AE. Racing Club
29 กันยายน 2024 04:23:30 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2] 3  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พ่อตากะลูกเขย(ตัวผมเองล่ะ)ขอความเห็นแต่ละท่านนะครับ  (อ่าน 4946 ครั้ง)
silent
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #20 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 09:47:13 »

ที่ขี่ลูกเขา ละไม่คิด  ล้อเล่นนะ
yuirider
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

{เลิกคบ jic เพราะมีกิ๊กเป็น tein}

« ตอบ #21 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 09:49:32 »

พ่อจะไปไหน เด๊วขับไปส่ง ^^
ใช่ๆๆๆ...+1 สุดยอด

BUZZ " つづく "

« ตอบ #22 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 11:23:20 »

ต้องยอมและทำใจแล้วล่ะครับพี่แบงค์  เพื่อลูกสาวเค้าและอนาคตครับพี่ ไม่รู้ไม่ชี้
pae2020
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #23 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 11:27:41 »

ให้ลูกสาวเขาช่วยพูดให้ครับ...
nui007
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #24 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 12:41:00 »

ต้องให้ลูกสาวเขาคุยกันเองครับ  เราไปพูดเขาจะไม่พอใจเอา  ของแบบนี้เขาฟังลูกเขาครับ

Project Vacuum Carbon Fender coming soon !!!
keng110 >SZ<

20V inside

« ตอบ #25 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 12:45:08 »

เหอๆๆ ดีนะที่พ่อตาผมขับรถไม่เป็น  ไม่รู้ไม่ชี้ ไม่รู้ไม่ชี้ ไม่รู้ไม่ชี้
เหมือนกันเลย ซุบซิบ

มีงานให้กลุ้ม ดีกว่ากลุ้มเพราะไม่มีงาน
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 12:46:40 »

ถ้าไม่รู้ลิมิตว่าควรขับเเบบไหน ผมไม่ให้เเตะอ่ะครับ

พ่อสอน รถ เมีย ปืน เค้าไม่ให้ยืมกัน

« ตอบ #27 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 12:52:13 »

ถ้าไม่รู้ลิมิตว่าควรขับเเบบไหน ผมไม่ให้เเตะอ่ะครับ

พ่อสอน รถ เมีย ปืน เค้าไม่ให้ยืมกัน
สุดยอด สุดยอดแจ่มครับน้าตู่ สุดยอด สุดยอด แหะ.. แหะ..
tobizaru_x
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #28 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 12:53:34 »

รถ  ปืน  ผู้ ญ  เป็นสิ่งที่ให้ยืมไม่ได้ครับ  ตราบใดที่ไม่มีมรดก เป็นพันล้านก็ไม่ให้ยืมครับ
( . )jab-ben( . )

น้องใหม่ ขอปั้นx

« ตอบ #29 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 12:54:07 »

สุดยอด สุดยอดแจ่มครับน้าตู่ สุดยอด สุดยอด แหะ.. แหะ..
อีกอย่างห้ามสอนเมียขับรถ ห้ามสอนเมียยิงปืนคับ เกี่ยวป่ะเนี้ย

ปล่อยวาง...
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

Knot...

« ตอบ #30 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 12:57:07 »

พูดยาก.. ถอนหายใจ

จงรักษาความถูกต้องมากกว่าความถูกใจ คนเดี๋ยวนี้มันจัญไรรักษาความถูกใจมากกว่าความถูกต้อง

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=85266.0
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 12:58:23 »

อีกอย่างห้ามสอนเมียขับรถ ห้ามสอนเมียยิงปืนคับ เกี่ยวป่ะเนี้ย
555+  เหอๆๆ
shinjung

« ตอบ #32 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 13:23:22 »

แอบทำสวิตท์ตัดแก๊ส น้ำมันซ่อนไว้ดีมั้ยเนี่ย
จะ 60 อยู่ละ ขับซิ่งมาก หลุมไม่หลบเลย นั่งไปด้วยนี่สงสารรถตัวเองเลยครับ
จะเอารถไปไหน ไม่ไปด้วยละ เข็ด ขออย่างเดียวอย่าชนมาก็พอ ถอนหายใจ ถอนหายใจ

« ตอบ #33 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 13:26:05 »

แอบทำสวิตท์ตัดแก๊ส น้ำมันซ่อนไว้ดีมั้ยเนี่ย
จะ 60 อยู่ละ ขับซิ่งมาก หลุมไม่หลบเลย นั่งไปด้วยนี่สงสารรถตัวเองเลยครับ
จะเอารถไปไหน ไม่ไปด้วยละ เข็ด ขออย่างเดียวอย่าชนมาก็พอ ถอนหายใจ ถอนหายใจ
ใจร่มๆนะครับพี่แบงค์ ซุบซิบ อิอิ
UltraKw@nG

น้ำใจให้เท่าไหร ไม่มีวันหมด!

« ตอบ #34 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 14:36:03 »

อันนี้ยากครับถ้าให้เค้ายืมแล้ว แล้วอยู่ๆเราไม่ให้เค้ายืม เค้าจะเริ่มคิดแปลกๆกับเรา ว่ามีอะไรเกิดขึ้นรึป่าว

ส่วนตัวผมพ่อตาไม่ยืมหรอกครับ เพราะรวยกว่าผมมาก รถญี่ปุ่นเค้าไม่ค่อยสนเท่าไหร

tae_ae
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #35 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 14:46:47 »

ของผม ยืมขับ บอกจะไป ธุระโน่น นี่ พอให้ ยืมครั้งแรก ครั้งหลังก้อยืมบ่อยขึ้น พอรถมีปัญหา ก้อบอกว่าไม่รู้ น้ำมันตอนไปเต็มถัง กลับมาหมดถังขึ้นขีดแดง บอกเอารถไปไกล้ๆ แค่ไม่กี่โล กลับมาหลักกิโลวิ่งไป เกือบพัน  ครั้งหลังขอยืมผมบอกมีธุระ มาหลัง สุดเอารถผมไป นั่งทุกเต็มคัน โช้คนี่ติดซุ้มเรย ไม่รู้จะทุกอะไรกันนักหนา พวกนกฮุกชอบพลอย พอมีรถเหมือนได้หน้า เอารถผมไป ครูด ถังน้ำมันรั่ว บอกไม่รู้อีกตามเคย หลังจากนั้น ผมไม่เคยเอารถไปให้เห้น คุยด้วยน้อยลง จนปัจจุบันไม่คุยกันแล้วคับ

ปล ทุกวันนี้ ไกล้ ไกลแค่ไหนขับมอไซด์ไปเหอะ สะใจโว้ยๆๆๆ

You are in my mind
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 14:47:29 »

ของผม ยืมขับ บอกจะไป ธุระโน่น นี่ พอให้ ยืมครั้งแรก ครั้งหลังก้อยืมบ่อยขึ้น พอรถมีปัญหา ก้อบอกว่าไม่รู้ น้ำมันตอนไปเต็มถัง กลับมาหมดถังขึ้นขีดแดง บอกเอารถไปไกล้ๆ แค่ไม่กี่โล กลับมาหลักกิโลวิ่งไป เกือบพัน  ครั้งหลังขอยืมผมบอกมีธุระ มาหลัง สุดเอารถผมไป นั่งทุกเต็มคัน โช้คนี่ติดซุ้มเรย ไม่รู้จะทุกอะไรกันนักหนา พวกนกฮุกชอบพลอย พอมีรถเหมือนได้หน้า เอารถผมไป ครูด ถังน้ำมันรั่ว บอกไม่รู้อีกตามเคย หลังจากนั้น ผมไม่เคยเอารถไปให้เห้น คุยด้วยน้อยลง จนปัจจุบันไม่คุยกันแล้วคับ

ปล ทุกวันนี้ ไกล้ ไกลแค่ไหนขับมอไซด์ไปเหอะ สะใจโว้ยๆๆๆ

สุดยอด ถูก..
shinjung

« ตอบ #37 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 14:57:08 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด
ne_dnet

EE90 20V Fixmix

« ตอบ #38 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 15:06:33 »

ผมให้แฟนแม่ยืมได้ แต่เขารักษารถกว่าผมอีก หุ หุ ส่วนน้านี้ไม่ค่อยให้ยือ เพราะรู้ว่าเขาไม่ค่อยดูแลรถเราครับ

ง่าย ๆ ใครทีดูแลเราก็ให้ได้ครับ ส่วนใครไม่ดูแล ก็เถไปเรื่อยละครับ สำหรับผม ยิ่งตอนนี้เกียร์ออโต้ด้วย เหอะ ๆ

ส่วนพ่อตาคงยากครับ เพราะ อยู่ไกลกันมาก และแกก็ปาไปจะเจ็ดสิบแล้วหรือแปดสิบ ขับรถไม่เป็นหรอกครับ หุ หุ

ความสามารถไม่เพียงพอ หรือความพยายามไม่เพียงพอ
mengbuu
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

0-200km/h in 8 sec. 750cc 155แรงม้า

« ตอบ #39 เมื่อ: 08 กันยายน 2011 15:12:59 »

เขาไม่เกรงใจเรา เรื่องอะไรจะต้องเกรงใจเขา

มาชักว่าวกันเถอะ  ว่าว สอง ป่าน มันดีนะ
หน้า:  «  1 [2] 3  »    ขึ้นบน
  พิมพ์