AE. Racing Club
03 กรกฎาคม 2024 18:14:23 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 28  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง SUNAE ไปเอากระโปรงมาคลุมหัวเถอะท้าแล้วไม่กล้าวิ่ง  (อ่าน 62006 ครั้ง)
[[Badd]]
Web Administrator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

トヨタ カローラ 1.6 GTi

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #100 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:46:43 »

เบสบอกว่า น้าสันต์ให้เงินมาแค่ 500 อ่ะ วีพาวเวอร์95  ยังไม่เต็มถังเลยครับน้า  อันนั้นผ่านไปแล้วผ่านไปนะครับ

ส่วนน้าไปว่าน้านิคก็ไม่ถูก น้าเองเมื่อวาน ว่าพี่อธิไปเยอะน่ะ  น้าเกลียดอะไรพี่เขามากหรอครับ  ก่อนน้านี้น้าก็ว่าทั้งเว๊ปนะครับ จริงๆน้าสันต์ไม่น่ากลับมาโพสนะครับ  น้าสนุกของน้าแต่คนส่วนใหญ่เขาไม่สนุกกับคำพูดของน้า โพสเล่นๆของน้ามันทำให้คนเขาไม่ชอบนะครับมันน่าคิดนะครับ  คนส่วนใหญ่เขาไม่สนุกอ่ะ

น้านิคเขาแสดงออกถึงความไม่พอใจ  ท้าไว้ก็ออกไปเถอะครับ

แล้วพี่ปุ้ยเขาไม่เกี่ยวอะไร  น้านิคก็ไม่ได้เลียอะไรพี่ปุ้ย หรือพี่อธิ  ถ้าคนที่เลียพี่ปุ้ย  คงเป็นผมนะขอร้องอย่าพาดพิงหรือดึงพี่ผมเข้าไปเกี่ยวผมไม่ชอบไม่ตลกด้วย
ที่ผมว่าประธานเหตุผล คือ ประธาน มีธิฐิไง อยากให้ใจกว้างๆ บ้างถ้าจะทำงานใหญ่ไม่ไช่จะมองคนเเคบๆ นิสัย เด็กเกินไป อ่ะนะ ที่ว่าไป เตือนสติ ผมโตพอ เเต่เด็กสมัยนี้มัน โตเเต่ตัว หัวใจมันบอกว่าเจ๋งเเจ๋วเเต่ ปลาซิว (ถามหน่อยคิดว่าผมกลัวตายไหมที่ผมพิมพ์เเบบนี้) ?

คนที่ดีแต่พูดทเ่านั้นแหล่ะครับ ที่มาเบ่งว่ากลัวตายซะที่ใหน คนจริงเค้าไม่นั่งเห่าอยู่หลังจอหรอกครับ ( อย่าท้าผมนะ เดี๋ยวไปหาเอง ผมอยู่ลพบุรี แต่ไปได้ ตอนนี้เลยก็ได้ครับ ขำๆ อิ อิ )
เข้าใจครับ ถ้าไม่รู้จักตัวตนผมจริงๆ เเค่ ลำนารายณ์ผมไปบ่อยๆ ไว้เจอกันครับ อย่า เอาเเต่พิมพ์นะ เล่นเเข่งก็คือเเข่งนะ ในเว็บนี้ ผมบอกว่าผมไปเล่นด้วยผมจะไป มีเเค่ไม่กี่หนที่ไม่เครียร์ผมเลย ไม่ไปเเค่นั้น ดึกๆ ผมยังไปเลย  

ตอนนี้ก็ได้ครับ ไม่ต้องไปถึงลำนารายณ์หรอกครับ อยากไปลองกล้องใหม่ในกรุงเทพเหมือนกัน ชั่วโมงเดียวถึงครับ 150 โล จากนี่ถึงโน่นก็ไม่เกินตี 1

อย่ามาให้เสียเวลาเลยครับ ไม่มีประโยชน์และไม่มีค่าอะไรมากพอให้คุณต้องเสียสละเวลาอันมีค่ามากขนาดนั้นหรอกครับ เชื่อผม นอนอยู่บ้านเล่นเวปสบายใจกว่า

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #101 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:47:18 »

แพ้ครับ FE แพ้ฝาดำ แพ้อยู่ 1 ลำ แล้วตอนนี้  ผมฝาดำแล้วกล้าไหมละ
ถ้านิสัยคน เปลี่ยนได้ ผมไปเล่นด้วยครับ น้านิ๊ก เเต่น้านิ๊กไม่ไช่คนที่ผมจะเล่น คิดเอาเองแล้วกันครับ รู้นะ
Ohm4ag
นักแข่งมือสมัครเล่น

E85 มานานแล้ว

« ตอบ #102 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:47:27 »

แล้วพี่อธิไปใจแคบตรงไหน  ต้องปล่อยให้น้าโพสอะไรเรื่อยเปื่อยหรอครับ  แล้วก่อนน้านี้มันก็ไม่มีอะไรหรือปัญหาอะไรนิครับ  ฐิฑิอะไร ผมไม่เข้าใจ  น้าล่ะมีคิดอยู่คนเดียว  เพราะน้าเข้าอยู่ในสังคมใหญ่ไม่ได้หรือเปล่า  

แล้วกลัวตายมันเกี่ยวไรครับ  จะเอากันให้ตายเลยหรอ  โอ้วอะไรครับน้า  มันโหดร้ายอะไรขนาดนั้นเลยหรอเก่งจังเลย
คุณอาจจะไม่ได้อ่าน ทุกตอนทุกหน้าหรอกครับผมเข้าใจลึกๆ เด็กๆ ผมมองออก ว่ายังไง เเค่พิมพ์ เเละความคิด ผมเเหย่คนนี้เเบบนี้มันจะมาเเนวไหนผมยังทำได้เลย  นะ ขอโทษ ผม พอตัวครับ  

แห้มพ่อคนโตคนเก่ง  ว่าเด็ก  แห้มๆๆๆ  คนโตคนคิดได้ เขาไม่ทำแบบนี้หรอกครับ  แล้วพอตัวขอชมหน่อยนะ ออกมาให้จริง ผมก็พอตัวเหมือนกัน  เพราะผมเด็กไงทำไรไม่คิด  กวนตรีนแบบนี้ทำโดยไม่ต้องคิดเลย

TUNE BY PUISHICOOL
Bamboo Shop เกาะสมุย
Ball69
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #103 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:47:39 »

อืมมมมมมมมมมมมม   จะจบมั้ย.

ไอดินและพริกแกง  555
บ้านสวนเรซซิ่ง
Emulate
สารพัดค้ำ คลิ๊กเลย
http://www.corollaclubrace.com/forum/index.php?topic=3078.0
COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #104 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:47:42 »

เส้นนี้เลย เชียงราก จัดไป  อินเลิฟ  ผมอุส่าถ่ายมาให้ดูเลยนะนี้ อิอิ  ตรบมือ

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
illusionx<NC.Z>

ปลวกคนเดิม

« ตอบ #105 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:47:52 »

น้าสันต์ครับทำไมน้า อีกวันพุดอย่างถัดมาอีกวันพุดอย่างครับ เมื่อวานน้าว่า..หม่ำ..ผมทวงบุญคุณผมในกระทู้ น้าทำแบบนี้น้าหมายความว่าไงครับ ก่อนหน้านี้ผมอยู่กลางๆนะ แต่ พอเมื่อวานน้าว่า..หม่ำ..ทวงบุญคุณ น้าน่าจะพอทราบนะครับว่าผมจะอยู่แนวไหนต่อไป และผมเป็นคนที่ไม่ค่อยพูดหรือ..ยุ่ง..เรื่องชาวบ้านนะครับ แต่น้าเคลียร์เรื่องนี้กับผมให้ จบด้วยครับ

น้าอย่ามาพูดอีกนะครับว่าขำๆ ผมไม่ขำด้วยครับ

ผมอายุ แค่ 25 แต่ผมมีความคิดที่น่าจะดีกว่า คนอายุมากกว่าผมบางคนเช่นน้าครับ คำพูดมันเป็นนายคนนะครับ

ด้วยความเคารพ ถ้าคิดจะทวงบุญคุณอยากจะให้ชดใช้อะไรบอกมาครับจะรีบใช้ให้ แล้วความคิดผมกับน้าจะไม่เหมือนก่อนที่ผมเป็นกลางๆแน่นอนครับ

https://www.facebook.com/stevesecondhandtire76.5shop
Steve 2nd tire racing & Termostat 76.5c
วาวน้ำอุณหภูมิต่ำ 76.5c / ยาง%ซิ่ง ขอบ17-20 / TE37ขอบ18 / ล้อยางป้ายแดงสั่ง
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #106 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:49:07 »

เบสบอกว่า น้าสันต์ให้เงินมาแค่ 500 อ่ะ วีพาวเวอร์95  ยังไม่เต็มถังเลยครับน้า  อันนั้นผ่านไปแล้วผ่านไปนะครับ

ส่วนน้าไปว่าน้านิคก็ไม่ถูก น้าเองเมื่อวาน ว่าพี่อธิไปเยอะน่ะ  น้าเกลียดอะไรพี่เขามากหรอครับ  ก่อนน้านี้น้าก็ว่าทั้งเว๊ปนะครับ จริงๆน้าสันต์ไม่น่ากลับมาโพสนะครับ  น้าสนุกของน้าแต่คนส่วนใหญ่เขาไม่สนุกกับคำพูดของน้า โพสเล่นๆของน้ามันทำให้คนเขาไม่ชอบนะครับมันน่าคิดนะครับ  คนส่วนใหญ่เขาไม่สนุกอ่ะ

น้านิคเขาแสดงออกถึงความไม่พอใจ  ท้าไว้ก็ออกไปเถอะครับ

แล้วพี่ปุ้ยเขาไม่เกี่ยวอะไร  น้านิคก็ไม่ได้เลียอะไรพี่ปุ้ย หรือพี่อธิ  ถ้าคนที่เลียพี่ปุ้ย  คงเป็นผมนะขอร้องอย่าพาดพิงหรือดึงพี่ผมเข้าไปเกี่ยวผมไม่ชอบไม่ตลกด้วย
ที่ผมว่าประธานเหตุผล คือ ประธาน มีธิฐิไง อยากให้ใจกว้างๆ บ้างถ้าจะทำงานใหญ่ไม่ไช่จะมองคนเเคบๆ นิสัย เด็กเกินไป อ่ะนะ ที่ว่าไป เตือนสติ ผมโตพอ เเต่เด็กสมัยนี้มัน โตเเต่ตัว หัวใจมันบอกว่าเจ๋งเเจ๋วเเต่ ปลาซิว (ถามหน่อยคิดว่าผมกลัวตายไหมที่ผมพิมพ์เเบบนี้) ?

คนที่ดีแต่พูดทเ่านั้นแหล่ะครับ ที่มาเบ่งว่ากลัวตายซะที่ใหน คนจริงเค้าไม่นั่งเห่าอยู่หลังจอหรอกครับ ( อย่าท้าผมนะ เดี๋ยวไปหาเอง ผมอยู่ลพบุรี แต่ไปได้ ตอนนี้เลยก็ได้ครับ ขำๆ อิ อิ )
เข้าใจครับ ถ้าไม่รู้จักตัวตนผมจริงๆ เเค่ ลำนารายณ์ผมไปบ่อยๆ ไว้เจอกันครับ อย่า เอาเเต่พิมพ์นะ เล่นเเข่งก็คือเเข่งนะ ในเว็บนี้ ผมบอกว่าผมไปเล่นด้วยผมจะไป มีเเค่ไม่กี่หนที่ไม่เครียร์ผมเลย ไม่ไปเเค่นั้น ดึกๆ ผมยังไปเลย   

ตอนนี้ก็ได้ครับ ไม่ต้องไปถึงลำนารายณ์หรอกครับ อยากไปลองกล้องใหม่ในกรุงเทพเหมือนกัน ชั่วโมงเดียวถึงครับ 150 โล จากนี่ถึงโน่นก็ไม่เกินตี 1
ถ้ารักมาเลยครับผม ก็จะไม่นอน จะรอ ดู คนจริง เล่นกันสักกี่รอบก็ได้นะ ดึกๆ ดีไม่ต้องมาลองกล้องหรอก เล่น ถนน ฟรีเวย์เลย สบายใจ

บอกได้รึยังหล่ะครับว่าเจอกันที่ใหน รึจะรอให้เช้าก่อน?
โทรมาเลยครับถ้าถึงจะออกไปทันที 0869730352
Ohm4ag
นักแข่งมือสมัครเล่น

E85 มานานแล้ว

« ตอบ #107 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:49:34 »

เล่นกับหมา หมาเลียปาก  ไปกันเถอะน้านิค  อย่าไปสนใจเลย  ปล่อยคนเก่งต่อไป ..ใคร?..โพสก็แจ้งลบ..ใคร?..ไปเถอะ เก่งจริงพ่อคนอายุเยอะสมองขอให้มีรอยหยักเยอะๆน่ะ  

TUNE BY PUISHICOOL
Bamboo Shop เกาะสมุย
ooAmmYoo

เมื่อฟ้าสีทองผ่องอำไพ ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

« ตอบ #108 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:49:41 »

เบสบอกว่า น้าสันต์ให้เงินมาแค่ 500 อ่ะ วีพาวเวอร์95  ยังไม่เต็มถังเลยครับน้า  อันนั้นผ่านไปแล้วผ่านไปนะครับ

ส่วนน้าไปว่าน้านิคก็ไม่ถูก น้าเองเมื่อวาน ว่าพี่อธิไปเยอะน่ะ  น้าเกลียดอะไรพี่เขามากหรอครับ  ก่อนน้านี้น้าก็ว่าทั้งเว๊ปนะครับ จริงๆน้าสันต์ไม่น่ากลับมาโพสนะครับ  น้าสนุกของน้าแต่คนส่วนใหญ่เขาไม่สนุกกับคำพูดของน้า โพสเล่นๆของน้ามันทำให้คนเขาไม่ชอบนะครับมันน่าคิดนะครับ  คนส่วนใหญ่เขาไม่สนุกอ่ะ

น้านิคเขาแสดงออกถึงความไม่พอใจ  ท้าไว้ก็ออกไปเถอะครับ

แล้วพี่ปุ้ยเขาไม่เกี่ยวอะไร  น้านิคก็ไม่ได้เลียอะไรพี่ปุ้ย หรือพี่อธิ  ถ้าคนที่เลียพี่ปุ้ย  คงเป็นผมนะขอร้องอย่าพาดพิงหรือดึงพี่ผมเข้าไปเกี่ยวผมไม่ชอบไม่ตลกด้วย

อย่ามาให้เสียเวลาเลยครับ ไม่มีประโยชน์และไม่มีค่าอะไรมากพอให้คุณต้องเสียสละเวลาอันมีค่ามากขนาดนั้นหรอกครับ เชื่อผม นอนอยู่บ้านเล่นเวปสบายใจกว่า

5 5 5 ขอบคุณครับ แต่ผมสงสัยไง เค้าแถ พูดถึงแต่บุคคลที่สามที่ไม่สามารถมานั่งพิมพ์แก้ต่างให้ แล้วยังมาโม๊อีกว่าไม่กลัวตาย ผมก็แค่สงสัยไงครับ เลยอยากเจอหน่อยว่า ถ้าเจอจริงๆจะเป็นอย่างที่เจ้าตัวเค้าพูดรึปล่าว รอสถานที่จนมาหน้า 6 แระ สงสัยรอถึงเช้า 5 5 5

ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ

PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #109 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:51:43 »

ตอบซะหน่อย มีพาดพิงถึง

เวลาทำงานใหญ่ ผมไม่สนใจ"สวะสังคม" ครับ

แค่นี้แหละ ขอบคุณครับ

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
ooAmmYoo

เมื่อฟ้าสีทองผ่องอำไพ ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

« ตอบ #110 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:51:49 »

ถ้ารักมาเลยครับผม ก็จะไม่นอน จะรอ ดู คนจริง เล่นกันสักกี่รอบก็ได้นะ ดึกๆ ดีไม่ต้องมาลองกล้องหรอก เล่น ถนน ฟรีเวย์เลย สบายใจ

บอกได้รึยังหล่ะครับว่าเจอกันที่ใหน รึจะรอให้เช้าก่อน?
โทรมาเลยครับถ้าถึงจะออกไปทันที 0869730352

บอกหน้าเวปเลยครับ อย่าใจตุ๊ด กระทู้เมื่อวานก็มีคนโทรไปก็พูดอีกอย่าง ผมคนจริงครับ ต้องการพยานว่าไปจริงโทรไปเสียเวลา พิมพ์มาเลยครับ ที่ใหน ผมจะเตียมกล้องไปถ่ายด้วยครับ จะได้ไม่ต้องพูดโยนกันไปโยนกันมา

[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

« ตอบ #111 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:52:04 »

อ่านกันพอยังครับ เจ้าของกระทู้เอาไงครับ pm หาผมหน่อย ต่อความยาวสาวความยืดไม่จบหรอกครับ คนประเภทนี้

ถ้าเค้ากล้า เค้าออกไปเคลียร์แล้วครับ

จะได้ล๊อคจะได้ลบ ให้มันหมดๆ ไป

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
smilegames

« ตอบ #112 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:52:26 »

ต้องใช้เบรคกี่พอร์ด ดี ถึงจะหยุดได้ เฮอออออออออออ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ

Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #113 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:52:36 »

ผมนอนก่อนครับผม ง่วง นอน นอน นอน นอน

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #114 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:52:47 »

น้าสตีฟ เฉยไว้ครับไม่ได้คิดอะไรเลย เหมือนที่เคยคุย สันดารผม
COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #115 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:54:19 »

อ่านกันพอยังครับ เจ้าของกระทู้เอาไงครับ pm หาผมหน่อย ต่อความยาวสาวความยืดไม่จบหรอกครับ คนประเภทนี้

ถ้าเค้ากล้า เค้าออกไปเคลียร์แล้วครับ

จะได้ล๊อคจะได้ลบ ให้มันหมดๆ ไป

ปล่อยไว้ก่อนดีกว่าคับพี่ แต่ Lock ไม่ให้คนที่ไม่ใช่สมาชิกดูได้ไหมครับ แบบ CFDT ที่บางกระทู้เค้าก็ต้องให่้สมัครก่อนถึงจะดูได้อะครับ

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
bear witch project
มือเก่าหัดแข่ง

อ่าน ว่า "เสล - อัท - ทริ" ครับ

« ตอบ #116 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:54:43 »

อืม

รถกูเก่า แต่ถ้าอยากมันส์ ..คุณ..ดันมา
norma_niggy

« ตอบ #117 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:56:22 »

กลัวก็บอกมาตรงๆ ความคิดผมยังไง อย่าปั้นน้ำเป็นตัว ถ้าผมเป็นแบบที่คุณกล่าวหาตลอด ผมคงไม่มีเพื่อนเหลืออยู่นะครับ ยังไงลองถามน้าแมวดูนะครับว่ายังไง แล้วทำไมคนอย่างน้าแมวที่ไม่เคยโกรธใครถึงโกรธคุณมากๆแบบที่ไม่เคยโกรธใครมาก่อน

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
MSD DIS4 PLUS
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #118 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:56:47 »

ผม เเค่ เศษสวะเหมือนท่านประธานอธิกล่าว ดีครับ ลบทิ้งไป กระทุ้หัว ด ใครตั้งหว่า เยสเป็ด
DARKSTAR
Moderator

« ตอบ #119 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:57:37 »

ไม่น่าปล่อยไว้ตั้งแต่ที่เจอคราวก่อนนู้นเลย เสียดายจริงๆ  แบบว่า

หน้า: [«5]  «  1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 28  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์