AE. Racing Club
02 ตุลาคม 2024 05:12:22 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 28  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง SUNAE ไปเอากระโปรงมาคลุมหัวเถอะท้าแล้วไม่กล้าวิ่ง  (อ่าน 63702 ครั้ง)
น้องหนูบลอนด์_TPZ#06
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Trang-Phatthalung Zone

« ตอบ #320 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 00:23:34 »

ขายกันจัง  ขายมั่งดิ
<----  คันแดงอ่ะ  ใครสนมั่ง  อิอิ

อ้าวๆ ยังไงๆ เนี้ย 555+

นั่นอ่ะจิ  เต้นระบำ
24 ชั่วโมง 15 หน้า

อะรัยน่ะน้า 24 ชั่วโมง...พันห้า อิอิ เหวอ
3 ชม พอมั่งน้า อิอิ

Trang-Phatthalung Zone เด็กบ้านบ่อนเมา พัทลุงเต็มขั้นก๊าบผม
PyoungJ

น้องน้ำชา ก่าก๊ะ!!

« ตอบ #321 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 00:33:26 »

รูปนี้มั่งดีก่า เป็นการทบทวนฟามหลังครั้งยังหวานชื่น ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

รับทำค้ำเสาซี081-554-6362 โต้ง (Mo-bar) ไม่แพงอย่างที่คิด..
ติดตามผลงานได้ที่
https://www.facebook.com/pages/ต๊ง-Mo-Bar/490690540953465?ref=hl
M i N T o <NCZ>

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #322 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 00:36:56 »

^
^
^
^
^
 เหอๆๆ เหอๆๆ
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #323 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 01:18:51 »

รูปน่ารัก กันทุกคนเลยเนาะว่าไหม.. วัยรุ่น คิดถึงทุกคนจังเลย เหงา......  ฮากลิ้ง
ป้านู๋อ้อ_TZ#051
AE Racing Club Staff

สังกัด โซนธนบุรี

« ตอบ #324 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 01:48:11 »

เฮ้อ... ถอนหายใจ

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #325 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 01:50:56 »

เปนไร เสียดายเบรค รึ ซุบซิบ

เอา RAIN ROOF ให่รอดก่อน เอาใจช่วยนะจ๊ะ กิน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2011 01:53:40 โดย TAOTAO-TZ#056- » บันทึกการเข้า

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #326 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 01:55:04 »

เปนไร เสียดายเบรค รึ ซุบซิบ

เอา RAIN ROOF ให่รอดก่อน เอาใจช่วยนะจ๊ะ กิน

เเพงไปเหรอ เรื่องเบรคสองพอร์ตที่ติดตั้งให้ ถอดมาคืนก็ได้นะ ถ้าป้าอ้อ ไม่พอใจครับ ผมยินดี คืน (พูดจริงๆนะครับ) นี่เเระนิสัยผม
ป้านู๋อ้อ_TZ#051
AE Racing Club Staff

สังกัด โซนธนบุรี

« ตอบ #327 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 01:56:00 »

เบรคซื้อมา ก็.....   ปิดปาก

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #328 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 01:57:42 »

เบรคซื้อมา ก็.....   ปิดปาก
พูดมาเลยป้า ผ้าเบรค ไม่ค่อยหนาเท่าไหร่ ไช่ไหมที่จะบ่น ของเก่า เอาสองพอร์ตผมก็หาสวยๆ ได้เเค่นั้นครับป้า ตอนนี้ หายังไงก็ไม่มีสวยๆ เลย ราคาก็พุ่ง
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #329 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 02:09:20 »

อีกเรื่อง ปัญหาน้องเค้า กะอู่ ติ ก็คงจบเพราะ น้องเค้าโทรมาบอกว่า โทรหาน้าจิ๊กเรียบร้อยแล้ว โทรมาอธิบายแล้ว ก็เรื่องระหว่างน้องเค้ากะติ เค้าบอกจบก็จบผมเเค่สื่อกลางไม่ชอบ ถ้าเป็นเหมือนที่น้องเค้าพูดให้ฟัง สรุป..ต่อไปผมคงไม่ยุ่งเรื่องเเบบนี้ ให้เค้าเคลียร์กันเอง ดีกว่าผมไม่ได้อะไรจากใจ เเต่มาบ่นให้ฟังเราก็ไม่ค่อยชอบ ถ้าจะทำมาหากิน ต้องตรงๆ กันไป ความรู้สึกผมนะ
TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #330 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 02:14:13 »

เบรคซื้อมา ก็.....   ปิดปาก

นี่ซันรูฟหน่ะ ทำแล้ว เจอปัญหาอะไรมาแชร์บ้างเดะ จะได้ เป็น ข้อควรระวังหน่ะ ฮึ ป้า  แคะเข้มูก

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
ลูกเจ้าแม่

ตั้งแต่เกิด

« ตอบ #331 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 02:21:21 »

อีกเรื่อง ปัญหาน้องเค้า กะอู่ ติ ก็คงจบเพราะ น้องเค้าโทรมาบอกว่า โทรหาน้าจิ๊กเรียบร้อยแล้ว โทรมาอธิบายแล้ว ก็เรื่องระหว่างน้องเค้ากะติ เค้าบอกจบก็จบผมเเค่สื่อกลางไม่ชอบ ถ้าเป็นเหมือนที่น้องเค้าพูดให้ฟัง สรุป..ต่อไปผมคงไม่ยุ่งเรื่องเเบบนี้ ให้เค้าเคลียร์กันเอง ดีกว่าผมไม่ได้อะไรจากใจ เเต่มาบ่นให้ฟังเราก็ไม่ค่อยชอบ ถ้าจะทำมาหากิน ต้องตรงๆ กันไป ความรู้สึกผมนะ
สื่อ หรือ เสือ ก

เฉื้อง...คุ...มิ...

TRANGCARCLUB.COM

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #332 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 02:26:04 »

ถ้าจะวิ่งกัน รบกวน pm มาให้ด้วยนะครับ
จะนั่งแท๊กซี่ ไปดู

รถไม่หล่อ...แต่คนขับหล่อ 555+

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=43613.0
GT TWINCAM 20 ขายเริ่มต้นคู่ละ100
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #333 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 02:26:14 »

อ้าว..... ถ้าเป็นพี่น้องคุณโดนเเบบนี้คุณ จะยินดียอมรับเหรอ ถ้าอู่หากินเเบบนี้ ไช้คำพูดให้สวยหน่อยนะ  จะปกป้องเหรอ รึว่า มีเอี่ยวกันอยู่ หึ? .. ก็บอกเค้าโทรเครียร์กันแล้ว จะเเหย่ อะไรอีกล่ะ  ผมก็เสียใจที่เเนะนำน้องเค้าไปที่นี่ตั้งเเต่เเรก เเต่กลับมาเจอเเบบที่น้องเค้าบ่นก็เลย ต้องทำเเบบนี้.. เเต่เค้าเครียร์แล้วก็จบ..เเค่นั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2011 02:33:52 โดย sunae » บันทึกการเข้า
PUISHiCooL
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ฝาลาย สายหมอบ

« ตอบ #334 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 02:44:09 »

โกรธ คือ โง่
โมโห คือ บ้า
โกรธเค้าอาฆาตเค้า เหมือนจุดไฟ เผา ตัวเราเอง
พระพยอม ณ วัดสวนแก้ว จ.นนทบุรี กล่าวไว้

(จำมาจากตลกอีกทีครับ)

แรงม้าน้อยนิด แต่แรงTeeN มหาศาล 
 4AGE 92 GTi เก่าๆ
โนสคุง ป๋าแพนด้า
นักแข่งมือสมัครเล่น

ae92 คร้าบ

« ตอบ #335 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 02:46:10 »

อ้าว..... ถ้าเป็นพี่น้องคุณโดนเเบบนี้คุณ จะยินดียอมรับเหรอ ถ้าอู่หากินเเบบนี้ ไช้คำพูดให้สวยหน่อยนะ  จะปกป้องเหรอ รึว่า มีเอี่ยวกันอยู่ หึ? .. ก็บอกเค้าโทรเครียร์กันแล้ว จะเเหย่ อะไรอีกล่ะ  ผมก็เสียใจที่เเนะนำน้องเค้าไปที่นี่ตั้งเเต่เเรก เเต่กลับมาเจอเเบบที่น้องเค้าบ่นก็เลย ต้องทำเเบบนี้.. เเต่เค้าเครียร์แล้วก็จบ..เเค่นั้น

คุณแค่ฟังน้องคุณบ่นว่าเค้าไม่ดียังงู้น ไม่ไดียังงี้ คุณก็ปักใจเชื่อ 100% เลยรึ
ถ้าเป็นผมนะเรื่องไหนที่ผมฟังความข้างเดียว หรือเป็นเรื่องที่ยังพิสูจน์ไม่ได้ ผมก็คงไม่มาโพสแบบคุณหรอกครับ
ผมพูดแบบเป็นกลางนะครับเนี่ย เพราะผมก็ไม่ได้สนิทกับใครเป็นพิเศษในคลับนี้
ไม่แปลกหรอกครับที่จะมีแต่คนด่าคุณว่า..เจือก.. เพราะความ..เจือก..ของคุณมันทำให้คนอื่นเดือดร้อนไงครับ งง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2011 02:49:52 โดย notezbook » บันทึกการเข้า

nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #336 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 02:51:20 »

อ้าว..... ถ้าเป็นพี่น้องคุณโดนเเบบนี้คุณ จะยินดียอมรับเหรอ ถ้าอู่หากินเเบบนี้ ไช้คำพูดให้สวยหน่อยนะ  จะปกป้องเหรอ รึว่า มีเอี่ยวกันอยู่ หึ? .. ก็บอกเค้าโทรเครียร์กันแล้ว จะเเหย่ อะไรอีกล่ะ  ผมก็เสียใจที่เเนะนำน้องเค้าไปที่นี่ตั้งเเต่เเรก เเต่กลับมาเจอเเบบที่น้องเค้าบ่นก็เลย ต้องทำเเบบนี้.. เเต่เค้าเครียร์แล้วก็จบ..เเค่นั้น

คุณแค่ฟังน้องคุณบ่นว่าเค้าไม่ดียังงู้น ไม่ไดียังงี้ คุณก็ปักใจเชื่อ 100% เลยรึ
ถ้าเป็นผมนะเรื่องไหนที่ผมฟังความข้างเดียว หรือเป็นเรื่องที่ยังพิสูจน์ไม่ได้ ผมก็คงไม่มาโพสแบบคุณหรอกครับ
ผมพูดแบบเป็นกลางนะครับเนี่ย เพราะผมก็ไม่ได้สนิทกับใครเป็นพิเศษในคลับนี้
ไม่แปลกหรอกครับที่จะมีแต่คนด่าคุณว่า..ยุ่ง.. เพราะความ..ยุ่ง..ของมันคุณทำให้คนอื่นเดือดร้อนไงครับ งง
ก็ไอ้คนที่มันพิมพ์มาเเบบนี้ มันรู้จักผมดีไง ครับ ที่ผมต้องพิมพ์  ไม่มีใครหรอกชอบอะไรที่ไม่ถูกต้อง ไม่สมควรจะมาหารับประทาน ด้วย ถ้ามันจริง เรื่องเเบบนี้ แล้ว คนที่มาโพส กะทุ้นี้ล่ะ ผมไปท้ามันตอนไหน มัน ก็เเค่เครื่อง 4a-fe เล่นก็เล่นกันมา หลายรอบแล้ว มันก็เเพ้ เเต่มันบอกว่าวางฝาดำมา หมาดๆ คิดว่าผมเชื่อเหรอ แล้วผมก็บอกแล้วว่า ไม่เล่นกะพวกขี้เเพ้ชวนตี นี่เเหระที่ผม เป็น ถ้าไม่รู้ลึกๆ เรื่องเก่าก็อย่ามาพูดเลยนะ เข้าใจ คนอ่าน ไม่รู้เรื่อง ด่วนมาสรุป
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #337 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 02:55:50 »

ถ้าจารย์ปุ้ยบอกว่าน้านิ๊ควางฝาดำ ผมจะเชื่อ ผมเชื่อคนทำงาน อย่างจารย์ปุ้ย (ชอบนิสัยจารย์ปุ้ยเป็นการส่วนตัวครับ)
ลูกเจ้าแม่

ตั้งแต่เกิด

« ตอบ #338 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 03:27:02 »

ถ้ายังมีสมอง สื่อมันต้องเป็นคนกลางที่ถ่ายทอดข้อมูลที่สังเคราะห์แล้ว สื่อที่ให้ข้อมูลมั่วซั่วก็เละ โดนฟ้องไปก็เยอะ แต่ที่มิงทำ มันเป็นการว่กล่าวให้ร้าย หมิ่นประมาท ทำให้เสื่อมเสียชื่อเสียงโดยการโฆษณา ...มิงมีหลักฐานอะไรบ้างละ มิงอยู่ในเหตการณืมั๊ยก็ไม่ .....รอบนี้ กุว่าจะไม่โพสแ้ว มิงรอโดนทั้งศาลเตี้ยศาลสูงได้เลย ถ้ามิงมีหูตาสังเกตบ้าง ..คุณ..จะรู้ว่าทนายประจำคลับวางฝาดำออโต้และอยู่ที่ที่มิงสาดโคลนเข้าไปนั้นแทบทุกวัน ถ้าเค๊าจะเอาเรื่องมิง ...ทุกอย่างมีครบ มิงรออยู่บ้านนั่นหละ นั่งเมาๆกลางคืนกุจะไปอุ้ม กลางวันกุจะไปรวบ ...ที่บอกว่าเป็นสื่อกลางไม่ได้อะไร อยากจะบอกให้ทราบว่าได้มากโขอยู่ นอกจากว้าวเช่อส้นตรีนของกุแล้ว มิงได้บัตรกำนัลส้นตรีนจาก GE Dake ไปอีกฝูงบิน ...

โนสคุง ป๋าแพนด้า
นักแข่งมือสมัครเล่น

ae92 คร้าบ

« ตอบ #339 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 05:00:19 »

อ้าว..... ถ้าเป็นพี่น้องคุณโดนเเบบนี้คุณ จะยินดียอมรับเหรอ ถ้าอู่หากินเเบบนี้ ไช้คำพูดให้สวยหน่อยนะ  จะปกป้องเหรอ รึว่า มีเอี่ยวกันอยู่ หึ? .. ก็บอกเค้าโทรเครียร์กันแล้ว จะเเหย่ อะไรอีกล่ะ  ผมก็เสียใจที่เเนะนำน้องเค้าไปที่นี่ตั้งเเต่เเรก เเต่กลับมาเจอเเบบที่น้องเค้าบ่นก็เลย ต้องทำเเบบนี้.. เเต่เค้าเครียร์แล้วก็จบ..เเค่นั้น

ไม่แปลกหรอกครับที่จะมีแต่คนด่าคุณว่า..ยุ่ง.. เพราะความ..ยุ่ง..ของมันคุณทำให้คนอื่นเดือดร้อนไงครับ งง
ก็ไอ้คนที่มันพิมพ์มาเเบบนี้ มันรู้จักผมดีไง ครับ ที่ผมต้องพิมพ์  ไม่มีใครหรอกชอบอะไรที่ไม่ถูกต้อง ไม่สมควรจะมาหารับประทาน ด้วย ถ้ามันจริง เรื่องเเบบนี้ แล้ว คนที่มาโพส กะทุ้นี้ล่ะ ผมไปท้ามันตอนไหน มัน ก็เเค่เครื่อง 4a-fe เล่นก็เล่นกันมา หลายรอบแล้ว มันก็เเพ้ เเต่มันบอกว่าวางฝาดำมา หมาดๆ คิดว่าผมเชื่อเหรอ แล้วผมก็บอกแล้วว่า ไม่เล่นกะพวกขี้เเพ้ชวนตี นี่เเหระที่ผม เป็น ถ้าไม่รู้ลึกๆ เรื่องเก่าก็อย่ามาพูดเลยนะ เข้าใจ คนอ่าน ไม่รู้เรื่อง ด่วนมาสรุป

ผมไม่จำเป็นต้องรู้เรื่องเก่าๆของคุณหรอกครับ ผมก็ตัดสินคุณจากตรงนี้ เวลานี้ ตอนนี้แหละ กระทู้มีไว้ให้สาธารณะอ่านครับ เรื่องที่คุณว่าอู่คุณติถ้าคุณไม่ชัวร์ก็อย่าโพสดีกว่าครับ คุณจะรู้ตัวมั๊ยเนี่ยว่ากำลังหมิ่นประมาทเค้าอยู่ตามที่ reb บนบอกไงครับ

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 15 16 [17] 18 19 ... 28  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์