AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 18:47:10 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2] 3 4 ... 7  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆมีใครเคยใส่ล้อTE37Vกว้าง8ออฟ25มั่ง  (อ่าน 35622 ครั้ง)
Louis Todo Juku <RZ>
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #20 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 14:57:30 »

กำ  k speed  ก๊อป TE37V  ซะงั้น ใครใส่ของแท้อยู่ละแย่เลย โดนมองเป็นของก๊อป แหงๆ 55
ของแท้โครตแรงเลยพี่ ซุบซิบ

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
6.9

« ตอบ #21 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 15:10:48 »

http://www.rayswheels.co.jp/2009/products/wheel_en.php?code=VOLKQ_TE37V&size=15&for=domestic

เห็นราคาแล้วอยากถูกหวยเจงๆ ซุบซิบ ไม่รู้ไม่ชี้
ใครซื้อของไม่แท้มาแล้วถ้าชั่งน้ำหนักให้ดูจะขอบคุณมากๆครับ คำนับ

4AGE16v เก่าแต่แรงกำลังดี
รสนิยมส่วนบุคคลกรุณาโปรดใช้วิจารณญาณในการเสพ
เอกSRR...

****ดูดีได้แค่เนียะ**** 088-0146757

« ตอบ #22 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 15:12:16 »

ตาปริบๆ

osk100

http://www.watanabemania-thailand.com/board/index.

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #23 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 15:28:50 »

ลายดังๆโดนหมด
เเต่คุณภาพก็รู้กันอยู่ครับ

รับซื้อรถยนต์เเละจัดไฟเเนนซ์ Tel. 081 555 4547
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=63667.0

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #24 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 15:29:32 »

ลายดังๆโดนหมด
เเต่คุณภาพก็รู้กันอยู่ครับ

ซุบซิบ

มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #25 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 15:42:37 »

กะลังจะหาล้อก๊อบใส่พอดีเลย  แหะ.. แหะ..

teete010

« ตอบ #26 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 15:47:31 »

ผมว่าของCOPก็พอครับ
เบื่อก็ขายทิ้งไม่เสียดายดีครับ
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 15:49:56 »

เบื่อก็ขายทิ้งไม่เสียดายดีครับ

ครับ ก็ ตามสะดวกเลยครับผม Wink
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 16:00:28 »

กะลังจะหาล้อก๊อบใส่พอดีเลย  แหะ.. แหะ..

ใส่ไปเถอะครับ ของก๊อป น่ะ สบายกระเป๋าดีครับ    สวย และ ถูก ไม่ต้องไปคิดไร มาก   (อันนี้ตอบแบบคนไม่รู้จักกันนะ )

(ส่วนอันนี้ตอบแบบคนรู้จักกันนะ)  
เครื่องซุปจัดว่าแรง วิ่งๆไป ตกหลุม หรือ กระแทก ล้อร้าวแตก ก็ แค่ รถเสียการทรงตัว ชนเสาไฟ ชนสะพาน ฟุตบาท หรือรถสวน หรือชนอะไร เพิ่มเิติมก็ อยู่ที่ดวงครับ เบาสุด ก็ แค่รถพัง จะหน้าหรือหลังก็ ว่ากันไป ถ้าได้ตีลังกา ก้ ถือว่า ฝึกยิมนาสติก ลีลาใหม่ ไปครับ ก็ แค่ ทิ้งซากรถ  เต็มที่ก็ แค่ เสียชีวิต แล้ว ก็ คนอื่นที่ไม่รู้อิโหน่ิอิเหน่ ที่โดนรถเสียหลักไป ฟาด ก็ ถือว่าซวยไปครับ เรื่องเล็กน้อย บาดเจ็บสาหัส พิกลพิการไป ก็ แค่เรื่องเล็กครับ

จริงๆ แล้่วถ้าไ่ม่ใช่คนในคลัีบ ทีู่รู้จักชอบพอกัน ผม ก็ จะไม่ทักเรื่อง การใช้ล้อก๊อป ครับ ก็ ยุส่งกันไป ครับ เพราะ คุณเป็นไรไป ก็ เงินคุณ รถคุณ คุณเลือกที่จะเสี่ยง ก็ ต้องยอมรับผลที่อาจจะเกิด  จะเตือนทุกครั้ง ว่า อย่าเอาชีวิตคุณไป เพิ่มโอกาศเสี่ยง กับการใช้งาน ของประเภทนี้  เพราะถ้า คุณไม่คิดอะไร มันก้ไม่มีอะไร ครับ แ่ต่ ถ้า คิดซักนิด มันมีอะไร ให้ คุณคิดได้เยอะ ครับ

ก็อยู่ที่มุมมอง ในการเืลือกใช้ของครับ  ใส่ล้อก๊อป ห่วยๆ  ผมว่า ใส่ล้อเดิมๆ ที่แข็งแรง ปลอดภัย  ดีกว่าครับ

เอาเป็นว่าสะดวกแบบไหน ก็ เอาตามสะดวกดีที่สุด ครับ

ใครใส่ ล้อลายนี้ ออฟเท่านี้ ก็ ถ่ายรูป มาให้เพื่อนๆดู ด้วยนะครับ ว่า สวยขนาดไหน Smiley

« ตอบ #29 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 16:02:08 »

ครับ ก็ ตามสะดวกเลยครับผม Wink

อิอิ

yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #30 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 18:22:06 »

ล้อแพงมากๆ ซื้อไม่ไหว เลยไม่เคยใส่เลย ครับ

แล้วก็ ไม่ค่อยเห็น สมาชิกเออี ใช้กันแพร่หลายนะ ยี่ห้อนี้รุ่นนี้  ก้ คงต้องมีแค่ พวกใจรักเงินถึงหละครับ ถึงจะหาเบิกหรือประมูลมาใช้ กันได้

ใครใช้อยู่ก้ เอารูปมาแบ่งกันชมนะครับ   หายากจริงๆ 

ตามนี้คับเตยเจอถามเล่นๆขอบ 15 กว้างมาก

มีแค่ 2 วง บอก 6 หมื่น ผมอึ้งเล้กน้อยและเดินจากไปอิ อิ

AE has brought us to MEET

teete010

« ตอบ #31 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 18:24:47 »

กะลังจะหาล้อก๊อบใส่พอดีเลย  แหะ.. แหะ..

ใส่ไปเถอะครับ ของก๊อป น่ะ สบายกระเป๋าดีครับ    สวย และ ถูก ไม่ต้องไปคิดไร มาก   (อันนี้ตอบแบบคนไม่รู้จักกันนะ )

(ส่วนอันนี้ตอบแบบคนรู้จักกันนะ) 
เครื่องซุปจัดว่าแรง วิ่งๆไป ตกหลุม หรือ กระแทก ล้อร้าวแตก ก็ แค่ รถเสียการทรงตัว ชนเสาไฟ ชนสะพาน ฟุตบาท หรือรถสวน หรือชนอะไร เพิ่มเิติมก็ อยู่ที่ดวงครับ เบาสุด ก็ แค่รถพัง จะหน้าหรือหลังก็ ว่ากันไป ถ้าได้ตีลังกา ก้ ถือว่า ฝึกยิมนาสติก ลีลาใหม่ ไปครับ ก็ แค่ ทิ้งซากรถ  เต็มที่ก็ แค่ เสียชีวิต แล้ว ก็ คนอื่นที่ไม่รู้อิโหน่ิอิเหน่ ที่โดนรถเสียหลักไป ฟาด ก็ ถือว่าซวยไปครับ เรื่องเล็กน้อย บาดเจ็บสาหัส พิกลพิการไป ก็ แค่เรื่องเล็กครับ

จริงๆ แล้่วถ้าไ่ม่ใช่คนในคลัีบ ทีู่รู้จักชอบพอกัน ผม ก็ จะไม่ทักเรื่อง การใช้ล้อก๊อป ครับ ก็ ยุส่งกันไป ครับ เพราะ คุณเป็นไรไป ก็ เงินคุณ รถคุณ คุณเลือกที่จะเสี่ยง ก็ ต้องยอมรับผลที่อาจจะเกิด  จะเตือนทุกครั้ง ว่า อย่าเอาชีวิตคุณไป เพิ่มโอกาศเสี่ยง กับการใช้งาน ของประเภทนี้  เพราะถ้า คุณไม่คิดอะไร มันก้ไม่มีอะไร ครับ แ่ต่ ถ้า คิดซักนิด มันมีอะไร ให้ คุณคิดได้เยอะ ครับ

ก็อยู่ที่มุมมอง ในการเืลือกใช้ของครับ  ใส่ล้อก๊อป ห่วยๆ  ผมว่า ใส่ล้อเดิมๆ ที่แข็งแรง ปลอดภัย  ดีกว่าครับ

เอาเป็นว่าสะดวกแบบไหน ก็ เอาตามสะดวกดีที่สุด ครับ

ใครใส่ ล้อลายนี้ ออฟเท่านี้ ก็ ถ่ายรูป มาให้เพื่อนๆดู ด้วยนะครับ ว่า สวยขนาดไหน Smiley

ขอบคุณความคิดดีๆอีกเเล้วครับท่าน
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 18:49:49 »

ล้อ เหมาะ กับ พวก ขับหลังอ่ะครับ ออฟลึกดี

BASman
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

รักจายุ่น ต้อง...ลงทุนหน่อย

« ตอบ #33 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 19:03:48 »

เจออยู่ เชียงกงบางนา กม.12 คับท้ายซอย 5 แท้สวย สีทองฟรอจ์ พร้อมยาง re11 82000 บาทไทย
โอ้แม่เจ้า สวย สยอง

osk100

http://www.watanabemania-thailand.com/board/index.

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #34 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 19:07:17 »

ชุดนี้เห็นลงขายอยู่ในเวป http://www.hondajazzlover.com/forum/index.php?topic=42227.0
ขาย ล้อ TE37v ขอบ 15 4/100 กว้าง 7.5 off 25 กริ๊บๆคับ ล้อเพิ่งเบิกมา ปี2010 สีฟอจ ..คับ
ล้อไม่มีปัญหาใดๆ ไม่มีลอยอะไรทั้งสิ้น จุ๊บครบติ๊กเก้อครบ!!
6x,xxx.. kub นัดดูของได้ รามอินทรา มีนบุรี  0800891414 นัท คับ 24 ชม.ครับ

ได้โปรด..

รับซื้อรถยนต์เเละจัดไฟเเนนซ์ Tel. 081 555 4547
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=63667.0
Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #35 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 19:17:39 »

ใส่ไปเถอะครับ ของก๊อป น่ะ สบายกระเป๋าดีครับ    สวย และ ถูก ไม่ต้องไปคิดไร มาก   (อันนี้ตอบแบบคนไม่รู้จักกันนะ )

เครื่องซุปจัดว่าแรง วิ่งๆไป ตกหลุม หรือ กระแทก ล้อร้าวแตก ก็ แค่ รถเสียการทรงตัว ชนเสาไฟ ชนสะพาน ฟุตบาท หรือรถสวน หรือชนอะไร เพิ่มเิติมก็ อยู่ที่ดวงครับ เบาสุด ก็ แค่รถพัง จะหน้าหรือหลังก็ ว่ากันไป ถ้าได้ตีลังกา ก้ ถือว่า ฝึกยิมนาสติก ลีลาใหม่ ไปครับ ก็ แค่ ทิ้งซากรถ  เต็มที่ก็ แค่ เสียชีวิต แล้ว ก็ คนอื่นที่ไม่รู้อิโหน่ิอิเหน่ ที่โดนรถเสียหลักไป ฟาด ก็ ถือว่าซวยไปครับ เรื่องเล็กน้อย บาดเจ็บสาหัส พิกลพิการไป ก็ แค่เรื่องเล็กครับ

จริงๆ แล้่วถ้าไ่ม่ใช่คนในคลัีบ ที่รู้จักชอบพอกัน ผม ก็ จะไม่ทักเรื่อง การใช้ล้อก๊อป ครับ ก็ ยุส่งกันไป ครับ เพราะ คุณเป็นไรไป ก็ เงินคุณ รถคุณ คุณเลือกที่จะเสี่ยง ก็ ต้องยอมรับผลที่อาจจะเกิด  จะเตือนทุกครั้ง ว่า อย่าเอาชีวิตคุณไป เพิ่มโอกาศเสี่ยง กับการใช้งาน ของประเภทนี้  เพราะถ้า คุณไม่คิดอะไร มันก้ไม่มีอะไร ครับ แ่ต่ ถ้า คิดซักนิด มันมีอะไร ให้ คุณคิดได้เยอะ ครับ

ก็อยู่ที่มุมมอง ในการเลือกใช้ของครับ  ใส่ล้อก๊อป ห่วยๆ  ผมว่า ใส่ล้อเดิมๆ ที่แข็งแรง ปลอดภัย  ดีกว่าครับ

ขอบคุณครับน้าโช ตอนนี้ใส่ล้อกระทะอยู่ครับ อิ อิ  คำนับ

teete010

« ตอบ #36 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 20:43:51 »

อยากเห็นAE101ใส่เเบบชัดๆครับใครใส่อยู่บ้างครับ
เอามาโชวเลยครับ
หรือใครว่าใส่เเล้วไม่หล่อมั่งครับ
MR_C_ รักในหลวง

ร่วมสร้างสรรค์ ร่วมแบ่งปัน น้ำใจ ใช้ไม่เคยหมด

« ตอบ #37 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 20:53:00 »

พรรคพวกที่โคราชเคยใส่ครับ ใส่กับ 101 สีบรอนซ์เงิน แต่ไม่เห็นเค้าออนนานแล้วครับ

teete010

« ตอบ #38 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 21:01:17 »

พรรคพวกที่โคราชเคยใส่ครับ ใส่กับ 101 สีบรอนซ์เงิน แต่ไม่เห็นเค้าออนนานแล้วครับ
พี่ว่าใส่เเล้วมันหล่อมั้ยครับ
MR_C_ รักในหลวง

ร่วมสร้างสรรค์ ร่วมแบ่งปัน น้ำใจ ใช้ไม่เคยหมด

« ตอบ #39 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 21:10:24 »

พี่ว่าใส่เเล้วมันหล่อมั้ยครับ
ไอดีนี้ครับ Chanut  เค้าหายไปตั้งแต่เมษา
จะซื้อมือหนึ่งหรือมือสองครับ เอารถไปเทียบเลยครับ ความเห็นส่วนตัวนะครับ แหะ.. แหะ..
ต่อให้ผมว่าใส่แล้วหล่อแค่ไหน ก็ไม่สำคัญเท่าคุณเองบอกว่าใส่แล้วหล่อหรอกครับ
แบบว่าผมแต่งรถแบบที่ผมชอบ ไม่ได้แต่งรถแบบที่คนอื่นชอบน่ะครับ  คำนับ

หน้า:  «  1 [2] 3 4 ... 7  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์