AE. Racing Club
29 กันยายน 2024 06:01:10 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 16 17 [18] 19 20 ... 28  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง SUNAE ไปเอากระโปรงมาคลุมหัวเถอะท้าแล้วไม่กล้าวิ่ง  (อ่าน 63424 ครั้ง)
UltraKw@nG
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

น้ำใจให้เท่าไหร ไม่มีวันหมด!

« ตอบ #340 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 06:23:13 »

วันนี้สอบนโยบายการคลังจบเมื่อไหร่ จะไปเป็นนายกแล้ว

ข้อสอบนโยบายการคลังวันนี้ คือตัวหนังสือสีแดงๆวิ่งได้ตารมกระทู้ข้างบนโน้น.......

ไม่รู้จะขายอะไร ก็เลย.......ไม่รู้จะขายอะไร

COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #341 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 08:04:02 »

ตกรถเลยๆๆ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ

อ่าว จะไปไหนอะพี่

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #342 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 08:12:59 »

อีกเรื่อง ปัญหาน้องเค้า กะอู่ ติ ก็คงจบเพราะ น้องเค้าโทรมาบอกว่า โทรหาน้าจิ๊กเรียบร้อยแล้ว โทรมาอธิบายแล้ว ก็เรื่องระหว่างน้องเค้ากะติ เค้าบอกจบก็จบผมเเค่สื่อกลางไม่ชอบ ถ้าเป็นเหมือนที่น้องเค้าพูดให้ฟัง สรุป..ต่อไปผมคงไม่ยุ่งเรื่องเเบบนี้ ให้เค้าเคลียร์กันเอง ดีกว่าผมไม่ได้อะไรจากใจ เเต่มาบ่นให้ฟังเราก็ไม่ค่อยชอบ ถ้าจะทำมาหากิน ต้องตรงๆ กันไป ความรู้สึกผมนะ
สื่อ หรือ เสือ ก
อ้าว..... ถ้าเป็นพี่น้องคุณโดนเเบบนี้คุณ จะยินดียอมรับเหรอ ถ้าอู่หากินเเบบนี้ ไช้คำพูดให้สวยหน่อยนะ  จะปกป้องเหรอ รึว่า มีเอี่ยวกันอยู่ หึ? .. ก็บอกเค้าโทรเครียร์กันแล้ว จะเเหย่ อะไรอีกล่ะ  ผมก็เสียใจที่เเนะนำน้องเค้าไปที่นี่ตั้งเเต่เเรก เเต่กลับมาเจอเเบบที่น้องเค้าบ่นก็เลย ต้องทำเเบบนี้.. เเต่เค้าเครียร์แล้วก็จบ..เเค่นั้น
ขอโทษนะค้าบบบ ผมทำรถที่นี่มา ขับแบบใช้งานทุกวันๆๆๆย้ำว่าทุกๆวัน ออกต่างจังหวัดบ้าง รถก็ไม่เคยมีปัญหาคับผม ผมว่าอู่นี้ดีมากๆๆ ดูแลและให้บริการดีมากๆๆแบบพี่แบบน้อง จนผมคิดว่าดีกว่าบางอู่ที่ผมเคยทำมาซะอีกด้วยซ้ำอ่ะคับ ผมว่าถ้าคุณไม่รู้..ค-ว-ย..อะไร ผมว่าคุณอย่ามา..เ-สื-อ-ก..เห่า..เลยนะคับ ขอร้องเถอะคับ มรึงออกไปจาก WEB AE RACING CLUB เถอะคับ มรึงมาทำตัวแบบนี้ ผมว่ามัน ไม่เท่ ไม่เด่น ไม่ดัง หรอกคับ ทักทาย ปล.ข้องใจอะไร เจอกับผมได้นะคับ ยินดีเสมอค้าบบบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2011 08:15:53 โดย LOUIS<RZ> » บันทึกการเข้า

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #343 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 08:16:35 »

ตกรถเลยๆๆ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ
รถหล่อว่ะ

มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #344 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 08:24:36 »

เฮ้อ... ถอนหายใจ

เปนไร เสียดายเบรค รึ ซุบซิบ

เอา RAIN ROOF ให่รอดก่อน เอาใจช่วยนะจ๊ะ กิน

เบรคซื้อมา ก็.....   ปิดปาก

โถ๋ๆๆๆๆ .... พีเอ็มมาก้อได้ มีคนเค้าเดือดร้อน ซุบซิบ

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
Hunter_JIK.CZ48
AE Racing Club Staff

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #345 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 08:28:06 »

อีกเรื่อง ปัญหาน้องเค้า กะอู่ ติ ก็คงจบเพราะ น้องเค้าโทรมาบอกว่า โทรหาน้าจิ๊กเรียบร้อยแล้ว โทรมาอธิบายแล้ว ก็เรื่องระหว่างน้องเค้ากะติ เค้าบอกจบก็จบผมเเค่สื่อกลางไม่ชอบ ถ้าเป็นเหมือนที่น้องเค้าพูดให้ฟัง สรุป..ต่อไปผมคงไม่ยุ่งเรื่องเเบบนี้ ให้เค้าเคลียร์กันเอง ดีกว่าผมไม่ได้อะไรจากใจ เเต่มาบ่นให้ฟังเราก็ไม่ค่อยชอบ ถ้าจะทำมาหากิน ต้องตรงๆ กันไป ความรู้สึกผมนะ

โทดนะ น้องเค้าโทรหาผมคนละเรื่องกับที่คุณมาพิมในบอร์ดเลยน้องเขา บอกมันจบไปนานแล้ว

และน้องเขาก็ไม่เคยพูดว่า ติไม่ให้มาโพสในนี้มันไม่ใช่นิสัย

น้องเขายกเครื่องฝาดำออกไปวาง 4E โบ คุณพูดเหมอืนกับว่าสนิดกับเขามากทั้งๆที่เขาบอกผมว่า คุณแค่คนที่มาซื้อท่อแล้วเขาก็เล่าเรื่องนี้ให้ฟังว่า

ไปวางมาแล้วยกเครื่องไปคืน

คุณบอกว่าคุณเป็นสื่อกลางไม่ได้ไม่เสียอะไร ใช่คุณไม่ได้ไม่เสียแต่เพื่อนผมเสียหายเพราะคำพูดชุ่ยๆ ที่ไม่รู้เรื่องอะไรเลยของคุณไง

« ตอบ #346 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 08:33:44 »

คือที่น้องเขาโทรมาหาผมเขาบอกกลัวผมเข้าใจเขาผิด

เขาบอกว่า เขารู้จักคุณคุยกับคุณตอนที่คุณมาซื้อท่อเขา แค่นั้นนะครับ

แล้วคนที่แนะนำมาวางเครื่องเนี่ยรู้สึกจะเป้นพี่ที่เล่นเครื่องซุปอยู่นะ บอกว่าเป้นน้องเพื่อนเขา ไม่ใช่คุณนะครับคุณเข้าใจอะไรผิดหรือเปล่า

ไอ้วันที่คุณบอกน้องเขานั่งข้างๆเนี่ย น้องเขาบอกเขาทำงานอยู่ คุณโทรไปบอกให้เขามาเครียเรื่องเครื่อง

เขาบอกไม่เครียเพราะมันจบไปนานแล้วด้วย?? ถ้าเอาตังค่าท่อให้ครบอะเอา

ผมไม่รู้หรอกว่าคุณจะรู้จักกันตื่นลึกหนาบางยังไงแต่น้องเขาบอกผมแบบนี้??
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2011 08:36:40 โดย Hunter_JIK.CZ48 » บันทึกการเข้า

« ตอบ #347 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 08:40:16 »

โถๆๆๆที่แท้ก็แค่เคยไปซื้อท่อเขานี่หว่า 555 สงสัยคงคิดว่าเฟี้ยวมั้ง ที่ทำตัวเป็นสื่อกลางอ่ะ อย่างนี้มันไม่ใช่สื่อกลางแล้วอ่ะ อย่างงี้เค้าเรียกว่า..เ-สื-อ-ก..นี่หว่า โครตเลวเลยว่ะไอ้ฟาย เอาชื่ออู่เขามาว่ายังงั้นยังงี้ เลวจริงๆๆๆไอ้สาดดด กูว่ามรึงไปตายให้หนอน..หม่ำ..ไปไอ้สาดดดด โธ่ๆๆๆไอ้หน้าลาวๆๆๆๆๆๆเอ๊ยๆๆ

b a n a n a o a t
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อยู่เฉยๆก็ไม่เสียตังค์นะจ๊ะ

« ตอบ #348 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 08:42:27 »

อ้าว แบบนี้เรียก เ_ี้ย  แล้วครับ  คนไรเนี่ย

TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #349 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 08:43:40 »

คนเรานี่ก้อชุ่ยไปเรื่อยนี่หว่า.......

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300

« ตอบ #350 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 08:44:00 »

อ้าว แบบนี้เรียก เ_ี้ย  แล้วครับ  คนไรเนี่ย
ถูกๆๆๆต้องนะค้าบบบ คุณได้สิทธ์เข้าไปเล่นรอบต่อไปค้าบบบบผม คำนับ

« ตอบ #351 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 08:51:12 »

ผมไม่ใช่นักเลงอะไร แต่ถ้าผมพูดอะไรผมทำจริงเสมอคับ

DARKSTAR
Moderator

« ตอบ #352 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 08:54:28 »

อย่าไปโต้ตอบอะไรมันเลย มันยิ่งราดไม่ค่อยลงโถอยู่ด้วย  ไม่รู้ไม่ชี้

« ตอบ #353 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 08:57:10 »

อย่าไปโต้ตอบอะไรมันเลย มันยิ่งราดไม่ค่อยลงโถอยู่ด้วย  ไม่รู้ไม่ชี้
ถ้าเป็น Face book นะค้าบบ จะกดถูกใจซัก100ครั้งเลยอ่ะน้า ซุบซิบ

« ตอบ #354 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 09:00:55 »

มันพาดพิงคับถ้าไม่พาดพิงผมไม่ยุ่งอยู่แล้ว

ตอนแรกผมไม่ต่อแล้วมันยังมีมาต่อทำเป้นสื่อกลาง อะไรต่อมิอะไร อีกผมเลยต้องพิมพ์มั่งแล้วละคับ

« ตอบ #355 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 09:07:18 »

ผมว่าไอ้สันต์เนี่ย มันชอบทำตัว..เ-สื-อ-ก..ออกตัวงั้นงี้ แบบว่ามันคงคิดว่ามันเท่หรือเฟี้ยวอะไรประมาณนี้ ผมว่านิสัยมันก็คล้ายๆๆใครนะจำไม่ได้และคับ ต้องจับมันไปอยู่ด้วยกันอ่ะ ฮากลิ้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2011 09:09:37 โดย LOUIS<RZ> » บันทึกการเข้า

อ้วนซ่า
นักแข่งมือสมัครเล่น

ลาก่อน อีแดง

« ตอบ #356 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 09:08:00 »

ขอเสริมเรื่องอู่ติหน่อยนะครับ
อู่นี้ เพื่อนผมเคยเอารถไปโอเวอร์ฮอนใหม่
สรุปผลงาน โอเคอยู่นะครับ (ขอโทษด้วยวะอาร์ทที่พาดพิง)
ทุกวันนี้มันยังซัดกระจาย เสียแต่อย่างเดียวที่ระบบไฟเดิมของมันไม่ดีมันยังไม่ได้ทำ
และสำหรับตัวติเอง ผมและเพื่อนเคยโทรไปปรึกษาเป็นชั่วโมง โดยที่เค้าก็ตอบทุกข้อสงสัยโดยที่ไม่รำคาญ
และทั้งๆที่ยังไม่ได้ทำรถด้วย
สรุปโดยรวม นิสัยเค้าโอเคนะครับ
อ๋อ แล้วผมและเพื่อนไม่ได้รู้จักกับใครในเวปนี้เป็นกรณีพิเศษ
norma_niggy

« ตอบ #357 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 09:38:18 »

เมื่อวานรับสายจากพี่คนนึงที่ทำรถให้คุณ พยายามทำให้คุณเป็นคนดี สอนคุณทุกอย่าง พยายามทำให้คุณมีดีในสายตาคนอื่น แต่สุดท้ายเค้าก็โดนคนอื่นมองว่าให้ท้ายคุณ ผมเคยบอกเค้าว่าอย่าเข้าไปแลกกับคนอย่างคุณเลย แต่เค้าก็ยังทำ คุณลองไปนึกถึงคำพูดของเค้าดู เวลาที่เค้าทำรถให้คุณ เวลาที่เค้านั่งกินเหล้ากัีบคุณแล้วสอนคุณเหมือนสอนลูก เค้าบอกผมว่าผิดหวังมาก ที่ไปช่วยคนอย่างคุณ คุณมันโคตร เนรคุณ

และงานนี้ผมในฐานนะ GE-DAKE คนนึง มาใส่ร้ายน้องผมแบบนี้ มรึงเตรียม..หม่ำ..ตีนกูได้เลย

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
MSD DIS4 PLUS
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #358 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 09:41:06 »

แอบดู แอบดู แอบดู

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #359 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 09:42:15 »

จัดสถานที่ต่อยกัน ผมว่านะ ไม่ต้องใส่นวม ไม่ต้องใช้เครื่องป้องกัน ไม่ต้องมีคนห้าม ร่มกระทืบได้ ดีไหม

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 16 17 [18] 19 20 ... 28  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์