AE. Racing Club
02 ตุลาคม 2024 02:09:41 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 3 [4] 5 6 ... 28  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง SUNAE ไปเอากระโปรงมาคลุมหัวเถอะท้าแล้วไม่กล้าวิ่ง  (อ่าน 63586 ครั้ง)
Tonsuan
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #60 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 22:58:19 »

เง้อ.......ไม่เกี่ยวกะเค้าน๊า    ผมคนบ้า  อย่ามายุ่งกะผม
 เวียนหัว เศร้า เหอๆๆ   บะบะ บ้า  บ้า

ฮิฮิ

nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:00:39 »

ทุกคนเห็นมรึงท้า เคยบอกไว้ตอนเจอหน้าแล้วไงถ้ามรึงตั้งกระทู้ท้า กรูเล่นมรึงแน่ มรึงก็บอกคับๆต่อไปจะไม่ทำ ถุยยยยย

แล้วมาด่าคนเค้าไปทั่ว ประธานน้าอธิ มรึงก็ด่า แล้วมรึงกล้าวิ่งกับเค้าไหม
น้านิ๊ค ชอบเลียของใหญ่ว่างั้นเถอะ....คำพูด  เก่งจังเลย เลีย จารย์ปุ้ยงี้ เลียประธานงั้น มีอะไรดีถามหน่อย ไม่อยากจะสด ...เดือดเหมือนกันว่ะ คนเเบบนี้ก็มีในโลก
เง้อ.......ไม่เกี่ยวกะเค้าน๊า    ผมคนบ้า  อย่ามายุ่งกะผม
 เวียนหัว เศร้า เหอๆๆ   บะบะ บ้า  บ้า
ผมรู้นิสัยจาร์ยเเค่มองก็รู้ น่าเบื่อเนาะจารย์พวกที่มา  lia เเบบว่า.... ไม่ได้ดั่งใจคิดอ่ะ จารย์ เข้าใครครับ ใจผมนับถือครับจารย์
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #62 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:01:12 »

ทุกคนเห็นมรึงท้า เคยบอกไว้ตอนเจอหน้าแล้วไงถ้ามรึงตั้งกระทู้ท้า กรูเล่นมรึงแน่ มรึงก็บอกคับๆต่อไปจะไม่ทำ ถุยยยยย

แล้วมาด่าคนเค้าไปทั่ว ประธานน้าอธิ มรึงก็ด่า แล้วมรึงกล้าวิ่งกับเค้าไหม
น้านิ๊ค ชอบเลียของใหญ่ว่างั้นเถอะ....คำพูด  เก่งจังเลย เลีย จารย์ปุ้ยงี้ เลียประธานงั้น มีอะไรดีถามหน่อย ไม่อยากจะสด ...เดือดเหมือนกันว่ะ คนเเบบนี้ก็มีในโลก
เง้อ.......ไม่เกี่ยวกะเค้าน๊า    ผมคนบ้า  อย่ามายุ่งกะผม
 เวียนหัว เศร้า เหอๆๆ   บะบะ บ้า  บ้า
จารปุ้ยเดือดร้อนเลย  5555+
บ้ารักเทอหรา  อิอิ

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

PyoungJ

น้องน้ำชา ก่าก๊ะ!!

« ตอบ #63 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:03:24 »

ไปไหนก็ไปเถอะ จะสร้างปัญหาอีกกี่ครั้ง ไม่ได้มีใครตามกลับมา แค่นี้ควรละอายบ้าง
พี่ก็....... รักนะจุ๊บๆ อิอิ  เศร้า
ตอนไปโน่นไม่เห็นรักแบบนี้นี่  นึกว่าไม่มีใครจำเหรอ
ไปเเอบดู ว่าเค้าอยู่กันเเบบไหนไง พี่ก็ คิดมาก ไม่ได้ปันใจเลยนะ อิอิ
น่าเชื่อเนอะ สันดานไม่เปลี่ยนเลยจริงๆ

รับทำค้ำเสาซี081-554-6362 โต้ง (Mo-bar) ไม่แพงอย่างที่คิด..
ติดตามผลงานได้ที่
https://www.facebook.com/pages/ต๊ง-Mo-Bar/490690540953465?ref=hl
thanunchai mp.
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #64 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:03:51 »

นี้มันเรื่องจริงหรือล้อกันเล่นๆๆ ปิดปาก

จ่าหมึกรักในหลวง
Tonsuan

« ตอบ #65 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:04:05 »

ตามดูอยู่นานแล้ว

ด้วยความเคารพ อย่ามัวแต่เป็นนักเลงคีบอร์ดหน้าคอมเลยครับ รกบอร์ดเปล่าๆ
ออกไปเจอเค้าเหอะ เดี๋ยวจะโดนหาว่ามัวมุดหัวอยู่แต่ในรู  ถอนหายใจ

nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:09:31 »

ด้วยความเคารพ อย่ามัวแต่เป็นนักเลงคีบอร์ดหน้าคอมเลยครับ รกบอร์ดเปล่าๆ
ออกไปเจอเค้าเหอะ เดี๋ยวจะโดนหาว่ามัวมุดหัวอยู่แต่ในรู  ถอนหายใจ

น้าที่ติดตามมาแล้วคิดว่าผมกลัวใครไหมเล่า ที่เล่นเเข่งกันบนถนน ผมไปมาหมดแล้ว มีเเต่พวกขี้เเพ้ชวนตีเเระ (ดูอย่างคุณเบสผมเเพ้เค้า เเต่เค้าก็ลูกผู้ชายพอนะ) เเต่คนอื่นผมไม่รู้ คิดเอาแล้วกัน นะ ว่าผมกลัวรึว่าผมไปกะพวกนี้ ผมไปมาหมด
ae110setbo
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

SOMZAA

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #67 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:11:34 »

sunae...

nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #68 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:13:27 »

sunae...
เข้าใจครับน้าเต้ย คิดถึงครับผม
Juno-Cung
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ผมไม่เคยปั่นกระทู้เพื่อเอายศเอาขั้นในบอร์ดครับ

« ตอบ #69 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:15:55 »

ออกไปเจอเค้าเหอะ เดี๋ยวจะโดนหาว่ามัวมุดหัวอยู่แต่ในรู  ถอนหายใจ

น้าที่ติดตามมาแล้วคิดว่าผมกลัวใครไหมเล่า ที่เล่นเเข่งกันบนถนน ผมไปมาหมดแล้ว มีเเต่พวกขี้เเพ้ชวนตีเเระ (ดูอย่างคุณเบสผมเเพ้เค้า เเต่เค้าก็ลูกผู้ชายพอนะ) เเต่คนอื่นผมไม่รู้ คิดเอาแล้วกัน นะ ว่าผมกลัวรึว่าผมไปกะพวกนี้ ผมไปมาหมด

คุณเบสใครๆก็รู้ว่าเค้าคนจริง ลูกผู้ชาย แต่คนที่กำเงิน 500 ไปยัดใส่มือเค้า โดยเค้าไม่เต็มใจนี่มันน่าเรียกตุ๊ดนะครับ
Tonsuan

« ตอบ #70 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:17:15 »

ออกไปเจอเค้าเหอะ เดี๋ยวจะโดนหาว่ามัวมุดหัวอยู่แต่ในรู  ถอนหายใจ

แล้วขี้แพ้ชวนตีนี่เค้าแพ้อะไรคุณหรอ?
เห็นนัดกันแล้วเบี้ยวไม่มาซะเยอะเลย
สัญญาว่าจะไม่กลับมาอีกก็วนเวียนมาป่วนอยู่เนืองๆ
เค้ารอเจอเคลียกันให้รู้เรื่องก็มัวแต่มานั่งพิมพ์กันไปมาอยู่หลังจอคอมออกสื่อกันแบบนี้
แบบนี้เรียกว่าลูกผู้ชายจริงๆหรอครับ เวียนหัว

nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:19:53 »

คุณเบสใครๆก็รู้ว่าเค้าคนจริง ลูกผู้ชาย แต่คนที่กำเงิน 500 ไปยัดใส่มือเค้า โดยเค้าไม่เต็มใจนี่มันน่าเรียกตุ๊ดนะครับ
อันนี้ ผมมากกว่าบอกในเว๊ป ไม่ไช่อายรึว่าตุ๊ดเลยนะเรื่องเงิน500 บาท ผม พิมพ์บอกเองเลย ผมว่าคุณเบส เครื่องไม่เดิมจริงนี่หว่าผมเลย บอกไปว่า.... ให้เเค่นี้นะ ในฐานะที่เครื่องไม่เดิมตามที่บอกไว้ แล้วขับก็ไม่รอผมเลย ทิ้งห่างมาก ห่างยิ่งกว่า 3s ของน้าจิ๊กอีก นี่เเหระเหตุผลที่ผมจ่ายไป ห้าร้อย ต่อไปก็เข้าใจด้วยนะครับว่า ทำไมผมจ่ายเเค่นี้เพราะ คุยกันคือเครื่องเดิม วิ่งกัน ไม่ไช่เเบบนี้ ผมเล่นมาหมดหกเกียร์เดิมๆ ทิ้งผมไม่ได้เเบบนี้หรอกครับ น้า
Toom111 พิดโลก
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

AE-レーシング クラブ

« ตอบ #72 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:20:51 »

sunae ออกไปจากที่นี่เหอ รำคาญ  ถอนหายใจ

อยากรู้ต้องลอง!!!
TaTaEz
มือใหม่หัดซิ่ง
**

ใส่แต่ของที่จำเป็น ใส่เยอะรถหนัก

« ตอบ #73 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:22:06 »

เจอประจำตาคนเนี่ย  เอ่อ..

ผมเหมือนเจอพี่ที่ Mc พะรามห้า มะกี้เองครับ
TaTaEz
มือใหม่หัดซิ่ง
**

ใส่แต่ของที่จำเป็น ใส่เยอะรถหนัก

« ตอบ #74 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:22:55 »

วันนี้เจอ AE พี่ Mc พระรามห้าเยอะมากๆครับ
Ohm4ag
นักแข่งมือสมัครเล่น

E85 มานานแล้ว

« ตอบ #75 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:23:18 »

เบสบอกว่า น้าสันต์ให้เงินมาแค่ 500 อ่ะ วีพาวเวอร์95  ยังไม่เต็มถังเลยครับน้า  อันนั้นผ่านไปแล้วผ่านไปนะครับ

ส่วนน้าไปว่าน้านิคก็ไม่ถูก น้าเองเมื่อวาน ว่าพี่อธิไปเยอะน่ะ  น้าเกลียดอะไรพี่เขามากหรอครับ  ก่อนน้านี้น้าก็ว่าทั้งเว๊ปนะครับ จริงๆน้าสันต์ไม่น่ากลับมาโพสนะครับ  น้าสนุกของน้าแต่คนส่วนใหญ่เขาไม่สนุกกับคำพูดของน้า โพสเล่นๆของน้ามันทำให้คนเขาไม่ชอบนะครับมันน่าคิดนะครับ  คนส่วนใหญ่เขาไม่สนุกอ่ะ

น้านิคเขาแสดงออกถึงความไม่พอใจ  ท้าไว้ก็ออกไปเถอะครับ

แล้วพี่ปุ้ยเขาไม่เกี่ยวอะไร  น้านิคก็ไม่ได้เลียอะไรพี่ปุ้ย หรือพี่อธิ  ถ้าคนที่เลียพี่ปุ้ย  คงเป็นผมนะขอร้องอย่าพาดพิงหรือดึงพี่ผมเข้าไปเกี่ยวผมไม่ชอบไม่ตลกด้วย

TUNE BY PUISHICOOL
Bamboo Shop เกาะสมุย
~'Ball_Skyline'~

I'm not perfect but I'm limited edition.

« ตอบ #76 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:23:27 »

ไม่ตายเพราะคนในนี้ ก็ตายเพราะคนข้างนอก นิสัยแบบนี้ ตายชัวร์  ลิงจั๊กๆ

nogpompam
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

น้องข้าวปั้นฝากตัวด้วยนะคร้าบ

« ตอบ #77 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:23:33 »

เหอ.ๆๆ จะจบแบบไหนวันนี้
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:24:08 »

แล้วขี้แพ้ชวนตีนี่เค้าแพ้อะไรคุณหรอ?
เห็นนัดกันแล้วเบี้ยวไม่มาซะเยอะเลย
สัญญาว่าจะไม่กลับมาอีกก็วนเวียนมาป่วนอยู่เนืองๆ
เค้ารอเจอเคลียกันให้รู้เรื่องก็มัวแต่มานั่งพิมพ์กันไปมาอยู่หลังจอคอมออกสื่อกันแบบนี้
แบบนี้เรียกว่าลูกผู้ชายจริงๆหรอครับ เวียนหัว
คำว่าขี้เเพ้ชวนตี ก็คือ ..ผมเล่นกะน้านิ๊กกี้นอร์ม่า อะไรนี่เเระ หลายรอบ ทั้งทางด่วน ทั้ง สนาม ก็เเพ้ผม เลย ผูกใจเจ็บไงผม เลยว่าพวกขี้เเพ้ชวนตี .. พยายาม หาเรื่องผมมากกว่าผมไปหาเรื่องเค้า เเต่ผมเเพ้ คุณเบส ผมเคยบ่นสักคำไหมล่ะ ผม ไม่ไช่คนขี้เเพ้ หาเรื่องไง เเพ้ก็ยอมรับ จ่ายได้ 500 ไม่ไช่ว่าไม่จ่าย เเต่ คิดเเค่ว่า เครื่องไม่ได้เดิมเหมือนที่ เรา คุยกันไว้ไงครับผม เข้าใจนะ
Alpha

Doraemon 3S

« ตอบ #79 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2011 23:27:05 »

เอามาให้อีกชาม ฮิฮิ

EE90 Chaser Edition
หน้า:  «  1 2 3 [4] 5 6 ... 28  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์