AE. Racing Club
29 กันยายน 2024 06:02:44 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 20 21 [22] 23 24 ... 28  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง SUNAE ไปเอากระโปรงมาคลุมหัวเถอะท้าแล้วไม่กล้าวิ่ง  (อ่าน 63425 ครั้ง)
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #420 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 12:50:00 »

ถัาผมเป็นเจ้าของเรื่องคือผมเป็นอู่นะคับ มันง่ายไปคับน้าสันต์แค่คำขอโทษเพราะชื่อเค้าเสียหายไปแล้วอ่ะน้านึกตามนะ
น้าต้องอธิบายเหตผลของการขอโทษด้วยคับ ไม่งั้นคนอื่นจะไม่รู้สาเหตคับ ผมพูดตามเนื้อผ้านะคับน้าในฐานะที่ผมกับน้า
ก่อไม่เคยโกรธ เกลียดกัน

ผมเข้าใจครับน้าโอ ใจผมจริงๆ ก็เคยคุยกะ ติ เค้า เเต่ถ้าน้องคนนั้น พูดทุกอย่างตรงไปตรงมา ผมก็ไม่ค่อยชอบอู่ลักษณะ เเบบนี้เลย เเต่....ผมจะทำยังไง น้องเค้าให้ผมช่วย เหลือ หลายเรื่องผมก็ทำ รถมีปัญหา ผมก็ทำให้น้องเค้า ร้อนก็ร้อนห้องเครื่องผมก็ ทำให้ไม่ได้คิดตังค์สักเเดงเดียว ผม ก็คิดว่า  ช่วยเหลือกัน หลายครั้ง ผมก็คิดว่าน้องเค้า นับถือเราให้เราช่วย ถามไถ่ เเนะนำ ก็ไม่เคย จะรังเกียจ น้องเค้าก็โทรมาขอโทษผม อย่าโกรธผมนะพี่สันต์ เข้าใจผิด สื่อสารผิด น้องเค้าพูด มาเเบบนี้ เเต่อารมณ์ ที่ผม กับพี่อู๊ดได้นั่งฟังรับฟังมันไม่ไช่ ...ผมคงเหมือนพี่อู๊ดว่า..ปากพาจน..
Handyman
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

You are alway all my mine

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #421 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 12:52:40 »

น้าอู้ดครับ อย่าไปยุ่งกับไอ้นี่เลยครับ จากทำบุญจะกลายเป็นบาป เพราะมันไม่มีหลักเหตุผล ไม่รู้ว่าอะไรควรไม่ควร มันได้เท่านี้แหละครับ ผมเรียกว่าบัวในชั้นหิน สอนจนปากถึงรูหู ปากบอกครับๆ แต่ถึงเวลา สันดานมันก็ทำงานครับ ออกมาสร้าางความลำบาก ความรำคาญให้คนอื่นเขา

ถึงคุณสัน อย่าพยามยกหางว่าตัวเองดีเลย เขาเห็นกันมานานแล้วว่าธาตุแท้ สันดาน ตัวตนจริงๆ เป็นยังไง คนเราเขาดูที่การกระทำ ไม่ได้ดูที่คำโม้โอ้อวด ออกจากเวบไปซะเถอะ ที่นี่ไม่ต้อนรับ และตอนนี้มีคนเกลียดคุณเยอะแยะ กลับไปอยู่ที่ของคุณซะ หรือจะไปตั้งต้นใหม่ทำความดีที่เวบอื่นก็ได้ แต่ไม่ใช่ที่นี่

ขอบคุณสำหรับข้อคิดเห็นครับอธิ

ให้น้องชื่อบาสมาสรุปก็คงจบเรื่องราวรับ

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
ooAmmYoo
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

เมื่อฟ้าสีทองผ่องอำไพ ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

« ตอบ #422 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 12:54:11 »

โดนที่อื่นไล่กลับมารึปล่าว อุ๊บ!!!!!!

ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ

DARKSTAR
Moderator

« ตอบ #423 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 12:54:45 »

ผมมีข้อเสนอแนะครับ ถ้าพวกเราอยากได้บุญกุศลในการช่วยเหลือคน ช่วยหาจิตแพทย์เก่งๆซักคนให้มันจะดีกว่า

เคสนี้ต้องได้รับการบำบัด ผมว่าเป็นทางออกที่ดีที่สุด มานั่งเถียงกัน มันก็เข้ามาแถ เข้ามาโตัแย้ง ดูแล้วยังไงก็ไม่จบ

ntp@wz

« ตอบ #424 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 12:58:08 »

ผมแนะนำ  ศูนย์กัลยาตรงสายสี่ครับ  ถูกด้วยไม่แพง 

พักนี้ไปบ่อย  เหนโรคจิตสาวๆ  มาหาหมอเยอะแยะไปหมด

จนผมชักเริ่มจิตหงุดเงี้ยวแล้วเนี้ย แหะ.. แหะ..

หอยน้อยๆ  สร้างฝันได้  
วาง & วาย by ntp@wz
รับแก้ไขแอร์ไม่เย็น เย็นสู้แดดไม่ได้ อาการต่างๆของเออี
0867590745 พื้นที่ สมุทรสาคร นครปฐม ราชบุรี สมุทรสงคราม และใกล้เคียง
ล้าง แก้ไข แอร์บ้าน รถยนต์ ราคากันเอง
kampol

ครอบครัวต้องมาก่อน จำไว้ๆ ห่างจากยุทธจักรมานานแล้ว

« ตอบ #425 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 12:59:11 »

ถัาผมเป็นเจ้าของเรื่องคือผมเป็นอู่นะคับ มันง่ายไปคับน้าสันต์แค่คำขอโทษเพราะชื่อเค้าเสียหายไปแล้วอ่ะน้านึกตามนะ
น้าต้องอธิบายเหตผลของการขอโทษด้วยคับ ไม่งั้นคนอื่นจะไม่รู้สาเหตคับ ผมพูดตามเนื้อผ้านะคับน้าในฐานะที่ผมกับน้า

ผมเข้าใจครับน้าโอ ใจผมจริงๆ ก็เคยคุยกะ ติ เค้า เเต่ถ้าน้องคนนั้น พูดทุกอย่างตรงไปตรงมา ผมก็ไม่ค่อยชอบอู่ลักษณะ เเบบนี้เลย เเต่....ผมจะทำยังไง น้องเค้าให้ผมช่วย เหลือ หลายเรื่องผมก็ทำ รถมีปัญหา ผมก็ทำให้น้องเค้า ร้อนก็ร้อนห้องเครื่องผมก็ ทำให้ไม่ได้คิดตังค์สักเเดงเดียว ผม ก็คิดว่า  ช่วยเหลือกัน หลายครั้ง ผมก็คิดว่าน้องเค้า นับถือเราให้เราช่วย ถามไถ่ เเนะนำ ก็ไม่เคย จะรังเกียจ น้องเค้าก็โทรมาขอโทษผม อย่าโกรธผมนะพี่สันต์ เข้าใจผิด สื่อสารผิด น้องเค้าพูด มาเเบบนี้ เเต่อารมณ์ ที่ผม กับพี่อู๊ดได้นั่งฟังรับฟังมันไม่ไช่ ...ผมคงเหมือนพี่อู๊ดว่า..ปากพาจน..
พอเถอะน้าสันต์ ผมขอร้องครับ แล้วที่เคยสัญญากับพี่อู๊ดไว้ว่าจะไม่เข้ามาในนี้แล้วไง แถมโพสแบบนี้อีกนะ ตอนนี้คนที่คุยกันหลาย ๆ คนไม่ชอบน้าเอามาก ๆ เลยนะ ตอนแรกยังเฉย ๆ
     ด้วยความเคารพ ผมไม่ได้ไม่เสียกับอู่ที่ว่ามา แต่หลายคนที่วางกับอู่ที่ว่ามานี่ เค้าชมกันทุกคนว่ารับผิดชอบดีทำงานใช้ได้ จากคนที่ผมรู้จักนะ ดังนั้นหากใครมันจะมีปัญหาอะไรให้เค้าไปเคลียร์กันเอง เค้าตกลงอะไรกันไว้ไม่มีใครรู้ครับ และอย่าโพสแบบนี้อีกเลยไม่มีดีกับน้าเลยนะ  แล้วใครจะไปต่อกันยังไงเชิญนะครับเพราะคงห้ามกันไม่ได้ แต่ไม่มีประโยชน์อะไรอย่างน้าโอว่ามา แล้วรบกวนผูดูแลบอร์ด ลบกระทู้นี้ทีครับ มันจะบานปลายและจะกลายเป็นชนวนปะทุในทางไม่ดีกับเวปครับ เสียชื่อเสียงที่แสนดีอยู่แล้วครับ

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #426 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 12:59:27 »

ผมแนะนำ  ศูนย์กัลยาตรงสายสี่ครับ  ถูกด้วยไม่แพง  

พักนี้ไปบ่อย  เหนโรคจิตสาวๆ  มาหาหมอเยอะแยะไปหมด

จนผมชักเริ่มจิตหงุดเงี้ยวแล้วเนี้ย แหะ.. แหะ..

ตกลงน้าจะไปหาหมอ หรือแอบไปดูสาว ๆ อ่ะ

ปล. ว่าแต่ว่าไปด้วยดิ  แหะ.. แหะ..
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #427 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 13:03:03 »

ผมเข้าใจครับน้าโอ ใจผมจริงๆ ก็เคยคุยกะ ติ เค้า เเต่ถ้าน้องคนนั้น พูดทุกอย่างตรงไปตรงมา ผมก็ไม่ค่อยชอบอู่ลักษณะ เเบบนี้เลย เเต่....ผมจะทำยังไง น้องเค้าให้ผมช่วย เหลือ หลายเรื่องผมก็ทำ รถมีปัญหา ผมก็ทำให้น้องเค้า ร้อนก็ร้อนห้องเครื่องผมก็ ทำให้ไม่ได้คิดตังค์สักเเดงเดียว ผม ก็คิดว่า  ช่วยเหลือกัน หลายครั้ง ผมก็คิดว่าน้องเค้า นับถือเราให้เราช่วย ถามไถ่ เเนะนำ ก็ไม่เคย จะรังเกียจ น้องเค้าก็โทรมาขอโทษผม อย่าโกรธผมนะพี่สันต์ เข้าใจผิด สื่อสารผิด น้องเค้าพูด มาเเบบนี้ เเต่อารมณ์ ที่ผม กับพี่อู๊ดได้นั่งฟังรับฟังมันไม่ไช่ ...ผมคงเหมือนพี่อู๊ดว่า..ปากพาจน..
พอเถอะน้าสันต์ ผมขอร้องครับ แล้วที่เคยสัญญากับพี่อู๊ดไว้ว่าจะไม่เข้ามาในนี้แล้วไง แถมโพสแบบนี้อีกนะ ตอนนี้คนที่คุยกันหลาย ๆ คนไม่ชอบน้าเอามาก ๆ เลยนะ ตอนแรกยังเฉย ๆ
     ด้วยความเคารพ ผมไม่ได้ไม่เสียกับอู่ที่ว่ามา แต่หลายคนที่วางกับอู่ที่ว่ามานี่ เค้าชมกันทุกคนว่ารับผิดชอบดีทำงานใช้ได้ จากคนที่ผมรู้จักนะ ดังนั้นหากใครมันจะมีปัญหาอะไรให้เค้าไปเคลียร์กันเอง เค้าตกลงอะไรกันไว้ไม่มีใครรู้ครับ และอย่าโพสแบบนี้อีกเลยไม่มีดีกับน้าเลยนะ  แล้วใครจะไปต่อกันยังไงเชิญนะครับเพราะคงห้ามกันไม่ได้ แต่ไม่มีประโยชน์อะไรอย่างน้าโอว่ามา แล้วรบกวนผูดูแลบอร์ด ลบกระทู้นี้ทีครับ มันจะบานปลายและจะกลายเป็นชนวนปะทุในทางไม่ดีกับเวปครับ เสียชื่อเสียงที่แสนดีอยู่แล้วครับ
ครับน้ากำพล.. คำนับ
ToyoZa
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

Cheap, Fast, Reliable . . . you can only pick two!

« ตอบ #428 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 13:07:00 »

เค้าตีมึนได้ตลอดเวลา เอ่อ..

ntp@wz

« ตอบ #429 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 13:09:41 »

ผมแนะนำ  ศูนย์กัลยาตรงสายสี่ครับ  ถูกด้วยไม่แพง 

พักนี้ไปบ่อย  เหนโรคจิตสาวๆ  มาหาหมอเยอะแยะไปหมด

ตกลงน้าจะไปหาหมอ หรือแอบไปดูสาว ๆ อ่ะ

ปล. ว่าแต่ว่าไปด้วยดิ  แหะ.. แหะ..

ผมไม่ได้ไปหาครับ แค่พาคนอื่นไปหา   แต่แค่ไม่เข้าใจว่า  ทำมัยเด๊วนี้ สาวๆ  สวยๆ  มาหาหมอโรคจิตกันเยอะมั๊กมาก

บางคนสวย ขาว ออกหมวย น่ารัก  ผมยังนั่งมองจนจะเปนโรคจิตเองเลย แหะ.. แหะ..

หอยน้อยๆ  สร้างฝันได้  
วาง & วาย by ntp@wz
รับแก้ไขแอร์ไม่เย็น เย็นสู้แดดไม่ได้ อาการต่างๆของเออี
0867590745 พื้นที่ สมุทรสาคร นครปฐม ราชบุรี สมุทรสงคราม และใกล้เคียง
ล้าง แก้ไข แอร์บ้าน รถยนต์ ราคากันเอง
Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #430 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 13:18:09 »

ปล. ว่าแต่ว่าไปด้วยดิ  แหะ.. แหะ..

ผมไม่ได้ไปหาครับ แค่พาคนอื่นไปหา   แต่แค่ไม่เข้าใจว่า  ทำมัยเด๊วนี้ สาวๆ  สวยๆ  มาหาหมอโรคจิตกันเยอะมั๊กมาก

บางคนสวย ขาว ออกหมวย น่ารัก  ผมยังนั่งมองจนจะเปนโรคจิตเองเลย แหะ.. แหะ..
K-1 RACING ค้าบบบท่านพี่ ช่วยได้จ้าาาาพี่ แหะ.. แหะ..

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #431 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 13:28:12 »

ด้วยความเคารพ ผมไม่ได้ไม่เสียกับอู่ที่ว่ามา แต่หลายคนที่วางกับอู่ที่ว่ามานี่ เค้าชมกันทุกคนว่ารับผิดชอบดีทำงานใช้ได้ จากคนที่ผมรู้จักนะ ดังนั้นหากใครมันจะมีปัญหาอะไรให้เค้าไปเคลียร์กันเอง เค้าตกลงอะไรกันไว้ไม่มีใครรู้ครับ และอย่าโพสแบบนี้อีกเลยไม่มีดีกับน้าเลยนะ  แล้วใครจะไปต่อกันยังไงเชิญนะครับเพราะคงห้ามกันไม่ได้ แต่ไม่มีประโยชน์อะไรอย่างน้าโอว่ามา แล้วรบกวนผูดูแลบอร์ด ลบกระทู้นี้ทีครับ มันจะบานปลายและจะกลายเป็นชนวนปะทุในทางไม่ดีกับเวปครับ เสียชื่อเสียงที่แสนดีอยู่แล้วครับ

โอว่ามา นี่..... ญาติคนนี้ เป่าครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2011 13:33:29 โดย TAOTAO-TZ#056- » บันทึกการเข้า

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
-TOR@RAYONG-

081-939-5609

« ตอบ #432 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 13:30:14 »

พี่เต๋า ฮากลิ้ง คิดได้ไง

Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #433 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 13:31:30 »

พี่เต๋า++1000 เลยจ้าาา ฮากลิ้ง

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
Juno-Cung
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ผมไม่เคยปั่นกระทู้เพื่อเอายศเอาขั้นในบอร์ดครับ

« ตอบ #434 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 13:33:09 »

ครับน้ากำพล.. คำนับ

วันนี้มันครับ วันหลังมันควาย ตีมึนได้ตลอด เชื่อผม  เหวอ เหวอ เหวอ
Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #435 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 13:33:41 »

เข้ามาฮาพี่เต๋าครับ  ฮากลิ้ง

donut_360@CZ.18
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ชีวิตเราต้องก้าวต่อไปข้างหน้า

« ตอบ #436 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 13:45:00 »

ผมมีข้อเสนอแนะครับ ถ้าพวกเราอยากได้บุญกุศลในการช่วยเหลือคน ช่วยหาจิตแพทย์เก่งๆซักคนให้มันจะดีกว่า

เคสนี้ต้องได้รับการบำบัด ผมว่าเป็นทางออกที่ดีที่สุด มานั่งเถียงกัน มันก็เข้ามาแถ เข้ามาโตัแย้ง ดูแล้วยังไงก็ไม่จบ

ไม่ต้องหาหรอกน้าจิตแพทย์ พวกเรานี้แระจะบำบัดให้ นัดเจอกันเมื่อไรบอกด้วยนะ

จะขอขิงกะบาลแมร่งสักที ป่วนนัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2011 13:47:37 โดย donut_360@CZ.18 » บันทึกการเข้า

OffSpeed <Sz>

~~ ก็แค่ Fe ~~

« ตอบ #437 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 13:53:44 »

มาครับ  ฮิฮิ

เช็คชื่อก่อน  แหะ.. แหะ..

Alpha

Doraemon 3S

« ตอบ #438 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 14:05:00 »

ละครเรื่องนี้ดุเด็ดเผ็ดมันจริงๆ ไม่เสียทีที่ติดตามมาตั้งแต่กระทู้แรก ฮิฮิ

EE90 Chaser Edition
ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #439 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 14:07:13 »

Aj.Moo, donut_360@CZ.18, sunae, Alpha, Army110.CBZ, ~'Ball_Skyline.CBZ'~, fridaynight, norma_niggy..Bz-r, scidting, gooyowa, Oz racing.CBZ, topmonster, TAOTAO-TZ#056-, &yen;&yen; BALL &yen;&yen;, illusionx, อ้วนซ่า, Adagio4String และ 6 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ซุบซิบ  ซุบซิบ
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 20 21 [22] 23 24 ... 28  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์