อินวอล์ยไม่มี บ่ายเบี่ยง จนสุดท้าย น้องเค้าเลย ตัดสินใจ ยกออก วางเครื่อง 4e bo เครื่องเก่าไม่ได้บอกว่าเทิร์นเลย เเค่ยกลงแล้วฝากไว้ เเต่ไม่มีเวลาไปเอาเครื่องกลับ สองเดือน โทรไป ก็บอกว่าขายเครื่องไปแล้ว  ใครกันเเน่ พูดผิด ที่ผมรับทราบจากน้องเค้าคือ เเบบนี้ เครือ่งไม่มีหมายเลข แล้วเอามาขายให้เค้าได้ยังไง (ท่อนล่างฝาดำ)
หน้า: [1] 2 3 ... 28  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์