AE. Racing Club
29 กันยายน 2024 02:28:56 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: (นอกเรื่องครับ) มีเรื่องขอความช่วยเหลือครับ  (อ่าน 1620 ครั้ง)
noohnu
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ค่อยๆ กลับมาหล่ออย่างต่อเนื่อง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011 07:25:29 »

เจอโรคจิตครับ ไม่คิดว่าจะเจอมันอีกแล้วน๊ะ เมื่อก่อนก็โทรมาอยู่พักนึง แล้วก็หายไป
วันนี้กระหน่ำโทรเข้ามาแต่เข้า แล้วพูดว่า "อยากนอนด้วย" โทรกลับไปมันก็รับสาย
แล้วก็วางหู แล้วมันก็โทรกลับมาอีก โทรกลับไปอีกที คราวนี้มันไม่รับสายแล้ว "0891887538"
สงสารแฟนด้วย ต้องเจออะไรแบบนี้...ถ้าเป็นพี่น้อง AE จะทำอย่างไรกันบ้างครับ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ

Mart AE100 ™
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

4e bo ...

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011 07:43:05 »

ไปแจ้งความ ให้ตำรวจทำแผน เรานัดให้มันมาเจอเรา ตำรวจจะได้จับมันได้ครับ ผมเคยดูรายการ เรื่องจริงผ่านจอ ...

Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #2 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011 07:49:30 »

089-1887538

จัดไปครับ...
 ปล่อยพลัง ปล่อยพลัง ปล่อยพลัง

( . )jab-ben( . )

น้องใหม่ ขอปั้นx

« ตอบ #3 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011 09:48:43 »

มีคนแกล้งเอาเบอเราไปเขียนไว้ตามห้องน้ำป่าวคับ

silent
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #4 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011 12:07:59 »

ผมเคยโดน ไม่รู้ใครเอาไปเขียนที่ห้องน้ำ  มันโทรมาขอ ตุ๋ยตูด 

« ตอบ #5 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011 12:24:50 »

ผมเคยโดน ไม่รู้ใครเอาไปเขียนที่ห้องน้ำ  มันโทรมาขอ ตุ๋ยตูด 
55+อาจจะเปนโจทย์เก่าเราก้อได้คับ

Big_PraYooN~
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

4A-FE MT เดิมๆ กังๆ

« ตอบ #6 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011 13:23:16 »

55+อาจจะเปนโจทย์เก่าเราก้อได้คับ
ฮ่าๆ แล้วน้าตกลงป่ะครับ

ล้อเล่นๆ นะครับ  แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

*เด็กหัดถ่าย

« ตอบ #7 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011 13:37:53 »

ขอเปนผู้หญิงนะ คริคริ

Jay หมอศรี @ WZ Zone

« ตอบ #8 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011 20:56:15 »

เอาเบอร์นี้ โทรไปบอก สอยตูดนายจัง ^ ^

« ตอบ #9 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011 21:12:54 »

เออใช่คับ เอาเบอร์ที่มันโทรมาโทรกลับไปทำมันมั่งคับ หาเบอร์แบบเติมเงิน โทรตอดึกๆกะตอนตี3ตี4อะคับ เอาให้มันไม่ได้หลับ โทรไปเฉยๆไม่ต้องพูดไรก้อได้คับ เด๋วผมหาเบอร์เก่าๆที่บ้าน กะเบอร์ตู้โทรไปแกล้งมันให้คับ เด๋วพรุ่งนี้รายงานผล 555+
ปล.เอาเบอร์ที่โทรมาเนี้ยไปเขียนในห้องน้ำมั่งซิคับ

MR_C_ รักในหลวง

ร่วมสร้างสรรค์ ร่วมแบ่งปัน น้ำใจ ใช้ไม่เคยหมด

« ตอบ #10 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2011 21:47:23 »

089-1887538

จัดไปครับ...
 ปล่อยพลัง ปล่อยพลัง ปล่อยพลัง
ช่วยกันจัดให้หนักครับพี่น้อง  เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ

Mart AE100 ™

4e bo ...

« ตอบ #11 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011 05:13:16 »

เออใช่คับ เอาเบอร์ที่มันโทรมาโทรกลับไปทำมันมั่งคับ หาเบอร์แบบเติมเงิน โทรตอดึกๆกะตอนตี3ตี4อะคับ เอาให้มันไม่ได้หลับ โทรไปเฉยๆไม่ต้องพูดไรก้อได้คับ เด๋วผมหาเบอร์เก่าๆที่บ้าน กะเบอร์ตู้โทรไปแกล้งมันให้คับ เด๋วพรุ่งนี้รายงานผล 555+
ปล.เอาเบอร์ที่โทรมาเนี้ยไปเขียนในห้องน้ำมั่งซิคับ

น้าลองคิดดู ท่าเป็นผู้หญิงล่ะ น้าจะแกล้งโทร หรือ โทรไปนัดเค้าอ่ะ คริๆๆๆๆ ...

« ตอบ #12 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011 10:39:25 »

ไม่กล้าเสี่ยงหรอกคับสมัยนี้ เปิดมามีองเหมือนกันหล่ะแย่เลยคับ555+

~ Funky_nu_NoO :

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #13 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011 15:25:39 »

1. เอาเบอร์ search ในเกิ้ลว่ามันเคยทำการซื้อขายของหรืออะไรที่ไหนบ้าง

2. เช็คเบอร์ใน www.checkber.com ว่าเป้นเครือข่ายอะไร ถ้าเติมเงินอ่ะหมดสิทธิ์ตาม แต่ถ้าเป็นรายเดือนมีลุ้น

3. โทรกลับไป ทำเนียนคุยดีๆ ครับ ประมาณว่ามีธุระด่วนหรือข่าวดีจะคุยด้วยเช่นคุณได้ทองได้ BB ไรงี้

ไม่ต้องกลัวว่าจะมีพิรุธเพราะยังไงมันก็คงต้องเคยโดนพวก MLM หรือประกันโทรมาทำนองนี้อยู่แล้ว...คนส่วนใหญ่ (ที่ว่างแบบมันเนี๊ย) จะหยุดฟังและให้ความร่วมมือ เป็นจิตวิทยาเด้อ

อย่างน้อยก็จะพอรู้ว่ามันเป็นใคร มาจากไหนบ้างล่ะ

เว้นแต่ท่านจะเก็บอารมณ์ไม่อยู่ อันนี้พาลเจ๊งหมด เก็บอาการดีๆ ตาหนูทำได้อยู่แล้ว  ตรบมือ

~ Funky_nu_NoO :

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #14 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011 17:37:42 »

อ้อ...ผมก็เคยโดนครับ ถามไปถามมาถึงรู้ว่าเป็นเพื่อนยามในโรงเรียนแฟน ยามมันคอยเป็นพ่อสื่อให้เพื่อน ก็แปลกดีครับทั้งที่มันรู้จักกับผมดี ตอนออกวีออสใหม่ๆ ผมก็ให้พรม Toyota กับมัน...แต่กลับทำแบบนี้

ผมวางแผนว่าถ้าไม่รู้ว่าเป็นใครซักที จะเอาเบอร์นี้ไปโพสใน "เว็บ เกย์ ตัว โหด" ทั้งหลายอ่ะพี่ ถึงจะผิด พรบ.อะไรก็ตาม แต่เราต้องมีหลักฐานพร้อมนะครับเช่นอัดเสียงมันตอนโทรมา ชนะทุกทาง  ฮิฮิ

UltraKw@nG

น้ำใจให้เท่าไหร ไม่มีวันหมด!

« ตอบ #15 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2011 17:40:37 »

โอ้ยเพื่อนเกย์กวางมีเยอะอยู่ด้วย เป็นกวางน่ะมาเลยๆ รับประกันขี้คล่องแน่

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์