AE. Racing Club
20 ตุลาคม 2024 03:06:46 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากลบทั้งกระทู้ และโพสต์ต่างๆของตัวเองต้องทำยังไงคับ  (อ่าน 2941 ครั้ง)
Mart AE100 ™
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

4e bo ...

« ตอบ #20 เมื่อ: 15 กันยายน 2011 15:28:30 »

ตอนนี้เหมือนเวปจะเข้ายากทุกที ผมว่าอีกไม่นาน จะเข้ามาเล่นกันไม่ได้อีกล่ะครับน้า ...

4e bo ...

« ตอบ #21 เมื่อ: 15 กันยายน 2011 17:01:52 »

Connection Problems
 Sorry, SMF was unable to connect to the database. This may be caused by the server being busy. Please try again later.

นี่เลยครับ ตอนนี้ เปิดเวปเข้ามา ...

New.
Web Administrator

Love me, love my AE

« ตอบ #22 เมื่อ: 16 กันยายน 2011 12:49:20 »

ตอนนี้เปิดให้ลบกระทู้ได้แล้วนะครับ

ส่วนปัญหา Connection Problems กำลังติดต่อกับผู้ให้บริการเพื่อดำเนินการแก้ไขอยู่ครับ

AE92 เดิมๆ เครื่องก็ไม่แรง เชิญแซงได้เลย...

4e bo ...

« ตอบ #23 เมื่อ: 16 กันยายน 2011 14:31:01 »

ขอบคุณ น้านิว มากๆเลยครับ ด้วยความเคารพอย่างสูง
 คำนับ

tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 17 กันยายน 2011 11:36:54 »

ลบไม่ไหวหรอก ตอนผมเป็น mod หน้า free ผมก็ลบกระทู้เก่าวันละ 10 หน้า

ลบได้ไม่กี่วันก็ไม่ไหว ตาลาย เพราะต้องอ่านก่อนว่าเป็นกระทู้ที่มีความสำคัญไหม  ไม่ใช่นะ...

ลบแม้งเลย อ่านไม่ไหว 55

คือผมไม่รู้เหมือนกันครับ เพราะของผมมันลบได้ เดวติดต่อน้านิวให้ครับ รับทราบ

5555+ โหดอ่ะพี่

ตอนนี้เปิดให้ลบกระทู้ได้แล้วนะครับ

ส่วนปัญหา Connection Problems กำลังติดต่อกับผู้ให้บริการเพื่อดำเนินการแก้ไขอยู่ครับ

เเจ่มเลยจร้าพี่
4d56

บินไปด้วยกัน

« ตอบ #25 เมื่อ: 17 กันยายน 2011 12:06:57 »

ลบไม่ไหวหรอก ตอนผมเป็น mod หน้า free ผมก็ลบกระทู้เก่าวันละ 10 หน้า

ลบได้ไม่กี่วันก็ไม่ไหว ตาลาย เพราะต้องอ่านก่อนว่าเป็นกระทู้ที่มีความสำคัญไหม  ไม่ใช่นะ...

ลบแม้งเลย อ่านไม่ไหว 55

คือผมไม่รู้เหมือนกันครับ เพราะของผมมันลบได้ เดวติดต่อน้านิวให้ครับ รับทราบ

5555+ โหดอ่ะพี่

เเจ่มเลยจร้าพี่

ขอบคุณน้านิวด้วยคับ คุณน้อง พี่ลบตั้งแต่เมื่อคืนได้ไป1500กว่าๆเองอิอิ ปวดหัว ตาลายหมดแระคริคริ มันต้องเข้าไปในกระทู้ด้วยอ่ะ กว่าจะลบได้

กำลังบ้าดีเซลโบควายคับ
4D56 รหัสเทพ
4M40 อิมก้ออิมเถอะ...ยาว
ไหนๆใครว่าดีเซลไม่แรง
ต้องลอง...ต้องลอง
S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #26 เมื่อ: 17 กันยายน 2011 12:36:28 »

สงสัยทางทีมสต๊าฟ เป็นการเตือนให้แต่ละคนควรพิจารณาข้อความให้ดีๆ ไม่กระทบต่อบุคคลอื่นๆ ก่อนจะโพสอะไรออกมา

ป ล.ลิง  เป็นความคิดเห็นส่วนบุคคล..เด็กอายุต่ำกว่า13ควรมีผู้ปกครองคอยชี้แนะ แหะ.. แหะ..

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #27 เมื่อ: 17 กันยายน 2011 12:37:34 »

ขอคุณครับพี่นิว คำนับ

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์