AE. Racing Club
29 กันยายน 2024 10:27:35 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 22 23 [24] 25 26 ... 28  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง SUNAE ไปเอากระโปรงมาคลุมหัวเถอะท้าแล้วไม่กล้าวิ่ง  (อ่าน 63445 ครั้ง)
Henry
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #460 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 16:29:01 »

อู่นั้นดี อู่นั้นไม่ดี เข้าไปสัมผัสแต่ล่ะอู่หรือยัง ?
ฟังเขาพูดมาแบบนั้นที แบบนี้ที คิดหรือยัง ?
คนนั้นนิสัยดี คนนั้นนิสัยไม่ดี เข้าไปรู้จักคุ้นเคย พูดคุยแบบเต็ม ๆ หรือยัง ?
มีสมองแต่ไม่คิด การศึกษาไม่ได้ช่วยทำให้รู้จักคิดและแยกแยะเลยหรือไง ?
โตแล้วนะไม่ใช่เด็ก ๆ อายุก็เยอะแล้ว อย่าให้เด็กมันถอนหงอก

พิภพ มัจจุราช ใครถึงคาดดับชีวี  ....................

อ่ะจัดให้ 

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=vJy1x_QS_M8" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=vJy1x_QS_M8</a>
5555

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #461 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 16:34:20 »

งอแง อ.หมู เอากะเขาด้วยหรา
ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ
Oo_PonGZa~TZ#004_oO

~พันสาม-แก็สมิก~

« ตอบ #462 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 17:04:14 »

ผมขอแสดงความคิดเห็นนิดนึงนะคับ ผมอ่านมาตั้งแต่แรก ผมเปนน้องใหม่ ยังไม่เคยไปมีทติ้ง ไม่เคยเจอพี่ๆในคลับเลย ผมก้ไม่รู้ว่าพี่ๆมีอะไรขัดใจกันมาก่อนรึป่าวนะคับ แต่ผมว่าทำไมไม่คุยกันดีๆละคับ ผมว่าทุกๆท่านน่าจะมีวุฒิภาวะกันทุกท่าน ไม่น่าจะ กวน โชพาว กร่าง หรืออะไรพวกนั้นเพื่อจุดชะนวนเลยคับ แล้วคนที่ทำให้เกิดปันหาก้ไม่ออกมาเคลีย หรือว่าลึกๆแล้วมีอะไรรึป่าว คนผิดถ้ารู้ตัวว่าผิดก้ควรขอโทดนะคับ ซึ่งมันก้ไม่ใช่เรื่องน่าอายอะไร อันนี้ผมไม่ได้เข้าข้างใครนะคับ ถ้าผมทำให้พี่ๆรู้สึกไม่ดีผมก้ขอโทดด้วยนะคับ
ยินดีต้อนรับคับ ....
สิ่งที่คุณกล่าวมา ทำมาหมดทุกวิธีแล้วจิงๆคับ ...
ลองอ่านดูดีดีคับ ...
ผู้ใหญ่หลายเคยพยายามเจรจาแล้ว ทำท่าเหมือนจะรู้เรื่อง สุดท้ายเหลว ...
มันเลยต้องออกมาแบบนี้คับ ...
ให้สังคมเป็นคนตัดสิน ...
หลายครั้งที่เกิดกระทู้แบบนี้ ...
อาจส่งผลเสียแก่คลับของเรา ...
ผู้ดูแล จริงพิจารณา ลบกระทู้ ...
แต่ครั้งนี้คงต้องยอมแลกกับชื่อเสียงทางคลับบ้าง ....
ว่า แกเป็นคนอย่างไร ...

ถึงมาน้อย ... แต่ก็ 100%
*OommY*
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

----

« ตอบ #463 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 17:07:19 »

ผมขอแสดงความคิดเห็นนิดนึงนะคับ ผมอ่านมาตั้งแต่แรก ผมเปนน้องใหม่ ยังไม่เคยไปมีทติ้ง ไม่เคยเจอพี่ๆในคลับเลย ผมก้ไม่รู้ว่าพี่ๆมีอะไรขัดใจกันมาก่อนรึป่าวนะคับ แต่ผมว่าทำไมไม่คุยกันดีๆละคับ ผมว่าทุกๆท่านน่าจะมีวุฒิภาวะกันทุกท่าน ไม่น่าจะ กวน โชพาว กร่าง หรืออะไรพวกนั้นเพื่อจุดชะนวนเลยคับ แล้วคนที่ทำให้เกิดปันหาก้ไม่ออกมาเคลีย หรือว่าลึกๆแล้วมีอะไรรึป่าว คนผิดถ้ารู้ตัวว่าผิดก้ควรขอโทดนะคับ ซึ่งมันก้ไม่ใช่เรื่องน่าอายอะไร อันนี้ผมไม่ได้เข้าข้างใครนะคับ ถ้าผมทำให้พี่ๆรู้สึกไม่ดีผมก้ขอโทดด้วยนะคับ
สิ่งที่คุณกล่าวมา ทำมาหมดทุกวิธีแล้วจิงๆคับ ...
ผู้ใหญ่หลายเคยพยายามเจรจาแล้ว ทำท่าเหมือนจะรู้เรื่อง สุดท้ายเหลว ...
หลายครั้งที่เกิดกระทู้แบบนี้ ...
ผู้ดูแล จริงพิจารณา ลบกระทู้ ...
แต่ครั้งนี้คงต้องยอมแลกกับชื่อเสียงทางคลับบ้าง ....

TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #464 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 17:12:53 »

ดูเล่นๆ ขอขายของหน่อย ท่อผมทำใส่วิค MT แรงปะ อิอิ  แคะเข้มูก

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=mn9EQlwyHo4" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=mn9EQlwyHo4</a>
เเหล่มพี่ เก้า วิ เอง สุดยอด

เสียดายไม่เห็นรอยบ อิ อิ อิ

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
ake_gt

แต่งมาเยอะ..เจ็บมาเยอะ..โดนอีกเยอะ

« ตอบ #465 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 17:20:47 »

แอบดู แอบดู แอบดู แอบดู

Ohm4ag
นักแข่งมือสมัครเล่น

E85 มานานแล้ว

« ตอบ #466 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 17:46:23 »

ถ้าจารย์ปุ้ยบอกว่าน้านิ๊ควางฝาดำ ผมจะเชื่อ ผมเชื่อคนทำงาน อย่างจารย์ปุ้ย (ชอบนิสัยจารย์ปุ้ยเป็นการส่วนตัวครับ)

กรุณาอย่าเอาชื่อพี่กรูมาอ้าง  ข้อร้อง  อย่าเอาพี่กรูเข้ามายุ่งไม่ว่าอะไรทั้งสิ้น  ได้ป่ะ กรูตบร้องนะ

TUNE BY PUISHICOOL
Bamboo Shop เกาะสมุย
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #467 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 17:58:47 »

เจ้าของรถมายัง user อะไรเด๋วapprove ชื่อเลย รอมาตอบให้เสร็จจะได้ลบซักที

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

« ตอบ #468 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 18:00:16 »

ถ้าจารย์ปุ้ยบอกว่าน้านิ๊ควางฝาดำ ผมจะเชื่อ ผมเชื่อคนทำงาน อย่างจารย์ปุ้ย (ชอบนิสัยจารย์ปุ้ยเป็นการส่วนตัวครับ)

กรุณาอย่าเอาชื่อพี่กรูมาอ้าง  ข้อร้อง  อย่าเอาพี่กรูเข้ามายุ่งไม่ว่าอะไรทั้งสิ้น  ได้ป่ะ กรูตบร้องนะ

ถ้าเค้าอ้างพี่ละโอม

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
ae110setbo
AE Racing Club Staff

SOMZAA

« ตอบ #469 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 18:18:15 »

OHM ตบ na badd show 5555

Yo@CZ
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #470 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 19:02:42 »

คับผม ถ้าเป็นแบบนี้ก้ต้องทำใจคับ คนแบบนี้ยากจิงๆที่จะเข้าใจคับ

illusionx<NC.Z>

ปลวกคนเดิม

« ตอบ #471 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 19:07:11 »

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด เคยได้ยินมาจากที่ไหนนะ แต่ชอบประโยคนี้ ถือเป็นคติประจำตนอยู่ครับ

ทำกับตัวเราเองได้ก็จะมีสิ่งดีๆในชีวิตครับ

https://www.facebook.com/stevesecondhandtire76.5shop
Steve 2nd tire racing & Termostat 76.5c
วาวน้ำอุณหภูมิต่ำ 76.5c / ยาง%ซิ่ง ขอบ17-20 / TE37ขอบ18 / ล้อยางป้ายแดงสั่ง
NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #472 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 19:41:21 »

กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ..

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
aotobort

มือไหม่แต่ใจเกินร้อยครับ

« ตอบ #473 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 20:27:10 »

คำนับ เคทนี้อาการเหมือนละครไทยหลังข่าวเลยครับผม  อินเลิฟ
ดูเนื้อเรื่องแล้วพอจะรู้ว่าจะจบแบบไหน แต่เรียกเรทติ้งให้เราคอยติดตาม
ตัวโกงมันก็อึดตายยากจิงๆ   ฮากลิ้ง แต่สิ่งที่ขออย่าให้เหมือนละครก็คือ ตำรวจมันชอบมาตอนจบ ไม่ไหวแล้ว...
อิอิอิ ตามดูกันต่อไปคร๊าบ ฮิฮิ ฮิฮิ

4d56

บินไปด้วยกัน

« ตอบ #474 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 20:32:17 »

มีน้าคนนึง(ไม่ขอเอ่ยชื่อและหลายท่านคงจำได้คับ)น้าแกพยายามที่จะพูด หรือทำความเข้าใจกับน้าสันต์ ผมเคารพในความตั้งใจและจิตใจที่ดีงานของน้าแกคับ
ซึ่งกระทู้ของน้าสันต์หลังๆมานี้และรวมถึงกระทู้นี้ผมไม่เห็นแกมาตอบเลย หรือว่าแกเปลี่ยนยูสเซอร์ไปแล้วไม่รู้อิอิ

กำลังบ้าดีเซลโบควายคับ
4D56 รหัสเทพ
4M40 อิมก้ออิมเถอะ...ยาว
ไหนๆใครว่าดีเซลไม่แรง
ต้องลอง...ต้องลอง
Okay`92

« ตอบ #475 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 20:48:34 »

แอบดู แอบดู
Ohm4ag

E85 มานานแล้ว

« ตอบ #476 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 21:08:56 »

ถ้าเค้าอ้างพี่ละโอม

ก็ตบมันต่อครับพี่

TUNE BY PUISHICOOL
Bamboo Shop เกาะสมุย
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #477 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 21:41:19 »

อ้างในทางไหนล่ะ อ่าน ดีๆ กรุก็ชอบ จารย์ปุ้ย ทำไม เมิงก็ชอบพี่เมิงกุก็ชอบของกรุ ผิดอะไร? อ่าน แล้วคิด อ้างในทางไหน คืออยากรู้ว่าใคร จริงใจยังไงเเค่ไหน พูดตรงไม่ตรงเเค่นั้น เชื่อถือได้เเค่ไหน ไง เข้าใจด้วยนะ
nanaae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #478 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 21:48:14 »

อู่นั้นดี อู่นั้นไม่ดี เข้าไปสัมผัสแต่ล่ะอู่หรือยัง ?
ฟังเขาพูดมาแบบนั้นที แบบนี้ที คิดหรือยัง ?
คนนั้นนิสัยดี คนนั้นนิสัยไม่ดี เข้าไปรู้จักคุ้นเคย พูดคุยแบบเต็ม ๆ หรือยัง ?
มีสมองแต่ไม่คิด การศึกษาไม่ได้ช่วยทำให้รู้จักคิดและแยกแยะเลยหรือไง ?
โตแล้วนะไม่ใช่เด็ก ๆ อายุก็เยอะแล้ว อย่าให้เด็กมันถอนหงอก

เป็นมนุษย์ มีสมอง มีความคิด อย่าทำตัวเหมือนเครื่องปริ๊น ที่รับคำสั่งมาแล้วปริ๊นออกมาแบบนั้นโดยที่ผิดหรือถูกกูไม่สนใจ ชัดเจนนะ อย่าทำตัวเหมือนเครื่องปริ๊น

ขอโทษอีกครั้งครับผม ผมไม่ไตร่ตรอง ไว้ผมจะหาข้อสรุปเเน่ๆ ว่า ใครเป็นเเบบไหนกันเเน่ รอตอนต่อไปนะครับ ผมขอโทษ มานะที่นี้ด้วย ผมอาจจะมองคนในเเง่ดีเกินไปไว้ใจเกินไป จิตใจเลย เป็นเเบบนี้เพราะไม่เคย มีใครมาหลอกลวง ตรงๆตลอด
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #479 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2011 21:49:27 »

เป็นมนุษย์ มีสมอง มีความคิด อย่าทำตัวเหมือนเครื่องปริ๊น ที่รับคำสั่งมาแล้วปริ๊นออกมาแบบนั้นโดยที่ผิดหรือถูกกูไม่สนใจ ชัดเจนนะ อย่าทำตัวเหมือนเครื่องปริ๊น

ขอโทษอีกครั้งครับผม ผมไม่ไตร่ตรอง ไว้ผมจะหาข้อสรุปเเน่ๆ ว่า ใครเป็นเเบบไหนกันเเน่ รอตอนต่อไปนะครับ ผมขอโทษ มานะที่นี้ด้วย ผมอาจจะมองคนในเเง่ดีเกินไปไว้ใจเกินไป จิตใจเลย เป็นเเบบนี้เพราะไม่เคย มีใครมาหลอกลวง ตรงๆตลอด
สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด อย่างงี้ดีเเล้วครับน้า คำนับ คำนับ

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 22 23 [24] 25 26 ... 28  »    ขึ้นบน
  พิมพ์