AE. Racing Club
05 กรกฎาคม 2024 08:52:48 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 11 12 [13] 14 15 ... 59  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 2ZZ-GE Society สาวกเครื่อง 2ZZ-GE มารวมหัวกันคุยปัญหากันห้องนี้เลย up รูปสวยๆ  (อ่าน 376071 ครั้ง)
เต้าหูู้ทอดเรซซิ่ง
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #240 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 01:23:36 »

แอบดูเกษตรเรซซิ่ง มีวิ่งมั๊ยอะเครื่องตัวนี้ อยากเห็นจัง

บอยแมลงสาบ \../
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อยากซิ่ง..ต้องจิ้มเอง

« ตอบ #241 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 01:30:05 »

มีครับ ปี๊ดๆ

jack@noxious

2 ZZ รู้จักป่าว !!!

« ตอบ #242 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 01:31:20 »

ส่วนมากมีวันอาทิตคับ

sa_la-roi
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #243 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 01:44:54 »

ว้าวววววว พวกไร้สาระ กะพวกมีปัญหาหุหุหุ ก่อนหน้านี้ก็ลบออกไปหลายกระทู้เเล้วนิคับ บางกระทู้อยากอ่านก็อ่านไม่ทัน หว้า ลบเอาลบเอา ผมว่าเขารู้กันคับพอไม่ชอบก็ลบได้ลบตามอําเภอใจ ผมเป้นคนอ่านในเว็ปนี้มาหลายปีเเละหลายปีที่ผ่านมาก็จะมีกระทู้ที่ตั่งกันรับตั่งกันส่ง ช่วยกันรับ ช่วยกันส่ง 5555เป็นทีมกันจิงๆๆๆ ขอให้สนุกกันนะคับ คำนับ
PANDA RACING
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #244 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 01:49:06 »

ถ้าไม่หลับหูหลับตามองจนเกินไป ใครๆก็เห็นว่ามีปัญหาทั้งคู่ ผมไม่ได้เข้าข้างใครทั้งนั้น ทุกคนเป็นสมาชิกก็มีสิทธิ์ออกความเห็น ถ้าเอาแต่ด่าๆกันด้วยเรื่องส่วนตัว เรื่องความหลัง ผมก็มีสิทธิ์จะลบ อย่าเข้าข้างแต่พวกตัวเองครับ ถ้ามีปัญหาส่วนตัวก็ไปเคลียร์กันส่วนตัวเอง ไม่ใช่เอากระทู้มาแอบด่าแอบกัดกัน โตๆกันแล้ว

สำหรับผม ไม่ต้องการให้ใครมาเคารพผม ไม่จำเป็น แต่ทุกคนควรเคารพกฎ ใครเป็นยังไงทุกคนก็รู้กันดีอยู่ คนอื่นเขาก็รู้เห็นมานานว่าใครเป็นยังไง

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง

« ตอบ #245 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 01:56:05 »

โอ๊ย...คุณประธาน ผมไม่มานั่งเข้าข้างใครหรอกครับ ลูกผู้ชายพอ อย่ามาตีมั่วเขี่ยบอลให้ผม

คุณประธานเวลามานั่งลบกระทู้ ไปเอาตัวเลขเงินกองกลางคลับมาโชว์ให้สมาชิกธรรมดาๆดูก่อนดีกว่าครับ

รับปากกันแบบลูกผู้ชายจะโชว์ให้สมาชิกธรรมดาเห็นกับผมมากี่ปีแล้วครับคุณประธานผู้มีอำนาจยิ่งใหญ่

ทุกวันนี้ตัวเลขหรือจุดทศนิยมสักตัวผมยังไม่เห็นเลย หรือประธานมีปัญญาแต่ลบกระทู้ว่ะ ผมถามหน่อย โอ้ย....เซง

ไปๆ ไปเอาเงินกองกลางมาโชว์หน่อยสิ แล้วค่อยมานั่งหากระทู้ลบ ไปๆ

« ตอบ #246 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 01:56:51 »

เครื่องร้อน กระทู้ร้อน zzรหัส ร้อน  แอบดู แอบดู

« ตอบ #247 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 02:00:30 »

เครื่องร้อน กระทู้ร้อน zzรหัส ร้อน  แอบดู แอบดู

ขอโทษด้วยน่ะครับน้าแจ๊ค พอดีเห็นกระทู้ผู้ดูแลบอร์ดแล้วผมรู้สึกขัดหูขัดตายังไงก็ไม่รู้อะครับ ไม่ว่ากันน่ะครับ

Moderator

« ตอบ #248 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 02:04:40 »

ครับ ผมมีปัญญาแค่ลบกระทู้นี่แหละครับ ส่วนคนที่ขอกว่าจะเอาตัวเลขมาโชว์น่าจะเป็นน้าเองนะครับ ตั้งแต่สมัยเป็นสตาฟแต่เห็นลบยูสเซอร์ตัวเองไปหลายรอบ ตัวผมไม่ได้มีปัญหาอะไรกับเงินคลับอยู่แล้ว เมื่อก่อนเห็นมีน้าสงสัยอยู่นี่แหละครับ แต่ลาออกจากสตาฟไปซะเองเลยไม่มีใครมาชี้แจงครับ

ตอนนี้มีอยู่ 50,377.34 ครับ

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
Moderator

« ตอบ #249 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 02:08:26 »

ถึงว่า ไม่ค่อยมีอยากอยากเป็นสตาฟ เพราะทำอะไรก็โดนด่านี่เอง 555

« ตอบ #250 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 02:12:37 »

ผมขอเป้นสตาฟ คนดิคับขอดูแลโซน ประชาชื่น อย่างเดียวได้ป่าว    Ae ประชาชื่น racing โซน 5555+:emotq แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ตุลาคม 2011 04:03:33 โดย jack_noxious » บันทึกการเข้า

« ตอบ #251 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 02:16:29 »

ครับ ผมมีปัญญาแค่ลบกระทู้นี่แหละครับ ส่วนคนที่ขอกว่าจะเอาตัวเลขมาโชว์น่าจะเป็นน้าเองนะครับ ตั้งแต่สมัยเป็นสตาฟแต่เห็นลบยูสเซอร์ตัวเองไปหลายรอบ ตัวผมไม่ได้มีปัญหาอะไรกับเงินคลับอยู่แล้ว เมื่อก่อนเห็นมีน้าสงสัยอยู่นี่แหละครับ แต่ลาออกจากสตาฟไปซะเองเลยไม่มีใครมาชี้แจงครับ

ตอนนี้มีอยู่ 50,377.34 ครับ

รู้ได้ไงว่ามีผมอยากรู้อยู่คนเดียว ตอบมั่นใจขนาดนั้นเหรอ หรืออยากรู้ว่าใครอยากรู้บ่างจะได้ตั้งกระทู้ถามให้ 5555

แล้วที่ต้องลงว่าจะโชว์เงินคลับก็สต๊าฟทุกคนลงมติในที่ประชุมคราวนั้นไม่ใช้เหรอ หรือผมคนเดียวคิดอีกหน่อยดิ

อาทิก็นั่งอยู่ด้วยหรือป่าวที่สรุปอะเป็นสั่งเองหรือป่าวว่าให้อัฟเงินโชว์สมาชิกทุกเดือน สต๊าฟอัฟทุก 2 อาทิตย์ ถูกป่าวคำพูดนี้ใครพูดว่ะ

แล้วผมลาออกจากสต๊าฟมันก็เรื่องของผมถูกป่าว จะลบยูเซอร์บ่อยๆมันก็เรื่องของผมถูกป่าว น้าอาทิ สอ-ใส่-เกือก อะไรครับถามหน่อย

ก็เห็นสต๊าฟชอบบ่นกันว่าทำอะไรก็ถูกด่า คำน้อยใจเดิมๆเอามาพูดอีกและ(เบื่อชิบหาย) ทำไมไม่ลาออกกันไปล่ะ ทนโดนด่าอยู่ทำไมครับ

ลูกเจ้าแม่

ตั้งแต่เกิด

« ตอบ #252 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 02:21:38 »

ผมขอเป้นสตาฟ คนดิคับขอดูแลโซน ประชาชื่น อย่างเดียวได้ป่าว  แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

ขอเค๊าอยู่ด้วย จะช่วยดูแลพื้นที่มอธุรกิด ^^
กะจะเข้ามาสอบถามอาการรถน้าแจ๊คตามรูปในเฟสอะ .....งงไปเลย

« ตอบ #253 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 02:27:42 »

เรื่องเงินคลับ ที่ตกลงกัน ผมไม่เคยพูดเลยน่ะว่าผมจะเอาเงินมาโชว์เอง

ในที่ประชุมสรุปว่า "ในน้าส่งยอดให้แอน แอนเป็นคนอัฟให่สมาชิก" และผมก็ลาออกจากสต๊าฟตอนนั้นเลย

ผมจะเอาอะไรไปอัฟได้ว่ะอาทิ ผมบอกลาออกบอกให้ดึงชื่อผมออกจากสต๊าฟ ก็ไม่ทำผมก็รำคาญเลยลบยูเซอร์ครับ

จำอะไรไม่ได้ก็อย่ามานั่งปั้นน้ำเป็นตัว นึกไม่ออกโทรไปถามแอนไป ไป๊ หัดจำอะไรสะบ่าง

« ตอบ #254 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 02:36:14 »

ผมขอเป้นสตาฟ คนดิคับขอดูแลโซน ประชาชื่น อย่างเดียวได้ป่าว  แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

ขอเค๊าอยู่ด้วย จะช่วยดูแลพื้นที่มอธุรกิด ^^
กะจะเข้ามาสอบถามอาการรถน้าแจ๊คตามรูปในเฟสอะ .....งงไปเลย

เนี้ยสองคนและอยากเป็นสต๊าฟ เอาอะไรมาพูดว่ะว่าไม่มีใครอยากเป็น(ผมล้อเล่นน่ะครับทั้ง 2 ท่าน)5555

แล้วก็อีกหลายคนครับที่เค้าอยากเป็นและมีความสามารถ เพราะเบื่อความเงียบของคลับ กิจกรรมไม่มี

พูดใหม่ดีกว่า ว่าไม่มีใครอยากเป็นสต๊าฟ หรือว่า "สต๊าฟเก่าๆเก๊าๆไม่มีใครอยากออก" 5555

และประธานก็ไม่อยากลาออกด้วยหรือป่าว  5555 ยังไงๆ 5555 โอ้...ประธานตำแหน่งนี้ไม่ได้มาเพราะโชว์ช่วย

ปล.แล้วที่โพต์แบบนี้ก็ไม่ใช้ผมอยากเป็นประธานน่ะ ขนาดประธานโซนผมยังลาออกเลย

เดี๋ยวจะมีข่าวพล่อยๆออกมาอีกว่าผมอยากเป็นประธาน ผมแค่เป็นคนอยากดูเงินคลับ ก๊ากๆๆๆ 5555

« ตอบ #255 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 02:45:22 »

เดี๋ยวก็ลบประธานเลย 5555 ชอบลบกระทู้นัก(ผมล้อเล่นน่ะคุณประธานเออีเรชซิ่งคลับอาทิ) ขำๆอะไม่เครียดน่ะ 55555

ลูกเจ้าแม่

ตั้งแต่เกิด

« ตอบ #256 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 02:57:36 »

เรื่องเป็นใหญ่เป๋นโต ผมละโคตรอาภัพ กะว่าจะเป็น Vtec ที่แรงที่สุดในซอย ..... ยังไม่ทันเสร็จเลย พวกล่อย้ายอู่มาอยู่กลางซอย พร้อมกับแชมป์ประเทศไทย best of b20 เมื่อปี่ที่ผ่านมา และบรรดารถแรงอีกฝูงนึง  -*- ...... ตอนนี้เลยต้องเปลี่ยนเป็น แรงสุดในซอยสามขวา ล๊อดสี่ พุทธชาดแทน 55 รันทดซะ

« ตอบ #257 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 02:58:37 »

รถผมไม่เป้นอะรัยมากคับ แค่ท่อขาดซัดมากไปหน่อย กับโช้คหลังมันมีเสียงดัง แล้วก้อจะใส่กันโครงTrd แค่นั้นเอง ประกาศ ประกาศ ประกาศ :

« ตอบ #258 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 03:04:03 »

เรื่องเป็นใหญ่เป๋นโต ผมละโคตรอาภัพ กะว่าจะเป็น Vtec ที่แรงที่สุดในซอย ..... ยังไม่ทันเสร็จเลย พวกล่อย้ายอู่มาอยู่กลางซอย พร้อมกับแชมป์ประเทศไทย best of b20 เมื่อปี่ที่ผ่านมา และบรรดารถแรงอีกฝูงนึง  -*- ...... ตอนนี้เลยต้องเปลี่ยนเป็น แรงสุดในซอยสามขวา ล๊อดสี่ พุทธชาดแทน 55 รันทดซะ

อยากขับ Vtec เค้าว่ามันดึงดีจิงป่าวอาจารย์บุ๊คกี้ เค้าว่าวิ่งสะแท่นเครื่องหลวมสีหลุดเลยจิงอะป่าว  อิอิ

ลูกเจ้าแม่

ตั้งแต่เกิด

« ตอบ #259 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 03:18:27 »

รถผมไม่เป้นอะรัยมากคับ แค่ท่อขาดซัดมากไปหน่อย กับโช้คหลังมันมีเสียงดัง แล้วก้อจะใส่กันโครงTrd แค่นั้นเอง ประกาศ ประกาศ ประกาศ :

โอ้ว กันโคลง ... ถ้าเข้าใจไม่ผิด มันติดอันดับของเทพไปแล้วนิ

อยากขับ Vtec เค้าว่ามันดึงดีจิงป่าวอาจารย์บุ๊คกี้ เค้าว่าวิ่งสะแท่นเครื่องหลวมสีหลุดเลยจิงอะป่าว  อิอิ

งั้นๆอะพี่ ตอนนี้ทะเลาะกะแบตอยู่ ต้องกราบ ต้องไหว้ กว่าจะติดเครื่องได้

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 11 12 [13] 14 15 ... 59  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์