AE. Racing Club
05 กรกฎาคม 2024 09:24:20 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 16 17 [18] 19 20 ... 59  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 2ZZ-GE Society สาวกเครื่อง 2ZZ-GE มารวมหัวกันคุยปัญหากันห้องนี้เลย up รูปสวยๆ  (อ่าน 376084 ครั้ง)
COROLLABOY
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #340 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 08:31:30 »

ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ อ่านแล้วเหนื่อยเลย 2zzตั้งกระทู้ทีไรร้อนแรง ร้อนๆๆ ทุกที
 เวียนหัว  ปิดปาก  ยกธงขาว  ยกธงขาว

ผมว่า คำว่า ขอโทษ มันน่าจะออกมาได้น่ะครับ
ผมเป็นห่วงคนอื่นที่เข้ามาอ่าน มันจะดูไม่ดีต่อเวปน่ะครับ
ด้วยความเคารพ

ยังไงผมต้องขออภัยชาว 2ZZ ทุกท่านจริงๆครับ ที่มาทำให้กระทู้มีปัญหา  คำนับ

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #341 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 09:35:21 »

ถ้าคำว่า  "ผู้ปกครอง สนับสนุน"   เป็น คำที่ทำให้เกิดการเข้าใจผิด และ ทำให้ เบสท์ ไม่พอใจ   ผมก็ขอโทษด้วยละกัน

และสำหรับ คลับ ผมเอง เข้ามาเล่น ตั้งแต่ปี 2002  จนปัจจุบัน 2011 ก็ 10 ปีละ ก็ คิดว่า อิ่มตัวละ อะไรที่ผมตอบแล้วเป็นประโยชน์ ก็ ขอยกประโยชน์ให้คลับไป แต่อะไรที่ผมตอบไปแล้วไม่เกิดประโยชน์ ก็ต้องขออภัยทุกๆท่าน  อนึ่ง เพื่อนๆยุคแรกๆ ก็ไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นแล้ว ค่อยๆหายไปจากคลับทีละคนสองคน
จนเหลือแ่ค่ไม่กี่คน  ที่เล่นๆกัน ก็จะเป็นเพื่อนๆรุ่นใหม่ๆไปแล้ว   ผมเองก็ขอยุติ ตัวเองในคลับนี้ เพียงเท่านี้ เพื่อความสบายใจ ของคลับ ละกันครับ.....
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #342 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 09:56:55 »

ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด..
ขอให้โลกสงบสุข รักกันๆครับคนไทยเหมือนกัน
 คำนับ คำนับ คำนับ

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

Army<G7>.CBZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

เริ่มเบื่อละ เกรียนเยอะโพด ไม่ใช่พวก ตายหมด!!!

« ตอบ #343 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 10:08:54 »

พูดตรงๆ ผมเป็นสมาชิกใหม่ ที่อาจจะมีใครหลายคนไม่ชอบ

ผมตามอ่านมาตั้งแต่กระทู้ 5AFE แล้ว

แต่เชื่อผมเถอะครับ ว่าคนนอกไม่ได้มองเราสวยหรูอย่างที่คิดเลยครับ

ผมไม่เข้าใจว่า ถ้าเป็นเพื่อน พี่ น้อง ของตัวเอง ทำไมไม่เตือนกันบ้างถ้าเห็นว่ามันผิด หรือไม่ควร

ผมก็เคยแรงในบางครั้ง ก็โดนพี่ๆน้องๆเตือนกันยกใหญ่ เลยไม่ค่อยจะกล้ามาตอบอะไรในฟรีสไตล์

พอแก้อะไรไม่ได้ ลงท้ายก็ออกไปทีละคน สองคน คนเกรียนคนกร่าง ก็อยู่กันพรึ่บ (ไม่ได้ว่ากรณีนี้นะครับ ผมพูดรวมๆ)

บางคนอาจคิดว่า แล้วทำไม ผมเพิ่งจะมาพิมพ์เอาตอนนี้ ผมขอตอบก่อนเลย เพราะว่าผมไม่ได้รู้จักน้าๆที่ไม่พอใจกัน และไม่ได้เกี่ยวอะไรกับผมตรงๆ ผมจึงไม่มีสิทธ์ หรือ คือไม่กล้ายุ่งนั่นแหละครับ

ผมมาพิมพ์อย่างนี้ เดี๋ยวก็อาจจะมีคนมาด่าอีกว่า แล้ว มรึง เ สื อก อะไรด้วย

แต่ผมอยากจะบอกว่า อยางน้อยๆ ผมก็เป็นคนที่รัก AE และบ้านหลังน้อยๆนี้คนหนึ่ง อยากจะสะท้อนมุมมองของผมให้พี่ๆน้าๆเห็นบ้าง

พี่น้องกัน อะไรเห็นไม่ดี ไม่สมควร ช่วยๆกันบอก ช่วยๆกันเตือนกันก็ยังดีครับ อย่าปล่อยเฉยแล้วคิดว่า เรื่องส่วนตัว กุไม่ยุ่ง ปล่อยให้ทะเลาะกันเละเทะ สุดท้ายก็มีแต่ความผิดใจครับ

ความคิดเห็นนี้ไม่ตรงใจ หรือไปทำให้ใครไม่พอใจ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ครับ ผมอยากได้เพื่อนเพิ่ม ผมไม่ได้อยากได้ศรัตรู ผมอยากได้ความรู้ ไม่อยากได้ความเครียดเวลามาบ้านน้อยหลังนี้ครับ คำนับ

<มีพบพาน ย่อมมีจากลา ขับ Honda หัวใจ AE>
~สุรามา ปัญญาเกิด~
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #344 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 10:13:26 »

พูดตรงๆ ผมเป็นสมาชิกใหม่ ที่อาจจะมีใครหลายคนไม่ชอบ

ผมตามอ่านมาตั้งแต่กระทู้ 5AFE แล้ว

แต่เชื่อผมเถอะครับ ว่าคนนอกไม่ได้มองเราสวยหรูอย่างที่คิดเลยครับ

ผมไม่เข้าใจว่า ถ้าเป็นเพื่อน พี่ น้อง ของตัวเอง ทำไมไม่เตือนกันบ้างถ้าเห็นว่ามันผิด หรือไม่ควร

ผมก็เคยแรงในบางครั้ง ก็โดนพี่ๆน้องๆเตือนกันยกใหญ่ เลยไม่ค่อยจะกล้ามาตอบอะไรในฟรีสไตล์

พอแก้อะไรไม่ได้ ลงท้ายก็ออกไปทีละคน สองคน คนเกรียนคนกร่าง ก็อยู่กันพรึ่บ (ไม่ได้ว่ากรณีนี้นะครับ ผมพูดรวมๆ)

บางคนอาจคิดว่า แล้วทำไม ผมเพิ่งจะมาพิมพ์เอาตอนนี้ ผมขอตอบก่อนเลย เพราะว่าผมไม่ได้รู้จักน้าๆที่ไม่พอใจกัน และไม่ได้เกี่ยวอะไรกับผมตรงๆ ผมจึงไม่มีสิทธ์ หรือ คือไม่กล้ายุ่งนั่นแหละครับ

ผมมาพิมพ์อย่างนี้ เดี๋ยวก็อาจจะมีคนมาด่าอีกว่า แล้ว มรึง เ สื อก อะไรด้วย

แต่ผมอยากจะบอกว่า อยางน้อยๆ ผมก็เป็นคนที่รัก AE และบ้านหลังน้อยๆนี้คนหนึ่ง อยากจะสะท้อนมุมมองของผมให้พี่ๆน้าๆเห็นบ้าง

พี่น้องกัน อะไรเห็นไม่ดี ไม่สมควร ช่วยๆกันบอก ช่วยๆกันเตือนกันก็ยังดีครับ อย่าปล่อยเฉยแล้วคิดว่า เรื่องส่วนตัว กุไม่ยุ่ง ปล่อยให้ทะเลาะกันเละเทะ สุดท้ายก็มีแต่ความผิดใจครับ

ความคิดเห็นนี้ไม่ตรงใจ หรือไปทำให้ใครไม่พอใจ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ครับ ผมอยากได้เพื่อนเพิ่ม ผมไม่ได้อยากได้ศรัตรู ผมอยากได้ความรู้ ไม่อยากได้ความเครียดเวลามาบ้านน้อยหลังนี้ครับ คำนับ

+100 โดนครับ  สุดยอด สุดยอด
มาช่วยกันพัฒนา เเชร์ความรู้กันดีกว่าครับ ผมเชื่อว่าทุกๆคนรู้ไม่เท่ากันทุกเรื่องเเน่นอนนครับ ผมไม่อยากให้ ผิดใจกันเลย จิงๆนะครับ คำนับ คำนับ คำนับ

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

nadear
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

nadear

« ตอบ #345 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 10:54:32 »

ใจเย็นๆกันนะคะ การให้อภัยเป็นสิ่งที่ดีที่สุดคะ สู้ๆนะคะเป็นกำลังให้ทุกคนคะ
jack@noxious

2 ZZ รู้จักป่าว !!!

« ตอบ #346 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 13:56:21 »

สงบ สุข แล้ว  ยกธงขาว ยกธงขาว

gia
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

มันไม่แรงหร่อกครับ

« ตอบ #347 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 14:08:55 »

3s ขอแจมด้วยได้ไหมคับ
HP
มือเก่าหัดแข่ง

ของแท้น่ะเว่ย !!!!!

« ตอบ #348 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 16:16:59 »

ถ้าคำว่า  "ผู้ปกครอง สนับสนุน"   เป็น คำที่ทำให้เกิดการเข้าใจผิด และ ทำให้ เบสท์ ไม่พอใจ   ผมก็ขอโทษด้วยละกัน

และสำหรับ คลับ ผมเอง เข้ามาเล่น ตั้งแต่ปี 2002  จนปัจจุบัน 2011 ก็ 10 ปีละ ก็ คิดว่า อิ่มตัวละ อะไรที่ผมตอบแล้วเป็นประโยชน์ ก็ ขอยกประโยชน์ให้คลับไป แต่อะไรที่ผมตอบไปแล้วไม่เกิดประโยชน์ ก็ต้องขออภัยทุกๆท่าน  อนึ่ง เพื่อนๆยุคแรกๆ ก็ไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นแล้ว ค่อยๆหายไปจากคลับทีละคนสองคน
จนเหลือแ่ค่ไม่กี่คน  ที่เล่นๆกัน ก็จะเป็นเพื่อนๆรุ่นใหม่ๆไปแล้ว   ผมเองก็ขอยุติ ตัวเองในคลับนี้ เพียงเท่านี้ เพื่อความสบายใจ ของคลับ ละกันครับ.....

ดีแล้วคับ ถอยกันคนล่ะแก้ว จะได้จบๆ คับ

หิว ๆ ๆ
OaK.

081-723-8288

« ตอบ #349 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 16:23:48 »

+100 โดนครับ  สุดยอด สุดยอด
มาช่วยกันพัฒนา เเชร์ความรู้กันดีกว่าครับ ผมเชื่อว่าทุกๆคนรู้ไม่เท่ากันทุกเรื่องเเน่นอนนครับ ผมไม่อยากให้ ผิดใจกันเลย จิงๆนะครับ คำนับ คำนับ คำนับ

สุดยอด สุดยอด

kthainuk@ford.com/sprint_oak@hotmail.com or facebook:Oak Rayong

« ตอบ #350 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 17:19:03 »

ไปๆae จัดกระชับมิตรเชียงราก
วัตถุประสงค์เพื่อสร้างความสามัคคีในหมู่พี่น้อง สนใจติดต่อโซนประชาชื่น
ประธานอ.หมูเลยครับ รองประธาน จิ๊บ หรือ pm มาที่ผมได้ครับ
จะเดินมาขับรถขี่จักรยานมอไซด์พายเรือมาถ้าน้ำท่วมมาได้หมด
ริมคลองเหมือนกันครับ
 ประกาศ ประกาศ ประกาศ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ตุลาคม 2011 19:56:13 โดย jack_noxious » บันทึกการเข้า

« ตอบ #351 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 17:21:00 »

ใจเย็นๆกันนะคะ การให้อภัยเป็นสิ่งที่ดีที่สุดคะ สู้ๆนะคะเป็นกำลังให้ทุกคนคะ
มาด้วยกันก้อได้น่ะคับ  แหะ.. แหะ..

ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #352 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 17:21:25 »

วัตถุประสงค์เพื่อสร้างคอมวามสามัคคีในหมู่พี่น้อง สนใจติดต่อโซนประชาชื่น
ประธานอ.หมูเลยครับ หรือpmมาที่ผมได้ครับ
จะเดินมาขับรถขี่จักรยานมอไซด์พายเรือมาถ้าน้ำท่วมมาได้หมด

อ้าว ๆ ๆ ๆ หางานให้ซะแหละ ตาคนนี้  ซุบซิบ

พรุ่งนี้สาย ๆ เข้าอู่นะคร๊าบ  ไม่รู้ไม่ชี้

« ตอบ #353 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 17:31:11 »

ถ้าคำว่า  "ผู้ปกครอง สนับสนุน"   เป็น คำที่ทำให้เกิดการเข้าใจผิด และ ทำให้ เบสท์ ไม่พอใจ   ผมก็ขอโทษด้วยละกัน

และสำหรับ คลับ ผมเอง เข้ามาเล่น ตั้งแต่ปี 2002  จนปัจจุบัน 2011 ก็ 10 ปีละ ก็ คิดว่า อิ่มตัวละ อะไรที่ผมตอบแล้วเป็นประโยชน์ ก็ ขอยกประโยชน์ให้คลับไป แต่อะไรที่ผมตอบไปแล้วไม่เกิดประโยชน์ ก็ต้องขออภัยทุกๆท่าน  อนึ่ง เพื่อนๆยุคแรกๆ ก็ไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นแล้ว ค่อยๆหายไปจากคลับทีละคนสองคน
จนเหลือแ่ค่ไม่กี่คน  ที่เล่นๆกัน ก็จะเป็นเพื่อนๆรุ่นใหม่ๆไปแล้ว   ผมเองก็ขอยุติ ตัวเองในคลับนี้ เพียงเท่านี้ เพื่อความสบายใจ ของคลับ ละกันครับ.....

ดีแล้วคับ ถอยกันคนล่ะแก้ว จะได้จบๆ คับ
เสร็จ จากเชียงราก จะได้ต่อกันคนละ่ขวด ซูม ซูม

nadear

nadear

« ตอบ #354 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 17:35:34 »

สงสัยงานนี้คงจะพลาดไม่ได้แล้วคะ ก้อมาชวนแบบนี้ไม่ไปก้อยังไงอยู่เนอะ (อาจารย์ ติดรถไปด้วยคนสิคะ)555555555
norma_niggy

« ตอบ #355 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 17:46:05 »

วัตถุประสงค์เพื่อสร้างคอมวามสามัคคีในหมู่พี่น้อง สนใจติดต่อโซนประชาชื่น
ประธานอ.หมูเลยครับ หรือpmมาที่ผมได้ครับ

เอ่ออออ ผมสนสุกี้มากกว่าครับน้าแจ๊ค ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
MSD DIS4 PLUS

« ตอบ #356 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 22:20:52 »

เอ่ออออ ผมสนสุกี้มากกว่าครับน้าแจ๊ค ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ
เดี๋ยวมีหม้อรวมแล้วจะบอก  แหะ.. แหะ..

FARR

ทำไปเรื่อยๆ.....เรื่องของกรู

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #357 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 22:33:04 »

ใจเย็นๆเถอะเบส ส่วนตัวผมก็รู้จักทั้ง2คนทั้งเบสและพี่โชนะ

อยากให้ค่อยๆเคลียกันดีๆ ไม่ต้องมีปัญหากันต่อไป อย่าใช้กำลังเลย

นะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ

เย็นไม่ไหวอะฟ้า มันหลายครั้งแล้ว ถ้ามันไม่มาเจอผม ผมจะไม่จบแน่

พี่เค้าคงไม่เข้ามาเวปนี้แล้วแหละ มันจบแล้ว เดินหน้าแต่งรถกันต่อไปอย่าไปยึดกับเรื่องที่ทำให้หงุดหงิดกันอีกเลย

เผื่ออนาคตผมจะเป็น2zz Turbo บ้างต้องมาดูกระทู้นี้ต่อไปเรื่อยๆ ก็ไม่อยากเจอความร้อนแรงของกระทู้แบบนี้เลย

Pattaya R/C Power boat
เต้าหูู้ทอดเรซซิ่ง

« ตอบ #358 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011 23:17:27 »

อาจานค่ะ ขอเราติดรถไปด้วยอีกหนึ่งนะค่ะ

COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #359 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2011 00:28:24 »

พี่น้อง เขาไม่ทำกันแบบนี้หรอกครับ แจ็ค

ผมมีเกียรติพอ ผิดผมก็ยอมรับ เดี๋ยวฝากงาน 2-3 วัน ผมก็จะไปแล้วครับ ผมไม่อยู่ให้ใครดูถูกหรอกครับ ที่ทำเพื่อคลับมาทุกอย่างก็ถือว่าหายกันกับที่ผมทำงานห่วยแตกที่กล่าวๆไปละกัน

ไว้เจอกันในสนามครับ

พี่อธิ ผมถามจริงๆนะครับ ผมกับไอ้โช ผมเคยอยู่ๆไปว่าอะไรมันไหมอะคับ มีแต่มันอะ มาด่า..หม่ำ..ผมตลอดเวลา ผมหมดความอดทนอะคับ เข้าใจผมนะ มันเป็นห่าอะไรอยากรู้อะ มา..ยุ่ง..เรื่องทำรถของผม มายุ่งว่าพ่อแม่ผมให้เงินทำรถ มันเรื่องอะไรของมันวะ หรือว่ามันอิฉารที่เกิดมาพ่อแม่ไม่รักอะพี่

ด้วยความเคารพคับ

เบสครับ เบสคิดดีดีว่า เบสเคยด่าโชหรือเปล่า เอาแค่ประโยคที่เบสพิมอยู่เนี่ย ก็กำลังด่าอยู่แล้วครับ ไหนจะชื่อลอกอิน ผมถึงบอกว่า ถ้ามันมีปัญหากันผมจะลบ เพราะยิ่งถ้าด่ากันเรื่องส่วนตัว เรื่องเงินเรื่องทอง เรื่องพ่อแม่ เรื่องใครมีบุญตีน เรื่องการศึกษา เรื่องสมอง ผมว่า FB มี เบอร์โทรก็มีกัน ทำไมไม่ไปคุยกันส่วนตัว จะไปทำกันทรงไหน ผมก็ไม่ไปยุ่งด้วยหรอก แต่นี่ webboard กลาง กระทู้ 2ZZ เมื่อมันกลายเป็นกระทู้ด่ากัน ประเด็นไม่มี ผมก็มี"หน้าที่"ต้องลบทิ้ง ผมไม่ได้บ้าอำนวจ กฎมันคือกฎ

ถ้าจะใช้คำว่าตัวปัญหา ตอนนี้ผมใช้คำว่า ทั้งคู่ เพราะก็ด่ากันอยู่ทั้งคู่ไม่จบซะที ถ้าวันไหนผมเลือกปฎิบัติ ด่าโชฝั่งเดียว หรือ ด่าเบสฝั่งเดียว ค่อยมาเรียกว่าผมลำเอียง เลือกปฎิบัติ อย่าเอาแต่มองว่าคนอื่นผิด จนลืมมองไปว่า ไอ้ที่ด่าๆว่าเขาทำอะไร ตัวเองก็ทำเหมือนกับเขาอยู่

มันไม่ใช่เรื่องความเก๋าหรอก ลองมองด้วยใจเป็นกลาง ความถูกต้อง ความเหมาะสมมันมี ถ้าจะเอาความเก๋า เล่นพวกกัน พวกกรูไม่ผิด กรูไม่ผิด มันถึงไม่จบอยู่อย่างงี้

เรื่องความขัดแจ้งจะไปจัดการต่อยังไงก็ช่าง ไม่ใช่เรื่องของผม ผมชี้แจงแค่เรื่องในบอร์ดแค่นี้แหละ

ส่วนเรื่องสตาฟ เดี๋ยงคงจัดการกันเอง และ คงได้ข้อสรุปในไม่ช้า ส่วนผมก็คงไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง หวังว่าอะไรที่ผมทำกะโหลกกะลาไว้ คงจะไม่สร้างผลเสียให้คลับมากนัก

ผมมีเท่านี้ละครับ ขอบคุณครับ

ผมเค้าใจครับ และผมก็ไม่ได้มีปัญหากับพี่ด้วยอะคับ ผมไม่ได้ติดใจเรื่องสตาฟนะครับ ผมติดใจไอ้โชคนเดียว ยังไงผมก็ขออภัยการกระทำครั้งนี้ไว้ด้วย ส่วนเรื่องสตาฟที่พี่กลาวนั้นผมไม่ได้รู้เรื่องอะคับว่าอะไรมันเป็นยังไงในเรื่องนี้ ผมโมโหแค่หัวข้อเดียวและคนเดียวคับ และเรื่องต่างๆถ้าพี่มาคิดดูดีๆ ตั่งแต่นานมาเป็นปีๆแล้วผมก็ไม่เคยด่าหรือว่าอะไรไอ้โชก่อนสักครั้งอะคับ มีแต่มันอะว่าผมกัดผมเหมือนหมาไม่ได้ฉีดยาอะคับ มันทำอย่างต่อเนื่องมานานผมว่ามีหลายปีละมั้งคับ ในส่วนนี้ เรื่องของผมมันก็มีอยู่แค่นี้แหละครับ ไม่ได้คิดต่อว่าสตาฟไดๆ

ขอบคุณครับ หวังว่าคงเข้าใจ และแยกประเด็นของผมออกจากกันครับ เดี๋ยวคนอื่นจะอ่านแล้วงง สับสนกลายเป็นว่าผมมีปัญหากับทางสตาฟอีกครับ ผมเองไม่มีไครพวกไครและผมก็ไม่รู้ด้วยว่าไครมีพวกกันยังไง ผมอยู่ในส่วนของผมที่ผมสบายใจเฉยๆ ผมไม่ได้ชอบมีเรื่องครับ แต่บังเอินเรื่องนี้มันหลายครั้งแล้วจนผมหมดความอดทนแค่นั้นเองคับ

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 16 17 [18] 19 20 ... 59  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์