AE. Racing Club
19 กันยายน 2024 23:27:12 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โช๊ค ของมิตซู สามารถแปลงใส่ได้ไหมครับ ด่วน รบกวนครับ  (อ่าน 1296 ครั้ง)
tienbitter
มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 18 กันยายน 2011 10:46:11 »

อยากทราบว่ามันแปลงใส่ได้ไหมครับ ว่าจะขอ TIEN SS มาแปลงใส่จะได้ไหมครับ ถ้าได้งบเท่าไหร่ครับ ร้าน อาไรพอจะทำได้บ้าง แปลงไม่พังนะครับ รบกวนทีครับ อยากใส่ของแตงกะเค้าบ้างอ่ะ
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 18 กันยายน 2011 11:07:05 »

ถ้า คิดจะแปลง ยังไง ก็ แปลงได้ครับ   ได้ช๊อคมิตซู มา  ก็ ต้องหาหัวช๊อค ของ เออี อยู่ดี หรือว่า จะเจาะรูซุ้มช๊อคใหม่ อันนี้ก็แปลงได้ หาหัวช๊อค TEIN ของ AE น่าจะง่ายกว่า

สิ่งที่ต้องแปลงที่เหลือก็ น่าจะเป็น หูล่าง ที่จะยึดกับคอม้า ครับ  แค่นี้ก็ใส่ได้แล้ว   ดีไม่ดี ก้ ต้องว่ากันอีกเรื่อง

แต่ถ้าจะเอาใกล้เคียง เห็นก่อนหน้านี้ มี เพื่อนๆ เอาของ อิม ครับ  หน้าตาใกล้เคียงกันมากกว่า  Smiley
tienbitter
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 18 กันยายน 2011 17:23:56 »

พอดี มันมาครบชุดนะครับ EDFC ซะด้วยอ่ะ ที่ผมกัวลก็น่าจะเปนที่ ดช๊ค หลังอ่ะครับ ต้องแปลงหูเอา พอจะทราบราคาค่าทำกะร้านที่รับทำมั่งไหมครับ ซุบซิบ
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 18 กันยายน 2011 19:37:46 »

อย่าไปเสียดาย เลย ครับ หาตรงรุ่นมาใช้ดีกว่า ครับ  แล้ว เอา SS ชุดนี้ ไป ขายให้พวก บอดี้ ตรงรุ่นเค๊าใช้กันดีกว่าครับ เสียของ น่ะ Wink
tienbitter
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 19 กันยายน 2011 09:37:13 »

ขายไม่ออกครับ เพราะมันเอาอีโวไม่อยู่ ครับ  คนเล่นอีโว เค้าไม่ใช้กันอ่ะครับ ขายไม่ออกเลย มีคลัช Hks อีกหนึ่งชุดแต่ผ้าหมด ไม่ทราบว่าไปขายที่ไหนได้บ้างครับ เพราะตอนนี้รุ่นพี่ผมเค้าจมไปเยอะเหมือนกันครับ ขายถูกๆก็ได้ครับแค่อยากขายออกเป็นพอ ปล.โช๊ค BMW E39 อีกสองชุด ก็ขายไม่ออกครับ รบกวนทีนะครับถือว่าช่วยๆกัน ถ้าขายออกยังไงเด๋วผมแบ่งให้ถือว่าเป็นช่วยกันนะครับ คำนับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์