AE. Racing Club
24 กันยายน 2024 05:27:54 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญ พี่ๆเพื่อนๆ ร่วมทำบุญไปกับเราโซนปทุมธานีครับ  (อ่าน 1971 ครั้ง)
อิชิตัน underbrain
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

มาแว้วววว...คร๊าบบบบบ

« เมื่อ: 27 สิงหาคม 2011 00:10:20 »

ประกาศเนื่องจากโซนปทุมธานีได้จัดทำทริปที่ 3 ของปีครับ  เราได้ลงมติกันว่าเราจะทำผ้าป่ากันเป็นงานบุญครับ  ก็เลยอยากจะเชิญชวน เพื่อนๆพี่ๆชาว AE RACING CLUB ร่วมกันทำบุญ ผ้าป่าร่วมสมทบทุนช่วยเหลือ โรงเรียนบ้านพุเข็ม จังหวัด เพชรบุรี  สร้างห้องน้ำ สร้างหลังคาสนามเด็กเล่น  บริจาคเสื้อในหลวง 84 พรรษา เพื่ออาจารย์คณะบุคลากร และนักเรียน จำนวน 55 ตัว  และยังสามารถบริจาคสมุดหนังสือ เครื่องเขียน ขนมปี๊บ และสิ่งที่มีประโยชน์แก่โรงเรียนครับ ดังรายละเอียดด้านล่างครับ แหะ.. แหะ..

ใบปิดครับผม สามารถ Copy ไป Print ได้ครับ

ฉลอง..ถ้าพี่ๆเพื่อนๆสนใจจะบริจาคอะไรเชิญกดที่ลิ้งค์ได้เลยครับ  ผมแยกไว้เป็น 3 ลิงค์ครับผม ตรบมือ

1.ผ้าป่าครับสนใจสามารถกดได้เลยครับ คำนับ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=97022

2.บริจาคเสื้อในหลวง 84 พรรษาเพื่อน้องนักเรียน และคณะครูอาจารย์ บุคลากรต่างๆ  55 ตัวเท่านั้น คำนับ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=97017

3.บริจาคของอย่างอื่น เช่น ขนมปี๊บ  หนังสืออ่านเสริมทักษะเก่าใหม่ อุปกรณ์เครื่องเขียน และของอื่นๆที่ใช้ประโยชน์กับโรงเรียนได้ครับ คำนับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=97021

มอไซด์ภาพเส้นทางการเดินทางครับ มอไซด์

หากว่ามีข้อความเนื้อหาที่ไม่ถูกต้อง หรือมีภาษา และคำที่เขียนผิดผมต้องขอกราบขอโทษมานะที่นี้ด้วยครับผม

ขอให้ผลบุญที่ท่านทั้งหลายที่ได้ช่วยเหลือ ไม่ว่าจะทำอะไรทั้ง 3 อย่าง ขอมันส่งผลกลับไปหาท่านและครอบครัว เป็น 1000เท่าทวีคูณครับ

ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ
คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

UP DATE : 26-08-54   เวลา 00.30 น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กันยายน 2011 19:04:56 โดย underbrain » บันทึกการเข้า

POKY
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2011 08:06:33 »

สุดยอด

ram_รังสิต
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #2 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2011 10:36:59 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

รถเรามาย.....แรง(4A-FE)
บอยคุง (PT.Z#021)
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #3 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2011 11:09:40 »

สุดยอด กิจกรรมเยี่ยมคับ  สุดยอด

อิชิตัน underbrain

มาแว้วววว...คร๊าบบบบบ

« ตอบ #4 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2011 12:22:40 »

กระทู้นี้ครับผมเอาไปแปะไว้ยังไม่ทุกโซน แต่ก็เกือบหมดและ รบกวนเพื่อนๆในโซนช่วยกันนะครับตอบได้ตอบครับ บ้างทีผมก็ไม่ได้ค่อยเข้า NET ขอบคุณครับเพื่อนๆพี่ๆๆทุกท่าน

BigGToCOβU

I DRIVE COROLLA

« ตอบ #5 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2011 12:41:43 »

ดีครับ

กระต่ายขาว[PT.Z#031]

« ตอบ #6 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2011 13:35:32 »

แอบดู

มาด้วยใจ  ไปด้วยกัน
Yoshikuni BaNK PT.Z

ก้อแค่ 5E BO ... ฟิ้ว ฟิ้วววว !!!

« ตอบ #7 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2011 00:08:23 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์