AE. Racing Club
01 กรกฎาคม 2024 17:41:14 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 7 8 [9] 10 11 ... 28  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง SUNAE ไปเอากระโปรงมาคลุมหัวเถอะท้าแล้วไม่กล้าวิ่ง  (อ่าน 61696 ครั้ง)
4d56
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

บินไปด้วยกัน

« ตอบ #160 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 01:22:33 »

ดูสิ คุณพี่เต๋ายังจะมาเก็บตกอีกอิอิ กระทู้เมื่อวานมีพาดพิงผมมั่งป่าวไม่รุ ไม่ได้อ่านเลย โดนลบไปแระอิอิ
ทำอะไรให้ระวังๆกันไว้คับ อารมณ์ไม่ใช่ทางออก ท่านอื่นผมไม่รู้ แต่ผมเคยเจอน้าบุ๊ค น้านิ๊ก อยากบอกสองท่านนี้ว่า
อย่าไปแลกอะไรที่เราก้อรู้อยู่แล้วว่ามันไม่คุ้มกันเลย ได้แค่เพียงความสะใจเท่านั้นเองคับ เอาเวลาไปเล่นรถดีกว่าคับ
เครียดกับเรื่องที่มันมีสาระดีกว่าคับ

กำลังบ้าดีเซลโบควายคับ
4D56 รหัสเทพ
4M40 อิมก้ออิมเถอะ...ยาว
ไหนๆใครว่าดีเซลไม่แรง
ต้องลอง...ต้องลอง
TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #161 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 01:27:45 »

ดูสิ คุณพี่เต๋ายังจะมาเก็บตกอีกอิอิ กระทู้เมื่อวานมีพาดพิงผมมั่งป่าวไม่รุ ไม่ได้อ่านเลย โดนลบไปแระอิอิ
ทำอะไรให้ระวังๆกันไว้คับ อารมณ์ไม่ใช่ทางออก ท่านอื่นผมไม่รู้ แต่ผมเคยเจอน้าบุ๊ค น้านิ๊ก อยากบอกสองท่านนี้ว่า
อย่าไปแลกอะไรที่เราก้อรู้อยู่แล้วว่ามันไม่คุ้มกันเลย ได้แค่เพียงความสะใจเท่านั้นเองคับ เอาเวลาไปเล่นรถดีกว่าคับ
เครียดกับเรื่องที่มันมีสาระดีกว่าคับ

ขอบคุณน้าโอครับ ผมก้อขำๆ เดี๋ยวน้าขี้เมาเค้าจะเสียน้ำใจ เดี๋ยวก้อนอนแล้วจ้าน้าโอ

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
KONG-SE101
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

รถจ่ายกับข้าว

« ตอบ #162 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 01:29:48 »

เหอๆๆๆ ทำใจ  คุณสันต์เขาเคยวิ่งชนะ sr16ve-n1 ในความฝันมาแล้วนะครับ

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #163 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 02:03:29 »

นั่นจิ ลบให้ด้วยนะ ผมลบ แล้ว ไม่ดี จริงๆ แหละ ยกธงขาว

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #164 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 02:08:21 »

คนเรา ในชีวิตหนึ่ง อยู่ในหลายๆสังคม ทุกๆคนเป็นแบบนี้หมด

ผมเอง ก็อยู่ในหลายสังคม มีตั้งแต่กะโหลกกะลา ไร้สาระ บ้าบอคอแตก ไปจนสังคมไฮโซ คนรวยคุยกันผมฟังไม่รู้เรื่อง

การจะอยู่ในสังคม ก็ควรทำตัวให้เป็นประโยชน์ต่อสังคม กับคนที่อยู่ในสังคม

คนบางคน อยู่ในสังคมนึง อาจจะเป็นคนที่มีแต่คนนับหน้าถือตา แต่เมื่ออยู่อีกสังคมนึง อาจจะเป็นคนธรรมดา และไปอยู่อีกสังคมนึง อาจจะเป็นคนที่สังคมรังเกียจ ไม่อยากจะเสวนาด้วย ผมเองก็เป็น ผมอยู่ในวงเหล้า ผมก็โดนด่าเพราะผมกินเหล้าไม่เก่ง

AE RACING CLUB ก็เป็นอีกสังคมนึง ที่ผมอยู่ และ ทุกๆคนในนี้อาศัยอยู่ หลายๆคนมีประโยชน์ ให้ความรู้แกเพื่อนๆ บางทีเฮฮาเป็นเพื่อนเที่ยว บางคนเข้ามาได้ความรู้ไปมากมายแล้วไปบอกต่อ ไปอธิบายคนอื่นต่อ

สำหรับคุณสันต์ ในสังคม AE RACING CLUB บางครั้งคุณอาจจะทำประโยชน์บ้าง แต่ส่วนใหญ่คุณได้สร้างปัญหาและความแตกแยก ความเสื่อม ความเรื้อน ความกาก มามากมาย บางทีอยู่กับคนอื่น เขาอาจจะมองคุณว่า คุณแสนดี เป็นไปได้ครับ แต่สำหรับสังคม AE RACING CLUB แห่งนี้ คุณเป็นคนที่น่ารังเกียจมากครับ

ผมถึงได้ขอให้คุณไปอยู่สังคมอื่นๆที่เขายอมรับในตัวคุณ อย่าได้กลับมาสร้างความเสื่อมให้ที่นี่อีก ที่นี่ไม่ต้อนรับ อ่านไม่เข้าใจหรือครับ ผมตอบในฐานะ admin ที่ต้องคอยดูแลบอร์ด ซึ่งใจจริงๆ มันก็แน่อยู่แล้ว ผมก็รู้สึกว่า ผมคงไม่มีประโยชน์อะไรที่จะไปคบค้าอะไรกับคนอย่างคุณ ที่ทำดีนิดหน่อยเอามาอวดอ้าง ผมอยากจะบอกว่า คนทำดี ไม่มีใครเขาเอามาป่าวประกาศเพื่อเรียกหาการยอมรับหรอกครับ ถ้าคนเขาจะยอมรับ เขาจะยอมรับด้วยตัวเขาเอง ไม่ใช่ให้ใครมาชี้นำ

ทำความดี คนเขาก็เห็นเอง ยอมรับเอง ทำระยำ คนเขาก็เห็น จะให้เขายอมรับว่าเป็นคนดี มันเป็นไปไม่ได้หรอกครับ

ลองไปอยู่ในสังคมที่เขายอมรับในตัวคุณเถอะ ที่นี่ผมว่าเขาเห็นธาตุแท้กันหมดแล้วครับ ผมเชื่อในสิ่งที่เห็น เชื่อในสิ่งที่ผมได้เจอ มากกว่าการโอ้อวดตนว่านิสัยลึกๆเป็นคนดี การกระทำมันฟ้องทุกอย่างครับ ที่ยังมีคนพูดดีด้วยนี่ ไม่ใช่ว่าเขาชอบพอนะครับ เขาเอือม แต่เขามีมารยาทครับ

สุดท้าย ลองมองไปรอบตัวดูว่า ชีวิตคุณมีเพื่อนแท้ๆกี่คนกัน หรือคนที่เขาคุยๆอยู่กับคุณ เพราะเขาสงสาร เชื่อผมเถอะ กลับตัวกลับใจ ไปหาสังคมใหม่ ทำตัวให้ดี วันนึงก็คงมีคนยอมรับ แต่ผมคิดว่าคงไม่ใช่ที่ AE RACING CLUB ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 สิงหาคม 2011 02:10:48 โดย PANDA RACING » บันทึกการเข้า

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
Alpha

Doraemon 3S

« ตอบ #165 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 02:08:48 »

โทษทีครับ ไปกินรอบดึกมา ลบให้ละ แหะ.. แหะ..

EE90 Chaser Edition

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #166 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 02:25:49 »

โทษทีครับ ไปกินรอบดึกมา ลบให้ละ แหะ.. แหะ..

สุดยอด

ส่วน อธิ....... สุดยอด x 3

จิ๊กโก๋..โรแมนติก <RZ>

เข้าป่าพอไหว..ขับไวเค้ากัววว

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #167 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 02:30:34 »

เซงเรย

หันมาเล่นออฟโรดดีกว่า

ไม่ได้เหลือ..แค่เบื่ออะไรเดิมๆ
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

« ตอบ #168 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 02:31:53 »

เซงเรย

ไปนอนได้

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
จิ๊กโก๋..โรแมนติก <RZ>

เข้าป่าพอไหว..ขับไวเค้ากัววว

« ตอบ #169 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 02:33:28 »

จ้าาา

หันมาเล่นออฟโรดดีกว่า

ไม่ได้เหลือ..แค่เบื่ออะไรเดิมๆ
¥¥ BALL ¥¥
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #170 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 02:42:59 »

กระทู้นี้วินาศ*สันต์*ตะโรจริงๆ
OffSpeed <Sz>

~~ ก็แค่ Fe ~~

« ตอบ #171 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 03:12:22 »

นอน นอน นอน

chan04
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #172 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 03:34:42 »

โอยทะเลาะอารัยกันนักหนา คุณ sunae ก้อหยุดสักที ไปปั่นประสาทเขาทำไม สนุกหรอคับ พ่อนักเลงคีย์บอร์ด
JO_Zest
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #173 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 06:19:38 »

เข้ามาลงชื่อ กร๊ากกก

ว่ายังไม่ได้อ่าน แต่เดาได้

วิ่งปะละ   เดียวก็รู้   จะจบไหม
Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #174 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 07:47:40 »

คนเรา ในชีวิตหนึ่ง อยู่ในหลายๆสังคม ทุกๆคนเป็นแบบนี้หมด

ผมเอง ก็อยู่ในหลายสังคม มีตั้งแต่กะโหลกกะลา ไร้สาระ บ้าบอคอแตก ไปจนสังคมไฮโซ คนรวยคุยกันผมฟังไม่รู้เรื่อง

การจะอยู่ในสังคม ก็ควรทำตัวให้เป็นประโยชน์ต่อสังคม กับคนที่อยู่ในสังคม

คนบางคน อยู่ในสังคมนึง อาจจะเป็นคนที่มีแต่คนนับหน้าถือตา แต่เมื่ออยู่อีกสังคมนึง อาจจะเป็นคนธรรมดา และไปอยู่อีกสังคมนึง อาจจะเป็นคนที่สังคมรังเกียจ ไม่อยากจะเสวนาด้วย ผมเองก็เป็น ผมอยู่ในวงเหล้า ผมก็โดนด่าเพราะผมกินเหล้าไม่เก่ง

AE RACING CLUB ก็เป็นอีกสังคมนึง ที่ผมอยู่ และ ทุกๆคนในนี้อาศัยอยู่ หลายๆคนมีประโยชน์ ให้ความรู้แกเพื่อนๆ บางทีเฮฮาเป็นเพื่อนเที่ยว บางคนเข้ามาได้ความรู้ไปมากมายแล้วไปบอกต่อ ไปอธิบายคนอื่นต่อ

สำหรับคุณสันต์ ในสังคม AE RACING CLUB บางครั้งคุณอาจจะทำประโยชน์บ้าง แต่ส่วนใหญ่คุณได้สร้างปัญหาและความแตกแยก ความเสื่อม ความเรื้อน ความกาก มามากมาย บางทีอยู่กับคนอื่น เขาอาจจะมองคุณว่า คุณแสนดี เป็นไปได้ครับ แต่สำหรับสังคม AE RACING CLUB แห่งนี้ คุณเป็นคนที่น่ารังเกียจมากครับ

ผมถึงได้ขอให้คุณไปอยู่สังคมอื่นๆที่เขายอมรับในตัวคุณ อย่าได้กลับมาสร้างความเสื่อมให้ที่นี่อีก ที่นี่ไม่ต้อนรับ อ่านไม่เข้าใจหรือครับ ผมตอบในฐานะ admin ที่ต้องคอยดูแลบอร์ด ซึ่งใจจริงๆ มันก็แน่อยู่แล้ว ผมก็รู้สึกว่า ผมคงไม่มีประโยชน์อะไรที่จะไปคบค้าอะไรกับคนอย่างคุณ ที่ทำดีนิดหน่อยเอามาอวดอ้าง ผมอยากจะบอกว่า คนทำดี ไม่มีใครเขาเอามาป่าวประกาศเพื่อเรียกหาการยอมรับหรอกครับ ถ้าคนเขาจะยอมรับ เขาจะยอมรับด้วยตัวเขาเอง ไม่ใช่ให้ใครมาชี้นำ

ทำความดี คนเขาก็เห็นเอง ยอมรับเอง ทำระยำ คนเขาก็เห็น จะให้เขายอมรับว่าเป็นคนดี มันเป็นไปไม่ได้หรอกครับ

ลองไปอยู่ในสังคมที่เขายอมรับในตัวคุณเถอะ ที่นี่ผมว่าเขาเห็นธาตุแท้กันหมดแล้วครับ ผมเชื่อในสิ่งที่เห็น เชื่อในสิ่งที่ผมได้เจอ มากกว่าการโอ้อวดตนว่านิสัยลึกๆเป็นคนดี การกระทำมันฟ้องทุกอย่างครับ ที่ยังมีคนพูดดีด้วยนี่ ไม่ใช่ว่าเขาชอบพอนะครับ เขาเอือม แต่เขามีมารยาทครับ

สุดท้าย ลองมองไปรอบตัวดูว่า ชีวิตคุณมีเพื่อนแท้ๆกี่คนกัน หรือคนที่เขาคุยๆอยู่กับคุณ เพราะเขาสงสาร เชื่อผมเถอะ กลับตัวกลับใจ ไปหาสังคมใหม่ ทำตัวให้ดี วันนึงก็คงมีคนยอมรับ แต่ผมคิดว่าคงไม่ใช่ที่ AE RACING CLUB ครับ
สุดยอด... คำนับ

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #175 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 07:55:49 »

ผมเเค่คน ติ๋มๆ ครับ ลึกๆ จริงๆ ก็ไม่ได้มีอะไรครับอิอิ น้าๆ ผม ตุ๊ดๆ ติ๋มๆ เล่นๆ ไม่ได้ก็ คงตามอย่างที่ น้าๆต้องการผมก็จัดได้ครับ ผม   ตู๊ดติ๋ม น่าตาก็บอกแล้วว่า ใจ ตุ๊ด อิอิ
น้าๆ อย่าหาว่าผมใช้มารยาทในการโพสไม่ดียังงั้นยังงี้เลยนะคับ เหนี่ยวกับผมตัวๆป่ะ ผมแค่อยากระบายอ่ะคับ แบบว่าไม่มีไรทำ+กับอยากเจอนักเลงคีบอร์ดอ่ะคับ

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #176 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 08:11:17 »

กลัวก็บอกมาตรงๆ ความคิดผมยังไง อย่าปั้นน้ำเป็นตัว ถ้าผมเป็นแบบที่คุณกล่าวหาตลอด ผมคงไม่มีเพื่อนเหลืออยู่นะครับ ยังไงลองถามน้าแมวดูนะครับว่ายังไง แล้วทำไมคนอย่างน้าแมวที่ไม่เคยโกรธใครถึงโกรธคุณมากๆแบบที่ไม่เคยโกรธใครมาก่อน

ต้องให้น้าแมวเรียกให้ฟัง ผมชอบ อิอิ
เอาคลิปเสียงลงเลยมะ ผมมี ไม่รู้ไม่ชี้

จัดไปน้า เอาไว้ถ่ายใหม่ เอาแบบเน้นๆชัดๆ อิอิ เสียงน้าแมวนุ่มลึก อิอิ

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #177 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 08:14:13 »

เอา.....เร็วตื่นแล้ว ว่ากันต่อครับ

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #178 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 08:20:57 »

เอา.....เร็วตื่นแล้ว ว่ากันต่อครับ
ฮากลิ้ง  ฮากลิ้ง  ฮากลิ้ง
~'Ball_Skyline'~

I'm not perfect but I'm limited edition.

« ตอบ #179 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011 08:22:07 »

ฮากลิ้ง  ฮากลิ้ง  ฮากลิ้ง
ฮิฮิ ฮิฮิ

หน้า: [«5]  «  1 ... 7 8 [9] 10 11 ... 28  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์