AE. Racing Club
08 กรกฎาคม 2024 03:58:40 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 59  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 2ZZ-GE Society สาวกเครื่อง 2ZZ-GE มารวมหัวกันคุยปัญหากันห้องนี้เลย up รูปสวยๆ  (อ่าน 376478 ครั้ง)
PANDA RACING
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #260 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 03:47:07 »

ครับ ผมยอมรับว่าผมผิดเองทุกอย่าง ขอรับผิดชอบโดยการลาออกจากคลับ นับแต่บัดนี้ครับ คลับนี้คนเก่งๆเก๋าๆเยอะ ผมคงจะแค่หาประโยชน์จากเวบนี้เพียงแค่กระทู้มีประโยชน์และหนเาซื้อขายเท่านั้นครับ

จะลอกสติกเกอร์ออกและลงแข่งในนามนักแข่งส่วนตัว ต่อไปก็ขอให้คนเก่งๆได้ดูแลคลับกันต่อไปครับ

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
Moderator

« ตอบ #261 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 03:49:30 »

ประธานคนต่อไปผมวางไว้เป็นน้าอ่อนนะครับ ขอให้ลองไปพิารณาดูครับ ส่วนผมอยากออกมานานแล้วครับ พูดมาทุกปี ไม่ได้ออกซะที เขาเลยหาว่าไม่อยากออกกัน 555

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
jack@noxious
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

2 ZZ รู้จักป่าว !!!

« ตอบ #262 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 04:13:03 »

ค่อยๆคิด ค่อยๆแก้ปัญหากันไปน่ะคับ ยังงัยเราก้อเป้น พี่ น้อง สาย racing กันอยู่แล้ว เจอกันในสนามบ่อย นอกสนามก้อบ่อย พูดคุยกันได้ปรึกษากันได้น่ะคับๆๆ  คำนับ คำนับ คำนับ

Moderator

« ตอบ #263 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 04:23:04 »

พี่น้อง เขาไม่ทำกันแบบนี้หรอกครับ แจ็ค

ผมมีเกียรติพอ ผิดผมก็ยอมรับ เดี๋ยวฝากงาน 2-3 วัน ผมก็จะไปแล้วครับ ผมไม่อยู่ให้ใครดูถูกหรอกครับ ที่ทำเพื่อคลับมาทุกอย่างก็ถือว่าหายกันกับที่ผมทำงานห่วยแตกที่กล่าวๆไปละกัน

ไว้เจอกันในสนามครับ

« ตอบ #264 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 04:32:54 »

น้อมรับในการตัดสินใจของ  Panda น่ะคับ ว่างๆแวะมานั่งคุยที่อู่พี่ทร ก้อได้น่ะคับ มากับอาจารย์ปุ้ย ก้อได้น่ะคับๆ  คำนับ คำนับ คำนับ

อิ๊กปากเกร็ด

เก็บไปเรื่อยๆ คนมันจน ให้ทำไงได้ ><!

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #265 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 08:02:43 »

ถอนหายใจ

มิตรภาพที่ไม่เคยลืมเลือน ใน aeracingclub
มีแต่คน .... เท่านั้น ที่สะกดคำว่า "เพื่อน" ไม่เป็น

ทุกวันนี้บ้านเค้าจะเป็นเชียงกงขึ้น ทุกวันๆ และ  งอแง
หน้าแวน92
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #266 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 08:29:36 »

อ้อน

หน้าแวน92

« ตอบ #267 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 08:30:34 »

ผมขอเป้นสตาฟ คนดิคับขอดูแลโซน ประชาชื่น อย่างเดียวได้ป่าว    Ae ประชาชื่น racing โซน 5555+:emotq แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

สุดยอด  นับหนุนอีกเสียงครับ ขออยู่ด้วยคนครับ คำนับ

COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #268 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 08:42:48 »

ผมจะบอกให้อะคับ จะให้ AE นี้ไม่มีปัญหา คือเอาไอ้โชออกจากคลับเลยครับ รับลองสงบแน่นอน  ซุบซิบ

ผมแบบนี้อยู่หนักคลับครับ ไม่ทำให้อะไรเจริญ  แคะเข้มูก

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
หน้าแวน92

« ตอบ #269 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 08:55:03 »

ทางที่ดี นี่หน้าบอร์ด สาธารณะ ใคร ๆ ก้อสามารถเข้ามาดูได้ ให้ความเกรงใจสถานที่หน่อย

ทั้งเบสและน้าโช หยุดโต้ตอบกันที่หน้าบอร์ด

มีปัญหาอะไรคุยกันเคลียกันทางโทร. หรือนัดเจอกันไปเลยครับ

มาเถียงกันหน้าบอร์ดไม่ได้ทำให้อะไรดีขึ้นครับ.  คำนับ

คำนับ สุดยอด

TommY
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

รถเดิมๆเอาไว้ส่งลูกไปโรงเรียน

« ตอบ #270 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 09:16:24 »

กะเข้ามาอ่านหาข้อมูล2ZZ

เจอแต่กระทู้อะไรก็ไม่รู้เต็มไปหมด ถอนหายใจ

เพื่อนๆคนไหนสนใจหม้อแปลงไฟฟ้า และแผงโซล่าร์เซลติดต่อได้นะครับ พสุ 0835480390
http://www.ekarat-transformer.com/content/index_th.asp  http://www.ekarat-solar.com/index.php
บอยแมลงสาบ \../

อยากซิ่ง..ต้องจิ้มเอง

« ตอบ #271 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 09:19:18 »

พี่น้อง เขาไม่ทำกันแบบนี้หรอกครับ แจ็ค

ผมมีเกียรติพอ ผิดผมก็ยอมรับ เดี๋ยวฝากงาน 2-3 วัน ผมก็จะไปแล้วครับ ผมไม่อยู่ให้ใครดูถูกหรอกครับ ที่ทำเพื่อคลับมาทุกอย่างก็ถือว่าหายกันกับที่ผมทำงานห่วยแตกที่กล่าวๆไปละกัน

เฮ้ย...แหมเครียดไปได้ ล้อกันเล่นขำๆน่า แต่ก็เหมือนกันน่ะเห็นบอกจะลาออกมา 4-5 ปีและไม่เห็นจะออกสักที่เหมือนกัน 5555

ก็เห็นสมาชิกกลุ่มที่ลาออกไปเป็น เออีไทยแลนด์ ก็เพราะต้องการให้ประธานออกจากตำแหน่งนี้อะแหละ

ซึ่งผมเองนี้แหละที่เป็นคนไม่ยอม และคิดว่ามันเป็นสิ่งที่ไม่ถูกต้อง ที่จะมาบังคับให้ใครลาออก เลยแยกแตกคลับออกไป

หรือจะจำไม่ได้อีกหว้า 5555

ถ้าจะลาออกจริงๆ ผมรับทราบครับ(ออกจริงป่าวเนี้ย) ผมเองก็มีเกียรติเหมือนกัน หัดมองถึงเกียรติคนอื่นก่อนครับ

ไม่ใช้มานั่งกล่าวหาว่าผมอย่างโน้นอย่างนี้ ทั้งที่เป็นมติสต๊าฟ แล้วประธานก็เป็นคนกำหนดการอัพเดท์ยอดบัญชี

ส่วนจะวางใครเป็นคนต่อไปมันก็ไม่มีผลต่อชีวิตผมครับ ตามสะบาย อย่างน้าอ่อนก็เพื่อนผม(เบื่องต้นผมโทรคุยกับเพื่อนผมและ)ก็ลองถามน้าอ่อนดูว่าสะดวกป่าว

และในความคิดผมคิดว่าอยากให้สมาชิกเสนอรายชื่อประธานคนใหม่ขึ้นมาแล้วก็ ค่อยมาดำเนินการต่อที่จะเลือกประธานดีกว่า

ไม่ใช้มานั่งล็อคบุคคลที่ตัวเองอยากให้เป็นหรือเลือกวางคนที่ตัวเองชอบในความคิดสวนตัว คลับมันไม่ได้เป็นของใครคนใดคนนึงครับ

จริงๆผมว่า น่าจะยุบทั้งสภาเลยน่ะ โละเลือกสต๊าฟกันใหม่ เปลี่ยนทั้งชุดหรือมีการเลือกตั้งใหม่ เอาคนใหม่ๆเผื่อจะมีอะไรได้ดีขึ้น

ยังไงรบกวนพิจารณาก่อนสละตำแหน่งด้วยครับ เผื่อจะได้มีงานฉลองครบรอบขวบปีเออีเรชซิ่งคลับสักที 5555

« ตอบ #272 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 09:33:44 »

^^^

น้าบอยผมว่าน้าแรงไปนิดนะครับ ผมว่าถ้าเรื่อง staff คุยกันใน บอร์ด staff ดีกว่าครับ  คำนับ

อะไรที่ผมแรงครับ ผมพูดเรื่องจริงทั้งนั้น แล้วเรื่องสต๊าฟเกี่ยวอะไรกับผม ผมไม่ใช้สต๊าฟ จะไปคุยอะไรในบอร์ดสต๊าฟ

น้าหมูอยู่เฉยๆดีกว่าครับ อย่าออกตัวมากเดี๋ยวมันจะเวอร์เกินไป อย่ามาโพต์มั่วๆซั่วๆเหมือนว่าผมผิด ใครให้ตังค์มาโพต์ไงว่ะ

เต้าหูู้ทอดเรซซิ่ง
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #273 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 10:02:30 »

คำนับอย่าลบนะ เราเป็นสมาชิกใหม่หาข้อมูล2zzอยู่
ถ้าลบเราจะไปตั้งคลับใหม่กะคุณแจ๊ค เป็น aeกุ๊งกิ๊ง
ล้อเล่นนะ +++จะได้ไม่ตรึงเครียด 555

COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #274 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 10:21:22 »

ทางที่ดี นี่หน้าบอร์ด สาธารณะ ใคร ๆ ก้อสามารถเข้ามาดูได้ ให้ความเกรงใจสถานที่หน่อย

ทั้งเบสและน้าโช หยุดโต้ตอบกันที่หน้าบอร์ด

มีปัญหาอะไรคุยกันเคลียกันทางโทร. หรือนัดเจอกันไปเลยครับ

มาเถียงกันหน้าบอร์ดไม่ได้ทำให้อะไรดีขึ้นครับ.  คำนับ

จริงๆผมก็ไม่ได้เคยทำห่าอะไรกับไอ้โชเลยนะครับ ถ้าคิดกันดีๆ มีแต่มันจิกกัดผมเป็นเด็กๆ ไม่รู้การทำ 4AFE ของผมไปทำให้หัวพ่อมันหนักตรงไหน

ผมอยากบอกไว้เลยนะครับ ผมไม่เคลียแน่แบบใช้คำพูด แต่ถ้าต่อยกันผมเอาครับ อยากรู้ว่ามันเก๋าขนาดไหน

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
COROLLABOY

« ตอบ #275 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 10:29:35 »

พี่อธิ ผมถามจริงๆนะครับ ผมกับไอ้โช ผมเคยอยู่ๆไปว่าอะไรมันไหมอะคับ มีแต่มันอะ มาด่า..หม่ำ..ผมตลอดเวลา ผมหมดความอดทนอะคับ เข้าใจผมนะ มันเป็นห่าอะไรอยากรู้อะ มา..ยุ่ง..เรื่องทำรถของผม มายุ่งว่าพ่อแม่ผมให้เงินทำรถ มันเรื่องอะไรของมันวะ หรือว่ามันอิฉารที่เกิดมาพ่อแม่ไม่รักอะพี่

ด้วยความเคารพคับ

« ตอบ #276 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 10:35:24 »

^^^

น้าบอยผมว่าน้าแรงไปนิดนะครับ ผมว่าถ้าเรื่อง staff คุยกันใน บอร์ด staff ดีกว่าครับ  คำนับ

อะไรที่ผมแรงครับ ผมพูดเรื่องจริงทั้งนั้น แล้วเรื่องสต๊าฟเกี่ยวอะไรกับผม ผมไม่ใช้สต๊าฟ จะไปคุยอะไรในบอร์ดสต๊าฟ

น้าหมูอยู่เฉยๆดีกว่าครับ อย่าออกตัวมากเดี๋ยวมันจะเวอร์เกินไป อย่ามาโพต์มั่วๆซั่วๆเหมือนว่าผมผิด ใครให้ตังค์มาโพต์ไงว่ะ

โอเค ขอโทษ

ขอบคุณมิตรภาพต่าง ๆ ที่น้าบอยเคยมีกับผม ขอบคุณความจริงใจต่าง ๆ ที่เคยมีมาให้ ผมอยากให้เรื่องราวต่าง ๆ ของบอร์ดเป็นไปในทางพี่น้องกัน ผมไม่ได้เข้าข้างใคร อธิ น้า เบส น้าโช หรือผม ก้อคือสมาชิก AE Racing Club อย่ามาทะเลาะกันเอง สามัคคีกันไว้ดีกว่า ส่วนผมคงต้องเลือกทางเดินตัวเองแหละ  คำนับ

สิ่งที่ผมพิมนี้เป็นความจริงไม่มานั่งใส่ความใครครับ เหวี่ยงมาก่อนผมก็เหวี่ยงกลับไป

ประเด็นมันเริ่มจาก คน 2 คนมีปัญหากัน ทำไม่เป็นผู้ดูแลบอร์ดก็เรียกทั้งคู่มาเจอกันเลย ใครไม่มาก็ไม่ต้องมาเล่นบอร์ดต่อไปจบ

ไม่ใช้จะมาลบข้อมูลเค้าทั้งกระทู้บ้าป่าวครับ มันเกี่ยวอะไรกับข้อมูล และสมาชิกคนอื่นๆ

ส่วนน้าหมูจะมาบอกเรื่องมิตรภาพที่มีให้ ผมมีให้กับทุกคนครับ ส่วนตัวแล้วเราเจอกันนับครั้งได้ ไม่ได้สะวี๊ดอะไรสักนิด

แต่คบกับผมต้อง จริงใจ เท่าเทียม ไม่เอนเอียงไปทางใดครับ ขอบคุณตัวอักษรซึ้งๆเช่นกันครับ

ขออภัยเพื่อนๆ 2ZZ อีกครั้งครับ  คำนับ

Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #277 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 11:26:47 »

Henry, jack_noxious, PUISHiCooL, .....ช.......อ้น..........., Ae.RaNgSiT.GzE, 4d56, COROLLABOY (BZ-R) ''อยากกระทืบหมาแก่หวะ ปากมันดี'', ¥Fair500¥¥¥んーーーーーーーー และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

« ตอบ #278 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 11:27:54 »

คำนับอย่าลบนะ เราเป็นสมาชิกใหม่หาข้อมูล2zzอยู่
ถ้าลบเราจะไปตั้งคลับใหม่กะคุณแจ๊ค เป็น aeกุ๊งกิ๊ง
ล้อเล่นนะ +++จะได้ไม่ตรึงเครียด 555
ร้อนได้ใจ จริงๆ เอา86พี่ มาให้ผมแซด เกษตรหน่อยดิพี่  ร้อนๆๆ ร้อนๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ตุลาคม 2011 11:55:02 โดย jack_noxious » บันทึกการเข้า

Moderator

« ตอบ #279 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011 11:29:39 »

พี่อธิ ผมถามจริงๆนะครับ ผมกับไอ้โช ผมเคยอยู่ๆไปว่าอะไรมันไหมอะคับ มีแต่มันอะ มาด่า..หม่ำ..ผมตลอดเวลา ผมหมดความอดทนอะคับ เข้าใจผมนะ มันเป็นห่าอะไรอยากรู้อะ มา..ยุ่ง..เรื่องทำรถของผม มายุ่งว่าพ่อแม่ผมให้เงินทำรถ มันเรื่องอะไรของมันวะ หรือว่ามันอิฉารที่เกิดมาพ่อแม่ไม่รักอะพี่

ด้วยความเคารพคับ

เบสครับ เบสคิดดีดีว่า เบสเคยด่าโชหรือเปล่า เอาแค่ประโยคที่เบสพิมอยู่เนี่ย ก็กำลังด่าอยู่แล้วครับ ไหนจะชื่อลอกอิน ผมถึงบอกว่า ถ้ามันมีปัญหากันผมจะลบ เพราะยิ่งถ้าด่ากันเรื่องส่วนตัว เรื่องเงินเรื่องทอง เรื่องพ่อแม่ เรื่องใครมีบุญตีน เรื่องการศึกษา เรื่องสมอง ผมว่า FB มี เบอร์โทรก็มีกัน ทำไมไม่ไปคุยกันส่วนตัว จะไปทำกันทรงไหน ผมก็ไม่ไปยุ่งด้วยหรอก แต่นี่ webboard กลาง กระทู้ 2ZZ เมื่อมันกลายเป็นกระทู้ด่ากัน ประเด็นไม่มี ผมก็มี"หน้าที่"ต้องลบทิ้ง ผมไม่ได้บ้าอำนวจ กฎมันคือกฎ

ถ้าจะใช้คำว่าตัวปัญหา ตอนนี้ผมใช้คำว่า ทั้งคู่ เพราะก็ด่ากันอยู่ทั้งคู่ไม่จบซะที ถ้าวันไหนผมเลือกปฎิบัติ ด่าโชฝั่งเดียว หรือ ด่าเบสฝั่งเดียว ค่อยมาเรียกว่าผมลำเอียง เลือกปฎิบัติ อย่าเอาแต่มองว่าคนอื่นผิด จนลืมมองไปว่า ไอ้ที่ด่าๆว่าเขาทำอะไร ตัวเองก็ทำเหมือนกับเขาอยู่

มันไม่ใช่เรื่องความเก๋าหรอก ลองมองด้วยใจเป็นกลาง ความถูกต้อง ความเหมาะสมมันมี ถ้าจะเอาความเก๋า เล่นพวกกัน พวกกรูไม่ผิด กรูไม่ผิด มันถึงไม่จบอยู่อย่างงี้

เรื่องความขัดแจ้งจะไปจัดการต่อยังไงก็ช่าง ไม่ใช่เรื่องของผม ผมชี้แจงแค่เรื่องในบอร์ดแค่นี้แหละ

ส่วนเรื่องสตาฟ เดี๋ยงคงจัดการกันเอง และ คงได้ข้อสรุปในไม่ช้า ส่วนผมก็คงไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง หวังว่าอะไรที่ผมทำกะโหลกกะลาไว้ คงจะไม่สร้างผลเสียให้คลับมากนัก

ผมมีเท่านี้ละครับ ขอบคุณครับ

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 59  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์