AE. Racing Club
30 กันยายน 2024 17:28:51 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนไดสตาร์ทร้านไหนดี อยู่เชียงใหม่ AE-101 4a-fe  (อ่าน 2009 ครั้ง)
inkseven
มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011 18:58:27 »

อ้อน วันนี้ตอนเช้าสตาร์ทรถติด  แต่ว่า พอตอนเย็น สตาร์ทไม่ติด ไม่มีเสียงอะไรเลย แบตก็เพิ่งเปลี่ยนมาใหม่ โทรถามพี่เค้าบอกว่าให้เคาะที่ไดสตาร์ทดูก่อนว่าจะติดไหม ผมเลยเอาค้อนที่มีอยู่หลังรถมาเคาะดู ผลปรากฎ ว่าสตาร์ทติดครับ แต่คงต้องเปลี่ยนไดสตาร์ทแล้ว เพราะเคยเปลี่ยนถ่านไดสตาร์ทมาหนหนึ่งแล้วครับ  อ้อน อ้อน อ้อน พี่ๆ ช่วยแนะนำร้านแถวเชียงใหม่ให้หน่อยครับ ผมอยู่แถวหนองหอย เชียงใหม่ครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์